[Funland] Người Bên Cạnh Mình

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Ơ, đoạn dưới của câu dưới hay thế thía nhỉ "ngó sang người bên cạnh, ại tìm thêm cái gì để mà yêu và yêu mãi":))

Phải chăng tại sáng thứ 7 mát giời :))
À, nhiều khi em nghĩ là, cuối cùng là vì cái gì =))
Thay vì yêu gái em đổi sang mê xe cộ, kiểu thế mợ ạ =)) Tình yêu nó cũng mang lại cảm xúc, và em sẽ tìm một cái niềm vui gì đó khiến em có thể bỏ cả ngày lẫn đêm hì hục mí nó =))

MiTa

Xe lăn
Bọn em hiếm khi giận dỗi. Tạm coi là cũng dễ thở lão ạ :))
Bọn e cũng vậy. Cãi nhau thì chắc chỉ 1 lần duy nhất là lúc bạn gái e ở nc ngoài về chơi. Còn chẳng có chuyện gì lớn tiếng với nhau. gấu e nó hiểu tính e nên mới sống với nhau dc đến bây giờ và iêu nhau 9 năm mới cưới.

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Bọn e cũng vậy. Cãi nhau thì chắc chỉ 1 lần duy nhất là lúc bạn gái e ở nc ngoài về chơi. Còn chẳng có chuyện gì lớn tiếng với nhau. gấu e nó hiểu tính e nên mới sống với nhau dc đến bây giờ và iêu nhau 9 năm mới cưới.
Cụ yêu 9 năm mới cưới thì thật sự tình yêu quá lớn đấy.
Những người quen em thì yêu lâu mà chưa cưới thì gần tới giờ g, thì lại nhận ra điều gì đó, và thường sẽ bị sét đánh 1 ai đó và cưới người mới dù mứoi quen :)
Chúc cụ mợ mãi mãi hạnh phúc!

ocean1

Xe tăng
Mỗi ngày mới là một đời sống mới. Con sẽ lớn và chúng ta có những niềm vui khác thú vị. Thời gian là mẫu số chung cho mọi người còn có bao nhiêu ngày tươi đẹp cho mỗi người lại là một thứ rất riêng.

Chúc Mợ tận hưởng những tháng ngày tươi đẹp vì Mợ rất dễ thương: Em chưa từng biết massage chân cho người khác trước khi đi ngủ và cũng chẳng mở được lời đáng yêu nào mỗi bình minh. Chỉ có an ủi mình rằng "tấm lòng mình chân thành và sẻ chia lắm lắm":))
Em từng nghĩ giống như mợ đấy . Nhưng khi đến giai đoạn đó thì mọi việc đều ngược lại.

Gianthienly

Xe container
Thay vì yêu gái em đổi sang mê xe cộ, kiểu thế mợ ạ =)) Tình yêu nó cũng mang lại cảm xúc, và em sẽ tìm một cái niềm vui gì đó khiến em có thể bỏ cả ngày lẫn đêm hì hục mí nó =))
Có 2 gái yêu bên cạnh là được òi. Đánh đổi và yêu thương dồn vào đó thoai. Yêu thêm một thứ gì đó như đam mê mà nó hơm biết nói và xúi giục là được. Yêu xe thì sáng sáng nó không biết hỏi và nhớ là được òi. Duyệt thoai=))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Xạo quá đi, biết có người đọc nên thế đấy :))

Những lúc dỗi xong rồi tự làm lành với em, em hay nói đùa là nàng đã tự làm mất thời gian vàng ngọc của mình. Thời gian đó nên để dành làm việc khác như: nấu ăn cũng nhau, đi chơi, đi xem film, đi cf và s.ex.
Cứ nhẹ nhàng với phụ nữ để họ trưởng thành dần. Đừng nổi nóng hay quát tháo. Việc đó phản tác dụng lão ạ:D

MiTa

Xe lăn
Cụ yêu 9 năm mới cưới thì thật sự tình yêu quá lớn đấy.
Những người quen em thì yêu lâu mà chưa cưới thì gần tới giờ g, thì lại nhận ra điều gì đó, và thường sẽ bị sét đánh 1 ai đó và cưới người mới dù mứoi quen :)
Chúc cụ mợ mãi mãi hạnh phúc!
Cám ơn Cụ, e hết rượu mời rồi. Trong tgian quen gấu thì e học ĐH rồi về làm cũng nhiều bạn bè tấn công mình nhưng rốt cuộc lại vẫn chốt là gấu vì có lẽ con gấu e mắc nợ e nên nó hiểu tính e nhất.

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Có 2 gái yêu bên cạnh là được òi. Đánh đổi và yêu thương dồn vào đó thoai. Yêu thêm một thứ gì đó như đam mê mà nó hơm biết nói và xúi giục là được. Yêu xe thì sáng sáng nó không biết hỏi và nhớ là được òi. Duyệt thoai=))
Nhiều khi xe cộ nó hắng cái mình còn sợ hơn vợ hắng =)) =)) =))
Người ta nói đúng, đồ chơi đàn ông nó chỉ to ra, chỉ có 1 cái bé lại =))

Gianthienly

Xe container
Nhiều khi xe cộ nó hắng cái mình còn sợ hơn vợ hắng =)) =)) =))
Người ta nói đúng, đồ chơi đàn ông nó chỉ to ra, chỉ có 1 cái bé lại =))
Nó hắng nhưng nó không biết xúi và không biết làm mặt buồn, cũng không biết làm thương nhớ. Nhưng mình lại biết trang sức cho nó để mình thêm kiêu hãnh và chăm chỉ.

Ý hai thì trìu tượng quá. Cái gì to khi cái gì bé vại??? Nguyên tắc cân bằng của bình thông nhau thì là đúng òi mà=))=))=))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Ý của em là , mai mốt cụ mà hỏi em chuyện gì thì em sẽ phân tích như lúc em đi làm việc, rồi mới dám trả lời cụ a .
Sai rồi, chém gió em hỏi cho có thôi không cần có câu trả lời chính xác. Nhiều khi phải cố tình nói sai đó :))

ocean1

Xe tăng
Em phục cụ quá , 9 năm yêu đương hẹn hò , tình cảm của cụ và bạn gái bền thật đấy. Cưới về xong, chắc hạnh phúc phải biết .