[Funland] Các mánh khóe của cò đất

raul135

Xe tải
Can 2 cụ BloodOwl87kevin.123 , ke ke các cụ quay về chủ đề mánh khoé đê ^^ sợ 2 cụ đua hăng quá tốc độ bị thu bằng thì mất vui

unifo

Xe buýt
Nay cc có nhận thấy mánh khoé nào không? Nhất là cccm tham gia trực tiếp đấu giá đất!?;))

kevin.123

Xe hơi
Can 2 cụ BloodOwl87kevin.123 , ke ke các cụ quay về chủ đề mánh khoé đê ^^ sợ 2 cụ đua hăng quá tốc độ bị thu bằng thì mất vui
các ông trên phố chắc gì đã ăn đc các đại gia ngầm làng nghề ở hoài đức cụ, xuống la phù làng nghề, đường bé tí 300 triệu m2 cũng có, người ta làm nghề cần chỗ làm logictics kết hợp ở, công ty, giao dịch, 133 triệu là con muỗi

waterfall

Xe buýt
Chuẩn cụ, nguyên Thứ trưởng Bộ TNMT mà bị cụ ý chê tầm nhìn hạn hẹp, ko có tiền mua nhà là e thấy shock. Sao cõi hồng trần otofun chúng ta lại có 1 người vĩ đại như cụ ý nhể, mong cụ ý lên làm rường cột của nước nhà để cõi trần tốt hơn!
Haha, cụ nhắc em mới nhớ bác này là TT bộ tài môi. :D Nhà ông này chắc sổ đỏ cả xấp. :D

Ngay ngày mai, bão lửa 🔥 Hà Đông 🔥 các cụ sẽ thấy chiêu trò gì! Trước bão tố mà thấy thời tiết im ắng quá!!!thấy cccm im re trước bão! Khả năng bão lớn!!!???

Mạnh dạn dự đoán để biết có hay không “chiêu trò” như cc đang chém gió bằng việc dự đoán giá trúng đấu giá tại khu vực bão 🔥 lửa Hà Đông đêm mai và rạng sáng ngày kia như sau:
1. Khu vực Phú Lương, giá trúng bình quân loanh quanh 150tr/m2 +/-10% tuỳ lô xấu đẹp. Riêng lô 11 vòng đấu có thể là trên 250tr/m2.
2. Giá trúng Yên Nghĩa là cũng tương đồng Phú Lương.
3. Giá trúng Dương Nội dao động từ 120tr-160tr/m2, trong đó phần lớn dưới 150tr/m2
=> bất ngờ là sau đấu giá, giá đất Hà Đông chính thức giảm nhiệt xong…không đáng kể…;))
(Hiện cò vạc thông tin rỉ giá trúng lung tung chảo…và quá khó đoán định chắc chắn!)
Cụ dự đoán chuẩn đấy, cụ phải lập công ty định giá đất nền là đông khách lắm

chai ko

Xe tải
Trước nick này quăng tin định giá 120 cụ ơi. Sau thấy bài khảo sát dự đoán giá trúng của cư dân mới bẻ lái sang bài viết đấy. Ko có bài của cư dân chắc vẫn lung tung.

Bibep

Xe buýt
Khi tham gia đấu giá ko nhằm mục đích mua đất thì giá bao nhiêu chả được. Càng cao càng tốt . Giá này mà hô thơm, hô đẹp thì các cụ biết là ai rồi đấy 😏

kevin.123

Xe hơi
Trước nick này quăng tin định giá 120 cụ ơi. Sau thấy bài khảo sát dự đoán giá trúng của cư dân mới bẻ lái sang bài viết đấy. Ko có bài của cư dân chắc vẫn lung tung.
hình như cụ ấy là thứ trưởng bộ tài nguyên môi trường đấy cụ ơi, đừng phạm thượng , e có cảm giác cụ ấy là nhân vật cuộc đấu giá nào cũng "phải" có mặt để "chấn chỉnh" đấy :))

unifo

Xe buýt
Thật xấu hổ cho ông chai ko này! Luôn đi theo bám dai dẳng bêu riếu khắp cõi kiểu gato. Đi còm bđs toàn tiêu cực.

Tôi không dưới 5 lần viết dự báo giá như cụ 23 zô 23 zô 23 uống từng đọc, chỉ một lần cố ý viết giá vài dòng dự 120tr ghi rõ trêu ông lenhaque2 để kéo ông ấy đi đấu, ông này biết rõ và kevin.123 cũng thế (riêng với Kevin.123 thì tôi ghi rõ là trêu 120 đừng tin vì thấy ông ấy trích dẫn bảo tôi dự 120 bên khác), ông nào dự giá trúng 120tr thì không xứng đáng đi còm cõi bđs OF này, ai ai từng mua bđs Hà Đông cũng biết kể cả ng dân mua xây nhà.

Khuyên ông nên né ra tất cả các cmt của tôi chứ tôi trích dẫn lại ngày giờ viết, nội dung viết để chứng minh như lần gần đây nhất tôi đã chứng minh bài ông chỉ trích tôi là ông nói nhanh hơn nghĩ thì ông sẽ cực xấu hổ với cccm trên cõi OF đấy! Mong ông né còm tôi ra! Cảm ơn!

Chỉnh sửa cuối:

kevin.123

Xe hơi
Thật xấu hổ cho ông chai ko này! Luôn đi theo bám dai dẳng bêu riếu khắp cõi kiểu gato.

Tôi không dưới 5 lần viết dự báo giá như cụ 23 zô 23 zô 23 uống từng đọc, chỉ một lần cố ý viết giá vài dòng dự 120tr ghi rõ trêu ông lenhaque2 để kéo ông ấy đi đấu, ông này biết rõ và kevin.123 cũng thế (riêng với Kevin.123 thì tôi ghi rõ là trêu 120 đừng tin vì thấy ông ấy trích dẫn bảo tôi dự 120 bên khác), ông nào dự 120tr thì không xứng đáng đi còm cõi bđs OF này, ai ai từng mua bđs Hà Đông cũng biết kể cả ng dân mua xây nhà.

Khuyên ông nên né ra tất cả các cmt của tôi chứ tôi trích dẫn lại ngày giờ viết, nội dung viết để chứng minh như lần gần đây nhất tôi đã chứng minh bài ông chỉ trích tôi thì ông sẽ cực xấu hổ với cccm trên cõi OF đấy!
Mong ông né còm tôi ra! Cảm ơn!
cụ thứ trưởng ơi cụ tham gia diễn đàn muộn quá ( nỏ gần dân, bám sát dân chi cả ) , trò đấu giá này còn nhiều trò lắm, sợ là đến lúc cụ k "tham gia" thường xuyên nữa thì đâu lại vào đấy thôi :))

unifo

Xe buýt
cụ thứ trưởng ơi cụ tham gia diễn đàn muộn quá ( nỏ gần dân, bám sát dân chi cả ) , trò đấu giá này còn nhiều trò lắm, sợ là đến lúc cụ k "tham gia" thường xuyên nữa thì đâu lại vào đấy thôi :))
Cám ơn cụ!:)) Quả thực cụ đã đoán đúng một phần ý tôi viết trc nay. Nhưng hôm qua ntn chắc cụ cũng quá rõ:)) Cụ ám chỉ cái gì “đúng đúng…” trong một cái còm trc là tôi hiểu rồi nhoé cụ!:))

DN to nhất ở thị trường hiện nay còn phải điều chỉnh kế hoạch kinh doanh linh hoạt với những chính sách hỗ trợ chưa từng có cũng mục đích chính để làm sao bán được hàng bán được càng nhiều càng tốt không để hàng bị ế ẩm ôi thiu, mà trong mảng bán hàng thì có quá nhiều mánh khoé để cuối cùng mục đích đạt được là phải có lợi nhuận

thanh.long

Xe tăng
Mánh khóe của các cụ cò chỉ là tép riu ăn thua gì khi so với các ý tưởng chiến lược kinh doanh các tập đoàn group

raul135

Xe tải
Ngay ngày mai, bão lửa 🔥 Hà Đông 🔥 các cụ sẽ thấy chiêu trò gì! Trước bão tố mà thấy thời tiết im ắng quá!!!thấy cccm im re trước bão! Khả năng bão lớn!!!???

Mạnh dạn dự đoán để biết có hay không “chiêu trò” như cc đang chém gió bằng việc dự đoán giá trúng đấu giá tại khu vực bão 🔥 lửa Hà Đông đêm mai và rạng sáng ngày kia như sau:
1. Khu vực Phú Lương, giá trúng bình quân loanh quanh 150tr/m2 +/-10% tuỳ lô xấu đẹp. Riêng lô 11 vòng đấu có thể là trên 250tr/m2.
2. Giá trúng Yên Nghĩa là cũng tương đồng Phú Lương.
3. Giá trúng Dương Nội dao động từ 120tr-160tr/m2, trong đó phần lớn dưới 150tr/m2
=> bất ngờ là sau đấu giá, giá đất Hà Đông chính thức giảm nhiệt xong…không đáng kể…;))
(Hiện cò vạc thông tin rỉ giá trúng lung tung chảo…và quá khó đoán định chắc chắn!)
Cụ này như kiểu đi guốc trong bụng các VP BĐS ý nhể? Cụ có thể nói sao lại giảm nhiệt đc ko? Các VP BĐS rút bớt để đi quăng chài chỗ khác ợ?