[Funland] Người Bên Cạnh Mình

Vâng, em đã hiểu được phần nào :)) (Tính em thích nói thẳng nhưng lại dĩ hòa nên hay dùng icon như 1 thói quen chứ không phải không nghiêm túc cụ nhé).

Để em nói thẳng dự đoán của mình:
- Cụ là người miền Nam?
- Cụ là ... mợ?
- Cụ đang nuối tiếc những gì đã qua?

Haha em thích đoán mò cho dù đoán thì nhiều nhưng đúng chả bao nhiêu :))
Nếu đã biết là mợ thì không được bóc mẽ nha su cho dù chỉ là võ đoán :)) :)) :))

MiTa

Xe lăn

ocean1

Xe tăng
Vâng, em đã hiểu được phần nào :)) (Tính em thích nói thẳng nhưng lại dĩ hòa nên hay dùng icon như 1 thói quen chứ không phải không nghiêm túc cụ nhé).

Để em nói thẳng dự đoán của mình:
- Cụ là người miền Nam?
- Cụ là ... mợ?
- Cụ đang nuối tiếc những gì đã qua?

Haha em thích đoán mò cho dù đoán thì nhiều nhưng đúng chả bao nhiêu :))
Cụ đoán trúng có 1 câu thôi.

Cám ơn cụ giải thích rỏ với em . Em hiểu tính cách của cụ rồi thì em mới dám trò chuyện cùng cụ nhiều hơn.

thichduthu2011

Tầu Hỏa

Cám ơn cụ giải thích rỏ với em . Em hiểu tính cách của cụ rồi thì em mới dám trò chuyện cùng cụ nhiều hơn.
Vậy em lại đoán tiếp, ý thứ 3 sai vì ý thứ 2 sai. Ý 2 sai nhưng cũng có lý do nên em mới hỏi và nó gt cho ý 3 :))

Gianthienly

Xe container
CCCM có cảm nghĩ như thế nào về người đang sống bên cạnh . Còn em thì mỗi ngày đều thấy đó là may mắn, vì có người để chia sẻ, để tâm sự những vui buồn. Cùng uống chung tách cafe nóng mỗi sáng với câu hỏi " Đêm qua ngủ có ngon giấc không". Một ngày của em luôn bắt đầu như thế đó .

Sáng nào em cũng là con chiên ngoan đạo và cầu nguyện cho chúa của lòng mình đang còn ngủ.
Mỉm cười ngắm khuôn mặt thiên thần và giở mặt ngay lập tức "có dậy không để bảo nào, con mí cái, chúng bạn đến trường hết trơn rồi..."
Còn em cười mủm mỉm lên quệt tí son môi, xỏ chân vào đôi hài bảy dặm của mình và lướt cùng chúa của mỉnh ra đường hứng ngày mới.

Thật là dễ chịu quá đi:">

Trang Nguyen

Xe điện

Em đoán cụ ấy đúng mỗi câu 2, có phải ko ạ?

ocean1

Xe tăng
Vậy em lại đoán tiếp, ý thứ 3 sai vì ý thứ 2 sai. Ý 2 sai nhưng cũng có lý do nên em mới hỏi và nó gt cho ý 3 :))
hehe... cụ làm em nhớ đến trò chơi rút thăm . Rút ra 1 cây, không đúng thì bỏ sang một bên, rồi tiếp tục lần nữa .

ocean1

Xe tăng
Sáng nào em cũng là con chiên ngoan đạo và cầu nguyện cho chúa của lòng mình đang còn ngủ.
Mỉm cười ngắm khuôn mặt thiên thần và giở mặt ngay lập tức "có dậy không để bảo nào, con mí cái, chúng bạn đến trường hết trơn rồi..."
Còn em cười mủm mỉm lên quệt tí son môi, xỏ chân vào đôi hài bảy dặm của mình và lướt cùng chúa của mỉnh ra đường hứng ngày mới.

Thật là dễ chịu quá đi:">
Còn hưởng thụ được những tháng ngày tuyệt vời như thế thì em mừng cho mợ nhé . Vì thời gian trôi qua nhanh như tên bay

thichduthu2011

Tầu Hỏa
hehe... cụ làm em nhớ đến trò chơi rút thăm . Rút ra 1 cây, không đúng thì bỏ sang một bên, rồi tiếp tục lần nữa .
Đọc còm này thì em xem như ý 1 sai. Nếu em đoán sai thì do cụ ví dụ không chính xác nhé :))

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Cơm áo gạo tiền khiến người bên cạnh ta nhiều lắm cụ :))
Nhiều khi cũng chán chán cơ mà nhìn 2 nhóc đáng yêu đang say giấc nồng, ngó sang ngừoi bên cạnh, lại tìm thêm cái gì để mà yêu và yêu mãi =))