Tại sao bác nào mua lib vịt cũng phải thay đủ thứ để đồ lib nhập thành sốt

kevin93

Xe tải
các anh phải là người đợi mua li việt rồi các anh mới hiểu
e dự định mua li ie nhưng chờ đợi mòn mỏi nên bố mẹ tạo điều kiện cho mua li nhập
e chỉ nói thế này thôi :
lúc chưa lấy đc xe e đã có ý định thay đồ rồi (cho nó đẹp mà)
khi lấy li nhập về e thấy quá hoàn hảo, hợp với em
đúng là có những tg cắt chữ ie và bật đèn ban ngày cho nó giống xe nhập vậy =))
nó cũng chỉ là con sâu làm giầu nồi canh thôi, mọi người đừng có vơ đũa cả nắm, đi li nhập xong quay ra chê li việt, những người kô có xe li nào ném đá ăn hôi
chuyện này sao cứ phải tranh cãi, nhai đi nhai lại nhiều thế
@ bạn chủ thớt : thớt của bạn quá vớ vẩn =))))))))))))))))))))))

achille2k

Xe tải
Em nghĩ đây chính là sai lầm tai hại của PIAGGIO về nghiên cứu thị trường Việt Nam.
- Li nhập có cái giá chở hàng đằng sau để chủ yếu phục vụ chở bánh pizza cho tiện. Chủ yếu là để vận chuyển, giao hàng cơ động trong thành phố.
- Li Việt Sang Việt Nam thì cải tiến vì nghĩ xe máy Việt Nam là cái gì ghê ghớm và to tát lắm nên thu gọn nó lại. Đâu có nghĩ các kụ mua Li Việt về quan trọng phải có giá chở hàng đằng sau chở lợn, chở gà cho tiện. Muốn chở được nhiều phải thay luôn cả yên cho gọn lại để chở được nhiều :))
Theo AP hiện tại ở Ý giới trẻ đang lùng xục tay xách và yên Li Việt + chữ IE để trách tình trạng dị nghị là xe giao bánh =))

kevin93

Xe tải
Em nghĩ đây chính là sai lầm tai hại của PIAGGIO về nghiên cứu thị trường Việt Nam.
- Li nhập có cái giá chở hàng đằng sau để chủ yếu phục vụ chở bánh pizza cho tiện. Chủ yếu là để vận chuyển, giao hàng cơ động trong thành phố.
- Li Việt Sang Việt Nam thì cải tiến vì nghĩ xe máy Việt Nam là cái gì ghê ghớm và to tát lắm nên thu gọn nó lại. Đâu có nghĩ các kụ mua Li Việt về quan trọng phải có giá chở hàng đằng sau chở lợn, chở gà cho tiện. Muốn chở được nhiều phải thay luôn cả yên cho gọn lại để chở được nhiều :))
Theo AP hiện tại ở Ý giới trẻ đang lùng xục tay xách và yên Li Việt + chữ IE để trách tình trạng dị nghị là xe giao bánh =))
ý nó giao piza bằng sh và anh nó có xe hút phân chó ngoài đường cũng bằng sh bạn ạ
kái tay xách nhập nó nhọn ra như vậy để hợp với kái phần nhựa nhọn trên biển số bạn nhé
li việt có cái tay xách ngắn để hợp với cái yên việt bạn ạ
tớ thấy bạn nói mâu thuẫn quá, ''Muốn chở được nhiều phải thay luôn cả yên cho gọn lại để chở được nhiều'' gọn lại thì chở đc nhiều hơn à =)) bạn được nhìn yên nhập và việt bao giờ chưa thế ????????? =)))))))))))))))))))))))))))))))))))

ttn2009

Xe tải
Làm cho xe đẹp ai mà không muốn, nhưng 1 số bác làm lại cho giống y chang nhập rồi nói xe nhập để lấy oai, đẵng cấp phải là thật mới là đẳng cấp, nhà máy của việt nam sẽ xuất đi cho khu vực châu á thái bình dương, sang các nước khác và cũng model đó, hãng Piagiio đã thiết kế cho phù hợp với nhu cầu sử dụng cho việt nam và khu vực lân cận, là đi được 2 người ( yên xe việt nam dài hơn nhập), còn ở châu âu và italy thường thì chỉ cần 1 ngưởn lớn và 1 trẻ em, còn cái tay xách dài là để chở hàng hoặc gắn thùng chứa đồ italy xài rất nhiều mà việt nam mình ít xài, chứ thật nếu giữ nguyên bản thì piagiio sẽ đỡ tốn tiền thiết kế rồi, cứ bê nguyên mẫu mà sản xuất có phải dễ hơn nhiều không? vậy mà về các bác cứ đổi này nọ

Chỉnh sửa cuối:

winnie_kool

Xe tăng
sao mấy ông k đảo ngược lại đi mà ngẫm xem....giả dụ Lib có thiết kế như xe Việt ra trc' thì sao.....

chug quy lại là nhìn quen mắt rồi....còn ôg nào bảo vì oai hay vì cái gì thì cứ nói mái thoải...thích thì nhích sao phải xoắn....k phải care nhiều cho mệt....thằng nào nói thì cứ nói....thằng nào thay thì cứ thay....đấy là việc của nó...chấm hết

ducanh91

Xe điện
xe ngta thì làm gì là việc của ngta các bác cứ bàn đi tán lại chăg giải q' đc vde gì cả ?ngta mua li việt có thay cả dàn nhựa nhập ,thay m nó lun động cơ nhập .v.v..v.. thì cug chăg liên wan gì đến mjk .xe của ngta làm gì là q của ngta .Nhưg e ghét nhất mấy thể loại đi xe việt rùi chế cháo cho giôg nhập mà cứ vênh váo là ta đây đi nhập ghét v l .:-L

tuan_85

Xe hơi
xe ngta thì làm gì là việc của ngta các bác cứ bàn đi tán lại chăg giải q' đc vde gì cả ?ngta mua li việt có thay cả dàn nhựa nhập ,thay m nó lun động cơ nhập .v.v..v.. thì cug chăg liên wan gì đến mjk .xe của ngta làm gì là q của ngta .Nhưg e ghét nhất mấy thể loại đi xe việt rùi chế cháo cho giôg nhập mà cứ vênh váo là ta đây đi nhập ghét v l .:-L
Chuẩn ko cần chỉnh :D

dungbin91

Xe hơi
cái thớt này thú vị nhỉ, hết Lib nhập chê Lib Việt r` SH chê Lib, r` ông miền Nam chê ông miền Bắc độ thiếu hiểu biết. Lại có cả ông tướng chả biết sống ở Italy được ngày nào chưa vào phán như thần như thánh. Thớt nhảm thế này mà vẫn sống thì vẫn còn tranh luận dài dài, vì thể nào thỉnh thoảng lại có vài bố quăng vào 1 câu khắm tung người làm dậy sóng anh em và tạo chủ đề xôn xao thôi :)) close đi được r`.

MinPrince

Xe buýt
Chắc ếu có tiền mua Liberty mà cứ chê :"> . Em chạy ợ =)

cupheu

Xe tăng
:bz =)) vuốt má phát ! :x

cupheu

Xe tăng
ý nó giao piza bằng sh và anh nó có xe hút phân chó ngoài đường cũng bằng sh bạn ạ
kái tay xách nhập nó nhọn ra như vậy để hợp với kái phần nhựa nhọn trên biển số bạn nhé
tớ thấy bạn nói mâu thuẫn quá, ''Muốn chở được nhiều phải thay luôn cả yên cho gọn lại để chở được nhiều'' gọn lại thì chở đc nhiều hơn à =)) bạn được nhìn yên nhập và việt bao giờ chưa thế ????????? =)))))))))))))))))))))))))))))))))))
2 cái dòng đỏ đỏ cụ nói chả liên quan đến nhau,tx nhập dài là hợp vs phần nhựa nhọn,thế tay xách việt ngắn đi hợp vs yên xe dài chứ k cần hợp vs phần nhựa nhọn àh :bz nhiều ng thay vào cũng chỉ vì vẻ đẹp của em Lib nhập đi trc' mà thôi,thay vào đẹp xe thì tội gì không thay :x

