Tại sao bác nào mua lib vịt cũng phải thay đủ thứ để đồ lib nhập thành sốt

dungbin91

Xe hơi
Kính kụ em em ở quê ếch ngồi đấy giếng! Bắc chõ nghe hơi. Tầm mắt ngắn hóng gió chém cho vui. Chắc theo ý cụ cứ nhà văn, đạo diễn viết truyện trinh thám phim kinh dị thì phải giết người phải hiếp dâm ợ? Muốn biết c nó thối thế nào thì phải cầm tay đưa lên mũi hít hà ợ! Cụ thật thực tế kính cụ kính cụ
cụ biết thế thì rất đáng khen em hoan nghênh tinh thần dám nhận, còn vụ mấy ông nhà văn nhà báo cụ lôi ra, em tin họ có học thức và hiểu biết đi tìm hiểu thực tế để viết chứ không ếch ngồi đáy giếng mà phán bừa cụ ạ. Ý kiến cụ đưa ra : Liberty có tay xách dài và yên ngắn ở bên Ý thì chở bánh bên Việt thì họ chở lợn gà. Đó là ý kiến của cụ ,em không tranh luận nhưng cụ nên tìm hiểu về dòng xe này tại 2 thị trường châu Âu và VN. Em thì chỉ ở VN 21 năm nay thôi cụ ạ, nhưng không hiểu tầm mắt em ngắn hay dài mà em chưa thấy ai đi Liberty chờ lợn :)) còn ý kiến về vụ này thế nào, em xin nhường các cụ nhiều kinh nghiệm hơn em =))

Đa số trang trí thay đồ vào cho đẹpt bởi vì trong mắt thẩm mỹ mỗi người khác nhau, có thể với mình nhưng người khác chưa đẹp. Nhu cầu làm đẹp là cần thiết :)

Nhưng thiểu số cũng có một số bạn, đặc biệt các bạn có máu sĩ diện thì cho chân chống cao, thay yên đặc biệt bật cos pha ban ngày cho giống xe nhập, sợ người ta bao là đi xe Việt. Cái này đúng.
2 cái này của cụ chứng tỏ cụ chẳng biết gì về Lib nhập và Việt. Cụ nên tìm hiểu VÌ SAO NGƯỜI TA PHẢI LÀM THẾ , trong khi cụ ủng hộ cái đẹp :)

bdshaiduong

Xe đạp
Website
www.batdongsanhaiduong.com.vn
Hơi đâu đi tranh luận mấy cái linh tinh thế các bác :-| Em mà như mấy bác đi Li Vịt thay đồ của Li nhập thì em cứ bảo là Ừ tôi thay đấy thì làm sao :)>- Tôi có tiền tôi thay thì làm sao :)>- Tôi thay cho đẹp xe thì làm sao :)>- Các ông khó chịu cái gì mà vào châm chích vớ vẩn 8-}

Chỉnh sửa cuối:

MinPrince

Xe buýt
Mà chở lợn bằng Liberty thì sao :x ...e thấy thế mới là chơi bời đó =))

nhocbuon1102

Xe tải
có bác nào biết giá lốp lib nhập với liên doanh giá cả thế nào và hơn nhau ở điểm giúp e với

ManhLinh.Dinh

[Tịch thu bằng lái]
2 cái này của cụ chứng tỏ cụ chẳng biết gì về Lib nhập và Việt. Cụ nên tìm hiểu VÌ SAO NGƯỜI TA PHẢI LÀM THẾ , trong khi cụ ủng hộ cái đẹp :)
Vâng. Công nhận là bản thân chưa có điều kiện để mua liberty hay nói chung là các dòng xe hạng sang.

Xã hội cũng có người lọ người chai.

Chỉnh sửa cuối:

achille2k

Xe tải
cụ biết thế thì rất đáng khen em hoan nghênh tinh thần dám nhận, còn vụ mấy ông nhà văn nhà báo cụ lôi ra, em tin họ có học thức và hiểu biết đi tìm hiểu thực tế để viết chứ không ếch ngồi đáy giếng mà phán bừa cụ ạ. Ý kiến cụ đưa ra : Liberty có tay xách dài và yên ngắn ở bên Ý thì chở bánh bên Việt thì họ chở lợn gà. Đó là ý kiến của cụ ,em không tranh luận nhưng cụ nên tìm hiểu về dòng xe này tại 2 thị trường châu Âu và VN. Em thì chỉ ở VN 21 năm nay thôi cụ ạ, nhưng không hiểu tầm mắt em ngắn hay dài mà em chưa thấy ai đi Liberty chờ lợn :)) còn ý kiến về vụ này thế nào, em xin nhường các cụ nhiều kinh nghiệm hơn em =))
Nói chở gà chở lợn cho vui thôi. không nhẽ nói thật thế các cụ đi Li lại nghĩ mình là...??? Nghĩ rộng ra chút cụ ạ. Cụ thực tế quá ;))

