[Funland] Người Bên Cạnh Mình

Trước 15 ngày với biển, 15 ngày có người bên cạnh thì chỉ hư nửa tháng, bây giờ 30 ngày có người bên cạnh đâm hư cả tháng: Rượu chè, gái gú, cafe cà pháo đủ cả. Mệt hết cả người.

ocean1

Xe tăng
Sai rồi, chém gió em hỏi cho có thôi không cần có câu trả lời chính xác. Nhiều khi phải cố tình nói sai đó :))
Vậy thì em hiểu rồi. Em vào chơi trên mạng không lâu . Có nhiều việc em cần học lắm . Ví dụ như cách các cụ / mợ nói chuyện, cách viết tắt chữ, cách dùng ngôn ngữ tiếng Việt bây giờ v.v... Mọi thứ bây giờ đều khác quá

Gianthienly

Xe container
Khi các con trưởng thành và sẽ có niềm vui khác thú vị
Em đã đăng ký CLB múa quạt, múa cờ và khiêu vũ thể thao, hưu trí và cả câu lạc bộ cướp cờ ở quán trà đá dưới chân chung cư òi. Sẽ có tha hồ những người đàn ông đẹp lão ở đó, có những vị đã từng thét ra lửa nhưng vẫn phồng mang trợn mắt khi bị thua cờ. .... :)) Đầy những cô nàng từng "vang bóng một thời" cười duyên phúc hậu. Già có cái hay mà.:))

Kèm cái đơn xin trông cháu vô điều kiện - không cần ở cùng đó. =))

ocean1

Xe tăng
Trước 15 ngày với biển, 15 ngày có người bên cạnh thì chỉ hư nửa tháng, bây giờ 30 ngày có người bên cạnh đâm hư cả tháng: Rượu chè, gái gú, cafe cà pháo đủ cả. Mệt hết cả người.
Bức tranh có ý nghĩa quá cụ nhỉ . Vui thật .

xecub49

Xe điện
Em thấy hơi khó hiểu câu "Đêm qua ngủ có ngon giấc không" :))
Cảm xúc của chủ thớt với bồ/ bạn gái thôi. Còn vc thì không hỏi như vậy vì cả 2 đều ngủ lăn lóc sau 1 ngày mệt mỏi

ocean1

Xe tăng
Em đã đăng ký CLB múa quạt, múa cờ và khiêu vũ thể thao, hưu trí và cả câu lạc bộ cướp cờ ở quán trà đá dưới chân chung cư òi. Sẽ có tha hồ những người đàn ông đẹp lão ở đó, có những vị đã từng thét ra lửa nhưng vẫn phồng mang trợn mắt khi bị thua cờ. .... :)) Đầy những cô nàng từng "vang bóng một thời" cười duyên phúc hậu. Già có cái hay mà.:))

Kèm cái đơn xin trông cháu vô điều kiện - không cần ở cùng đó. =))
Chúc mợ may mắn nhé. Bên em chẳng có câu lạc bộ hoạt động nào gần và hợp cả, ngoại trừ phòng gym .

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Vậy thì em hiểu rồi. Em vào chơi trên mạng không lâu . Có nhiều việc em cần học lắm . Ví dụ như cách các cụ / mợ nói chuyện, cách viết tắt chữ, cách dùng ngôn ngữ tiếng Việt bây giờ v.v... Mọi thứ bây giờ đều khác quá
Nhập gia tùy tục thôi chứ em vẫn thích có gì nói nấy hơn :))

Gianthienly

Xe container
Chúc mợ may mắn nhé. Bên em chẳng có câu lạc bộ hoạt động nào gần và hợp cả, ngoại trừ phòng gym .
À, còn giờ em cũng tham gia tập gruop X cho vui. Rảnh thì lượn qua xông hơi, lao vào phòng gym ngắm các Mợ đẹp và PT cho sướng mắt.

Chứ về già khỏe để tham gia là may mắn òi:))

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Nó hắng nhưng nó không biết xúi và không biết làm mặt buồn, cũng không biết làm thương nhớ. Nhưng mình lại biết trang sức cho nó để mình thêm kiêu hãnh và chăm chỉ.

Ý hai thì trìu tượng quá. Cái gì to khi cái gì bé vại??? Nguyên tắc cân bằng của bình thông nhau thì là đúng òi mà=))=))=))
À, không nên trao đổi chuyện xe mí các mợ.
Khi mình thật sự yêu cái gì đó, ví dụ yêu xe.
- Xoay chìa khoá mỗi sáng sớm, mình cảm nhận em ấy khoẻ hay ốm, cảm nhận từ cái rung nhẹ trên vô lăng, cái rùng mình nhẹ ở ghế, cái sức mạnh ở tiếng pô.
- Khi lái em đi mình cảm nhận em có good service ở những lần tăng tốc hay chuyển số.
- Mình cảm nhận các khớp của em có còn ổn không ở các tiếng ù khác thường.
- Cảm nhận cặp giò của em có còn thẳng ở những lần đánh lái hay qua cung đường gồ ghề.

Nói chung nó là tình yêu thật sự nó cũng như tình yêu với phụ nữ vậy :)) Chỉ có điều em nó không biết nói :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cảm xúc của chủ thớt với bồ/ bạn gái thôi. Còn vc thì không hỏi như vậy vì cả 2 đều ngủ lăn lóc sau 1 ngày mệt mỏi
Em hết thấy khó hiểu rồi, để thành vc hay bồ thì ít ra cũng phải có phần nào đó tính cách giống nhau :))

ocean1

Xe tăng
À, còn giờ em cũng tham gia tập gruop X cho vui. Rảnh thì lượn qua xông hơi, lao vào phòng gym ngắm các Mợ đẹp và PT cho sướng mắt.

Chứ về già khỏe để tham gia là may mắn òi:))
Mợ khai sáng hộ em . Group X, PT là gì, bây giờ tiếng Việt có nhiều chữ viết tắt quá em chẳng hiểu . Không khéo em đọc thành PT= part time mất .

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net
Em hết thấy khó hiểu rồi, để thành vc hay bồ thì ít ra cũng phải có phần nào đó tính cách giống nhau :))
Nhân loại ai chả có vài tính cách giống nhau, toàn nói cái hiển nhiên bỏ mợ ra í =)) =)) =))

ocean1

Xe tăng
À, không nên trao đổi chuyện xe mí các mợ.
Khi mình thật sự yêu cái gì đó, ví dụ yêu xe.
- Xoay chìa khoá mỗi sáng sớm, mình cảm nhận em ấy khoẻ hay ốm, cảm nhận từ cái rung nhẹ trên vô lăng, cái rùng mình nhẹ ở ghế, cái sức mạnh ở tiếng pô.
- Khi lái em đi mình cảm nhận em có good service ở những lần tăng tốc hay chuyển số.
- Mình cảm nhận các khớp của em có còn ổn không ở các tiếng ù khác thường.
- Cảm nhận cặp giò của em có còn thẳng ở những lần đánh lái hay qua cung đường gồ ghề.

Nói chung nó là tình yêu thật sự nó cũng như tình yêu với phụ nữ vậy :)) Chỉ có điều em nó không biết nói :))
em có thể hiểu cảm giác những điều cụ nói. Chỉ có điều mỗi khi em cảm nhận xe em khác thường thì 100 lần như một, em phải cho nó vào dealer để nhờ thợ máy xem lại và theo sau đó là cái hoá đơn bộn tiền .

Mợ khai sáng hộ em . Group X, PT là gì, bây giờ tiếng Việt có nhiều chữ viết tắt quá em chẳng hiểu . Không khéo em đọc thành PT= part time mất .
Cụ nên cập nhật dần đi. Các cụ các mợ giờ hay viết tắt hoặc chen vài từ tiếng Anh vào giữa câu đang viết. Có nhiều lý do cho cách viết mới này như : ngắn gọn, phổ dụng, nó là thuật ngữ nên giữ nguyên để không sai ý, và một số ít sử dụng kiểu Anh bòi cho nó sang cụ ạ.

Gianthienly

Xe container
Mợ tập gym mà hỏi em thế thì em biết sao giờ?

GroupX là tên gọi chung cho các bộ môn tập luyện thể thao theo nhóm trên nền nhạc sôi động với bài tập được thiết kế đa dạng, phù hợp cho mọi lứa tuổi, mọi cấp độ như: Body Combat, Bums 'n Tum, Body pump, Polefit, Caliride + RPM, Body balance, Sexy Dance, CX Worx, Zumba, SH'Bam…

PT (Personal Trainer) là Huấn luyện viên thể hình cá nhân, họ là một chuyên gia thể dục và có những kiến thức, kỹ năng, khả năng để tập thể dục an toàn và có hiệu quả thông qua việc thiết kế chương trình tập, hướng dẫn, hỗ trợ cho đối tượng nhằm đạt mục tiêu về sức khỏe và hình thể.

Dạ, đây là em google ra chứ em cũng chả định nghĩa được chỉn chu thế đâu ạ.
=))

meotamthe

Xe cút kít
Cụ cứ vui với những thứ mình có. Hạnh phúc là những thứ giản đơn nhất, ấm lòng nhất. Ngắn gọn vậy thôi. Nó chả có khuôn mẫu hay công thức nào cụ thể. Em nông dân nên thấy hạnh phúc nó đơn giản thế này: ăn một bữa cơm tối do người ấy nấu, uống một ấm trà do người ấy pha, thức giấc giữa chừng vì người ấy ôm...
Đấy ! Nó chỉ có vậy thôi. Chả thơ mộng văn vở hay lãng mạn gì sất.
Thiếu đoạn rối hết cả lên khi người ấy thở hổn hển nhá :))