[Funland] Xem trận Đức - Bồ mà bức xúc CR quá!

longk52

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều cụ sân si quá, trong bóng đá thì những cầu thủ thường có nhiều lúc ngẫu hứng. Pha của Ro mà kêu nó coi thường bạn thì Ronaldinho chắc bị cả TG ghét mất. Cầu thủ lớn là nó dám làm những điều khác biệt, chẳng qua ông thớt đã ghét thì nó gì bàn nv vẫn chê đó thôi .
Thử xem trên TG có mấy thằng tiền đạo cắm về nhà đánh đầu phá bóng rồi chạy 1 mạch sang 16m50 đội bạn ghi bàn được ko?
Còn quả đầu của Đức, ai tinh ý sẽ thấy thực ra hậu vệ Bồ yêu cầu trọng tài xem var vì tiền vệ Đức trước đó chạm tay rõ ràng của Muler, var lại chỉ ra tiền đạo Đức đã việc vị rõ vì dứt điểm trượt, thế mà nhiều cụ còn cãi được . Mà các bàn đều dđc Var quay lại rất rõ mà nhiều cụ vẫn cứ đi ngược được :))
Tóm lại đây là trận hay nhất trong các trận đã qua, Đức vẫn lối đá như với Pháp, nhưng gặp ở chỗ hậu vệ Bồ nó quá ngu v chậm chứ ko như Pháp nên mới hành được (2 bàn phản lưới 2 bản chuyền c dứt điểm mà ko có ai kèm là hiểu).
Xem bóng thì hãy tận hưởng nó đi và bớt sân si thôi ạ.

Chỉnh sửa cuối:
Bóng đá hiện tại hết chỗ cầu thủ số 10 cổ điển rồi cụ ơi. Năm nay không có Reus có khi đội Đức lại hay, anh Reus với Black không có duyên.
Đức em thấy tiếc nhất là Reus thôi, cứ đến giải lớn là lại chấn thương. Phải nói là Reus phong độ tốt thật, chấn thương liên miên toàn chấn thương nặng mà nghỉ xong đá vẫn hay.

blackbox

Xe tăng
Trận sau gặp Pháp rồi. Tái hiện chung kết 2016. Chả biết Rô "nặc nô" còn cơ hội " vào vòng sau gặp mấy thằng rắn hơn " nữa ko.
Thằng bẩy nhớt nó khá lạ ở cái này. Ở các giải VĐQG, đầu giải im ỉm là nửa cuối bắt đầu lên tiếng và cuối giải nhả đạn ào ạt. Xong trận cuối lại im và nhờ cậu khác ghi bàn. Xong Rô "lươn" ẵm danh hiệu.
Ở giải đấu quốc tế, Rô "bóng" trầy trật khi gặp đội cỡ ngựa ô trở xuống. Nhưng gặp đội mạnh Rô "nhớt" lại ghi bàn. Kiểu như gặp các trung vệ quen thuộc bại tướng nên đá dễ.
Năm nay, ngược lại, Rô "vạ" sớm ghi bàn trận Hung. Tuy ko quá ấn tượng, thậm chí là ở thế an bài nhưng vẫn là sớm ghi bàn.
Theo quy luật ( nếu có ) thì Rô "điệu" sẽ về nước nghỉ hè sớm sau vòng bảng.
:)) Có mỗi mình thằng Rô, mà chỉ một còm cụ lột tả hết các hình thái xấu xa gán cho nó!
Tội nghiệp em nó quá!
Cụ y mấy tay hay nói xấu nó trên tàu nhanh. Mà toàn nói xấu những thứ ngoài chuyên môn bóng đá. :))

Hài mấy BLV đầu H1 khi Đức chưa ghi bàn thì phán do Đức ko có tiền đạo đẳng cấp nên chỉ hay ở khu vực ngoài, vào khu cấm địa là hỏng. Khi Đức ghi bàn xoành xoạch lại phán chính xác như 1 cỗ máy.
Mấy ông bl thì kinh rồi, h1 khen dàn hv bao nhiêu thì h2 chê tơi bời

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Đám lá cải tâng bốc anh Ri đỗ lố ko thể tả.

Em hồi đi học chạy 100m hết có 13s
Anh ri đỗ chạy 92m hết cmn 14.2s rồi mà chúng nó gọi là kinh hoàng =))

Đó là cả đoạn hãm lại chờ.
Chứ vận tốc 32km/h thì cũng kinh đấy. 100m hết cỡ 11s. Bằng hcv chạy 100m seagame rồi.

Jamebonds

Xe container
CR7 trận này đá hiệu quả mà, tỷ suất chuyển hoá thành bàn quá cao. Cả trận được nhắc nhõm mấy lần mà ghi và kiến tạo cả 2 bàn cho BĐN luôn

CAC

Xe buýt
Hàng thủ của bồ hôm qua chơi hay thế các cụ còn kêu gì!
Gi bàn liên tọi :))

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
:)) Có mỗi mình thằng Rô, mà chỉ một còm cụ lột tả hết các hình thái xấu xa gán cho nó!
Tội nghiệp em nó quá!
Cụ y mấy tay hay nói xấu nó trên tàu nhanh. Mà toàn nói xấu những thứ ngoài chuyên môn bóng đá. :))
Hix hix :(

nhatbum

Xe hơi
Ri đỗ năm nay cũng xuống lắm rồi cụ.
Có thằng này trong đội thực ra làm cả đội yếu đi. Chung kết euro lần trc may mà nó chấn thương ra sớn từ hiệp 1 nên Bồ mới ăn đc Pháp

Trước khi rô về juve thì juve ăn cúp nội địa là chuyện tất nhiên, vào chung kết c1.
Rô về nội địa thụt lùi đến trắng tay, c1 tạch từ sớm
Đám cầu thủ cũ Juve chửi rô ko ra gì. Nhưng rô đếch chịu đi, vì giờ cũng ko đội nào nó rước ở mấy giải lớn khi lương cao chót vót mà lại quá già, phong độ kém, ảnh hưởng tiêu cực đến lối đá khi cả đôi phải hy sinh để mớm bóng cho nó ghi bàn
Kết quả ko biết nói dối
Em thấy cụ nói không thuyết phục. Phong độ kém mà nó vẫn vua phá lưới thì cái đám dưới còn kém đến đâu?

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Có lẽ vì toàn sao nên ko thằng nào cần thằng nào....đá rời rạc ko gắn kết + lối chơi phòng thủ phản công truyền thông...mà thay đổi đôi công thì khác nào lấy sở đoản đối chọi sở trường
Có lẽ em chấm thằng Renato Sanchez. Nó dường như nỗ lực hết mức để tái khẳng định bản thân. Có gì đó hơi giống Drenthe từng nổi rất nhanh và sang Real xong chìm nghỉm. Thằng này cũng vậy trong màu áo Bayern. Dạt về tận League 1. Nên giờ nó rất nỗ lực

ductt47

Xe buýt
Website
www.tuanduc.net
Đức em thấy tiếc nhất là Reus thôi, cứ đến giải lớn là lại chấn thương. Phải nói là Reus phong độ tốt thật, chấn thương liên miên toàn chấn thương nặng mà nghỉ xong đá vẫn hay.
Năm nay Mắc-cô Roi chủ động xin không tham gia do mệt :D

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Thôi cứ nói toẹt ra là thớt để một số vị vào chửi thằng Ro " lươn","điệu","nhớt"....;ghi bàn mặt mày vênh vênh bố láo...v...v...! Việt Nam mình có thằng ku em Quang Hải dạo này ghi bàn xong mặt cũng vênh vênh thái độ lắm, chắc cũng bị chửi nhiều :) !
Mịa, dân thể thao đỉnh cao thằng nào cũng hóc môn trong người hừng hực, thằng nào chả cá tính đầy người; chuyên môn thì không coi, đi xét nét như mấy mụ đàn bà!
Cá tính liên quan gì ở đây
Ibra là siêu kiêu hãnh. Ai ghét hắn quá đâu.
Su thỏ chuyên cắn người cũng chả bị ghét quá. Tương tự Diego Costa
Pepe hoặc Ramos ko thiếu sự hổ báo. Nhiều lúc cứ như Stam ngày xưa. Nhưng cái cá tính đó chả ai ghét.
Cá tính nó khác vênh váo.
Ông vang bài tôi xong méo quote lại cho phản biện thoải mái lại im ỉm làm bài vu vơ làm gì :)) ông thiếu cá tính đương đầu trực tiếp thế.
Riêng thằng Rô, tôi gọi nó nọ kia nhưng tôi đánh giá nó khách quan về tài nghệ và sự trình diễn. Thế nào mà nói chuyên môn thì ko coi ? Ông biết tôi nói nó là Trộm Trứng hàng đầu bây giờ ko ?
Ông tham gia bao nhiêu thớt bóng đá rồi mà tốc váy nhảy lên nhanh thế.
Lôi thằng Hải vào làm gì. Nó tội tình gì, vớ vẩn.

redriver2918

Xe tải
Đó là cả đoạn hãm lại chờ.
Chứ vận tốc 32km/h thì cũng kinh đấy. 100m hết cỡ 11s. Bằng hcv chạy 100m seagame rồi.
Em 1m65, vẫn nhớ hồi cấp 3 thằng bạn bấm giờ chạy ngắn cho em ở tiết học thể dục là 11s9, giờ sau hơn 2 chục niên ra trường thằng bạn vẫn xác nhận lại điều này, ra gì phết so với seagame cụ nhỉ.