MinPrince

Xe buýt
thật ra cũng chả sao mà :)) =) Giả dụ nhà mình bán thịt lợn mà mua được Li hoặc SH cũng hãnh diện lắm chứ =))

bokeoxe

Xe tải
em ước gì vn phát triển như nước ý đưa pizza = sh b-) à không, phải hơn ý chứ, chở lợn = sh :))

kevin93

Xe tải
Đúng thật đi đường em toàn để ý 4B chưa giờ nhìn xuống cả. He he
nhìn lên để biết mà còn phấn đấu
nhìn xuống để xem mình ở mức nào rồi ;)) mình đứng ở đâu trên kái đời này =)) lại phải nói là đừng ếch ngồi đáy giếng =))

hoanganh0111

Xe hơi
dân việt nam là thế toàn lũ thích khoe mẽ, thay đồ để giống xe nhập ra đường cho oai ko những người có tiền mua xe nhập nhìn thấy "xời li việt nam kìa". Ko riêng Li bị thế đâu ạ mà kể cả LX, SH cũng thế. Mình thì chả việc j phải làm thế cả, xe chỉ là phương tiện đi lại việc j phải khoe mẽ kiểu đấy, có giỏi thì sắm xế hộp mà khoe mẽ. Đúng là VN nghèo còn sĩ

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
dân việt nam là thế toàn lũ thích khoe mẽ, thay đồ để giống xe nhập ra đường cho oai ko những người có tiền mua xe nhập nhìn thấy "xời li việt nam kìa". Ko riêng Li bị thế đâu ạ mà kể cả LX, SH cũng thế. Mình thì chả việc j phải làm thế cả, xe chỉ là phương tiện đi lại việc j phải khoe mẽ kiểu đấy, có giỏi thì sắm xế hộp mà khoe mẽ. Đúng là VN nghèo còn sĩ
hay,nhiều ông ko có tiền đâu nhưng cũng có đi vay mượn các kiểu nhục như đog để mua xe nhập đấy =)),còn độ cho giống xe nhập vì nói vuông 1 câu cái dáng nó đẹp nếu xe việt mà dáng giống xe nhập xem ng ta việc dog gì phải mất công đi độ lên làm gì.

longkuro

Xe tải
hay,nhiều ông ko có tiền đâu nhưng cũng có đi vay mượn các kiểu nhục như đog để mua xe nhập đấy =)),còn độ cho giống xe nhập vì nói vuông 1 câu cái dáng nó đẹp nếu xe việt mà dáng giống xe nhập xem ng ta việc dog gì phải mất công đi độ lên làm gì.
thế bóc tem và bật pha thì sao ợ :))

ga.k0ol9x

Xe đạp
tranh luận mãi chốt lại 1 câu là chỉ cần tớ thích là ok! o:-)

to.be

Xe buýt
e thấy các cụ tranh luận vớ vẩn quá

việc thấy đồ ko thay đồ thì có chết bố kon thằng nào đâu mà cứ xúc xỉa vào người ta nhỉ

người ta có tiền ắt có quyền...thây đồ có luật nào cấm đâu mà có 1 việc thay cãi nhau từ ngày này qua ngày khác

dành cái hơi + time ấy mà lo cho gia đình đi :)) hài vãi c

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
ko có lửa làm sao có khói,bây h cần có nước

longkuro

Xe tải
nước bây giờ là NSX bán Li việt giống hệt Li ý hoặc Li nhập xuống giá thê thảm

duy đông

Xe buýt
Tại sao anh bạn biết rồi còn hỏi =))
Tại sao anh bạn tự hỏi xong lại tự trả lời =))
Tại sao lại lập topic hỏi tại sao người ta thay đồ li nhập =))
Tại sao anh bạn lại hỏi tại sao =))
Tại sao lại hỏi tại sao mà kô hỏi vì sao =))
người ta thay kệ người ta, tiền người ta mua mà
người ta kô có điều kiện mua li nhập thì người ta mua li việt nam, mà li việt nam kô phù hợp với họ thì họ thay đồ nhập cho nó vừa ý, thoải mái
Tại sao tớ lại trả lời câu hỏi này ? Tại sao ? =))
Tại sao tớ lại đồng ý với việc thay đồ nhập? =)) thì bạn đã nói đúng rồi, rất chính xác : thoát dáng, êm mông
chắc bạn cũng thắc mắc tớ đi xe gì phải kô ? =))
tớ đi li nhập b ạ
Bạn này nói chuyện nhảm quá !!!

Chỉnh sửa bởi quản trị viên: