[Funland] Người Bên Cạnh Mình

ocean1

Xe tăng
Cơm áo gạo tiền khiến người bên cạnh ta nhiều lắm cụ :))
Nhiều khi cũng chán chán cơ mà nhìn 2 nhóc đáng yêu đang say giấc nồng, ngó sang ngừoi bên cạnh, lại tìm thêm cái gì để mà yêu và yêu mãi =))
Đó là do cụ tự nguyện thôi . Ai bảo cụ có lòng thương người nhiều đến thế .

thichduthu2011

Tầu Hỏa

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

UFA

Xe điện
E thì buổi sáng hay hỏi người bên cạnh là đêm qua uống nhiều thế sáng nay có mệt ko he he

ocean1

Xe tăng
Đúng ra câu trên không là đáp án vì nâng niu là ... qua lại nhưng em cứ hiểu cụ nói 1 chiều do đó kết luận cuối cùng của em là ý 3 mới là ý đúng duy nhất :))
Cụ lại đáp sai nữa rồi . Thế là cụ đã biết đáp án nào đúng rồi nhé .

Gianthienly

Xe container
Còn hưởng thụ được những tháng ngày tuyệt vời như thế thì em mừng cho mợ nhé . Vì thời gian trôi qua nhanh như tên bay
Mỗi ngày mới là một đời sống mới. Con sẽ lớn và chúng ta có những niềm vui khác thú vị. Thời gian là mẫu số chung cho mọi người còn có bao nhiêu ngày tươi đẹp cho mỗi người lại là một thứ rất riêng.

Chúc Mợ tận hưởng những tháng ngày tươi đẹp vì Mợ rất dễ thương: Em chưa từng biết massage chân cho người khác trước khi đi ngủ và cũng chẳng mở được lời đáng yêu nào mỗi bình minh. Chỉ có an ủi mình rằng "tấm lòng mình chân thành và sẻ chia lắm lắm":))

hai.tranhr

Xe container
Vâng, em đã hiểu được phần nào :)) (Tính em thích nói thẳng nhưng lại dĩ hòa nên hay dùng icon như 1 thói quen chứ không phải không nghiêm túc cụ nhé).

Để em nói thẳng dự đoán của mình:
- Cụ là người miền Nam?
- Cụ là ... mợ?
- Cụ đang nuối tiếc những gì đã qua?

Haha em thích đoán mò cho dù đoán thì nhiều nhưng đúng chả bao nhiêu :))
[/QUOTE
Sư đã nghi thì sẽ có nhiều người nghi. Hỏi để tạo cơ hội gt thôi, gt có không hợp lý Sư cũng cho qua :))
iem cũng bắt đầu nghi theo sư thầy rồi đơi :D

KarCHECK

Xe hơi
Website
karcheck.vn
CCCM có cảm nghĩ như thế nào về người đang sống bên cạnh . Còn em thì mỗi ngày đều thấy đó là may mắn, vì có người để chia sẻ, để tâm sự những vui buồn. Cùng uống chung tách cafe nóng mỗi sáng với câu hỏi " Đêm qua ngủ có ngon giấc không". Một ngày của em luôn bắt đầu như thế đó .
Nhiều khi hạnh phúc chỉ đơn giản là vậy thôi cụ nhỉ !

Gianthienly

Xe container
Cơm áo gạo tiền khiến người bên cạnh ta nhiều lắm cụ :))
Nhiều khi cũng chán chán cơ mà nhìn 2 nhóc đáng yêu đang say giấc nồng, ngó sang ngừoi bên cạnh, lại tìm thêm cái gì để mà yêu và yêu mãi =))

Ơ, đoạn dưới của câu dưới hay thế thía nhỉ "ngó sang người bên cạnh, ại tìm thêm cái gì để mà yêu và yêu mãi":))

Phải chăng tại sáng thứ 7 mát giời :))

ocean1

Xe tăng
E thì buổi sáng hay hỏi người bên cạnh là đêm qua uống nhiều thế sáng nay có mệt ko he he
Em không uống bia hay rượu nhiều, chỉ 1 -2 ly rượu vang hay rum khi có dịp nào quan trọng . nhà em giáng sinh năm nào cũng đầy rượu được tặng, hết cả nơi chất rượu . Em thích sưu tầm các chai rượu bé tí để ngắm hơn là để uống .