Em tức quá vào đây mong các bác giúp em hạ hỏa.

enbac88

Xe hơi
Em cũng biết, em vẫn tự động viên mình và cho điểm giai được 8 điểm, giai cũng biết vì em làm tại nhà , thỉnh thoảng mới đi ra ngoài công việc, nên hay si nghĩ linh tinh, bù lại giai chiều em , mua sắm,du lịch hoặc công việc nhà ngoại giai đều Ok nếu em muốn. Nhưng tại cái tính em hay vận vào người, cứ động cái lại nghĩ lại chuyện cũ, thế là tức.
Các bác cho em hỏi nếu khi 2 VC ngồi nói chuyện nghiêm chỉnh, giai nói thế này: Mẹ phải tin bố, bố không có ai hết ngoài mẹ và các con,người thân bố còn đói khổ , bố không giúp được gì thì tiền đâu mà bố mang đi cho người khác. Thì có tin được không hay cũng chỉ chém thôi.
Em biết otofun hơi muộn nhưng thú thực rất vui khi được tham ra vào DĐ, ở đây các bố nhiều nên em thấy mọi ý kiến đều rất hay và thật ạ
Sói nhà mợ chém giỏi thật, nghe cứ điêu điêu nhưng mà các mợ lại cứ thích nghe những lời ấy mới chết chứ... Nói thế thôi, sói chém gió hay là nói thật, chỉ cần để ý một tý là mợ biết ngay ý mà... Phụ nữ nhạy cảm lắm mà...:P

mới lái

Xe tải
Kể ra các mợ lo lắng thì cũng đúng thôi. Thông cảm được mờ. Có điều hiểu tính sói ở nhà nên lựa lời nhắc nhẹ thì sẽ êm chuyện. Các sói cứ oách tý vậy thôi chứ đễn lúc mà các mợ k thèm quan tâm thích đi thì đi, lúc nào về thì về ấy có mà lại xoắn cả lên ấy chứ

BonBonTT

Xe điện
Chẳng biết đường nào mà lần nick thì là Mr nhưng lại xưng mợ, oằn tà là vằn quá

vink's cafe

Xe tải
Website
www.thuctruong.com.vn
Giai nhà mợ văn cao phết, nhưng theo em thì thỉnh thoảng mợ cũng thả xích cho ae tụ tập tý cho vui, mưa gió thế này mà rượu + thịt chó thì nhất :D

mango

Xe tăng
giai nhà mợ đã để lại sẹo, lại tính hơi cục như thế thì mợ làm bài này thử xem sao:

+ nói năng nhẹ nhàng (chịu nhịn tý, nó đi với con khác nữa lại xong...)
+ bắt đóng thuế trước khi ra khỏi nhà
+ kệ, cho nhịn đói hôm nào ko về ăn mà ko báo trước (chắc lại nhậu nhẹt ở đâu với bạn bè rồi, ăn ghề nữa)

Em mà bị như trên, suy nghĩ ngay.

violetdylan

Xe buýt
Website
www.chauanh.info
Mợ nữ tính thật đấy, like nhiệt tình mợ.

Gấu nhà em chạ thấy nữ tính như mợ. Chán

Mr Hoang

Xe hơi
Kể ra các mợ lo lắng thì cũng đúng thôi. Thông cảm được mờ. Có điều hiểu tính sói ở nhà nên lựa lời nhắc nhẹ thì sẽ êm chuyện. Các sói cứ oách tý vậy thôi chứ đễn lúc mà các mợ k thèm quan tâm thích đi thì đi, lúc nào về thì về ấy có mà lại xoắn cả lên ấy chứ
Vâng em nghe cụ, từ hôm nay, từ giờ phút này em không thèm quan tâm tới giai nữa, kệ bao giờ về thì về. Em sẽ bớt thời gian để dành cho mình, em sẽ yêu mình hơn, và đương nhiên tình yêu với giai sẽ giảm bớt.
Hic, nhưng em vẫn thắc mắc, không biết các cụ ở bên ngoài làm những gì mà cứ lang thang từ sáng đến tối( nhà em làm ngoài, không phải công chức).

Nhạc

Xe container
Vâng em nghe cụ, từ hôm nay, từ giờ phút này em không thèm quan tâm tới giai nữa, kệ bao giờ về thì về. Em sẽ bớt thời gian để dành cho mình, em sẽ yêu mình hơn, và đương nhiên tình yêu với giai sẽ giảm bớt.
Hic, nhưng em vẫn thắc mắc, không biết các cụ ở bên ngoài làm những gì mà cứ lang thang từ sáng đến tối( nhà em làm ngoài, không phải công chức).
Tưởng mợ bảo từ hôm nay em sẽ ra ngoài làm, lang thang từ sáng đến tối còn để cụ nhà ở nhà phục vụ vợ con =))

cuongscb

Xe tăng
Hix, mợ này dịu dàng nhẹ nhàng mà tâm lý ghê. Mà giai nhà mợ hư ghê, em mà không có việc gì thực sự cần thiết thì rất ít khi bỏ cơm ở nhà. Nhà ít người, cứ thiếu một người là ăn cơm mất vui.
Mà em nghĩ mợ nên chú ý giai nhà mợ xem thế nào chứ trời mưa gió thế này mà đi cả ngày không về ăn cơm với gia đình có vẻ không ổn, vì trời bão thế này chắc không phải đi công việc hay nhậu nhẹt gì rồi.

Napoli

Xe tải
Chẹp...nếu mà chuyện thật thì ước gì :D
Em mờ lắp bắp 1 câu éo với gấu thì răng lợi lỗn lận...chẹp....ước gì :D
Cơ mà mới có mấy nhời vàng ngọc của các anh bơm tàu of mờ mợ đã thay đổi tình iêu dành cho giai và tự iêu bản thân mình hơn thì nhẹ dạ quớ :D mợ dư lày có lẽ cũng dễ say nắng lắm bẩu sao cứ lo giai say nắng.

Nhạc

Xe container
Chẹp...nếu mà chuyện thật thì ước gì :D
Em mờ lắp bắp 1 câu éo với gấu thì răng lợi lỗn lận...chẹp....ước gì :D
Cơ mà mới có mấy nhời vàng ngọc của các anh bơm tàu of mờ mợ đã thay đổi tình iêu dành cho giai và tự iêu bản thân mình hơn thì nhẹ dạ quớ :D mợ dư lày có lẽ cũng dễ say nắng lắm bẩu sao cứ lo giai say nắng.
Đàn bà mà cụ, chồng mình là cơm nguội dở thiu, còn bác hàng xóm là bún riêu trộn hành :D

Mr Hoang

Xe hơi
Em thấy, như em công việc ở nhà, nên tranh thủ thời gian chăm sóc gia đình, con cái, giai nhà em lúc nào cũng yên tâm về em, giai lúc nào cũng có hình ảnh là em ngồi trước máy tính trong văn phòng giúp giai giải quyết công việc, rồi dưới bếp làm món ăn phục vụ chồng con,là con dâu được nhà chồng cho điểm A...
Hay em cũng nên thay đổi, làm mới mình, chứ cứ kiểu này, có người hỗ trợ trong công việc, có người lo nhà cửa 24/24, chả đi đâu mất thì em thấy mình hơi thiệt thì phải?

Mr Hoang

Xe hơi
Hix, mợ này dịu dàng nhẹ nhàng mà tâm lý ghê. Mà giai nhà mợ hư ghê, em mà không có việc gì thực sự cần thiết thì rất ít khi bỏ cơm ở nhà. Nhà ít người, cứ thiếu một người là ăn cơm mất vui.
Mà em nghĩ mợ nên chú ý giai nhà mợ xem thế nào chứ trời mưa gió thế này mà đi cả ngày không về ăn cơm với gia đình có vẻ không ổn, vì trời bão thế này chắc không phải đi công việc hay nhậu nhẹt gì rồi.
Đấy, các cụ thấy chưa? mưa giáo bão bùng thế này thì nhậu nhẹt, tụ tập gì, nhiều lúc em thấy tủi thân , giai cứ về muôn khi các con đi ngủ, sáng các con đi học thì giai chưa dậy. có khi mấy ngày bố con chẳng giáp mặt nhau,em cứ đi ra khỏi nhà là chúng nó điện hỏi mẹ đi đâu, còn bố thì phải giục mãi chúng nó mới gọi.
có khi nào giai lại đi vào vết xe đổ không?
Em thì cứ băn khoăn vì bây giờ hẹn hò dễ lắm, liệu mưa gió dư này anh ả hen hò trong 1 căn phòng nào đó ấm cúng nào không?

xe365vn

Xe container
kể mà giai cứ lượn lờ thì cũng ghét thật
nhưng về đưa dăm củ thì cũng tạm đc ;;)

Okane

Xe container
Các bác cho em hỏi nếu khi 2 VC ngồi nói chuyện nghiêm chỉnh, giai nói thế này: Mẹ phải tin bố, bố không có ai hết ngoài mẹ và các con,người thân bố còn đói khổ , bố không giúp được gì thì tiền đâu mà bố mang đi cho người khác. Thì có tin được không hay cũng chỉ chém thôi.
Cụ nhà mợ học ở đâu sao mà trả lời giống e thế, xưa e học văn toàn 4 điểm, nhưng văn như cụ của mợ xưa e tốt nghiệp toàn 10+, mợ cứ tin cụ ấy đê :))

PS: mợ ở nhà cho cụ ấy uống jề mà cụ ấy máu đi chơi thế, e chỉ 1 vài năm nữa cũng trở thành ông nội, dưng sức "đề kháng" yếu lắm, chỉ muốn khóc thôi :'(

ALao

Xe buýt
Mợ cứ làm mem của 10 cái diễn đàn như thế này; rảnh là mợ vào chém gió, tham gia hội . . . thế là chẳng còn thời gian nghĩ giai đang làm giề. Sẽ thấy thoải mái hơn, nhưng vấn đề là mợ iu giai nhà mợ quá mà!!!!!!!!!

xe365vn

Xe container
may mà giai nhà mợ ko tham gia hội bia rởm :D

Okane

Xe container
giai nhà mợ đã để lại sẹo, lại tính hơi cục như thế thì mợ làm bài này thử xem sao:

+ nói năng nhẹ nhàng (chịu nhịn tý, nó đi với con khác nữa lại xong...)
+ bắt đóng thuế trước khi ra khỏi nhà
+ kệ, cho nhịn đói hôm nào ko về ăn mà ko báo trước (chắc lại nhậu nhẹt ở đâu với bạn bè rồi, ăn ghề nữa)

Em mà bị như trên, suy nghĩ ngay.
Bài cụ tư vấn chuẩn thế, riêng cái gạch đầu dòng thứ 3, cuối cùng ấy, e k ăn cơm nhà chừng 6 năm nay, chưa thấy đói bao giờ :))

Nhạc

Xe container
Cụ nhà mợ học ở đâu sao mà trả lời giống e thế, xưa e học văn toàn 4 điểm, nhưng văn như cụ của mợ xưa e tốt nghiệp toàn 10+, mợ cứ tin cụ ấy đê :))
PS: mợ ở nhà cho cụ ấy uống jề mà cụ ấy máu đi chơi thế, e chỉ 1 vài năm nữa cũng trở thành ông nội, dưng sức "đề kháng" yếu lắm, chỉ muốn khóc thôi :'(
=)) =))
Từ h cứ cụ nào trả lời kiểu trên là có vứn đề, cụ Omi đã xác nhận =))