Thảo luận Xe máy điện Vin

cocsku

Xe cút kít
Sao toàn cụ chưa mua vào chê thôi nhỉ, những người đang dùng lại có vẻ hài lòng ^^
Nhiều người gét Vin vì các sản phẩm bđs của tđ này, nên họ gét luôn xe điện của Vin. Đã gét thì cái gì cũng trở nên xấu xí hết.

Cá nhân em thấy xe của họ là khá xuất sắc trong đám xe điện trên thị trường rồi. Còn so với xe xăng không nói.

Chỉnh sửa cuối:

LuxDecor

[Tịch thu bằng lái]
Lái thử rồi làm cái quay số trúng voucher giảm giá 5 củ nữa thì doanh số ầm ầm, làm thêm đổi xe máy xăng lấy Klara có mà ăn cả 2 đầu.

phụ nữ đi hợp lý cụ ạ. Vì nó êm, lúc tắc đường hay dừng đèn đỏ nó không rung khó chịu như xe máy. Em mà bán xe này như ở chỗ Royal city thì em để 1 đội ở sảnh chuyên mời đi thử, có mất gì đâu. Chứ không thử ai biết thế nào mà mua đằng này lau cái xe bóng loáng xong khách đến chỉ cho nhìn.

PeonyNguyen

Xe buýt
Em chưa ăn bao giờ, nhưng người ta mua ăn khen ngon chứng tỏ nó đáng giá, còn em chưa ăn mà đi chê thì em thành ngớ ngẩn mất
Người ta khen vì người ta chưa bán được đi thôi cụ, bán tống bán tháo được đi lúc ấy người ta mới nhận xét thật lòng. Ví với quả chè cũng khó hình dung vì quả chè chát xít thì vứt đi thôi, con xe điện thì khác

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Người ta khen vì người ta chưa bán được đi thôi cụ, bán tống bán tháo được đi lúc ấy người ta mới nhận xét thật lòng. Ví với quả chè cũng khó hình dung vì quả chè chát xít thì vứt đi thôi, con xe điện thì khác
Hình dung dễ mà, quả chè dùng để pha nước chè, thứ nước mà mấy cụ coolpix8700 Thỏ móm vẫn kể chuyện mời nhau lên uống nước chè ấy cụ ạ! :))

Em chém bừa tí, sai các cụ coolpix8700 Thỏ móm thứ lỗi nhé, cuối tuần nghỉ ngơi ai lại hack não nhau quá! :))

PeonyNguyen

Xe buýt
Hình dung dễ mà, quả chè dùng để pha nước chè, thứ nước mà mấy cụ coolpix8700 Thỏ móm vẫn kể chuyện mời nhau lên uống nước chè ấy cụ ạ! :))

Em chém bừa tí, sai các cụ coolpix8700 Thỏ móm thứ lỗi nhé, cuối tuần nghỉ ngơi ai lại hack não nhau quá! :))
Em ngây thơ mà các cụ cứ dùng code riêng sao em hiểu. Nói tóm lại quả chè - nước quả chè là độc dược hay tiên dược để sau em được mời còn biết mà hớn hở =))

phuonghuongngoc

Xe container
Đang nói chuyện xe điên của vin lại tổ lái sang quả chè là sao nhở?!;));))

kophanhkocoi

Xe buýt
Em chưa mua, cũng chả dám chê. Nếu giá rẻ hơn, tầm khoảng 15tr thì em sẽ mua để đi. Chỉ sợ đến lúc đó HN cấm xe máy thì lại phải bỏ xó để chạy xe cơm cho khoẻ :)

konachi102

Xe buýt
mua đi cụ . e thấy đẹp mà . ủng hộ ngành sx nước nhà

hieukon

Xe container
e hóng tối về đọc

Xperia ZZ

Xe tăng
Đcm, éo biết em xui hay sao mà từ Tết tới h em mới thấy Cờ la ra đc 2 lần, tại đô thị loại 1 Tp Đà Nẵng.

hph0909

Xe tải
Các cụ mua rồi cho em thông tin các chi tiết của xe được không, nhìn xe trên báo thấy mỗi bộ phanh trước của Nissin. Phanh sau cũng là phanh đĩa thì của thằng nào. Giảm xóc sau em nghe mấy bạn bảo đang đặt Showa, còn cái giảm xóc trước thì đặt hàng ở đâu. Chứ nhìn sơ bộ con xe máy điện mà dùng hai phanh đĩa cũng là chất đấy.

coolpix8700

Xe ngựa

Bác nhầm nhọt sang bên ngành trồng cây gì mất rồi!
Để pha được nước chè người ta chỉ dùng nụ chè thôi (nụ là hoa chưa nở).
Gần giống như nước nụ vối, nhưng không đậm bằng.
Còn so với hạt chè thì ký ninh chưa đủ để được coi là đắng.
Công dụng duy nhất là người trồng chè dùng hạt của cây này gieo để gây giống.
Em viết là không trích thành ngữ của các cụ, đó là "Ngậm bồ hòn làm ngọt", vì quả bồ hòn còn có thể sử dụng để giặt quần áo thay xà phòng, nên dù không ăn được, nhưng hạt bồ hòn vẫn có công dụng!

hợp tác kd

[Tịch thu bằng lái]
Em cứ dùng Xe đạp điện Xiaomi ngon bổ rẻ
Đạp cho khỏe người
Nhẹ nhàng. Hết điện thì đạp tập thể dục

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Đạp cho khỏe người

Chính ra cụ rủ anh em mua chung lại hay, biết đâu lại giảm được mỗi người mớ tiền.

Cụ lập nhóm mua chung đi, em cũng muốn mua 1 cái.
Bác nhầm nhọt sang bên ngành trồng cây gì mất rồi!
Để pha được nước chè người ta chỉ dùng nụ chè thôi (nụ là hoa chưa nở).
Gần giống như nước nụ vối, nhưng không đậm bằng.
Còn so với hạt chè thì ký ninh chưa đủ để được coi là đắng.
Công dụng duy nhất là người trồng chè dùng hạt của cây này gieo để gây giống.
Em viết là không trích thành ngữ của các cụ, đó là "Ngậm bồ hòn làm ngọt", vì quả bồ hòn còn có thể sử dụng để giặt quần áo thay xà phòng, nên dù không ăn được, nhưng hạt bồ hòn vẫn có công dụng!
Hehe, vậy là em đoán sai ý bác mất rùi, buồn quá! :)

coindesar

Xe buýt
3. Vinfast tuyên bố sẽ triển khai các trạm xạc trong đấy có các trạm xạc nhanh. Đảm bảo 15’ đạt 80% hiệu xuất pin. Nhưng các trạm xạc nhanh này ko đùng đc cho xe Krala.
Nếu mà trạm sạc nhanh sạc được cho Klara thì sẽ thêm rất nhiều người quan tâm đấy. Đây là yếu điểm lớn nhất của xe điện so với xe xăng.

cocsku

Xe cút kít
Đạp cho khỏe người
Xe kiểu này trông đẹp vậy thôi chứ mua chả được việc gì, trước xe bãi của Nhật bán nhiều: đi chợ, đón con thì không ổn vì ko có chỗ để hàng lại không đi được xa, tập thể dục thì không bằng xe thường. Dùng ổn may ra là cho người già, đi loanh quanh chơi có thêm trợ lực lúc lên dốc thôi.

Lonely Stranger

[Tịch thu bằng lái]
Em hỏi ngu ngơ tí, nhà ở chung cư thì sạc thế nào ạ ? Ko lẽ ngồi canh hay vác xe lên nhà để sạc ? Đừng bảo em là cứ vứt đó rồi mất cục sạc nhé. Đồng nát lại sắp đc mùa.