mrrocky

Xe buýt
2 cái dòng đỏ đỏ cụ nói chả liên quan đến nhau,tx nhập dài là hợp vs phần nhựa nhọn,thế tay xách việt ngắn đi hợp vs yên xe dài chứ k cần hợp vs phần nhựa nhọn àh :bz nhiều ng thay vào cũng chỉ vì vẻ đẹp của em Lib nhập đi trc' mà thôi,thay vào đẹp xe thì tội gì không thay :x
Đồng ý với bác, cái tay xách của li vịt củn lụn trông xấu và mất dáng :)

achille2k

Xe tải
Thưa cụ cho gọn cái yên để cái giá nó rộng chở được nhiều gà, lợn. Nhà em chưa có điều kiện nhìn yên xe Li việt và Li nhập cụ thông cảm ạ!!!

achille2k

Xe tải
cái thớt này thú vị nhỉ, hết Lib nhập chê Lib Việt r` SH chê Lib, r` ông miền Nam chê ông miền Bắc độ thiếu hiểu biết. Lại có cả ông tướng chả biết sống ở Italy được ngày nào chưa vào phán như thần như thánh. Thớt nhảm thế này mà vẫn sống thì vẫn còn tranh luận dài dài, vì thể nào thỉnh thoảng lại có vài bố quăng vào 1 câu khắm tung người làm dậy sóng anh em và tạo chủ đề xôn xao thôi :)) close đi được r`.
Kính kụ em em ở quê ếch ngồi đấy giếng! Bắc chõ nghe hơi. Tầm mắt ngắn hóng gió chém cho vui. Chắc theo ý cụ cứ nhà văn, đạo diễn viết truyện trinh thám phim kinh dị thì phải giết người phải hiếp dâm ợ? Muốn biết c nó thối thế nào thì phải cầm tay đưa lên mũi hít hà ợ! Cụ thật thực tế kính cụ kính cụ

KennyEcstacy

Xe đạp
Giá Lib nhập giờ là 122tr cơ ạ, e hỏi trước tết là 84tr, có thể các bác thích Lib thì ko nói làm j nhưng bản thân e bỏ 122tr ra mua cái lib thì là điều ko bao giờ :D
h làm j có cái giá 122tr hả bác ... tầm 95~105 thôi cụ ơi ... h đầy xe ra rồi

kevin93

Xe tải
ừh đúng rồi ! thông minh quá ;X
câu sau bạn nói đúng đấy

kevin93

Xe tải
Thưa cụ cho gọn cái yên để cái giá nó rộng chở được nhiều gà, lợn. Nhà em chưa có điều kiện nhìn yên xe Li việt và Li nhập cụ thông cảm ạ!!!
bao giờ bạn mua lib thì bạn mới hiểu được, xe đấy kô dành để chuyên chở gà lợn bạn nhé =))
nhìn tận mắt vẫn hơn là thầy bói xem voi bạn ạ =)))

achille2k

Xe tải
bao giờ bạn mua lib thì bạn mới hiểu được, xe đấy kô dành để chuyên chở gà lợn bạn nhé =))
nhìn tận mắt vẫn hơn là thầy bói xem voi bạn ạ =)))
Đúng thật đi đường em toàn để ý 4B chưa giờ nhìn xuống cả. He he

ManhLinh.Dinh

[Tịch thu bằng lái]
Đa số trang trí thay đồ vào cho đẹp bởi vì trong mắt thẩm mỹ mỗi người khác nhau, có thể với mình nhưng người khác chưa đẹp. Nhu cầu làm đẹp là cần thiết :)

Nhưng thiểu số cũng có một số bạn, đặc biệt các bạn có máu sĩ diện thì cho chân chống cao, thay yên đặc biệt bật cos pha ban ngày cho giống xe nhập, sợ người ta bao là đi xe Việt. Cái này đúng.