FORD EVEREST & RANGER: Sử dụng, bảo dưỡng, sửa chữa, độ thêm...(Part 4)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ford Everest AT

Xe điện
ở nhà, không Hội hè gì hết - Gấu bảo thế :-)
Ơ! Em tên là Trần Bất Tín đây mà! Bác chưa gặp lần nào à???? :)) :))
sau khi thử xong giao cho bác đấy nhé, nhưng với điều kiện là trong vòng 1 tuần bác phải quay về HN ..cho người khác đỡ VẬT

@Zad: hay là bắt ông này đòng tiền luôn nhể ? :)

Bác FE AT ơi thùy link đâu?
Link lên đây khác gì bác bảo em ấy ra đây cởi hết đồ cho các bác.....cho nát đời hoa

FE2011

Xe tải
Để em chuột bạch cho anh Quang ôi, em toàn phải đi miền lúi, với lại vợ 2 em mới bị xâm hại nên cũng muốn " bồi dưỡng " cho em nó tí.
Sáng nay em bảo dưỡng ở Long biên ford, cụ nào ghé qua ca fe với em đê.

Cuong The

Xe đạp
Chào các bác, trưa hôm qua em thì lên bờ, còn vợ ( 2 ) của em thì xuống ruộng, sau khi gọi nhờ bác Cảnh xong thì đưa em nó về bằng xe cứu ( hộ ) thương, đã nằm tại ford Long biên tối hôm qua, chờ sáng mai chẩn đoán. Em lo nhất là tình trạng 2 bánh trước , chắc giận nhau nên cả hai nhìn về hai hướng , khi đưa lên bờ xong đề máy thì ok , nhưng không vào số được. Tình trạng như vậy không biết có cần phẫu thuật không hay chỉ uống thuốc là khỏi ? Các bác tư vấn cho em xem thế nào. Cảm ơn các bác.

Thế Cường.

ZAD Viet

Xe điện
Chào các bác, trưa hôm qua em thì lên bờ, còn vợ ( 2 ) của em thì xuống ruộng, sau khi gọi nhờ bác Cảnh xong thì đưa em nó về bằng xe cứu ( hộ ) thương, đã nằm tại ford Long biên tối hôm qua, chờ sáng mai chẩn đoán. Em lo nhất là tình trạng 2 bánh trước , chắc giận nhau nên cả hai nhìn về hai hướng , khi đưa lên bờ xong đề máy thì ok , nhưng không vào số được. Tình trạng như vậy không biết có cần phẫu thuật không hay chỉ uống thuốc là khỏi ? Các bác tư vấn cho em xem thế nào. Cảm ơn các bác.

Thế Cường.
Oài!
Chia buồn với Cụ cái nào!
Cụ nói thế em nghĩ là nhẹ thôi! Chắc chỉ thuốc thang là OK! Mong là vậy!
Hôm qua nhà Miềng không ai đi SNOF nhỉ!!!
Tối qua tự dưng em cờ lích vào cái link xem trực tuyến SNOF thấy kinh hoàng quá!

kin_ha

Xe tăng
e chào các bác , e men mới 8-x

kiensurveyor

Xe tăng
Kin_ha đã đi công tác về rồi đấy hả? Quà đâu?
Xe anh xong rồi, còn ít tem xin của bác X8 em giữ, xe anh em có ai cần đúng chỗ đó thì cung cấp nhá.
Trong vòng chưa đầy 1 tháng mà bay cả 2 tai, haizzzz
Hôm nay bóc bang dính mới thấy Ford TL làm sơn ẩu lém, xe mình còn BH không thì cũng ứ thèm vào đó.

Cảnh sát G.T

Xe điện

Thế Cường.
Xin chia buồn với bác Cường! :(
Xe bác 1 cầu em nghĩ hệ thống lái không bị ảnh hưởng nhiều đâu! Thứ tư về em qua chỗ bác xem sao!

NguyenMaiLinh

Xe tải
Dạo này các bác nhà ta đi đâu hết rồi nhỉ ???????

NguyenMaiLinh

Xe tải
Cái vụ quạt gió điều hòa của vợ 2 nhà em xong rồi các bác à. Em chỉ bật quạt số 4 và nghe thấy tiếng bựt một cái thế là nó hết kêu luôn, em chẳng hiểu tại sao nữa.

nghiathang

Xe tăng
Cái vụ quạt gió điều hòa của vợ 2 nhà em xong rồi các bác à. Em chỉ bật quạt số 4 và nghe thấy tiếng bựt một cái thế là nó hết kêu luôn, em chẳng hiểu tại sao nữa.
Có khi có miếng nilon hay miếng giấy gì nó chặn mất cửa gió, bật quạt mạnh lên nó thổi bay luôn thế là done

hienluongstd

Xe tải
Lâu ko chém, làm nhát

NguyenMaiLinh

Xe tải
Các cụ lão thành nhà FE cho em hỏi đã có cụ nào mang vợ 2 đi rửa máy bằng công nghệ đá khô ở 266 Thụy Khê chưa nhỉ ? Cho em chút lời khuyên cái, em đang có ý định cho vợ 2 nhà em đi rửa máy cho nó bằng chị bằng em.

ZAD Viet

Xe điện
Lâu ko chém, làm nhát
Trưa nay định gọi Lão đi làm cốc nước, nhưng lại thôi!
Dạo này hay ở nhà nhỉ?

Các cụ lão thành nhà FE cho em hỏi đã có cụ nào mang vợ 2 đi rửa máy bằng công nghệ đá khô ở 266 Thụy Khê chưa nhỉ ? Cho em chút lời khuyên cái, em đang có ý định cho vợ 2 nhà em đi rửa máy cho nó bằng chị bằng em.
Lại 1 Cụ nữa định rửa máy cho Vợ 2

Trạng thái
Thớt đang đóng