Về hotboy liberty ie , xin các bro ý kiên vấn đề nhạy cảm

philongcar

Xe tăng
Nói ngu vật. Chuẩn là phải như này này:
Hầu hết đi Lib vì đếch có tiền mà đú SH.
Hầu hết đi SH vì đếch có tiền đú 4B.

Đi cái gì kém hơn thì đi cạnh thằng hơn mình phải biết đánh giá, tôn trọng cái hơn của nó mà còn phấn đấu. Phấn đấu bằng nó là trước mắt, sau đó hơn được càng tốt. Có thế mới khá được. Hú hét tự sướng tinh thần với nhau làm gì. Thực tế thì thừa nhận đi.
thế có người vừa có 4b vừa có SH vừa có Lib thì cụ tính sao đây :D

piston

Xe container
Đếch có tiền đang ngồi xem Mu đá = vô tuyến :))

meo_xinh

Xe buýt
Đùa chứ, có mỗi cái chuyện này mà vẫn chí chóe tới giờ à? Thích xe nào thì đi xe đấy . Mỗi người có một quan điểm về thẩm mỹ khác nhau, thế nên mang cày ra mà đẽo giữa đường ntn thì đến bao giờ

Cách nhanh nhất, là đi ra đường nhìn xem, cứ 10 cái Li thì có bn người sử dụng là nam, nếu nhiều thì cứ yên tâm mà đi, yên tâm là mình k khác người

Còn đẳng cấp, không phủ nhận là nó có thể hiện qua cái xe, đương nhiên lx, li, sh là đẳng cấp khác so với xe wave, airblade.. vv.vv , nhưng cũng chỉ một phần thôi. Tưởng tượng nhé, một anh làm công sở vest đàng hoàng đi Ps, so với một anh đầu vàng khè, quần bò bạc thếch, tay đeo đầy vàng, văng tục như hát hay, thế thì mọi ng nghĩ thế nào?
Đẳng cấp là tạo nên từ rât nhiều yếu tố, phong cách, ăn mặc, xe cộ, cách đối nhân xử thế

Tóm lại, chủ thớt thích thì đi li , k thì thôi, thớt này đóng đc rồi , tốn đất, ý kiến thì cũng chỉ có chừng ý thôi, vì vấn đề này bé như con kiến

Chỉnh sửa cuối:

Cappuchino

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Đùa chứ, có mỗi cái chuyện này mà vẫn chí chóe tới giờ à? Thích xe nào thì đi xe đấ . Mỗi người có một quan điểm về thẩm mỹ khác nhau, thế nên mang cày ra mà đẽo giữa đường ntn thì đến bao giờ

Cách nhanh nhất, là đi ra đường nhìn xem, cứ 10 cái Li thì có bn người sử dụng là nam, nếu nhiều thì cứ yên tâm mà đi, yên tâm là mình k khác người

Còn đẳng cấp, không phủ nhận là nó có thể hiện qua cái xe, đương nhiên lx, li, sh là đẳng cấp khác so với xe wave, airblade.. vv.vv , nhưng cũng chỉ một phần thôi. Tưởng tượng nhé, một anh làm công sở vest đàng hoàng đi Ps, so với một anh đầu vàng khè, quần bò bạc thếch, tay đeo đầy vàng, thế thì mọi ng nghĩ thế nào?
Đẳng cấp là tạo nên từ rât nhiều yếu tố, phong cách, ăn mặc, xe cộ, cách đối nhân xử thế

Tóm lại, chủ thớt thích thì đi li , k thì thôi, thớt này đóng đc rồi , tốn đất, ý kiến thì cũng chỉ có chừng ý thôi, vì vấn đề này bé như con kiến
Mợ nói chuẩn. Mặc dù vấn đề này bé như con kiến nhưng lại đụng chạm vào cái tôi rất to của 1 số người :))

meo_xinh

Xe buýt
Mợ nói chuẩn. Mặc dù vấn đề này bé như con kiến nhưng lại đụng chạm vào cái tôi rất to của 1 số người :))
Tất nhiên là ai cũng có cái tôi của mình, đến chí phèo còn có cái tôi của chí phèo nhé, thế e mới bảo, stop tại đây

