Đẳng cấp của thương hiệu Hàn?

Trạng thái
Thớt đang đóng

phongboy

Xe tăng
Đọc hết topic mà chẳng hiểu gì???
Em có 660tr mà đặt tiêu chí là phải chở đủ 7 người, số AT, xe mới 100%. Thế em ko mua xe Hàn (Caren) thì mua xe gì hả các bác.
Bây h em vẫn thích em nó, thích ko phải vì em nó hơn xe Nhật mà là đáp ứng đủ nhu cầu của em. :D

tuanha72

Xe tải
Website
www.vgi-vn.com
Chênh chếch cửa nhà em có ông anh hiện đang giảng dạy tại học viện kỹ thuật quân sự, cách đây hai năm ông ý cưỡi em Yaris .. được vài tháng đổi vios .... em thấy thế chạy sang hỏi: ơ em thấy yaris đi hay đấy chứ sao anh lại đổi xe vios?
Ông ý trả lời: Đi dòng này thấy mọi người nói lành mới cả anh thấy nó ăn ít xăng.
Chuyện đến đây kể như xong nếu như năm ngoái anh ý không bán vios và đổi sang em Kia morning... đến giờ thì vẫn đang chạy em Kia này. Tính ra thì hai tháng em yaris, hơn 4 tháng vios, còn xe Kia thì chưa biết bao giờ ông ý đổi nữa.
Thẳng cửa nhà em có ông anh hiện công tác bên Vinaconex .... trước có em Camry 2.4 thấy ông ý chạy được khoảng 4 hay 5 tháng gì đó ... đổi sang Fortuner chạy được một thời gian... lại bán đổi Santafee mlx từ đấy đến giờ vẫn thấy chạy em này.

Chỉnh sửa cuối:

tuananh030393

Xe buýt
Ôi cuộc chiến xe Hàn NHẬT biết bao giờ mới hết. Cũng lạ cụ chủ thớt nói về đẳng cấp xe Hàn lại quăng vào box này,có nhầm o cụ?

Luu Lehong

Xe container
Em chứng kiến luôn ý. em thề em nói thật, em chẳng phải là phan của ai cả. em cũng chưa có tiền mua xe
Em chảng dám hỏi nhiều,chỉ có hỏi đang đi 1.8 mà xuống 1.0 hả anh. anh ấy chỉ nói trong phố 5 chấm v12 cũng thế thôi chú em ạ.
Tài chính thì em nghĩ là không phải vấn đề đâu...
Nếu xe hàn Kia đi chán thì anh trai anh ấy đi forte đã biết và đã không cho anh ấy đổi.
Bác chưa mua xe, chưa dùng xe nào mà thớt nào cũng chém ầm ầm như đúng rồi ấy nhỉ?X_X

Harley Davidson

Xe tải
những người đi xe hàn tòan những người thông thái sáng suốt
mua xe hàn là lựa chọn hợp lý trong tầm tiền
xe hàn là biểu hiện cho sự thành đạt
nói chung xe hàn thì đẳng cấp thôi rồi luôn
Cụ này nói chuẩn đấy. Hãy tạo cho mình 1 người mua sắm thông minh nhất

tung lavi

Xe tăng
Bác chưa mua xe, chưa dùng xe nào mà thớt nào cũng chém ầm ầm như đúng rồi ấy nhỉ?X_X
Cái gì em biết thì em nói thôi. không biết thì em chém cho fun, em cũng nghiện of mà. Ngày nào chẳng lang thang trên of suốt. Em thấy mình vào oF học hỏi đươc nhiều thứ từ an toàn giao thông tới nhân cách sống,đạo đức sống.........rất tốt cho cách trẻ bọn em.
Nghĩ như cụ chắc không có xe thì chắc không được vào of đâu nhỉ?. Còn oto thì em được ngồi nhiều rồi từ công nông,tải 18 tấn,xe buýt, Bmw 530i, mẹc 200, santafe, inova và mòn ít với kia kuop..... vì em hay đi chơi vơi anh nhà bác làm cầm đồ bên long biên. nếu em biết lái thì chắc là hay được lái lắm..

Chỉnh sửa cuối:

phuongtv_76

Xe container
Chênh chếch cửa nhà em có ông anh hiện đang giảng dạy tại học viện kỹ thuật quân sự, cách đây hai năm ông ý cưỡi em Yaris .. được vài tháng đổi vios .... em thấy thế chạy sang hỏi: ơ em thấy yaris đi hay đấy chứ sao anh lại đổi xe vios?
Ông ý trả lời: Đi dòng này thấy mọi người nói lành mới cả anh thấy nó ăn ít xăng.
Chuyện đến đây kể như xong nếu như năm ngoái anh ý không bán vios và đổi sang em Kia morning... đến giờ thì vẫn đang chạy em Kia này. Tính ra thì hai tháng em yaris, hơn 4 tháng vios, còn xe Kia thì chưa biết bao giờ ông ý đổi nữa.
Thẳng cửa nhà em có ông anh hiện công tác bên Vinaconex .... trước có em Camry 2.4 thấy ông ý chạy được khoảng 4 hay 5 tháng gì đó ... đổi sang Fortuner chạy được một thời gian... lại bán đổi Santafee mlx từ đấy đến giờ vẫn thấy chạy em này.
Đang đi vios đổi sang kiamoning là do xe moning dễ lái hơn, cụ đó chắc lái kém, hoặc thua lỗ cổ phiếu

tuanha72

Xe tải
Website
www.vgi-vn.com
Đang đi vios đổi sang kiamoning là do xe moning dễ lái hơn, cụ đó chắc lái kém, hoặc thua lỗ cổ phiếu
Em thì em nghĩ do xe morning dễ lái hơn cụ ợ, lái kém thì không chắc vì ngày trước thấy ông ý lái cả land đời tống.... thua lỗ cổ phiếu thì chắc không rồi vì đang hỏi mua nhà em và đang đòi u em giảm giá.

THANGHUYEN

Xe tăng
Website
otofc.com
Các cụ cho em hỏi đẳng cấp là như thế nào nhỉ ? Nà đi xe đẹp ...... Tiêu xiền không phải nghĩ ....... Toàn chơi với chân dài .......~X(
Híc ! Em có thằng bạn mới bán đất ở hà tây".......... Như thế....:-B

ducleminh

Xe điện
Cãi nhau làm gì, Nhật hay Hàn cũng là cái xe để đi thôi, còn đẳng cấp thì phải dòng xuất xứ từ đất quý tộc âu châu lâu đời.
Hàn hay Nhật có vươn lên nữa thì vẫn bị coi là dạng trọc phú thôi hoặc dạng mới giàu sổi.

xamthung

Xe tăng
Hàn hay Nhật thì người ta bỏ tiền , người ta có quyền chọn , mua đắt , mua hớ là chuyện của người ta , mua được hàng rẻ và ngon càng không phải chuyện của mình , các cụ nên dừng việc tranh luận ở đây . Vợ mình vẫn là tốt nhất , không nên đem so với vợ thằng bạn :))

lmtuan

Xe tăng
Cái gì em biết thì em nói thôi. không biết thì em chém cho fun, em cũng nghiện of mà. Ngày nào chẳng lang thang trên of suốt. Em thấy mình vào oF học hỏi đươc nhiều thứ từ an toàn giao thông tới nhân cách sống,đạo đức sống.........rất tốt cho cách trẻ bọn em.
Nghĩ như cụ chắc không có xe thì chắc không được vào of đâu nhỉ?. Còn oto thì em được ngồi nhiều rồi từ công nông,tải 18 tấn,xe buýt, Bmw 530i, mẹc 200, santafe, inova và mòn ít với kia kuop..... vì em hay đi chơi vơi anh nhà bác làm cầm đồ bên long biên. nếu em biết lái thì chắc là hay được lái lắm..
Em kết cái dòng đo đỏ của cụ. Mời cụ (b)

kiamorning2007

Xe tăng
Đẳng cấp xe Hàn xẻng đã được khẳng định bởi các hãng Taxi, ra đường bi giờ xe "Lởm" của Hàn xẻng chạy đầy đường có thấy hỏng hóc gì đâu, chạy Taxi mãi bán vỡn lãi thế mới đau chứ.

ttn2009

Xe tải
Em đi cái xe dream cùi bắp nhưng vẫn cho nó là tốt nhất vì nó đáp ứng được nhu cầu của em. cái nào hợp nhu cầu thì nó là tốt nhất, vậy mà nhiều người không biết nghĩ sao mà nói tại sao ko mua xe hàn mà mua toy, tại sao ko mua mer mà mua toy, vì em đi camry le , mer C giá sam sam camry. Xe toy đi xa an tâm hơn nhiều, nhất là đi về vùng hẻo lánh, í

camlang007

Xe đạp
vẫn chưa ăn thua gì. Đường xá việt nam thì chưa thấy hàng của Hàn ăn thua gì cả trong vấn đề xăng( vấn đề bức thiết nhất)

Luu Lehong

Xe container
Nhanh chán, đẹp nhưng ko có duyên, càng nhìn càng chán cụ ah
Các dòng xe bây giờ tưởng hay đều bắt chước vặn xoắn gọi văn hoa là dòng chảy! trông không những vô duyên lại rởm đời; Chắc mấy chú 8xxx bây giờ cũng nhận ra rồi! ^#(^ . Trả trách thằng nhật nó cứ trung tính nên đông khách hàng! :-?

phuongtv_76

Xe container
Các dòng xe bây giờ tưởng hay đều bắt chước vặn xoắn gọi văn hoa là dòng chảy! trông không những vô duyên lại rởm đời; Chắc mấy chú 8xxx bây giờ cũng nhận ra rồi! ^#(^ . Trả trách thằng nhật nó cứ trung tính nên đông khách hàng! :-?
E thì thấy lúc đầu cũng đc, sau thấy chán thế, chắc chỉ hợp với mấy cậu tóc xanh đỏ tím vàng, mình cũng ko ưa loại này

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng