Về hotboy liberty ie , xin các bro ý kiên vấn đề nhạy cảm

lhxndd

Xe buýt
Đầu đuôi không biết như nào nhưng đọc bài bác này viết thì không hiểu là bác ở đâu nữa
Bác thấy Sh của bác là to à em thấy nó ko to to như bác nghĩ đâu , e thấy nó chỉ nhỏ như cái ic của bác thôi ạ
Đâu phải cứ ông đi oto là ông có tiền hơn ông Sh, và cũng Đi Sh chắc gì đã có tiền hơn ông liberty
Đấy là tùy mục đích và sở thích của từng người thôi bác ạ
và chắc gì bác đi Sh đẫ hơn thằng bạn em đi Way.
Cảm ơn bác manhpts, bác nói chuẩn không cần chỉnh gì cả! Đã vodka cho bác!

vietnam89

Xe hơi
con trai đi Lib là chuẩn nhất ồy. Chả nhẽ cứ SH PS mới là nam tính @@. Bây giờ nói thật ra ngoài đường thằng nào đã đi Li thì nhìn thằng đi SH = nửa con mắt vì SH quá nhàm rồi :|
ôi kiểu này vừa bán lib đi mua sh lại phải bán sh để mua lấy hai con lib việt mỗi con một mầu đi cho nó oai . :))

vietnam89

Xe hơi
Nhiều thằng ra vẻ ta đây SH nên mặc j trông cũng chất thực ra là chất kiểu bụi đời bác nhỉ =)) Trông tởm kinh :|
bác đừng vơ đũa cả nắm thế, em cũng thấy nhiều thanh niên chơi, người xăm trổ đầu thì ko đội mũ bảo hiểm lượn phè phè cưỡi li bờ ty đấy :))

charged_pt

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
theo ý thiển cận của em nếu hãng Piaggio không sản xuất cái Liberty tại Việt Nam phục vụ thị hiếu với cái giá đó thì các cô các bác nào không đủ tiền mua Sh vẫn đợi mua chiếc Air blade hoặc Pcx thôi. Mà Liberty cũng phân khúc với Pcx tại Vn nhưng so về giá niêm yết và giá trị sử dụng thì cái Pcx ăn đứt Liberty, chẳng qua là dân bắc mình thích cái đẹp, cái sang thằng người nên người mua Lib nhiều và người cuồng cũng nhiều :( ;) ;) mà em nói luôn với cụ llhxndd là không biết dây thần kinh xấu hổ của cụ có còn không hay vẫn qua đây oang oang lên Lib là chuẩn mực của thế giới @-) =P~ cụ có xe cụ yêu xe là quyền của cụ, nhưng mà cụ giữ cho cụ ấy chẳng nhẽ cụ bắt người ta cũng phải yêu vợ cụ à??? Xin lỗi các bác em chẳng ghét xe này chê xe nọ chỉ nói lên những gì đang diễn ra ở thị trường xe máy theo cách nhìn của em thôi, bác nào thấy hợp lý ủng hộ em :-|:-| bác nào không thích cứ đáp gạch lên đây em đủ lễ đáp trả

Oáp

Xe hơi
theo ý thiển cận của em nếu hãng Piaggio không sản xuất cái Liberty tại Việt Nam phục vụ thị hiếu với cái giá đó thì các cô các bác nào không đủ tiền mua Sh vẫn đợi mua chiếc Air blade hoặc Pcx thôi. Mà Liberty cũng phân khúc với Pcx tại Vn nhưng so về giá niêm yết và giá trị sử dụng thì cái Pcx ăn đứt Liberty, chẳng qua là dân bắc mình thích cái đẹp, cái sang thằng người nên người mua Lib nhiều và người cuồng cũng nhiều :( ;) ;) mà em nói luôn với cụ llhxndd là không biết dây thần kinh xấu hổ của cụ có còn không hay vẫn qua đây oang oang lên Lib là chuẩn mực của thế giới @-) =P~ cụ có xe cụ yêu xe là quyền của cụ, nhưng mà cụ giữ cho cụ ấy chẳng nhẽ cụ bắt người ta cũng phải yêu vợ cụ à??? Xin lỗi các bác em chẳng ghét xe này chê xe nọ chỉ nói lên những gì đang diễn ra ở thị trường xe máy theo cách nhìn của em thôi, bác nào thấy hợp lý ủng hộ em :-|:-| bác nào không thích cứ đáp gạch lên đây em đủ lễ đáp trả
em vốt cụ :-bd

charged_pt

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
mải hóng hớt quên không tư vấn cho bác chủ thớt, NÊN MUA nếu bác thích theo trào lưu, sự sang trọng, có gì đó lãng mạn, đẳng cấp của thương hiệu Ý, và KHÔNG NÊN MUA nếu bác coi việc ngồi trên xe trông phải nam tính, cho dù có là cái Sh thì vẫn là Scooter, scooter là gì thì bác tự sớt gu gồ nhé ;);)

LoideGinji

Xe điện

longkuro

Xe tải
có nhiều ý kiến nói ra mà trong đầu chắc đ' có tí gì gọi là suy nghĩ :))

yeuanhphuc

Xe đạp
Còn đẳng cấp, không phủ nhận là nó có thể hiện qua cái xe, đương nhiên lx, li, sh là đẳng cấp khác so với xe wave, airblade.. vv.vv , nhưng cũng chỉ một phần thôi. Tưởng tượng nhé, một anh làm công sở vest đàng hoàng đi Ps, so với một anh đầu vàng khè, quần bò bạc thếch, tay đeo đầy vàng, văng tục như hát hay, thế thì mọi ng nghĩ thế nào?
Đẳng cấp là tạo nên từ rât nhiều yếu tố, phong cách, ăn mặc, xe cộ, cách đối nhân xử thế
vote cho cái này

lich86

Xe đạp
Ôi nghe các cụ chém mà thấy buồn ghê cơ. Ngày trước bán vội Lib nhập để mua Sh nhập, giờ có khi phải bán Sh đi để mua 3 em Lib vịt cho nó THỜI TRANGĐẲNG CẤP thôi. Theo các cụ thì em nên lấy màu nào cho đẹp nhỉ, có khi cứ XCL, trắng với đồng thôi nhể. Em tính 2,4 thì đi màu đồng, 3-5 thì đi màu trắng, cuối tuần đi XCL cho nó THỜI TRANG. mà nhân tiện cụ nào bán Tay xách cả yên cả ốp bô số lượng lớn nhỉ, em mua 3 bộ chắc cũng được giảm giá ít nhiều :D

Chỉnh sửa cuối:

Kenlikev3

Xe đạp
tớ đọc cm của bạn và tớ nghĩ như này : " Uhm..., chú này chắc mới bán ruộng nên có tiền mua sh nên oai với đời đây...hi hi và he he''
sh với li chả có gì là đẳng cấp cả, người ta có tiền thì người ta mua sh cũng chả sao cả
nhiều người giầu hẳn thì người ta lại kô sĩ chứ lắm người nửa mùa thì lại oai =)) bùn cừi quá
Anh chủ thớt lăn tăn thế này thì nên mua sh đi
một khi đã phải đưa ra câu hỏi để tư vấn thế này thì sau này rước Li về hỏng hóc, lúc đấy lại tiếc
còn những người thích Li thì chả cần hỏi (như em) thích là nhích luôn
Chuẩn,không cần chỉnh.:-bd

Kenlikev3

Xe đạp
Mình thích piaggio vì nó thời trang,liberty đi sao bằng Sh được,nhưng kẹt xe thì đi lib tuyệt,ngày trước ít người đi lib vì giá cao (thêm tí tiền mua sh),uống xăng,linh kiện thay thế đắt đỏ.Nên nó độc.Giờ thì giá cả hợp lý,nên thông dụng.Mình chọn lib vì nó hợp với dáng mình,Mình thấy mấy anh cao to mặc đồ thời trang đi Sh rất đẹp và phong cách.Từ 2005 mình đã chọn lib cho đến bây giờ là lib việt tương lai cũng vậy.TYL,Góp ý với bạn nào dự đinh mua lib thì hãy ngồi thử xe xem có đẹp không rồi hãy đưa ra quyết định cuối cùng nha.%%-

Thang8

Xe đạp
Mọi người lạc đề quá rồi, chủ thớt hỏi gì mà bà con chuyển sang chém nhau hết. Khóa thớt này thôi.
@Chủ thớt: Cá nhân tớ thấy lựa chọn em Li là hợp lý.

codyamchen

Xe đạp
Em ko hiểu nếu pi mà nó để nguyên hinh dáng liberty rst,chi thay la ie vào thì độ hot của nó chắc ngoài sức tưởng tượng mất,hjxhjx,tự nhiên giảm chiều cao này nọ lại phải tốn thêm money lên đồ cho nó thoát dáng xe huhu,các bác đừng ném đá mạnh quá e vỡ đầu,đây la e mơ thui

girl_thick_oto

Xe đạp
Mua SH mà đi anh ah.com trai đi Libty xấu lắm:">

minhvtv3

Xe tăng
Em nghĩ Lib vịt hợp túi tiền nh ng hơn chứ SH vẫn đẹp hơn chứ!

shopdangviet

Xe buýt
vote 1 phiếu cho Li nhé, đang tính cuối năm mua ....:-<

bjnydn

Xe đạp
các bác cho e hỏi luôn
e đang phân vân 1 tẹo,số là e rất kết con liberty việt,mà e cao 1m77 nặng 60kg,ko biết đi có hợp ko nữa:(mấy bắc tư vấn nhiệt tình cho e nhé!

TuanYen89

Xe tải
Cụ này cm hay, SH vẫn có pác bán đất mua, Li hiếm có pác nào bán đất mua. Còn các cụ cứ bảo tiền nào của nấy, thật sự em thấy SH không xứng với tầm tiền đó, Li ngon, bổ, phong cách và giá phải chăng.
P/s: các cụ ăn bát bún riêu 35k ngồi đàng hoàng và bát 15k ngồi vỉa hè thì cái nào ngon hơn???? ở VN giá trị đôi khi không đi đôi với trị giá.
nói thế cũng đúng :) theo cá nhân em thì lúc mua xe ai cũng có nhiều sự lựa chọn . ví dụ cao to ( H >= 175 ; nặng ~ 7x>>> ) thì nên chọn SH nhìn sẽ hợp hơn . còn như em 1m73 nặng có 55 kg ( cao gầy ) thì chọn Lib thì sẽ hợp hơn . đấy là ý kiến của em thế thôi. mình mua xe hợp với mình là đc, cần j phải nghe ng ta nói này nọ. cũng có 1 phần là do vấn đề kinh tế nữa dù sao thi tại time bây h SH= 2 con Lib ^^