Em tức quá vào đây mong các bác giúp em hạ hỏa.

Leopon

Xe tăng
Oánh rắn phải oánh dập đầu, óanh ghen là phải táng đúng đầu con kia.

tazzan_man

Xe tăng
Ngưỡng mộ.
Mợ làm nghề gì hay làm lĩnh vực gì?
Để kiếp sau em có lấy vợ em còn rút kinh nghiệm? :P:P:PHehehe
Mờ hòa bình thật sự chưa hở mợ? vợ chồng mợ già rồi mà tình cảm phết đới...

Mr Hoang

Xe hơi
Ngưỡng mộ.
Mợ làm nghề gì hay làm lĩnh vực gì?
Để kiếp sau em có lấy vợ em còn rút kinh nghiệm? :P:P:PHehehe
Mờ hòa bình thật sự chưa hở mợ? vợ chồng mợ già rồi mà tình cảm phết đới...
Hồi xửa hồi xưa , học sinh chuyên văn đó, mơ ước ngày nào ôm ấp trong tim mai đây là cô Giáo cho giống bà ngoại và người iu lý tưởng giống Ông ngoại là bộ đội.
Thế rồi vận đổi sao rời giờ em làm kế toán, suốt ngày con số, nhưng nó là nghề rồi, mê lắm.

muadem

Xe cút kít

flower_lucky

Xe buýt
Oánh rắn phải oánh dập đầu, óanh ghen là phải táng đúng đầu con kia.
Oánh ở đâu? có biết đâu mà oánh.
Em cũng chỉ mong có chồng để mà ghen thôi mà chẳng có, thôi kệ đi mợ, Thỉnh thoảng rủ đi of với trên này là ham chém gió ngay ý mà.

tazzan_man

Xe tăng
Hehe
Đầu tiên em cũng nghĩ mợ là cô giáo dạy văn cơ đấy .
Còn mợ làm kế toán thì em lại phải quan niệm lại một số thứ mất roài....

nguyenducduy

Xe điện
Em thấy thèm cách phản ứng của mợ đấy, chứ gấu nhà em mà cứ đến giờ chưa thấy về thì thôi rồi, chỉ muốn đập điện thoại đi mai mua cái khác, mà em thì lại rất ngoan

dragonqv

Xe hơi
:P em mới lấy vợ nên chả như thế. không biết sau này tính nó có đổi không he he :))

Redstar

Xe buýt
Mợ chủ thớt quả là khéo giữ lửa.....

Vote Mợ.

SHD

Xe điện
Em cũng say mợ mất rồi, mợ úp cho cái ảnh của mợ lên thì thật là mỹ mãn quá hê hê

Mr Hoang

Xe hơi
Em cũng say mợ mất rồi, mợ úp cho cái ảnh của mợ lên thì thật là mỹ mãn quá hê hê
Hic,em thứ nhất chỉ biết type, không biết up ảnh, với lại học up thấy nó mất thời gian quá nên thôi.Thứ hai tại em là đại lý của la- cot nên thôi không show đâu, các cụ chỉ tưởng tượng tuổi em ở giữa băm rồi, nhưng vẫn bon chen để quả đầu tém.
P/S: Em vào diễn đàn này thấy rất nhiều cái hay, cụ tỷ nhất là kinh nghiệm lái xe,mọi cái linh tinh liên quan đến 4b,rất thiết thực với PH bọn em.

tazzan_man

Xe tăng
Hớ hớ

Hic,em thứ nhất chỉ biết type, không biết up ảnh, với lại học up thấy nó mất thời gian quá nên thôi.Thứ hai tại em là đại lý của la- cot nên thôi không show đâu, các cụ chỉ tưởng tượng tuổi em ở giữa băm rồi, nhưng vẫn bon chen để quả đầu tém.
P/S: Em vào diễn đàn này thấy rất nhiều cái hay, cụ tỷ nhất là kinh nghiệm lái xe,mọi cái linh tinh liên quan đến 4b,rất thiết thực với PH bọn em.
Trẻ nhờ...
Nghe đâu MON MID còn có kế hoạch mở chuyên mục kinh nghiệm lái MB nữa cơ mợ ạ, 2b với 4B ăn thua giề...
Mờ PH bọn em là gì hở mợ, em chưa hiểu?

dht

Xe điện
Hôm nay mưa gió bão bùng cộng với đợt này công việc nhà em cũng rảnh,đương nhiên là tiền cũng hơi hẻo .Tâm trạng em không được tốt em vì em chỉ ở nhà lo sổ sách, còn giai lượn lờ bên ngoài tìm việc.
Nhiệm vụ của giai là hôm nay tìm lớp tiếng nhật cho F1 nhà em học thêm để sang năm thi chuyên SP, thế mà rời khỏi nhà từ 9h sáng, buổi trưa gọi không được em đã chim cú rồi, mắc thêm cái bệnh đa nghi và tưởng tượng phong phú nên em cứ tự làm khổ mình, đến 5h chiều mới gọi về nhà bảo em tìm trên mạng xem, em lại càng cú. 7h tối, trời mưa to thế này nhìn ra ngoài càng buồn, hàng xóm mọi người quây quần, í ới gọi nhau cơm cháo thế mà nhà em im lìm, em sai F1 gọi xem bố có về ăn cơm không để còn làm thêm thức ăn, cũng chẳng nghe máy.
Một lúc sau mới gọi về , bảo vẫn đang tìm lớp, em điên quá.
Giai: Ơ, Em xem lại trung tâm ở Núi trúc chứ anh tìm ở Tây sơn không còn nữa.
Em:thôi, bố về đi, mai em đi hỏi, mưa gió thế này có mỗi việc hỏi học cho con mà từ sáng đến giờ?
Giai: Vớ vẩn, luyên thuyên,linh tinh, người ta đi bao nhiêu việc, thôi *éo ăn cơm nữa.
Em điên quá liền nhắn tin luôn.
Ơ, sao bố lại văng ***?
Em ở nhà cả ngày còn bố đi công việc của bố cũng cả ngày? Nếu bố hiểu em thì phải thương em chứ?
bố sắp lên ông nội mà như trẻ con thế?
Em biết bố k ăn ở nhà thì bố cũng chẳng đói mà lại còn ăn ngon nữa, việc bố không ăn ở nhà làm em có cảm giác nó không giống 1 gia đình đầy đủ thôi.
P/S : Giai nhà em cũng đã có tiền sử abc rồi, tuy chưa bắt tận tay nhưng cũng đã để lại sẹo trong lòng em, em cũng chẳng con tin vào giai nữa.
Em nghĩ mình hy sinh bao niềm vui, công việc ở ngoài để về nhà làm, phục vụ chồng con, thế mà giai đối xử với em như vậy?
Theo các bác em phản ứng có quá không?
các bác cho em vài lời khuyên.
Mợ nên học tập mợ Z4 kinh nghiệm trị chồng đi

éo ăn thì bà éo nấu cho nữa, từ sau ra hàng cơm mà ăn, tối về bà éo cho nằm cùng giường, xuống sàn mà ngủ cùng lũ chó mèo

Vài hôm là van xin lạy lục mợ ngay :))

violetdylan

Xe buýt
Website
www.chauanh.info

éo ăn thì bà éo nấu cho nữa, từ sau ra hàng cơm mà ăn, tối về bà éo cho nằm cùng giường, xuống sàn mà ngủ cùng lũ chó mèo

Ối ối, không nhé. Các cụ nhà mình nói "Lạt mềm buộc chặt" mà. Mợ chủ thót áp dụng cực khéo léo và thuần thục đấy....

Theo cách mà cụ nói, quá thả "sói" về rừng à???

QuangThang

Xe tải

ka ka thế này thì :cô bé nhà bên nhìn tôi cười khúc khích. chị giận anh rồi tối sang ngủ với em: