[Funland] Vợ em nó ko quan tâm em

nắnglangthang

Xe tải
Lại có thớt vui để chém rùi

duongbinh07

Xe điện
Đoạn này thấy ngon rồi

Vợ chồng em lấy nhau 7 năm, có 1 con rồi.
2 vợ chồng tay trắng lập nghiệp, nhà cửa xe cộ ổn rồi. Bình thường thì gia đình vui vẻ, vợ em kỹ càng sạch sẽ, công việc ổn. Hai vợ chồng nói chuyện cũng vui ra trò. Em làm ra cũng hơn vợ chút. Công việc nhà chia đôi.
Ấy mà nghĩ lại nhiều khi buồn.
Từ lúc cưới đến bây giờ vợ em chưa bao giờ tự mình đi mua cho em 1 bộ quần áo nào. Có 1 làn mua cho em cái áo là vì có đứa bạn nó mua cho chồng, thấy sale nên mới hỏi em có mua hay ko. Từ ngày cưới nhau vợ chưa bao giờ mua tặng em thứ gì. Em thì ko quan trọng nhưng nhiều lúc cũng buồn

- Em chả mấy khi nhậu, 1 tháng chắc 1 lần, chỉ khi gặp bạn bè lâu ngày. Về nhà bao giờ em cũng ngủ phòng khách vì sợ mùi.
- Vợ em chưa bao giờ đắp cho em 1 cái chăn, kể cả mùa đông.
- Nhưng nếu em về muộn vì công việc thì y như rằng vợ mặt mày xưng xỉa.
- Vợ em chưa bao giờ nấu món em thích ăn.

Chuyện xxx trc đây cũng ok lắm. Mấy năm trở lại đây thì chán ghê cơ. Tháng chả đc 1 lần, mà em còn phải năn nỉ ỉ ôi, có khi còn ko đc, mà kinh nghiệm và service của em thì ngày càng tiến bộ.
Đoạn sau thì thấy nên nhận làm con nó thì tốt hơn:
1. Vợ nó luôn mua quần áo mới cho con nhá
2. Vợ nó luôn chú ý giấc ngủ, đắp chăn cho con nhá
3. Con thì nó cho ngủ, và thường con rất thơm tho nhé
4. Con ko bao giờ về muộn
5. Vợ luôn nấu món con thích nhé.

nắnglangthang

Xe tải
Đàn ông đàn ang ếu gì khi mang vợ mình lên mạng nói xấu. Ngồi mà thẳng thắn chia sẻ. Vợ nó không thay đổi thì chấp nhận sống chung với lũ và mình tự thay đổi mình. Lên đây khóc than nhờ các bác sĩ ọp phơ bắt mạch thì chì có nát nhà ^#(^
Ơ ai chạ cóa lúc íu mềm, cứng mãi sao chịu nổi ;)

Bimmer

Xe điện
Cứ 1, 2 tuần mắng cho một trận thì đâu vào đấy ngay.

Bacardi

Xe đạp
2 vợ chồng tay trắng lập nghiệp, nhà cửa xe cộ ổn rồi. Bình thường thì gia đình vui vẻ, vợ em kỹ càng sạch sẽ, công việc ổn. Hai vợ chồng nói chuyện cũng vui ra trò. Em làm ra cũng hơn vợ chút. Công việc nhà chia đôi.

Từ lúc cưới đến bây giờ vợ em chưa bao giờ tự mình đi mua cho em 1 bộ quần áo nào. Có 1 làn mua cho em cái áo là vì có đứa bạn nó mua cho chồng, thấy sale nên mới hỏi em có mua hay ko. Từ ngày cưới nhau vợ chưa bao giờ mua tặng em thứ gì. Em thì ko quan trọng nhưng nhiều lúc cũng buồn

Em chả mấy khi nhậu, 1 tháng chắc 1 lần, chỉ khi gặp bạn bè lâu ngày. Về nhà bao giờ em cũng ngủ phòng khách vì sợ mùi. Vợ em chưa bao giờ đắp cho em 1 cái chăn, kể cả mùa đông.

Chỗ em làm xa hơn, nhưng vợ về muộn thì em về trc nấu cơm, tắm cho con, em chả bao giờ kêu ca. Nhưng nếu em về muộn vì công việc thì y như rằng vợ mặt mày xưng xỉa.

Vợ em chưa bao giờ nấu món em thích ăn.

Chuyện xxx trc đây cũng ok lắm. Mấy năm trở lại đây thì chán ghê cơ. Tháng chả đc 1 lần, mà em còn phải năn nỉ ỉ ôi, có khi còn ko đc, mà kinh nghiệm và service của em thì ngày càng tiến bộ.

Hôm nay em ngủ 1 mình, tâm sự cho đỡ tủi.
Em ngủ đây, mai còn nấu ăn sáng cho mẹ con nó.
Tâm lý vk bác không yêu bác, thường phụ nữ khi yêu đàn ông họ sẽ chiều hết nấc, làm hết mọi việc, chỉ khi họ ko có tình cảm thì họ hời hợt,
Phụ nữ họ chỉ thích nấu ăn, sinh con cho người họ yêu thôi!

dunglangha

Xe buýt
Điều kiện của vc cụ ổn rồi còn gì. Cụ quay ngược câu hỏi lại xem. Còn nếu cụ thấy mình ok hết thì xem có bị Á sừng k nhé :))

nthanhnam

Xe tăng
Giờ nhiều công cụ chat, cụ cẩn thận vợ ngoại tình online;
Tỉ lệ giới tính ko chuẩn cao lắm, cụ cũng cần cẩn thận!

dexom

Xe Cứu Trợ

Em chả mấy khi nhậu, 1 tháng chắc 1 lần, chỉ khi gặp bạn bè lâu ngày. Về nhà bao giờ em cũng ngủ phòng khách vì sợ mùi. Vợ em chưa bao giờ đắp cho em 1 cái chăn, kể cả mùa đông.

Chỗ em làm xa hơn, nhưng vợ về muộn thì em về trc nấu cơm, tắm cho con, em chả bao giờ kêu ca. Nhưng nếu em về muộn vì công việc thì y như rằng vợ mặt mày xưng xỉa.

Vợ em chưa bao giờ nấu món em thích ăn.

Hôm nay em ngủ 1 mình, tâm sự cho đỡ tủi.
Em ngủ đây, mai còn nấu ăn sáng cho mẹ con nó.
Mai cụ cứ nhảy cầu xem mợ ý có khóc than ko hở?
Vớ va vớ vỉn.

oishivn

Xe điện
Em thấy thớt này từ đầu cũng định nhảy vào còm nhưng thấy nó cũng ko có gì to tát nên thôi, ai dè lên đến tận 4 page, theo em cụ phải có công tác hâm nóng đi, bản thân mình có còn quan tâm đến đối phương ko v.v và v.v Gửi con đâu đấy rồi đi hú hý một buổi :D

HUNGSMUN

Xe container
Người đàn ông quá chỉn chu với gia đình thì đàn bà họ không thích lắm.
Người đàn ông mà không phong lưu, không phủi phủi tý thì đàn bà họ không khoái lắm..
Người đàn ông mà nội tâm quá thì đàn bà họ không biết đang nghĩ gì để họ ứng xử phù hợp...
Người đàn ông mà không có một chút hư hỏng thì đàn bà họ không yêu
Người đàn ông mà không biết cáu giận, quát mắng thì đàn bà họ không sợ...

clonespam

Xe đạp
Em hỏi thêm thế đối nội đối ngoại thì vợ cụ thế nào hả cụ chủ?

Serenade24

Xe tải
Chắc cụ thừa canxi rùi :D
Cụ chịu khó trồng cây chuối và tập động tác hip hốp xoay đầu nhiều vào cho máu lên não và sừng nó cũng không dài ra nữa
Cụ thớt thử đội cái mũ lên đầu xem có thấy kênh kênh không? Vớ vẩn lại cao thêm mấy cm.
Ngoại tình tư tưởng nó cũng khủng khiếp lắm.
Các cụ nói phũ thế. Chẳng nói giảm nói tránh gì cả :D

Hikari

Xe buýt
Vợ nó không lo cho mình thì mình tự lo cho mình. Tìm hiểu tại sao, tâm tính nó là đứa vô tình hay còn chuyện gì khác uổn khúc bên trong

Nếu tâm tính nó thế thì thôi vì con, mình tự lo cho mình, có phải trẻ con dell đâu mà mấy chuyện lẻ tẻ ấy phải kêu than.

Nếu nó có thằng khác thì vun vén kinh tế rồi lựa thời điểm thích hợp giải cứu đời mình. Phía trước chắc còn 30 niên mà sống với đứa đàn bà hờ hững như vậy thì tệ hơn đi tù. Con cái nó cũng lớn lên, cũng ly khai, về già chỉ còn mình bác em cô quạnh vì phí một đời.

Thêm nữa, làm trai, làm éo gì phải xin tình dục đứa nào, vợ càng ko. KHông chiều?

Có cách!
Cách dưới chữ ký phải không Lỗ đại hiệp. ;));))

Nam Đinh_333

Xe tải
Cụ chịu khó trồng cây chuối và tập động tác hip hốp xoay đầu nhiều vào cho máu lên não và sừng nó cũng không dài ra nữa
Em phì cười với còm của cụ :)):)):)).
Vợ con thế này không bằng cô hàng xóm ấy chứ.. :D