[Funland] Tổng hợp thông tin về vụ xung đột giữa HS và GV lớp 12D4, THPT Đa Phúc, Sóc Sơn, HN

Thành Thị 1

Xe điện
Đã kết luận đâu mà cụ bảo cô giáo vi phạm pháp luật, rõ ràng, không có gì bàn cãi.
Khóc 2 tiếng, ngất lả mà cụ bảo bình thường. Có điều giờ đã có thông tin khác là khóc 10-15 phút thì bình thường.
có thể nói là có dấu hiệu vi phạm luật Giáo dục điều X khoản Y (phải nêu ra đầy đủ như cháu Nhật) thì mới là chuẩn, chứ khơi khơi nói "rõ ràng" thì lại "chân mình còn lấm bê bê lại cầm bó đuốc đi rê chân người"

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Vậy à? >:D<, không bực tức sao cứ bảo cháu bảo bạn hs kia nếu như có triệu chứng thế thì có khả năng động kinh thì cụ lại bảo là nhận xét tiêu cực. Không hề tiêu cực 1 chút nào luôn, chẳng qua cụ ngại cụ không muốn xin lỗi chứ gì? Cụ cứ âm thầm PM xin lỗi cũng được, cháu hứa sẽ giữ bí mật, ko ngại đâu. Nói sai cho người khác thì nói lời xin lỗi là xong, có gì phải ngại.
Em với cụ ấy là chỗ bạn bè thân tình, thôi có gì không phải em đến quỳ tạ lỗi với mợ thay cho cụ ấy nhé :))

khanghuy

Xe tải
Em cũng thế ạ, em đa số đều gặp giáo viên tốt, cả GV của em (ngày xưa) và cả GV của con em ạ (ngày nay).
Em thì tin có rất nhiều người tốt chứ không riêng giáo viên, và cũng đi đôi với cơ số người xấu ngoài sức tưởng tượng của nhiều người.

Yeuaibaygio

Xe container
có thể nói là có dấu hiệu vi phạm luật Giáo dục điều X khoản Y (phải nêu ra đầy đủ như cháu Nhật) thì mới là chuẩn, chứ khơi khơi nói "rõ ràng" thì lại "chân mình còn lấm bê bê lại cầm bó đuốc đi rê chân người"
Em không nhớ đọc sách báo hay xem phim :D có câu đại loại: Trước khi tòa tuyên án thì tất cả đều vô tội. Hình như nguyên tắc suy đoán vô tội, cụ mợ nào thấy em sai thì chỉnh giúp ạ.

Mà có vụ tòa tuyên rồi còn được chứng minh là vô tội cơ.

just for fun

Xe lăn
Thế em nghĩ cụ ý cũng có thể kêu oan, bị mợ đẹp bắt xin lỗi mà không biết vì sao hoặc không đồng ý đó là lỗi.
Còn cụ ấy, cụ đổ oan cho cháu là xuynh lắm với chả xuynh vừa, còn chưa xin lỗi đâu mà đòi đi xin lỗi cho người khác

Yeuaibaygio

Xe container
Ô hay, chủ đề của thớt này giờ chuyển sang cắt gọt, phân tích câu chữ ;))
Vậy đóng thớt được chưa các bác?
Trong lúc chờ kết luận của cơ quan điều tra mà Chã ơi.
Còn các Chã thấy nên đóng thì em cũng không ý kiến. Em cũng mệt lắm rồi ấy ạ. :))

khanghuy

Xe tải
Ô hay, chủ đề của thớt này giờ chuyển sang cắt gọt, phân tích câu chữ ;))
Vậy đóng thớt được chưa các bác?
Em nghĩ đóng đi Sếp, mấy nay em thấy 2 mợ thức khuya. Ảnh hưởng đến dung nhan và sức khoẻ.

Website
www.otofun.net
Trong lúc chờ kết luận của cơ quan điều tra mà Chã ơi.
Còn các Chã thấy nên đóng thì em cũng không ý kiến. Em cũng mệt lắm rồi ấy ạ. :))
Vậy để em đóng nhé, đóng để cụ gái còn đi kiếm người yêu. Chứ cứ dán mắt vào thớt này thì kiếm đâu ra?

Yeuaibaygio

Xe container
Còn cụ ấy, cụ đổ oan cho cháu là xuynh lắm với chả xuynh vừa, còn chưa xin lỗi đâu mà đòi đi xin lỗi cho người khác
Khen 1-2 phụ nữ xinh giữa đám đông là hành động có thể gây nên chiến tranh đấy chứ không đơn giản đâu. Khen cho chết đấy ối giời ơi.

Yeuaibaygio

Xe container
Vậy em đóng nhé, đóng để cụ gái còn đi kiếm người yêu. Chứ cứ dán mắt vào thớt này thì kiếm đâu ra?
Ấy các chã đóng thì đóng sao lại mang em ra làm lý do.
Em phản đối và có thể nhiều cụ mợ khác phản đối đấy ạ.

Website
www.otofun.net

khanghuy

Xe tải
Khen 1-2 phụ nữ xinh giữa đám đông là hành động có thể gây nên chiến tranh đấy chứ không đơn giản đâu. Khen cho chết đấy ối giời ơi.
Đời có bao lâu mà hững hờ, dù đúng hay sai thì các cụ mợ còm ở đây đều mong muốn điều tốt thôi mà. :)