Em tức quá vào đây mong các bác giúp em hạ hỏa.

Coltplus2008

Xe điện
Được như mợ là cũng HP rồi. Nhiều mợ còn chả có người để mà trách mà hờn nữa ấy chứ. Các mợ cũng nên để cánh mày râu có chút tự do để biết mình là thằng đàn ông.
Mợ nên nghĩ giai cũng là một con người, không phải vật sở hữu riêng, không thể bảo gì nghe đấy như con được (con nhiều khi nó cũng chả nghe 100% nữa là). Không nên cầu toàn mợ ạ.

Mr Hoang

Xe hơi
Giai nhà em có 10 cái hoa chân, ở nhà không chịu nổi, cứ phải lượn, kêu có lang thang mới ra công việc. Đấy bây giờ là 10h rồi mà còn chưa thấy mặt mũi đâu?
Em có cảnh báo với giai là: Em tin và yêu anh nhưng anh phụ lại lòng tin của em lần nữa, em không tha thứ, em rất cần anh nhưng đã làm em buồn là em bất cần luôn.

starex

Xe tăng
Ái chà chà, giai già đổ đốn đây. Theo em thì mợ khuyến mại cho 1 tuần xem thế nào rồi tính tiếp :D sắp lên ông nội rồi mà ứ nghiêm túc nhỉ :))

nhadatuytin

Xe container
Kệ đi mợ
Về nhà mợ cứ bắt nộp thuế đầy đủ.
2 ngày 1 phát thì làm gì có sức mà đi
Chứ phải trường hợp em đang đi công việc mà vợ cứ léo nhéo em tắt máy luôn, bực mình lắm

ALao

Xe buýt
Thớt của Mợ đông quá! Bây giờ mợ đang bức xúc nên không bình tĩnh roài, quan trọng là mợ rất iu giai nhà mợ nên thấy nọng trong ngừi. Mợ cứ mềm mại thơm tho đón giai về là lại có đêm T6 ấm áp ngay mờ . . .

SHD

Xe điện
giai nhà mợ đã để lại sẹo, lại tính hơi cục như thế thì mợ làm bài này thử xem sao:

+ nói năng nhẹ nhàng (chịu nhịn tý, nó đi với con khác nữa lại xong...)
+ bắt đóng thuế trước khi ra khỏi nhà
+ kệ, cho nhịn đói hôm nào ko về ăn mà ko báo trước (chắc lại nhậu nhẹt ở đâu với bạn bè rồi, ăn ghề nữa)

Em mà bị như trên, suy nghĩ ngay.
E thấy cái gạch đầu dòng thứ 2 cũng ko ổn. nhiều đạn thì nộp thuế thoải mái hehee

mới lái

Xe tải
Giai nhà em có 10 cái hoa chân, ở nhà không chịu nổi, cứ phải lượn, kêu có lang thang mới ra công việc.
Mợ cho hỏi tý: thế giai nhà mợ lăn lộn trong lĩnh vực nào vậy để còn biết nên mà cảm thông hay không; và việc mợ bỏ cv khác ở nhà hỗ trợ sân sau đấy có đáng k chứ

Mr Hoang

Xe hơi
Em biết trên DĐ này có nhiều cụ hơn gấu bọn em nên em mạo muội đưa vẫn đề nhà mình ra, bởi em biết có nhiều cụ cũng có khi gặp phải trường hợp như nhà em.Cũng là nơi để em trải lòng và các cụ cứ đưa ra lời khuyên thật, âu cũng là kinh nghiệm cho cánh phụ nữ chân yếu tay mềm, tâm hồn dễ xao động như tụi em.

Mr Hoang

Xe hơi
Mợ cho hỏi tý: thế giai nhà mợ lăn lộn trong lĩnh vực nào vậy để còn biết nên mà cảm thông hay không; và việc mợ bỏ cv khác ở nhà hỗ trợ sân sau đấy có đáng k chứ
hic, nhà em làm xây dựng ạ( lĩnh vực này hình như hơi nhạy cảm), còn em làm kế toán, xưa làm Kt bên BH, bỏ về nhà hỗ trợ chồng, nhiều lúc thấy ân hận.Mà giai nhà em tính lại ích kỷ, chẳng thích em đi đâu, em cứ ra ngoài về (k phải công việc) là mặt cũng xị ra.

hungkienpham

Xe điện
ôi cụ ơi, thế cụ chả hiểu tâm lý phụ nữ chúng em, cứ đến giờ cơm tối, mà chưa thấy chồng về là sốt ruột lắm ợ, thà rằng cứ bảo là không ăn, không về thì không vấn đề, đằng này ở ngoài chả biết đến không gian, thời gian nữa cứ vui đâu chầu đấy. Rồi say , lao vào đâu thì lại khổ.Thế nên nếu yêu gia đình mình , thương vợ thì các cụ động viên chị em chúng em với chứ người ở nhà toàn lo cho người ở ngoài thôi.
Mợ ơi chúng em biết cả đấy chứ ạ, Các mợ cũng làm ra tiền để cùng chúng em chăm sóc con cái và gia đình và các mợ còn vất vả phục vụ cơm nước vv cho gia đình nữa nhưng chúng em chỉ xin các mợ đừng coi chúng em như F1 mà chăm lo thái quá chúng em ngại lắm mợ ạ. Lần sau mợ nhắn tin thôi khi chúng em có về muộn quá giờ giới nghiêm thì các mợ cũng đừng mặt nặng mày nhẹ với chúng em khi chưa biết nguyên nhân tại sao về muộn hay khi chúng em có lỡ quá chén thì các mợ nhanh chóng đưa chúng em vào chỗ mát và nhẹ nhàng khuyên giải chúng em thì hiệu quả hơn. Em là em ghét nhất các mợ cứ nói khi chúng em say là: Sướng nhỉ không uống khéo chúng nó đổ vào mồm đấy, đã éo uống đc lại còn tinh tướng nghe thấy thế thì em cũng éo ăn cơm nữa em đi nằm luôn. Hi Hi các mợ thông cảm nhé có khi em quá nhời rồi.

AquariusW

Xe buýt
Mợ thay đổi đi một tí, cứ thử kg hỏi han nữa xem sao. Em có thằng bạn vợ cũng cứ hay điện thoại hỏi han, tự dưng hôm đi với em, say lướt khướt ra rồi nhưng lại chẹp miệng bảo em " lạ quá, hôm nay sao chả thấy vợ mình gọi lần nào, kg biết có làm sao kg...mọi khi nó gọi thì bực, hôm nay kg gọi hay là nó đek quan tâm đến mình nữa.". Em chả biết nó nghĩ sao dưng mà em tin nó nói thật, vì hai đứa lúc í say lắm rồi.

PhanhGap

Xe điện
hic, nhà em làm xây dựng ạ( lĩnh vực này hình như hơi nhạy cảm), còn em làm kế toán, xưa làm Kt bên BH, bỏ về nhà hỗ trợ chồng, nhiều lúc thấy ân hận.Mà giai nhà em tính lại ích kỷ, chẳng thích em đi đâu, em cứ ra ngoài về (k phải công việc) là mặt cũng xị ra.
Chắc zai nhà bác tranh thủ đi đổ bê tông đâu đó thôi. Xong việc l...ại về.

cuong_ngoc

Xe tải
Mợ giống em thế, nhưng bây giờ chốt hạ là sói nhà mợ về chưa?

memanque

Xe buýt
Nghe có mùi khét khét, khéo chúng ta bị cụ Mr Hoang cho ăn thịt lừa rồi =))

Mr Hoang

Xe hơi
Nghe có mùi khét khét, khéo chúng ta bị cụ Mr Hoang cho ăn thịt lừa rồi =))
Ôi cụ ơi, sao lại nghĩ thế ạ,em mới vào diễn đàn còn nhiều thuật ngữ không biết là gì cơ mà nhưng câu chuyện trên là thật.Em nói rồi, thớt này là nơi em trải lòng, mong các cụ chia sẻ.

hydiep

Xe buýt
Mợ cứ lo làm gì cho nhanh già trước tuổi, em còn biết 2 cụ ở OF còn hoành tráng hơi OX nhà mợ nhiều. Một cụ thì chạy bộ buổi sáng 2 ngày sau mới về đến nhà, một cụ thì nói đi giải quyết công việc 15' rồi đi hết 3 ngày cơ
Còn việc các cụ bảo không muốn gấu gọi khi đang nhậu, nhưng em thì vẫn muốn gấu gọi khi em về muộn, dù sao vẫn có cảm giác gấu còn quan tâm đến mình

HB-C200

Đi bộ
hic, em chả nheo nhéo đâu, đặc biệt là biết giai đi nhậu nhẹt với bạn là không bao giờ làm phiền, chỉ đến giờ giới nghiêm(11h) không thấy về em mới nháy để nhắc thôi.
chưa hẳn ông nội đâu ,em nói cho oách chứ F1 nhà em đang học lớp 9.
theo KN thì khiếp nhất quả đổi chỗ ,
thay vì ngồi nhà chờ giai về ăn cơm . Cụ cứ đi tít mít cho em . 1 ngày giai nhà cụ chưa phản ứng gì , Cụ làm 1 tuần , rồi 1 tháng luôn , chắc chắn hiệu quả ngay ạ

SHD

Xe điện
hì hì e cũng thuộc loại sợ vợ. vợ ho phát là cả đêm không dám về nhà. Vợ mà trừng mắt 1 cái là e chuồn ngay vào sài gòn, 1 tuần sau mới dám về nhà :)):))

hajinbk

Xe tăng
Ông nội rồi à, thế thì thả tí cũng đc, còn sức mấy đâu
Hớ hớ, chủ thớt biết thừa môn "con lạ" dồi ! Sắp ông nội chắng nữa mà cứ thấy món lạ là mấu ngay !