Về hotboy liberty ie , xin các bro ý kiên vấn đề nhạy cảm

mrrocky

Xe buýt
hix đi Liberty thì nhìn thằng đi SH = nửa con mắt có khác gì bác đang nhìn đời = nữa con mắt..soi vào gương đi xem ở đời mình là ai q.trọng mình phải sống đúng lương tâm của mình đừng khinh thường bất kì 1 ai hết núi này cao thì có núi khác cao hơn sống để người ta nể thì bác có đi xe gì người ta củng nể bác hết ..sh xe honda của nhật còn piagio thì của italia 2 hãng khác nhau..người đi sh thì phong cáck của sh người đi liberty thì phong cáck của liberty..quan trọng chó gì đâu mà các bác phải chém nhau kinh thế..nó củng chỉ là cái phương tiện đi lại thôi mà..hihih
bác nói đúng quá :D

Cappuchino

Xe buýt
Website
www.facebook.com
con trai đi Lib là chuẩn nhất ồy. Chả nhẽ cứ SH PS mới là nam tính @@. Bây giờ nói thật ra ngoài đường thằng nào đã đi Li thì nhìn thằng đi SH = nửa con mắt vì SH quá nhàm rồi :|
Em nhìn bác bằng 1/100 con mắt vì câu nói của bác

Cappuchino

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Mình thì thấy Li hợp với giới trẻ ,nam hay nữ đều hợp còn mỗi loại xe có ưu và khuyết điểm của nó SH ko ai chê nhưng các bác thử nghĩ xem . 1 nông dân bán được 1 mảnh đất có 1 khoản tiền kha khá chắc chắn họ sẽ vào cửa hàng của Honda chứ ko vào Pi và chọn ngay SH . mặc dù Honda ra đời sau Pi rất nhiều nhưng người Vn là vậy chuộng đồ nhật . còn bền hay không thì bây giờ là năm bao nhiêu rồi các bác định chọn 1 cái xe đi cả đời à...?! SH có thể dành cho nhiều đối tượng Nhung Pi vẫn là đẳng cấp có nét đẹp đậm chất riêng phong cách ! còn bác so sánh Atis với Camry cùng của toyota làm gì ? mỗi hãng đều có 1 phân khúc xe riêng và 1 phân khúc người tiêu dùng khác nhau Li - PCX (honda) , Beverly - SH .... Người phong cách chắc chắn sẽ chọn vẻ đẹp của Pi ....
Cái em bôi đỏ là dành cho Vespa mà điển hình là Px150. Người ta mới gọi đấy là đẳng cấp, là phong cách, là ko lỗi mốt, nó là giá trị tồn tại cùng với thời gian chứ bác nói như thế chứng tỏ bác chẳng hiểu gì về Piaggio cả. Vespa GT, GTS, ET và Beverly thử hỏi có mấy người mua để đi?

dinhanx1

Xe máy
Huhu, các bác ơi, em quyết định mai sẽ đi đặt mua 1 em, các bác làm ơn làm phước cho em hỏi đặt xe chỗ nào uy tín và nhanh rước em về sớm không, giúp em với , hix hix, yêu em lắm rồi,

mach nha

Xe tải
chào các cụ, các mợ.Em là mem mới.Mạo muội xin ý kiến các cụ , các mợ cái ạ.Em có ý định mua hotboy lib việt , nhưng đang phân vân xem con trai đi có hợp không ạ.Cá nhân e thì thấy đẹp và thích nhưng mấy đứa bạn em và nhất là mấy người có tuổi một chút ạ , cứ đá đểu là đi như con gái , xe ấy chỉ dành cho girl thôi.Em cũng phân vân quá , mong các cụ các mợ cho e ý kiến với , thanks các cụ trước
Cụ bảo "người có tuổi đá đểu..." thì cụ có coi ai ra gì đâu mà góp ý?

Chỉnh sửa cuối:

mach nha

Xe tải
thế thì bạn đi mua xe mà mấy người có tuổi ko đá đểu ấy , AB 2 gương hay click hay là wawe nhé nói chung của honda ấy =)) mua xe cho mình chứ mua xe cho mấy cái người đấy đâu mà phải như vậy hả bạn , con trai dáng mà dong dỏng cao tầm hơn 1m7 1 tí ăn mặc teen 1 tí đi Li thì chỉ có .... chấm hết :)) bạn thích nam tính thì mua XCL nhé . :))
XCL là cái xe gì vậy cụ?

mach nha

Xe tải
nếu com lê nhiều quá mà nhàm thì những ngày quan trọng chúng ta nên mặc gì nhỉ? Nếu vàng là trang sức nhàm quá thì có khi phải lấy dây chuối đeo cho thành hấp boy

Lavender_li

Xe tăng
XCL là cái xe gì vậy cụ?
Đúng là không fai dân của xóm Li vịt>>> trong các màu thì cái màu XCL vẫn luôn là hot nhất. hôm nay vừa ra Phố HUẾ hỏi đồng,xanh ngọc =61tr trắng,đen = 62 XCL = 64tr (chưa có xe) thật là vãi chưởng..đại lý ko nhận đặt cọc nữa.cuối tháng 3 mới có xe,,tin buồn. Thật may vì em khênh đc 1 em XCL trước tết để t& này đi họp RUM cùng AE hehe

xperiax10

Xe hơi
@mach nha
Thấy mấy cái cm của bác là bọn e hiểu bác thế nào rồi .miễn

PSi_150

Xe máy
tớ đọc cm của bạn và tớ nghĩ như này : " Uhm..., chú này chắc mới bán ruộng nên có tiền mua sh nên oai với đời đây...hi hi và he he''
sh với li chả có gì là đẳng cấp cả, người ta có tiền thì người ta mua sh cũng chả sao cả
nhiều người giầu hẳn thì người ta lại kô sĩ chứ lắm người nửa mùa thì lại oai =)) bùn cừi quá
....
còn những người thích Li thì chả cần hỏi (như em) thích là nhích luôn
Nói ngu vật. Chuẩn là phải như này này:
Hầu hết đi Lib vì đếch có tiền mà đú SH.
Hầu hết đi SH vì đếch có tiền đú 4B.

Đi cái gì kém hơn thì đi cạnh thằng hơn mình phải biết đánh giá, tôn trọng cái hơn của nó mà còn phấn đấu. Phấn đấu bằng nó là trước mắt, sau đó hơn được càng tốt. Có thế mới khá được. Hú hét tự sướng tinh thần với nhau làm gì. Thực tế thì thừa nhận đi.

dungbin91

Xe hơi
Nói ngu vật. Chuẩn là phải như này này:
Hầu hết đi Lib vì đếch có tiền mà đú SH.
Hầu hết đi SH vì đếch có tiền đú 4B.

.
em thấy cái này thật chả liên quan, vậy có nghĩa là người ta đú nhau hết sao,
hầu hết đi xe đạp vì đếch có tiền đú xe máy
hầu hết đi 4 bánh vì đếch có tiền đú du thuyền
Hầu hết đi du thuyền vì đếch có tiền đú máy bay
Hầu hết đi máy bay vì đếch có tiền đú tàu vũ trụ -> theo cụ để không mang tiếng là đú ta phải phấn đấu mua tàu vũ trụ
Nói thật, cmt của cụ nên suy nghĩ kĩ lại vì em thấy quá NGU.
p/s: em đọc thấy ngứa quá cả nhà thông cảm

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
em thấy cái này thật chả liên quan, vậy có nghĩa là người ta đú nhau hết sao,
hầu hết đi xe đạp vì đếch có tiền đú xe máy
hầu hết đi 4 bánh vì đếch có tiền đú du thuyền
Hầu hết đi du thuyền vì đếch có tiền đú máy bay
Hầu hết đi máy bay vì đếch có tiền đú tàu vũ trụ -> theo cụ để không mang tiếng là đú ta phải phấn đấu mua tàu vũ trụ
Nói thật, cmt của cụ nên suy nghĩ kĩ lại vì em thấy quá NGU.
p/s: em đọc thấy ngứa quá cả nhà thông cảm
nói chuẩn rồi vote cho ông ẻm :D dũngbin

loctai888

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com

4banhfun

Xe đạp
con trai đi Lib là chuẩn nhất ồy. Chả nhẽ cứ SH PS mới là nam tính @@. Bây giờ nói thật ra ngoài đường thằng nào đã đi Li thì nhìn thằng đi SH = nửa con mắt vì SH quá nhàm rồi :|
Đọc cm của bác này mà thấy hài quá :|, em nói thật, lib bây giờ chạy ngoài đường cũng nhiều như lợn con, nên đừng nói nhàm hay không? Còn bác thích nhìn mấy bán đi Sh bằng nửa con mắt thì ra đường bạn cử thử làm động tác nhìn bằng nửa con mắt ( khác nhìn bằng nửa đôi mắt nhé) xem có làm được không đã! CÒn nói cho cùng thì về giá trị xe thì Lib sẽ mãi dưới chiếu của Sh, bởi ngày tư khi sản xuất thì lib đã được đặt vào phân khúc trung cấp của xe tay ga rồi!
Nên bác đừng nói kiểu kinh nhau thế, lib và sh là hai dòng xe đặt ở hai phân khúc khác nhau, từ ngoại hình xe đến giá cả! Em chạy sh, nhìn thấy ông nào đi lib mà cứ vênh vênh, đầu trần là em cũng khinh ...nhưng nhìn thấy mấy bác chỉnh chu, lịch sự thì em cũng chẳng dám!

+ Nói về chuyện giống con gái hay không thì là tùy cảm nhận của từng người và cái chính là người ngồi trên xe thê nào!
=> Chúc bác sớm mua được xe ưng ý!

Mr.Bư

Xe đạp
Hí hí, cụ ơi, cái này là sự thật đấy :)) Cụ mà đèo gấu đằng sau thì... Cái này em test rồi nên giờ quyết tâm ko cho zai nào ngồi lên xe em ợ =))
Thế thôi vậy. Ko đi off iệc gì nữa. Oa oa :((

vespa_tre

Xe buýt
Haiz, em cũng thấy như bác. Cũng chả thay thiếc gì luôn. Cái kiểu đi làm 20 km/ngày mà đi xe (của mình) < 4000 km/năm như em thì thay làm gì cho mất công =))

Thành thật em buồn cười câu này của cụ =)) Cái xe máy nó là cái gì đâu mà nhìn bằng một con mắt hay nửa con mắt :)) Tòa nhà em làm, toàn zai công sở vest viếc đàng hoàng, đẹp zai ngời ngời (người thì chắc ko có hình xăm, cái này em ko dám khẳng định nhg chắc thế =))) vẫn phóng SH, PS ầm ầm. Nhìn bố đứa nào dám bảo ko đẹp?

Em đi Lib đây, nhưng hôm trước đổi tạm SH để bạn em đi thử Lib. Haiz, vẫn công nhận máy SH êm với đi thik hơn Lib thật. Tại con gái làm công sở, đi Lib trông vẫn trẻ và...lành. Chứ con trai đi SH, PS đẹp mà :P Cụ tưởng tượng cụ nào tầm 1m75, 75kg xem, ngồi Lib thì thế nào =))
cứ mỗi lần đọc bài mợ pink nói về chiều cao và cân nặng có hợp với xe ko?em chán hẳn.hihi

winnie_kool

Xe tăng
tinh thần cụ nào đi 1 mình thì pm bên xóm cho e nhé để e sắp xếp ạ :)