PSi_150

Xe máy
em thấy cái này thật chả liên quan, vậy có nghĩa là người ta đú nhau hết sao,
hầu hết đi xe đạp vì đếch có tiền đú xe máy
hầu hết đi 4 bánh vì đếch có tiền đú du thuyền
Hầu hết đi du thuyền vì đếch có tiền đú máy bay
Hầu hết đi máy bay vì đếch có tiền đú tàu vũ trụ -> theo cụ để không mang tiếng là đú ta phải phấn đấu mua tàu vũ trụ
Nói thật, cmt của cụ nên suy nghĩ kĩ lại vì em thấy quá NGU.
p/s: em đọc thấy ngứa quá cả nhà thông cảm
Chắc cụ đi lib hoặc dưới Lib:-|:-|
Đụng chạm nhỉ:-bd

vespa_tre

Xe buýt
bác đi lib hoặc dưới lib thì sao hả cụ?cụ có cái acc PSi_150 thì cụ vô topic người ta đang trưng cầu ý kiến để xoáy được sao cụ?Thiết nghĩ mỗi người 1 gu thẩm mỹ,1 sở thích,1 cá tính.đầy người tiền đè chết người mà vẫn thích đi con Rim thái đấy.

dungbin91

Xe hơi
cụ này giả vờ không hiểu hay cụ quá nguy hiểm vậy. Em nghĩ là cụ ngượng quá và cũng chẳng biết nói gì hơn ngoài nói thêm 2 câu chả liên quan nữa trong topic :-|

PSi_150

Xe máy
cụ này giả vờ không hiểu hay cụ quá nguy hiểm vậy. Em nghĩ là cụ ngượng quá và cũng chẳng biết nói gì hơn ngoài nói thêm 2 câu chả liên quan nữa trong topic :-|
Cụ ko hiểu thì cụ đúng là quá NG(U)Y hiểm rồi.L-)
Thôi cứ đi Lib đi nhá.;)

Chỉnh sửa cuối:

dungbin91

Xe hơi
Cụ ko hiểu thì cụ đúng là quá NG(U)Y hiểm rồi.L-)
Thôi cứ đi Lib đi nhá.;)
vâng em ko hiểu nên cần cụ chứng mình điều cụ nói, thế này đi, anh em mình gặp nhau ko quan trọng cụ đi xe gì, anh em ta đi cùng trên đường
cứ gặp ai đi Lib thì cụ bảo: tao thấy mày đi Lib vì đú đếch có tiền mua SH
và cứ gặp ai đi SH thì cụ bảo: tao thấy mày đi Sh vì đú đếch có tiền mua 4 bánh
cụ dám không, cái gì cũng cần chứng minh = hành động mà cụ :))

Chỉnh sửa cuối:

nobitath

Xe máy
con trai đi Lib là chuẩn nhất ồy. Chả nhẽ cứ SH PS mới là nam tính @@. Bây giờ nói thật ra ngoài đường thằng nào đã đi Li thì nhìn thằng đi SH = nửa con mắt vì SH quá nhàm rồi
đấy vào đay mà xem này piagio vs honda đấy xem bác còn dám nhìn SH bằng nữa con mắt không http://www.otofun.net/threads/223124-sh-oanh-ghen-vespa-lx-at-vincom...đúng là *** nát đòi có chóp..chết cười :))

lolly

Xe buýt
Em thấy sh hợp với các bác tướng tá bộ đội.. Hehehe đầu trọc đeo xích. Còn dòng piagio phong cách thư sinh trang nhã. Nói chung mỗi dòng xe một phong cách các bác đừng cãi nhau mất đoàn kết. Sang of li ie chơi thôi

PSi_150

Xe máy
vâng em ko hiểu nên cần cụ chứng mình điều cụ nói, thế này đi, anh em mình gặp nhau ko quan trọng cụ đi xe gì, anh em ta đi cùng trên đường
cứ gặp ai đi Lib thì cụ bảo: tao thấy mày đi Lib vì đú đếch có tiền mua SH
và cứ gặp ai đi SH thì cụ bảo: tao thấy mày đi Sh vì đú đếch có tiền mua 4 bánh
cụ dám không, cái gì cũng cần chứng minh = hành động mà cụ :))

Ah, với cụ từ nghĩ đến làm nó là 1 như thế thì cụ NG(U)Y hiểm tập 2 rồi. Chúc mừng cụ còn sống tới bây giờ. Hô hô.

mrrocky

Xe buýt
Đùa chứ, có mỗi cái chuyện này mà vẫn chí chóe tới giờ à? Thích xe nào thì đi xe đấy . Mỗi người có một quan điểm về thẩm mỹ khác nhau, thế nên mang cày ra mà đẽo giữa đường ntn thì đến bao giờ

Còn đẳng cấp, không phủ nhận là nó có thể hiện qua cái xe, đương nhiên lx, li, sh là đẳng cấp khác so với xe wave, airblade.. vv.vv , nhưng cũng chỉ một phần thôi. Tưởng tượng nhé, một anh làm công sở vest đàng hoàng đi Ps, so với một anh đầu vàng khè, quần bò bạc thếch, tay đeo đầy vàng, văng tục như hát hay, thế thì mọi ng nghĩ thế nào?

nói hay quá bạn ơi :x

cupheu

Xe tăng

lhxndd

Xe buýt
con trai đi Lib là chuẩn nhất ồy. Chả nhẽ cứ SH PS mới là nam tính @@. Bây giờ nói thật ra ngoài đường thằng nào đã đi Li thì nhìn thằng đi SH = nửa con mắt vì SH quá nhàm rồi :|
Sao bạn nói chuẩn thế nhờ?=D>

lhxndd

Xe buýt
khổ thân bác này đang như cá chưa biết bơi về đâu. Quan trọng nhất vẫn là bác thôi tùy điều kiện cụ thê
trước hết bác xem lại mình về các khoản sau:
1- khả năng tài chính kinh tế ( mức tiêu thụ nhiên liệu, các đồ đạc thay thế của xe.... và rất nhiều thứ khác)
2 - mua xe để mục đích đi lai hay....
3- phong cách của mình như gu ăn mặc, đầu tóc ( stylish classic, italian, korean, ...... officer, teenager) :D
4- liệu bạn có phải fan của Pi ?
5 - bạn có đam mê tốc độ , mạnh mẽ hay chỉ là nhẹ nhàng bay bổng?
6- thứ 6 vần quan trọng là mình..

hihi em tư vấn cho cu nặng cụ vậy thoai . Chúc cụ mau có xe đẹp lượn phố
Bạn nói rất hay! Vodka nhé!

lhxndd

Xe buýt
Mình đi SH và mình nhìn các bạn đi Lib và nghĩ như này: "Uhm..., chú này chắc thích chơi mà ko đủ tiền nên chạy Lib đây...he he và he"

Còn chủ thớt muốn nam tính thì cứ to cao, ngon zai cơ bắp cuồn cuộn...he he. Tự khắc ngồi xe đạp cũng có gái theo.>:/
Bạn chạy SH phải ko? Mình chạy Liberty 125 i.e nè, bạn có dám đem tổng tiền hai bên ra đọ ko? Xem ai bị tiền đè ngộp chết? Nói đúng là không biết suy nghĩ, đi Liberty đẳng cấp hơn SH nhiều, SH nhìn đi chỉ tội cho cái khoản thuế ngu mà những người mua SH bỏ ra cúng thôi, nhờ đó mà giá của nó cao thế, chứ ngoài ra so với Liberty 125 i.e không phải chịu thuế 90% thì thua xa lắc lơ!

lhxndd

Xe buýt
Cụ này cm hay, SH vẫn có pác bán đất mua, Li hiếm có pác nào bán đất mua. Còn các cụ cứ bảo tiền nào của nấy, thật sự em thấy SH không xứng với tầm tiền đó, Li ngon, bổ, phong cách và giá phải chăng.
P/s: các cụ ăn bát bún riêu 35k ngồi đàng hoàng và bát 15k ngồi vỉa hè thì cái nào ngon hơn???? ở VN giá trị đôi khi không đi đôi với trị giá.
Bạn này nói đúng về Liberty nè!