Tại sao bác nào mua lib vịt cũng phải thay đủ thứ để đồ lib nhập thành sốt

duy đông

Xe buýt
dân việt nam là thế toàn lũ thích khoe mẽ, thay đồ để giống xe nhập ra đường cho oai ko những người có tiền mua xe nhập nhìn thấy "xời li việt nam kìa". Ko riêng Li bị thế đâu ạ mà kể cả LX, SH cũng thế. Mình thì chả việc j phải làm thế cả, xe chỉ là phương tiện đi lại việc j phải khoe mẽ kiểu đấy, có giỏi thì sắm xế hộp mà khoe mẽ. Đúng là VN nghèo còn sĩ
=)). Hơi buồn cười dưng mà chuận =))

duy đông

Xe buýt
các anh phải là người đợi mua li việt rồi các anh mới hiểu
e dự định mua li ie nhưng chờ đợi mòn mỏi nên bố mẹ tạo điều kiện cho mua li nhập
e chỉ nói thế này thôi :
lúc chưa lấy đc xe e đã có ý định thay đồ rồi (cho nó đẹp mà)
khi lấy li nhập về e thấy quá hoàn hảo, hợp với em
đúng là có những tg cắt chữ ie và bật đèn ban ngày cho nó giống xe nhập vậy =))
nó cũng chỉ là con sâu làm giầu nồi canh thôi, mọi người đừng có vơ đũa cả nắm, đi li nhập xong quay ra chê li việt, những người kô có xe li nào ném đá ăn hôi
chuyện này sao cứ phải tranh cãi, nhai đi nhai lại nhiều thế
@ bạn chủ thớt : thớt của bạn quá vớ vẩn =))))))))))))))))))))))
Bó tay với bác này lần nữa, chuyên chém gió, ném đá forum ...

duy đông

Xe buýt
Cái topic này lại sắp sửa giống như hơn 1 năm trước:( Thờii LX Việt ra đời)
Có nhiều bác đi LX vịt, bỏ mào với dán lại ốp sau cho giống xe nhập.
Theo các bác ấy thì: " Mình thấy bỏ mào, dán ôp sau xe sẽ đẹp hơn, đơn giản chỉ thế thôi" =))
Theo một thành phần chuyên ném đá, đâm bì thóc chọc bì gạo, đi mô kick forum ... thì: " toàn người sỹ diện, sợ người khác nói mình đi xe Vit. "
Với LX thì LX Việt và LX nhập rất dễ nhận ra, nhất là sau một thời gian dài sử dụng:)).Theo em với việc LI Việt không khác LI nhập là mấy thì còn cãi nhau dài =))

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Biker_Boy

Xe hơi
Kệ người ta thôi, họ muốn làm gì với xe của họ mình không quan tâm nhưng đã là dân chơi thì nhìn là biết ngay có thay thế thay nữa cũng không giống được.
Mấy ông cứ nghĩ đơn giản nhìn bề ngoài giống là ok không những thế còn bật đèn đi ban ngày cho nó chuẩn haizz. Khi nào thay hẳn cục máy vào thì mới giống được thôi chứ thằng Li nhập nó kêu như công nông, ông Li Vịt thì kêu xè xè gì mà không biết :)

dungbin91

Xe hơi
Kệ người ta thôi, họ muốn làm gì với xe của họ mình không quan tâm nhưng đã là dân chơi thì nhìn là biết ngay có thay thế thay nữa cũng không giống được.
Mấy ông cứ nghĩ đơn giản nhìn bề ngoài giống là ok không những thế còn bật đèn đi ban ngày cho nó chuẩn haizz. Khi nào thay hẳn cục máy vào thì mới giống được thôi chứ thằng Li nhập nó kêu như công nông, ông Li Vịt thì kêu xè xè gì mà không biết :)
cái này chuẩn rồi, thế nên em luôn tự hỏi cái topic nhảm này sao vẫn còn sống =))

kevin93

Xe tải

jennyha

Xe hơi
Đúng là bọn dối hơi ko có việc rỳ làm lên đây đặt 3 câu hỏi linh tinh . Ko được bằng người ta thấy ấm ức nên lên đây hỏi cho đỡ tức à . Rảnh việc ngồi mà lo nghĩ cách kiếm tiền còn hơn . Đàn ông con trai rỳ mà ko bằng con đàn bà , đàn bà người ta cũng ko ba lá ba xàm mấy việc của người khác như thế , họ có tiền thì họ thay , họ thick thì họ thay chứ làm sao mà phải thắc mắc ...... Đây đích thị là cái loại ghen ăn tức ở rồi , người ở đâu mà bẩn tinh zậy ko bít ......

jennyha

Xe hơi
Quangbend nghe như kiểu Quang lang ben ý các cụ nhỉ . Em dự cụ này mắc bệnh lang ben nặng ở mồm các cụ ạ ........

quangbend

Xe hơi
Quangbend nghe như kiểu Quang lang ben ý các cụ nhỉ . Em dự cụ này mắc bệnh lang ben nặng ở mồm các cụ ạ ........
E thấy cụ mới là kiểu tạt nước theo mưa e thấy k thích cái kiểu thay đồ nhập vào xong cắt ie bật đèn,e thấy các cụ thay đồ nhìu để đồ nhập nó tăng giá ầm ầm thôi,cụ nói chuyện nghe khó nghe quá

crab49

Xe buýt
các cụ tranh cãi ác liệt quá hihi. em thấy điều này cũng bình thường thôi.

Li vịt hay li nhập thì cũng vậy thôi. quan trọng là sự cảm nhận của mổi người như thế nào ?

Có người sài đồ Fake vẫn thấy sướng, nhưng người lại không cảm thấy tư tin khi sài đồ fake.