Về hotboy liberty ie , xin các bro ý kiên vấn đề nhạy cảm

robocop

Xe buýt
theo em biết thiết kế của nhà sản xuất thì tất cả các xe : dream, wave, future, AB, click, vision, mio, sirius, jupiter, club, max, v.v.. và v.v... thì trên giấy tờ đều ghi là xe của nữ hết ạ :D :D bác cứ yên tâm mua mà chạy =DDD

winter1989

Xe tải
Haiz, em cũng thấy như bác. Cũng chả thay thiếc gì luôn. Cái kiểu đi làm 20 km/ngày mà đi xe (của mình) < 4000 km/năm như em thì thay làm gì cho mất công =))

Thành thật em buồn cười câu này của cụ =)) Cái xe máy nó là cái gì đâu mà nhìn bằng một con mắt hay nửa con mắt :)) Tòa nhà em làm, toàn zai công sở vest viếc đàng hoàng, đẹp zai ngời ngời (người thì chắc ko có hình xăm, cái này em ko dám khẳng định nhg chắc thế =))) vẫn phóng SH, PS ầm ầm. Nhìn bố đứa nào dám bảo ko đẹp?

Em đi Lib đây, nhưng hôm trước đổi tạm SH để bạn em đi thử Lib. Haiz, vẫn công nhận máy SH êm với đi thik hơn Lib thật. Tại con gái làm công sở, đi Lib trông vẫn trẻ và...lành. Chứ con trai đi SH, PS đẹp mà :P Cụ tưởng tượng cụ nào tầm 1m75, 75kg xem, ngồi Lib thì thế nào =))
Chuẩn, SH đẹp vs những ng cao trên 1m75, hum tr quyết định mua xe mình cũng phân vân nhưng cuối cùng chọn lib cho nó hợp vóc dáng, mềng có 1m68 nặng 62k thôi :D, hơi nấm lùn tí ngồi lib việt thấy đẹp hơn

winter1989

Xe tải
Mà bó tay các cụ, bàn đẳng cấp làm gì hả, em nói chứ các cụ đi lib vs sh có khi ko nhiều tiền bằng 1 anh đi wave đâu, sĩ diện gì cái xe chứ. chủ thớt chỉ hỏi là xe đi có hợp dáng ko thôi. em thì em trả lời thế này, nếu cụ cao to tí, 1m75 trở lên và nặng trên 70kg thì ngồi Sh là phù hợp. Còn nếu cụ chủ thớt cao dưới 1m75 hoặc dáng vẻ thư sinh thì đi Liberty nhé.

xuoicity

Xe hơi
Website
www.o-to.net
cháu 1m70 nặng 55kg.đầu tháng sau cháu cưới em lib trắng ợ.nói chung cháu chỉ có 6o tr nên cháu lấy lib.cháu mà có trên 100 thì cháu cũng lấy Sh ợ.thế là nhanh cho nó vuông.2 xe xe nào cháu cũng kết nhưng tiền cháu chỉ có thế nên cháu lấy lib. thế thôi mờ

bjnydn

Xe đạp
sao ko bác nào trả lời cho e thế>"<người cao mà gấy như e đi liberty có đẹp ko mấy bác?e cao 177 nặng 60

winter1989

Xe tải
sao ko bác nào trả lời cho e thế>"<người cao mà gấy như e đi liberty có đẹp ko mấy bác?e cao 177 nặng 60
Trả lời rồi mà, mà bác lôi bạn gái hoặc mấy em đi cùng, ngồi lên thử cho các em phán luôn cho gọn, chứ hỏi trên này mông lung lắm, lắm thầy nhiều ma mà.

dvhalone

Xe tải
con trai đi Lib là chuẩn nhất ồy. Chả nhẽ cứ SH PS mới là nam tính @@. Bây giờ nói thật ra ngoài đường thằng nào đã đi Li thì nhìn thằng đi SH = nửa con mắt vì SH quá nhàm rồi :|
Nhìn nửa con mắt vì có dám nhìn thẳng đâu. Bây giở vẫn có những cm kiểu này.

mptb85

Xe tải
Nói tóm lại là túi tiền của các cụ là quan trọng nhất, còn chiều cao không quan trọng lắm, nhìu cụ cao có 1m6 mà cũng đi SH đấy thôi, mà trông cũng đẹp nếu biết cách ăn mặc. Nếu cụ tó tầm gần 200tr mà máu thì làm em SH, nếu có tầm 70tr thì làm em Li VN là ok. Loại nào đi cũng nam tính và mạnh mẽ cả, còn về phong cách thì xin thưa rằng cả 2 loại trên đều có nguồn gốc từ Ý, thế nên đều là loại xe của phong cách thời trang, cụ chỉ cần biết chọn trang phục cho hợp chút là đẹp tuốt.

Chã Nhỏ

Xe điện
Cụ cứ nghe linh tinh rồi xao nhã mất cả tinh thần làm gì. Em con trai đây, Lib đây. màu trắng nữa chứ, ứ phải XCL luôn.:P

hihi.haha_1102

Xe đạp
ô thế hóa ra đàn ôg con zai đi liberty ở ngoài đều mặc váy hết ợ :|

cụ mà đã quyết thì cụ cứ làm :) chả phải nge ai cả :) mua cho mình chứ mua cho ai đâu :) ngoài đg` cũng đầy cụ đi :| chứ đâu phải riêg mình cụ đi xe đó đâu mà cụ phải lăn tăn. cụ mà bị chê đàn bà thì ra ngoài đg` cụ sẽ có rất nhiều bạn đồng hành như thế ợ :)) cụ ko sợ lạc loài đâu
ui ko phải con zai đi li là mạc váy. ko biết thế nào chứ gần nhà em có bạn đi li nhưng đi lưng cứ gù gù rồi hay mạc cái áo trắng và quần kaki ạ ui nhìn xấu vãi

đúng là ai cũng đi li dc nhưng mà đi để đẹp thì cũng ko phải ai cũng đi dc ạ hjhj.

bravochan

Xe buýt
ui ko phải con zai đi li là mạc váy. ko biết thế nào chứ gần nhà em có bạn đi li nhưng đi lưng cứ gù gù rồi hay mạc cái áo trắng và quần kaki ạ ui nhìn xấu vãi

đúng là ai cũng đi li dc nhưng mà đi để đẹp thì cũng ko phải ai cũng đi dc ạ hjhj.
Ko phải khoe chứ e đi LI cực đẹp cụ ạ :D