[Funland] Xem trận Đức - Bồ mà bức xúc CR quá!

ductien.su

Xe tăng
Cá tính liên quan gì ở đây
Ibra là siêu kiêu hãnh. Ai ghét hắn quá đâu.
Su thỏ chuyên cắn người cũng chả bị ghét quá. Tương tự Diego Costa
Pepe hoặc Ramos ko thiếu sự hổ báo. Nhiều lúc cứ như Stam ngày xưa. Nhưng cái cá tính đó chả ai ghét.
Cá tính nó khác vênh váo.
Ông vang bài tôi xong méo quote lại cho phản biện thoải mái lại im ỉm làm bài vu vơ làm gì :)) ông thiếu cá tính đương đầu trực tiếp thế.
Riêng thằng Rô, tôi gọi nó nọ kia nhưng tôi đánh giá nó khách quan về tài nghệ và sự trình diễn. Thế nào mà nói chuyên môn thì ko coi ? Ông biết tôi nói nó là Trộm Trứng hàng đầu bây giờ ko ?
Ông tham gia bao nhiêu thớt bóng đá rồi mà tốc váy nhảy lên nhanh thế.
Lôi thằng Hải vào làm gì. Nó tội tình gì, vớ vẩn.
Rô điệu bị ghét nhiều đơn giản vì chỉ có duy nhất Ro đứng chung mâm đc với Messi thôi. Chứ Ro mà chỉ tầm phân dưới hẳn như Su thỏ, Ibra, Ramos (Costa, Pepe thì thôi khỏi cần nhắc) thì các fan Messi cũng chả thèm đoái hoài để mà anti đâu.
Tâm lý kỳ thị đối trọng này có thể nhìn từ Nole trong tennis là rõ nhất. Khi ku chàng mới chỉ ăn đc cái GS đầu tiên hồi 2008 thì cũng đâu đã bị ai ghét đâu. Thậm chí các fan quần vợt còn thường xuyên thích thú, động viên mỗi khi Nole ra sân hoặc thất bại. Đơn giản vì khi ấy Nole chả là cái j để trở thành đối trọng của Fe - Nal cả.
Còn từ 2011 cho đến nay thì mọi việc xoay chiều nhanh chóng và Nole bị ghét nhiều nhất đơn giản vì fan của Fe-Nal là đông nhất trong làng tennis thôi.

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Đơn giản tôi không thích phí lời với những người như anh!
Méo phản biện đc lại bày đặt phí với chả ko.
Rồi thấy cụ vihali quote bài nói lại tôi thì vào vodka vội.
Ông ngoài đời có mặt lá trái như trên mạng vậy à :) cần thiết cay vậy ko hả fan Rô vạ :))
Chuyên với chả môn. Fan thằng Bẩy vạ nên nghe nói là túm váy nhảy lên :))

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Rô điệu bị ghét nhiều đơn giản vì chỉ có duy nhất Ro đứng chung mâm đc với Messi thôi. Chứ Ro mà chỉ tầm phân dưới hẳn như Su thỏ, Ibra, Ramos (Costa, Pepe thì thôi khỏi cần nhắc) thì các fan Messi cũng chả thèm đoái hoài để mà anti đâu.
Tâm lý kỳ thị đối trọng này có thể nhìn từ Nole trong tennis là rõ nhất. Khi ku chàng mới chỉ ăn đc cái GS đầu tiên hồi 2008 thì cũng đâu đã bị ai ghét đâu. Thậm chí các fan quần vợt còn thường xuyên thích thú, động viên mỗi khi Nole ra sân hoặc thất bại. Đơn giản vì khi ấy Nole chả là cái j để trở thành đối trọng của Fe - Nal cả.
Còn từ 2011 cho đến nay thì mọi việc xoay chiều nhanh chóng và Nole bị ghét nhiều nhất đơn giản vì fan của Fe-Nal là đông nhất trong làng tennis thôi.
Em ko xem tennis nên ko rõ. Về bóng đá em fan Milan và Italy. Ghét thằng Rô Bóng Vạ là 1 việc còn thích thú xem nó đá lại là việc khác. Đến cả game em cũng mua nó vì nó hiệu quả :))
Ngoài ra thực tế Rô điệu nó lật Kaka và lên đỉnh thế giới trước Messi đó cụ. Messi xuất hiện và giành Bóng Vàng sau.

Chỉnh sửa cuối:

darthvader

Xe điện
BĐN hôm qua nhiều cầu thủ đá hời hợt thật.. ban nhẹ, đứng đợi bóng v..v...
Vẫn đá kiểu chắc gì ăn nổi Hungrary

ductien.su

Xe tăng
BĐN hôm qua nhiều cầu thủ đá hời hợt thật.. ban nhẹ, đứng đợi bóng v..v...
Vẫn đá kiểu chắc gì ăn nổi Hungrary
Ăn 3-0 rồi mà cụ. Em là em nghĩ Đức có khi khó ăn Hung ấy nếu Hung cứ thủ lỳ như trận gặp Phớp.

darthvader

Xe điện
Ăn 3-0 rồi mà cụ. Em là em nghĩ Đức có khi khó ăn Hung ấy nếu Hung cứ thủ lỳ như trận gặp Phớp.
Hehe em nhầm, đang vừa làm chai bia vừa lướt web .. BĐN gặp Pháp , vẫn đá kiểu này dễ bị Pháp sử dụng tốc độ cao như Đức bóp lắm

ductien.su

Xe tăng
Hehe em nhầm, đang vừa làm chai bia vừa lướt web .. BĐN gặp Pháp , vẫn đá kiểu này dễ bị Pháp sử dụng tốc độ cao như Đức bóp lắm
Chắc chắn nó chả dám đá như vầy nữa đâu cụ, l.quan trực tiếp đến vé đi tiếp nên chắc Santos cũng chả dám bảo thủ nữa đâu.
Nếu cặp hvc đá đần quá thì cần thiết chuyển về đá sơ đồ 3 trung vệ cũng đc. Tập trung quân số cho hàng thủ và tuyến giữa để thủ từ xa. Chấp nhận đá lùi sâu để mặc giữa sân cho Phớp tha hồ chuyền ban. Cướp đc bóng phát thì cứ để Mutinho và Bruno nó tỉa lên cho Rô ăn hôi chớp nhoáng thôi.
May thì ăn đc Phớp, còn ko em nghĩ nếu chủ tâm sắp xếp lại đh và đá thủ tử tế hơn để kiếm điểm thì chắc Bồ nó cũng sẽ kiếm đc trận hòa thôi.

darthvader

Xe điện
Chắc chắn nó chả dám đá như vầy nữa đâu cụ, l.quan trực tiếp đến vé đi tiếp nên chắc Santos cũng chả dám bảo thủ nữa đâu.
Nếu cặp hvc đá đần quá thì cần thiết chuyển về đá sơ đồ 3 trung vệ cũng đc. Tập trung quân số cho hàng thủ và tuyến giữa để thủ từ xa. Chấp nhận đá lùi sâu để mặc giữa sân cho Phớp tha hồ chuyền ban. Cướp đc bóng phát thì cứ để Mutinho và Bruno nó tỉa lên cho Rô ăn hôi chớp nhoáng thôi.
May thì ăn đc Phớp, còn ko em nghĩ nếu chủ tâm sắp xếp lại đh và đá thủ tử tế hơn để kiếm điểm thì chắc Bồ nó cũng sẽ kiếm đc trận hòa thôi.
Em nghĩ nên cho Bruno ngồi ngoài dự bị hiệp 2 hẵng đưa vào, thêm 1 - 2 chú gì nữa quên tên rồi hôm qua vật vờ quá

bmw17

Xe hơi
Hôm trước Bồ ăn Hung là nhờ Sanchez vào lúc cuối. Mà trận rồi cũng mãi muộn mới cho vào. Em thích đội hình phải có cầu thủ máu lửa như thế. Kể cả trường hợp đội tuyển nhà mình. Cao Văn Triền có thể không phù hợp. Nhưng những người còn lại toàn những đôi chân pha lê sợ vỡ. Minh Vương vào được vài phút cuối cũng là một ví dụ.

tratida

Xe container
Trọng tài lởm. Quả vào đầu của Đức bị ép vụ việt vị dù cầu thủ Đức ghi bàn ko bị việt vị. Còn quả vào của Bồ khác gì, Ronaldo cũng tham gia tấn công mà, dù ko nhận bóng trực tiếp nhưng rõ ràng thấp hơn cầy thủ cuối cùng của Đức và cũng hút hàng phòng thủ đối phương. Nhưng cầu thủ Đức ko bẩn bựa như Bồ là xông vào ép trọng tài :(
chạm tay và việt vị lòi ra mà bảo ép. cụ xem bóng đá lạ thế?

darthvader

Xe điện
Hôm nay không có trận máu lửa nào nhỉ .. mai có Ukraina - Áo tranh nhau suất 2 hay đấy . thôi em đi lấy bia tiếp :)

Roi người nó mỏng quá bác ơi , đá 1, 2 trận thấy hay nhưng đá cường độ cao tháng 7, 8 trận là chịu không nổi , giống thằng Sane' đấy , tài năng có nhưng form người nó vậy , đành chịu

Bóng đá nó là đối kháng , sức yếu thì thua là phải rồi
Không hẳn là vậy cụ ơi. Reus mùa này thời gian ra sân nhiều nhất clb

UFA

Xe điện
Mathias Ginter cụ ạ, gương mặt kiểu cũ của Kahn, Effenberg, Janker, Sammer... nhìn lạnh lẽo. Kimmich nhìn cũng lạnh lùng. Kimmich chắc là tương lai làm capt rồi. Y chang Lahm, đá cánh phải, hay giữa đều tốt, nhỏ con... hiền, chính xác. Cùng từ là Vfb Stuttgart. Lò Stuttgart luyện trẻ đc phết. Giờ hiện có Kimmich, Gnarby, Werner, Ruediger... từ đây ra. Trc có Khadira, Gomez... cả Lahm cũng từng trui rèn ở Stuttgart luôn.
Cụ đúng fan mannschaft

Thieudl

Xe tải
Méo phản biện đc lại bày đặt phí với chả ko.
Rồi thấy cụ vihali quote bài nói lại tôi thì vào vodka vội.
Ông ngoài đời có mặt lá trái như trên mạng vậy à :) cần thiết cay vậy ko hả fan Rô vạ :))
Chuyên với chả môn. Fan thằng Bẩy vạ nên nghe nói là túm váy nhảy lên :))
Vâng cứ cho là thế đi, vui chưa! Cay cú chả khác gì thằng Ro điệu cả :) ! Nốt com ignore nhé, đỡ rác diễn đàn!

UFA

Xe điện
Ko hiểu sao chứ e cứ lăn tăn ô Sanchez này, đùa chứ để cụ Park dẫn dắt Bồ có khi vô dịch phát nữa, e vẫn đánh giá cụ Park xoay sở giỏi hơn ô này

dam.hieu

[Tịch thu bằng lái]
Bồ vẫn hay nhưng lách qua khe giống 2016 chắc khó!

dam.hieu

[Tịch thu bằng lái]
Sao Cụ biết hay vậy ? Bảng này là bảng tử thần, về lý thuyết chưa có đội nào chắc xuất cả :)
Thì ở thế này nên m đoán vậy, chẳng lẽ ko được đoán à?! Lý thuyết là thế nhưng Pháp Đức nó chắc đến 70-80% rồi