[Funland] Vợ em nó ko quan tâm em

tuanmanh11

Xe buýt
Ông thừa canxi rồi, làm tập 2 đi ông=))
Đàn ông lấy vợ vì 3 thứ: Sinh con, free sex tùy thích, và được con đàn bà nó chăm sóc. Ông mới có vế đầu, 2 cái sau *** đc gì. Thiếu 1 cái là thằng đàn ông đã k bao giờ thấy ok đc rồi.
Nhân tiện nói về đàn bà luôn để ông rút kn tập 2. Bọn nó chỉ phục dịch chăm sóc mình khi , thứ nhất, mình làm chủ gia đình, cả về kinh tế lẫn tinh thần. Thứ 2 , quan trọng hơn, mình phải thật khắc khe và tàn bạo với nó.càng phũ với nó thì trong bụng bọn đàn bà nó càng mê.
Nên cụ sẽ tự suy ra là việc cụ share việc nhà nấu cơm rửa bát cho nó là ngu ntn
Đi nhậu về đáng lẽ phải nôn ẹo ra cho nó dọn thì mới chuẩn
cụ nói chuẩn nhưng hơi phũ. :)) thời buổi này nó sinh ra con búp bê là để phục vụ những hoàn cảnh này. mịa bọn đàn bà giờ nó chả có nhu cầu mấy hay sao ấy cccm nhỉ?

hai.tranhr

Xe container
Vợ chồng em lấy nhau 7 năm, có 1 con rồi.
2 vợ chồng tay trắng lập nghiệp, nhà cửa xe cộ ổn rồi. Bình thường thì gia đình vui vẻ, vợ em kỹ càng sạch sẽ, công việc ổn. Hai vợ chồng nói chuyện cũng vui ra trò. Em làm ra cũng hơn vợ chút. Công việc nhà chia đôi.

Ấy mà nghĩ lại nhiều khi buồn.
Từ lúc cưới đến bây giờ vợ em chưa bao giờ tự mình đi mua cho em 1 bộ quần áo nào. Có 1 làn mua cho em cái áo là vì có đứa bạn nó mua cho chồng, thấy sale nên mới hỏi em có mua hay ko. Từ ngày cưới nhau vợ chưa bao giờ mua tặng em thứ gì. Em thì ko quan trọng nhưng nhiều lúc cũng buồn

Em chả mấy khi nhậu, 1 tháng chắc 1 lần, chỉ khi gặp bạn bè lâu ngày. Về nhà bao giờ em cũng ngủ phòng khách vì sợ mùi. Vợ em chưa bao giờ đắp cho em 1 cái chăn, kể cả mùa đông.

Chỗ em làm xa hơn, nhưng vợ về muộn thì em về trc nấu cơm, tắm cho con, em chả bao giờ kêu ca. Nhưng nếu em về muộn vì công việc thì y như rằng vợ mặt mày xưng xỉa.

Vợ em chưa bao giờ nấu món em thích ăn.

Chuyện xxx trc đây cũng ok lắm. Mấy năm trở lại đây thì chán ghê cơ. Tháng chả đc 1 lần, mà em còn phải năn nỉ ỉ ôi, có khi còn ko đc, mà kinh nghiệm và service của em thì ngày càng tiến bộ.

Hôm nay em ngủ 1 mình, tâm sự cho đỡ tủi.
Em ngủ đây, mai còn nấu ăn sáng cho mẹ con nó.
Em lại muốn được như Cụ, mụ vợ em cứ làm ầm ầm với em điên cả đầu.

Michael J

Xe điện
Khoa học đã chứng minh, chồng làm nhiều việc nhà gia đình sẽ không hạnh phúc. Cụ thớt cứ cãi. Hỏng.

namson229

Xe điện
thân mình thì mình lo thôi, nhờ vả ai...vợ như vậy thì chịu, tự túc là hạnh phúc; còn xxx thích thì ra ngoài, 7 năm cũng cũ lắm rồi

Michael J

Xe điện
thân mình thì mình lo thôi, nhờ vả ai...vợ như vậy thì chịu, tự túc là hạnh phúc; còn xxx thích thì ra ngoài, 7 năm cũng cũ lắm rồi
Cũ với cụ thớt nhưng lại mới với chú hàng xóm:))

niceshot

Xe container
Đối nội đối ngoại thì vợ cháu không xuất xắc.
Nhưng ai đã quen với vợ cháu thì vợ cháu rất chu đáo, theo kiểu đưa ra advise
Vợ cụ ko phải là người vô tâm, nhưng lại ko quan tâm gì đến cụ thì chỉ có 1 khả năng là cô ấy ko yêu cụ thôi!

Mà thay đổi được điều đó trong hoàn cảnh của cụ thì quá khó, nếu như ko muốn nói là ko thể!

cái này cụ nên ngồi với mợ tâm sự thẳng thắn như 2 người bạn , chứ k có tiếng nói chung trong gd thì khó sống lắm. Chúc cụ và gd hp nhé

xauxi6868

Xe điện
Khoa học đã chứng minh, chồng làm nhiều việc nhà gia đình sẽ không hạnh phúc. Cụ thớt cứ cãi. Hỏng.
thật vậy hả cụ? e chả bao h làm việc nhà luôn kể cả đón con

wave-tau

Xe container
Văn này dự là văn tự sáng tác. :D

xauxi6868

Xe điện

Michael J

Xe điện
vâng chỉ thấy gấu hậm hực e cũng kệ luôn.thế có quá đáng ko cụ nhỉ
Chả có gì là quá đáng. Chúng ta được đi học để tin vào khoa học, cái gì khoa học chưa chứng minh được thì tin vào chính ta - là cụ đó.:)

Taihoatu

Xe lăn
Tôi chỉ cần vợ như chủ thớt thôi. sống chuẩn chỉ, cơm dẻo canh ngọt, nuôi dại con cái tốt là đc rồi. chẳng cần quan tâm đến tôi mấy, còn mình thích làm cái gì thì làm. Đây vk nó toàn mua cho, không mặc thì mặt nó hầm hầm, rồi bảo chê ấy gì. nhiều lúc nó quan tâm quá cũng oải

Tốt nhất là nên ngồi đối diện mà trao đổi với nhau. Không thì nằm trên giường tỉ tê rồi chốt hợp đồng luôn trên đó là tiện nhất, chuyện gia đình cụ mang lên mạng làm gì cho nó nát ra !

Trục

Xe ba gác
Vợ chồng em lấy nhau 7 năm, có 1 con rồi.
2 vợ chồng tay trắng lập nghiệp, nhà cửa xe cộ ổn rồi. Bình thường thì gia đình vui vẻ, vợ em kỹ càng sạch sẽ, công việc ổn. Hai vợ chồng nói chuyện cũng vui ra trò. Em làm ra cũng hơn vợ chút. Công việc nhà chia đôi.

Ấy mà nghĩ lại nhiều khi buồn.
Từ lúc cưới đến bây giờ vợ em chưa bao giờ tự mình đi mua cho em 1 bộ quần áo nào. Có 1 làn mua cho em cái áo là vì có đứa bạn nó mua cho chồng, thấy sale nên mới hỏi em có mua hay ko. Từ ngày cưới nhau vợ chưa bao giờ mua tặng em thứ gì. Em thì ko quan trọng nhưng nhiều lúc cũng buồn

Em chả mấy khi nhậu, 1 tháng chắc 1 lần, chỉ khi gặp bạn bè lâu ngày. Về nhà bao giờ em cũng ngủ phòng khách vì sợ mùi. Vợ em chưa bao giờ đắp cho em 1 cái chăn, kể cả mùa đông.

Chỗ em làm xa hơn, nhưng vợ về muộn thì em về trc nấu cơm, tắm cho con, em chả bao giờ kêu ca. Nhưng nếu em về muộn vì công việc thì y như rằng vợ mặt mày xưng xỉa.

Vợ em chưa bao giờ nấu món em thích ăn.

Chuyện xxx trc đây cũng ok lắm. Mấy năm trở lại đây thì chán ghê cơ. Tháng chả đc 1 lần, mà em còn phải năn nỉ ỉ ôi, có khi còn ko đc, mà kinh nghiệm và service của em thì ngày càng tiến bộ.

Hôm nay em ngủ 1 mình, tâm sự cho đỡ tủi.
Em ngủ đây, mai còn nấu ăn sáng cho mẹ con nó.
Em tư vấn là Mái phải thay Cụ thôi. :P
Đàn ông đếch ra dáng gì. :D

duchanh12a2

Xe tăng
Chắc ngày xưa cưới thì vk cụ cũng nhắm mắt đưa chân cho xong , chứ hồn thì theo mịa nó thằng khác rầu :D:D

Cái chi tiết mà ck đi nhậu về nằm phòng khách , cũng éo bao giờ biết đắp chăn cho thì có khi còn thua con ki ki . Éo mịa cái thể loại vk này mà cũng còn hầu hạ cơm nước được thì cũng chịu cụ :))
Lấy vk chứ éo phải lấy nợ , đàn ông phải cứng , phải bất cần , thích là ra đường ngay và luôn thì đàn bà nó mới sợ , mà thường cái giống cái nó sợ thì nó mới phục tùng .

Giờ cụ chắc cũng chẳng thay đổi được gì đâu , ngấm vào máu và thành bản tính rồi .
Theo em cụ nên thay vk , ngại éo giề :)):))
Hnay nàng ko yêu mầu tím nữa, mà hnay nàng hơi bị cứng đấy :)):))

ngotiteo

Xe điện
chắc lại có con chym ngon ngon toa toa hơn rồi :))

luu linh

Xe buýt
Có khi nào cụ khó tính thành ra mợ ấy không biết chiều thế nào, nên kệ vậy không.

trungpham666

Xe tải
Em 32 tuổi. Lấy vợ 5 năm. Em thấy tủi vì em giống hệt vợ cụ. Chưa quan tâm vợ em được tia nào, chắc vợ em còn tủi hơn cụ.