Tại sao bác nào mua lib vịt cũng phải thay đủ thứ để đồ lib nhập thành sốt

MinPrince

Xe buýt
Đánh nhau đi các cụ =))....mợ mỗi cái xe thôi mà mạt sát nhau chê nhau này nọ...chả còn cái gì nữa :))..quê củng đủ kiểu v...v. :-<.... đau mông lắm ....dành thời gian mà làm ăn , đi chơi vs ny rồi vui vẻ còn hơn :))...hô hô...

Thay mỗi cái yên, tay xách vs ốp bô mà bị ném kinh thế :-<...đúng là con người ....đố kị ghen ghét nhau đừng hỏi :))....bọn em thay được các bác mừng chứ tại xao lại dư lày :))... :( E chả nói gì đâu :( nhưng nếu đọ đẳng cấp cứ chồng hết tiền ở nhà ra mà đọ :x...thằng nào nhiều tiền hơn là chơi hơn =))... chứ đi xe xịn mà ăn mì tôm thì chán lớm :">...hĩ hĩ..

quangbend

Xe hơi
Đánh nhau đi các cụ =))....mợ mỗi cái xe thôi mà mạt sát nhau chê nhau này nọ...chả còn cái gì nữa :))..quê củng đủ kiểu v...v. :-<.... đau mông lắm ....dành thời gian mà làm ăn , đi chơi vs ny rồi vui vẻ còn hơn :))...hô hô...

Thay mỗi cái yên, tay xách vs ốp bô mà bị ném kinh thế :-<...đúng là con người ....đố kị ghen ghét nhau đừng hỏi :))....bọn em thay được các bác mừng chứ tại xao lại dư lày :))... :( E chả nói gì đâu :( nhưng nếu đọ đẳng cấp cứ chồng hết tiền ở nhà ra mà đọ :x...thằng nào nhiều tiền hơn là chơi hơn =))... chứ đi xe xịn mà ăn mì tôm thì chán lớm :">...hĩ hĩ..
ax làm j đến mức đi xê đẹp ăn mì tôm đâu cụ,mà lib nhập cũng là li lib vịt cung là li thôi thì cụ nào thích thay j thì thay nhưng đừng cắt chữ ie và bật đền ban ngày để tỏ ra nguy hiểm là được

cupheu

Xe tăng
hic cụ MinPrince thấy lúc nào cũng kêu đọ tiền $-)

dungbin91

Xe hơi
cụ chủ thớt đuối lí rồi, hết nói vụ thay đồ h quay sang vu cắt i.e và bật đèn =)) nói suy cho cùng người ta làm gì kệ người ta, cụ khinh cụ ghét hay cụ thấy người ta nguy hiểm quá thì len lén nhìn thôi, ý kiến làm gì :)) thịt người rất thơm nhưng đâu ăn được :) còn khó chịu quá thì cứ tạt đầu bảo thẳng người ta: tao thấy mày hơi bị nguy hiểm đấy, tắt ngay cái đèn và dính lại ngay chữ I.E vào đê :)) lúc đó em nghĩ người ta thực sự nguy hiểm theo đúng nghĩa đen =))

MinPrince

Xe buýt
cụ chủ thớt đuối lí rồi, hết nói vụ thay đồ h quay sang vu cắt i.e và bật đèn =)) nói suy cho cùng người ta làm gì kệ người ta, cụ khinh cụ ghét hay cụ thấy người ta nguy hiểm quá thì len lén nhìn thôi, ý kiến làm gì :)) thịt người rất thơm nhưng đâu ăn được :) còn khó chịu quá thì cứ tạt đầu bảo thẳng người ta: tao thấy mày hơi bị nguy hiểm đấy, tắt ngay cái đèn và dính lại ngay chữ I.E vào đê :)) lúc đó em nghĩ người ta thực sự nguy hiểm theo đúng nghĩa đen =))
Gặp bộ đội già thì :( e chả dám tưởng tượng ra đâu :((

@Cupheu: em lấy ví dụ mà cụ :"> nhà em nghèo lớm :(

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com

kangpro

Xe đạp
Bọc yên ở đâu đẹp và rẻ nhỉ các bác :D

AnhNB

Xe buýt
Em kết câu: Lib Việt "đú" cho giống "Lib" nhập, cho oai thêm chứ thực chất vẫn là Hồn Trương Ba da hàng thịt thôi!
Dân ta chạy theo chữ "OAI" là chính ở mọi phương diện mà :))

MinPrince

Xe buýt
Em kết câu: Lib Việt "đú" cho giống "Lib" nhập, cho oai thêm chứ thực chất vẫn là Hồn Trương Ba da hàng thịt thôi!
Dân ta chạy theo chữ "OAI" là chính ở mọi phương diện mà :))
oai là đúng mà :x...ai chả thik du lịch ha oai hả cụ :x...hô hô hô...

tomytung0812

Xe máy
Xin lỗi các bác chủ thớt chắc đang rảnh rỗi muốn ăn thêm gạch vào mồm.Tiền của ai thì người đó hưởng và sử dụng vào mục đích của mình xe của người ta muốn làm gì thì kệ họ có ảnh hưởng gì đến các bác đâu mà phải bình luận cái thời gian đó làm nhiều việc khác còn hay hơn.

quangbend

Xe hơi
Gặp bộ đội già thì :( e chả dám tưởng tượng ra đâu :((

@Cupheu: em lấy ví dụ mà cụ :"> nhà em nghèo lớm :(
Cụ nói trí phải gặp mấy chú bộ đội khọm thì xong lun:((,bác prince kia công nhận lúc nào cũng thích đọ tiền vui tính ghê:)

bokeoxe

Xe tải
Cụ nói trí phải gặp mấy chú bộ đội khọm thì xong lun:((,bác prince kia công nhận lúc nào cũng thích đọ tiền vui tính ghê:)
nhà em làm tiền vàng mã số lượng siêu lớn, em mà rải ngoài đường chắc ngập nguyên phố nhà bác 1m :> ;))

ndkhanhsky

Xe hơi
Giá Lib nhập giờ là 122tr cơ ạ, e hỏi trước tết là 84tr, có thể các bác thích Lib thì ko nói làm j nhưng bản thân e bỏ 122tr ra mua cái lib thì là điều ko bao giờ :D

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Giá Lib nhập giờ là 122tr cơ ạ, e hỏi trước tết là 84tr, có thể các bác thích Lib thì ko nói làm j nhưng bản thân e bỏ 122tr ra mua cái lib thì là điều ko bao giờ :D
bây h
tầm 96=>99tr thôi cụ ơi.

lich86

Xe đạp
có lẽ là với li Vịt này phong trào ĐỘ XE ở Hà Lội sẽ lên một tầm cao mới, :bz

chỉ tiếc là trong nam người ta độ cho đẹp, cho sở thích cá nhân còn ngoài này chỉ để giải quyết khâu OAI :-bd

minhtuan_o

Xe hơi
Tất cả mọi người đều sinh ra có quyền bình đẳng. Tạo hóa cho họ những quyền không ai có thể xâm phạm được; trong những quyền ấy, có quyền được sống, quyền tự do và quyền mưu cầu hạnh phúc
Trích Tuyên ngôn độc lập - Hồ Chí Minh