[Funland] Vợ em nó ko quan tâm em

Sonast

Xe hơi
Nhiều khi cũng vì một lý do rất vớ vỉn mà mình ko để tâm. Đến khi tan rồi mới biêt.

dnnv

Xe buýt
Vợ nó không lo cho mình thì mình tự lo cho mình. Tìm hiểu tại sao, tâm tính nó là đứa vô tình hay còn chuyện gì khác uổn khúc bên trong

Nếu tâm tính nó thế thì thôi vì con, mình tự lo cho mình, có phải trẻ con dell đâu mà mấy chuyện lẻ tẻ ấy phải kêu than.

Nếu nó có thằng khác thì vun vén kinh tế rồi lựa thời điểm thích hợp giải cứu đời mình. Phía trước chắc còn 30 niên mà sống với đứa đàn bà hờ hững như vậy thì tệ hơn đi tù. Con cái nó cũng lớn lên, cũng ly khai, về già chỉ còn mình bác em cô quạnh vì phí một đời.

Thêm nữa, làm trai, làm éo gì phải xin tình dục đứa nào, vợ càng ko. KHông chiều?

Có cách!
Kkk! Đúng là miệng nhà quan có gang có thép.

raspberry

Xe tăng
Đàn ông đàn ang có thế mà cũng than.

Ladagia

Xe điện
1 trong 2 phải thay đổi, nếu ko khó duy trì.

seamannb

Xe buýt
Khó lắm. Tâm tính là do trời sinh, do nền giáo dục của bô ngoại. Cụ có tâm tính dành time cho con, làm việc nhà ko hẳn do cụ đỡ đần vk mà là tâm tính cụ muốn làm điều đó như hít thở vậy, chơi với con là niềm vui, làm việc nhà là thể dục - ko kêu ca gì. Đó là do trời sinh ra cụ thế + với nền giáo dục gia đình cụ tốt. Còn vk cụ nhạt có thể do cụ thừa canxi hoặc do khủng hoảng sau sinh+nuôi con nhỏ. Hãy nhịn gặp con đi và thử dành time cho mình ra ngoài thường xuyên, bơ con vk cụ đi khoảng 2 tháng đồng thời ko cãi ko tranh luận gì. Sau 2 tháng nữa mở lại thớt ae cõi OF sẽ bu lại tám cho cụ

VIKO L

Xe điện
Chuyện xxx trc đây cũng ok lắm. Mấy năm trở lại đây thì chán ghê cơ. Tháng chả đc 1 lần, mà em còn phải năn nỉ ỉ ôi, có khi còn ko đc, mà kinh nghiệm và service của em thì ngày càng tiến bộ.
.
Tai sao nó không cho, hay nó no nê rồi?
Cụ phải tìm hiểu nguyên nhân thì mới có giải pháp chứ!

Phucyenxanh

Xe điện
Đúng là đời, vk nóa méo q tâm thì càng nhàn, càng sướng, càng có nhều... cơ hội. Phải cảm ơn nó mới đúng chứ kêu cái j

tientaninfotech

Xe tăng
Có khi có cái xừng nhu nhú :)

_AHA_

Xe điện
Vợ chồng em lấy nhau 7 năm, có 1 con rồi.
2 vợ chồng tay trắng lập nghiệp, nhà cửa xe cộ ổn rồi. Bình thường thì gia đình vui vẻ, vợ em kỹ càng sạch sẽ, công việc ổn. Hai vợ chồng nói chuyện cũng vui ra trò. Em làm ra cũng hơn vợ chút. Công việc nhà chia đôi.

Ấy mà nghĩ lại nhiều khi buồn.
Từ lúc cưới đến bây giờ vợ em chưa bao giờ tự mình đi mua cho em 1 bộ quần áo nào. Có 1 làn mua cho em cái áo là vì có đứa bạn nó mua cho chồng, thấy sale nên mới hỏi em có mua hay ko. Từ ngày cưới nhau vợ chưa bao giờ mua tặng em thứ gì. Em thì ko quan trọng nhưng nhiều lúc cũng buồn

Em chả mấy khi nhậu, 1 tháng chắc 1 lần, chỉ khi gặp bạn bè lâu ngày. Về nhà bao giờ em cũng ngủ phòng khách vì sợ mùi. Vợ em chưa bao giờ đắp cho em 1 cái chăn, kể cả mùa đông.

Chỗ em làm xa hơn, nhưng vợ về muộn thì em về trc nấu cơm, tắm cho con, em chả bao giờ kêu ca. Nhưng nếu em về muộn vì công việc thì y như rằng vợ mặt mày xưng xỉa.

Vợ em chưa bao giờ nấu món em thích ăn.

Chuyện xxx trc đây cũng ok lắm. Mấy năm trở lại đây thì chán ghê cơ. Tháng chả đc 1 lần, mà em còn phải năn nỉ ỉ ôi, có khi còn ko đc, mà kinh nghiệm và service của em thì ngày càng tiến bộ.

Hôm nay em ngủ 1 mình, tâm sự cho đỡ tủi.
Em ngủ đây, mai còn nấu ăn sáng cho mẹ con nó.
Vẫn nghĩ ngủ sớm mai nấu ăn sáng cho đứa ko tặng quà đắp chăn thì đừng khóc than làm gì. Cứ ngủ ngon cho lành.

HaiPhongYeu

Xe đạp
Khó lắm. Tâm tính là do trời sinh, do nền giáo dục của bô ngoại. Cụ có tâm tính dành time cho con, làm việc nhà ko hẳn do cụ đỡ đần vk mà là tâm tính cụ muốn làm điều đó như hít thở vậy, chơi với con là niềm vui, làm việc nhà là thể dục - ko kêu ca gì. Đó là do trời sinh ra cụ thế + với nền giáo dục gia đình cụ tốt. Còn vk cụ nhạt có thể do cụ thừa canxi hoặc do khủng hoảng sau sinh+nuôi con nhỏ. Hãy nhịn gặp con đi và thử dành time cho mình ra ngoài thường xuyên, bơ con vk cụ đi khoảng 2 tháng đồng thời ko cãi ko tranh luận gì. Sau 2 tháng nữa mở lại thớt ae cõi OF sẽ bu lại tám cho cụ
Chắc vk cụ ấy sẽ đề nghị ly hôn.

konachi102

Xe buýt
Trc lúc lấy và sau khi lấy khac nhau n quá. Gia đình là nấm mồ ty

datnguyen609

Xe tải
Nghe có vẻ cụ thừa canxi, nhưng cũng có khi con vợ cụ nó thế, e có đứa em gái cũng y hệt. Chỉ cắm mặt vào cái đt, với làu bàu chồng thôi. Đơn giản là nó thích thế :(

Được gửi từ iPhone 6 Plus - Otofun

sky_driver

Xe tăng
Em bảo đảm mẹ vợ cũng đối xử với bố vợ của cụ y chang như vợ cụ đối xử với cụ.
Người xưa dạy rất đúng ngừời mẹ ảnh hưởng rất lớn tới con gái.lấy vợ phải xem mẹ vợ thế nào
Bà ngoại em thì rất vâng lời và chăm ông ngoại, thế mà mái già nhà em nf lúc nó cũng hững hờ với em, nên cũng ko có gì là chắc chắn đâu cụ.

Hưngchột

Xe buýt
Nhất cụ, cụ chăm chỉ quá nên thành quen rồi

longlinh2423

Xe máy
Nghe có vẻ cụ thừa canxi, nhưng cũng có khi con vợ cụ nó thế, e có đứa em gái cũng y hệt. Chỉ cắm mặt vào cái đt, với làu bàu chồng thôi. Đơn giản là nó thích thế :(

Được gửi từ iPhone 6 Plus - Otofun
Đúng là cái nết nó vậy.
Về cơ bản vợ em khá độc lập trong suy nghĩ, cũng ko thuộc tuýp lãng bỏ mạng