Đẳng cấp của thương hiệu Hàn?

Trạng thái
Thớt đang đóng

kutukura

Xe tải
xe hàn thì không thể gọi là đẳng cấp được, chỉ gọi hơi có tí phong độ.

Winstorm07

Xe container
Chính xác, vote cho cụ!
Bác nên chịu khó đầu tư chút xíu thời gian để đưa ra được những luận cứ chính xác cho cái sự khen chê của mình, ít ra thì cũng phải như bác Max - mỗi lần nhắc đến xe Hàn là bị dị ứng mẩn đỏ hết người lên nhưng vẫn cố gắng ngồi gõ những dòng suy nghĩ của mình.
Đừng chỉ cứ rình ông nào vào chêm 1 câu đúng ý mình rồi vỗ tay đồm độp như thế thì chả thành cái thớt tranh luận nữa đâu. ;)

Bát_Quái

Xe buýt
mua cái xe để sử dụng và thụ hưởng hay mua xe để hơn thua với đời mà coi trọng 2 chữ đẳng cấp thế nhỉ ?

nếu đẳng cấp thì phải lên Bentley ấy.

còn nếu bác nào mua xe với như cầu sử dụng và thụ hưởng môt cách thực dụng thông thái thì việc mua xe Hàn đời mới bây giờ là sáng suốt còn gì nữa.

giá hợp lý, trang thiết bị ok, ko bán đắt theo thương hiệu =)) cái logo của Toy đắt quá

ducleminh

Xe điện
xe hàn thì không thể gọi là đẳng cấp được, chỉ gọi hơi có tí phong độ.
Ngày xưa xe Nhật vất vả thế nào để có tí phong độ thì ngày nay xe Hàn cũng vậy thôi. Ngày đầu xe Nhật cũng chuối như ai khi ra đời.
Đến giờ này xe Nhật cũng chỉ ở mức đại chúng chứ đẳng cấp e hơi quá.

CR-Vic

Xe container
mua cái xe để sử dụng và thụ hưởng hay mua xe để hơn thua với đời mà coi trọng 2 chữ đẳng cấp thế nhỉ ?

còn nếu bác nào mua xe với như cầu sử dụng và thụ hưởng môt cách thực dụng thông thái thì việc mua xe Hàn đời mới bây giờ là sáng suốt còn gì nữa.

giá hợp lý, trang thiết bị ok, ko bán đắt theo thương hiệu =)) cái logo của Toy đắt quá
Em chào cụ traubovt85, dám hỏi cụ đã thuyết phục papa mama duyệt mua K7 chưa vậy? :-?

CR-Vic

Xe container
có trích dẫn lộn với ai ko cụ ?
Nhầm là nhầm thế nào hả cụ traubovt85?

Hỏi thật là nhà cụ đã mua được xe ô tô chưa? Thấy cụ hỏi hết từ Q7, Camry 3.5Q rồi vòng sang K7 mà vẫn loay hoay ở mấy cái thớt nhảm này à?

Bát_Quái

Xe buýt
Nhầm là nhầm thế nào hả cụ traubovt85?

Hỏi thật là nhà cụ đã mua được xe ô tô chưa? Thấy cụ hỏi hết từ Q7, Camry 3.5Q rồi vòng sang K7 mà vẫn loay hoay ở mấy cái thớt nhảm này à?
em nói cái này cụ đừng buồn nhé.

ở đây em thấy có cụ đã ngu còn tỏ ra mình Nguy Hiểm =))

Isu_zu

Tháo bánh
Bác nên chịu khó đầu tư chút xíu thời gian để đưa ra được những luận cứ chính xác cho cái sự khen chê của mình, ít ra thì cũng phải như bác Max - mỗi lần nhắc đến xe Hàn là bị dị ứng mẩn đỏ hết người lên nhưng vẫn cố gắng ngồi gõ những dòng suy nghĩ của mình.
Đừng chỉ cứ rình ông nào vào chêm 1 câu đúng ý mình rồi vỗ tay đồm độp như thế thì chả thành cái thớt tranh luận nữa đâu. ;)
Đưa ý kiến mà dạng như JUNK IDEAS thì, xin lỗi cụ, e ko muốn làm mất thời gian của người khác ! Xe Nhật với Hàn thì quá rõ ràng, tranh luận cái gì nữa ạ!

