Em tức quá vào đây mong các bác giúp em hạ hỏa.

hajinbk

Xe tăng
Dạ,Sói nhà em vừa về, đang ngồi ăn cơm. Em mở cửa xong không thèm nói gì, kệ em sẽ không hỏi han, quan tâm nữa, lúc nào thấy cần thì khắc biết mình phải làm gì?
Em phải để cho sói thấy Sói đang đánh đổi những cái sói có để lấy cái chưa chắc đã thuộc về sói.
***, đi nhậu với đối tác về say bỏ ***, léo hỏi han lấy nửa nhời, lại còn ngồi chát với chả chít ~X( Quả này giải tán hợp tác xã !

Mr Hoang

Xe hơi
***, đi nhậu với đối tác về say bỏ ***, léo hỏi han lấy nửa nhời, lại còn ngồi chát với chả chít ~X( Quả này giải tán hợp tác xã !
Cụ ơi, cụ mới là người cần hạ hỏa, hình như các cụ câu cửa mồm thường là ***thì phải.
hic, cụ thích giải tán hợp tác xã ư? E là cụ hơi nuông chiều cái cảm xúc ngắn hạn rồi.Em là một phụ nữ bình thường, như bao người vợ người mẹ khác, em không dám khẳng định mình hoàn hảo,em cũng có lúc sai, thế nên em cần hỏi ý các cụ. Tuy nhiên trong cuộc sống mọi việc vẫn xảy ra như nó vốn là thế.
Em đang theo dõi phim ba anh em nên không cm được, còn giai đã đi ngủ, dẫu sao em vẫn cảm ơn các cụ đã vào chia sẻ.

minhvtv3

Xe tăng
Thế đêm nay mợ định ngủ chung hay riêng vậy?

Napoli

Xe tải
Sau thớt này chắc mợ chủ sẽ có oánh giá và cái nhìn rất khác về OF. :D

Vinh Nguyễn

Xe điện
Các Cụ tư vấn vừa phải thôi, mỗi nhà một cảnh. Ko khéo Giàn Thiên Lý nhà Mợ ấy sập thì nguy to!

vietnamarc

Xe điện
Chắc mợ chủ với sói nhà vưỡn đang thức nhỉ?:D

SHD

Xe điện
khà khà vẫn hót nhờ. mợ chủ với sói chắc đang xây dụng rồi, đang đóng cọc và đổ bê tông hihi

linkng

Xe tăng
Chuyện đã qua thì cho qua, mr thì mấy ông không abc sói nhà mợ so với e như thế còn hơn nhiều.

namđịnh_auto

Xe buýt
Website
hoangtungauto.com
Cứ mắc cái bệnh tiền sử kiểu gì cũng bị hiểu sai vì bị tì vết, cơ mà đàn ông nhiều khi cũng lắm việc lắm cơ, nào thì cafe karaoke. Mưa gió bùn bùn thì chắn cộ, tá lả, lốc.....rùi vài ông tụ tập làm vài ngụm cho ấm ruột, lóng cái mặt, rùi thi thoảng ăn món thịt dê vào rồi cũng léng péng tìm hàng độc, hàng hết nút....
Nhưng chả đâu bằng vợ nhà, nên mợ cứ kệ......sáng đi rồi tối lại về thui mợ:-B

arsenal8660

Xe tăng
tình hình dư lào rồi hả mợ, hôm nay hết bão bùng rồi hạ hỏa thôi mợ

gocart

Xe cút kít
Vâng! sau khi post bài+ các bác gúp em cũng thấy hạ hỏa bớt rồi nhưng cơ mà em vẫn tức là, đàn ông đàn ang gì mà đang trên đường về nhà rồi mà vợ cằn nhàn tý thế là *** ăn cơm. Trẻ con quá các bác nhỉ?
Luẩn quẩn cả ngày trên đường, đang lúc tắc mà lại nhận được điện thoại là dễ lên cơn lắm.

training

Xe tăng
cập nhật tình hình sáng thứ 7 đi mợ ơi????

quynhanh03

Xe điện
hic, nhà em làm xây dựng ạ( lĩnh vực này hình như hơi nhạy cảm), còn em làm kế toán, xưa làm Kt bên BH, bỏ về nhà hỗ trợ chồng, nhiều lúc thấy ân hận.Mà giai nhà em tính lại ích kỷ, chẳng thích em đi đâu, em cứ ra ngoài về (k phải công việc) là mặt cũng xị ra.
Úi zờii ơi, xây dựng. Em thề là sau này F1 nhà em là cạch cái thể loại XÂY DỰNG mợ à ( em cũng xây dựng):D

sumo audio

Xe hơi
được vợ như mợ cũng lành
sáng nay mợ ngủ muộn vì tối qua anh xã về muộn .. phải xin lỗi .
Ko bít vợ chồng mợ thế nào chứ chúng e mà cãi nhau xong phải xin lỗi đi , xin lỗi lại mệt lắm cơ .... tốt nhất đừng kiếm chuyện làm cho vợ nóa giận mợ nhể

Chỉnh sửa cuối:

xanha78

Xe buýt
Hôm nay mưa gió bão bùng cộng với đợt này công việc nhà em cũng rảnh,đương nhiên là tiền cũng hơi hẻo .Tâm trạng em không được tốt em vì em chỉ ở nhà lo sổ sách, còn giai lượn lờ bên ngoài tìm việc.
Nhiệm vụ của giai là hôm nay tìm lớp tiếng nhật cho F1 nhà em học thêm để sang năm thi chuyên SP, thế mà rời khỏi nhà từ 9h sáng, buổi trưa gọi không được em đã chim cú rồi, mắc thêm cái bệnh đa nghi và tưởng tượng phong phú nên em cứ tự làm khổ mình, đến 5h chiều mới gọi về nhà bảo em tìm trên mạng xem, em lại càng cú. 7h tối, trời mưa to thế này nhìn ra ngoài càng buồn, hàng xóm mọi người quây quần, í ới gọi nhau cơm cháo thế mà nhà em im lìm, em sai F1 gọi xem bố có về ăn cơm không để còn làm thêm thức ăn, cũng chẳng nghe máy.
Một lúc sau mới gọi về , bảo vẫn đang tìm lớp, em điên quá.
Giai: Ơ, Em xem lại trung tâm ở Núi trúc chứ anh tìm ở Tây sơn không còn nữa.
Em:thôi, bố về đi, mai em đi hỏi, mưa gió thế này có mỗi việc hỏi học cho con mà từ sáng đến giờ?
Giai: Vớ vẩn, luyên thuyên,linh tinh, người ta đi bao nhiêu việc, thôi *éo ăn cơm nữa.
Em điên quá liền nhắn tin luôn.
Ơ, sao bố lại văng ***?
Em ở nhà cả ngày còn bố đi công việc của bố cũng cả ngày? Nếu bố hiểu em thì phải thương em chứ?
bố sắp lên ông nội mà như trẻ con thế?
Em biết bố k ăn ở nhà thì bố cũng chẳng đói mà lại còn ăn ngon nữa, việc bố không ăn ở nhà làm em có cảm giác nó không giống 1 gia đình đầy đủ thôi.
P/S : Giai nhà em cũng đã có tiền sử abc rồi, tuy chưa bắt tận tay nhưng cũng đã để lại sẹo trong lòng em, em cũng chẳng con tin vào giai nữa.
Em nghĩ mình hy sinh bao niềm vui, công việc ở ngoài để về nhà làm, phục vụ chồng con, thế mà giai đối xử với em như vậy?
Theo các bác em phản ứng có quá không?
các bác cho em vài lời khuyên.
Gửi mợ bài này!.... Sản phẩm của trí tưởng tượng có những điều hay và cả những điều xấu! Nếu Mợ tưởng tượng Giai của mợ đang lội mưa lội gió gặp những khó khăn thương chồng thì hay hơn chứ!...

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Em chả biết các mợ nghĩ thế nào, nhưng lúc đi làm mà vợ cứ léo nhéo điện thoại với nhắn tin là em rất ghét :D
Em cũng cực ghét, bà cả nhà em cứ kệ đi đâu thì đi tự nguyện là chính, mình có ăn vụng thì cố mà chùi mép cho kỹ.
Cái xấu chỉ xấu khi bị phát hiện!