lmtuan

Xe tăng

Chuẩn! Em kết nhất Thiết kế dòng chảy của Huyndai.
Xe Hàn bây giờ mới gọi là oto chứ xe Nhật (Tô, Nis, Hon..) người ta kêu là xe cỏ hoặc xe...ghẻ.
Xe Hàn nhìn đẹp nuột nà từ gầm xe đẹp lên chứ xe nhật bổn nhìn thô thô bẩn bẩn.
Xe Hàn với hệ thống options đầy đủ và vô cùng tiện nghi, lên xe thích gì có nấy (thiếu mỗi cái máy đút bắp ngô tự động)
Xe Hàn ra đường đỡ đụng hàng -> Khẳng định đẳng cấp phái mạnh (em ké tí Rồ ma nồ )
Mỏi mồm quá các cụ cho em giải lao uống hớp nước phát :D

Cuabien

Xe điện
:-@ Chủ đề cãi lộn giờ sang cả bên TOY rồi, mấy cụ xe Hàn về thớt của mình đê không là bị bem nick đấy. :D

tuananh030393

Xe buýt
Khổ Hàn - Nhật toàn xe phổ thông ( xe cỏ) mà so sánh đẳng cấp, các cụ cãi nhau khiếp. Xe Hàn lại ném vào box TOY chả trách động đất, thôi em té.

Minh_Meo

Xe đạp
thôi , Hàn là nhất Hàn là số 1
cụ nào đi xe hàn cũng là nhất , là số 1 đc chưa

KO NÊN CÃI NHAY VỚI CÁC FAN CỦA HÀN CÁC CỤ Ạ , ĐỂ CHO HỌ VỀ TỰ SƯỚNG VỚI CÁI XE CỦA HỌ ĐI :-J

phuongtv_76

Xe container

KO NÊN CÃI NHAY VỚI CÁC FAN CỦA HÀN CÁC CỤ Ạ , ĐỂ CHO HỌ VỀ TỰ SƯỚNG VỚI CÁI XE CỦA HỌ ĐI :-J
"Ai dùng xe hàn thuộc diện IQ cao hơn cả mấy cụ đi tàu cao tốc, cần phải nhân giố...ng rộng rãi những người này, để chúng ta có 1 thế hệ thông minh hơn", trích báo cáo của quốc hội:D

Winstorm07

Xe container

Theo như ý cụ thế thì cả 2 bên cùng về, bên nào tự sướng theo cách của bên đấy =))
khỏi phải cãi nhau :D

THANGHUYEN

Xe tăng
Website
otofc.com
Chủ tịch Sor nhẫn tí đê, cách đây 2 năm em mang CD5 ra so với Yaris bị BEM nick 1 tháng đấy ! b-( :-@
Cụ lấy CD5 ra mà so với Yaris ............................ thần tương 1 thời của hội To - nhập đấy (chui vào cái xe như vào chuồng ...............................g....a )

hung_teri

Xe tải
Đẳng cấp của thương hiệu Hàn?

Tiêu đề này và thớt này đặt trong Box Toy cũng là cả một sự chế nhạo lớn rồi.

* Hàn là một quốc gia mà oto của nó lại chỉ đi so sánh với Toy. Ngay cả ở Nhật Toy cũng xác định tiêu chí của nó là sản phẩm dùng cho số đông. Mà đã đông người dùng thì sao gọi là đẳng cấp. Ngay tập đoàn Toy có thương hiệu Lexus nhắm tới một tầng lớp người dùng chọn lọc hơn.

* Một đồ dùng được xếp vào loại "đẳng cấp" là do người dùng "đẳng cấp" xài nó. Mà tiêu chí người dùng "đẳng cấp" là cái sản phẩm đó phải đắt tiền, càng đắt thì cảng "đẳng cấp", mà "đẳng cấp" càng cao thì nhóm người đó càng phải ít. Một cái xe mà rẻ hơn cả cái "xe cỏ Nhật" làm sao lại có đẳng cấp được. Sản phẩm của một nhóm người dùng với tiêu chí rẻ tiền mà tốt mà lại đòi gọi là "sản phẩm đẳng cấp" sao?

Oto Hàn được xếp vào nhóm "thời thượng" thì còn hiểu được. Còn đẳng cấp thì khác nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng