Về hotboy liberty ie , xin các bro ý kiên vấn đề nhạy cảm

tdhien

Xe buýt
tớ đọc cm của bạn và tớ nghĩ như này : " Uhm..., chú này chắc mới bán ruộng nên có tiền mua sh nên oai với đời đây...hi hi và he he''
sh với li chả có gì là đẳng cấp cả, người ta có tiền thì người ta mua sh cũng chả sao cả
nhiều người giầu hẳn thì người ta lại kô sĩ chứ lắm người nửa mùa thì lại oai =)) bùn cừi quá
Anh chủ thớt lăn tăn thế này thì nên mua sh đi
một khi đã phải đưa ra câu hỏi để tư vấn thế này thì sau này rước Li về hỏng hóc, lúc đấy lại tiếc
còn những người thích Li thì chả cần hỏi (như em) thích là nhích luôn
Cụ này cm hay, SH vẫn có pác bán đất mua, Li hiếm có pác nào bán đất mua. Còn các cụ cứ bảo tiền nào của nấy, thật sự em thấy SH không xứng với tầm tiền đó, Li ngon, bổ, phong cách và giá phải chăng.
P/s: các cụ ăn bát bún riêu 35k ngồi đàng hoàng và bát 15k ngồi vỉa hè thì cái nào ngon hơn???? ở VN giá trị đôi khi không đi đôi với trị giá.

Stent

Xe điện
Nói nghe ngứa cả ***. Cái xe máy chứ cái gì đâu mà phong cách ý với style ý. 10 ông đi LIB thì 10 ông mặc quần bò Tàu ống côn, giày tàu, áo tàu, mà toàn tàu nhái các nhãn hiệu ý D&G, Armani, Gucci.... toàn đồ Quảng Châu chứ gu đếch gì mà thanh với chả thoát, Ý với cả Tây. Xe máy là cái xe máy thôi, ngồi lên cái xe LIB mặc đồ tàu nhái Ý ko làm ng VN => ng Ý đc đâu.
Ngay cả ngồi trên 4B xịn, mặc đồ hàng hiệu thứ thiệt... và ...cũng không làm ng VN => ng Ý đc đâu >:)>:)>:). Cái chính vẫn là con người đó có đủ văn minh, có đủ hiểu biết để người ta nể phục không hay thôi @-)@-)@-)

kjdkjss

Xe tải
Ngay cả ngồi trên 4B xịn, mặc đồ hàng hiệu thứ thiệt... và ...cũng không làm ng VN => ng Ý đc đâu >:)>:)>:). Cái chính vẫn là con người đó có đủ văn minh, có đủ hiểu biết để người ta nể phục không hay thôi @-)@-)@-)
cụ này chỉ đc cái nói đúng, quan trọng phong thái của con người thôi, tư nhiên xe đã rồi h lại đến đồ tàu ra đây =))

dungbin91

Xe hơi
topic này close được rồi, nói tóm lại là xe cụ nào đi thì cụ ý thấy style nhất, ngon nhất, điều đó cũng tốt vì nó khiến ta biết yêu quý cái xe của mình hơn :x nhưng chúng ta không nên đánh đồng, em thấy một số thành phần đi Lib bây h bố láo cũng không kém 1 số thành phần đi SH mà thậm chí còn nhiều hơn, mà đa phần là thanh niên. Còn có cụ nói, đi lib nhìn người đi Sh = nửa con mắt em ko đồng ý lắm, em cũng đi Lib đây nhưng em ko hiểu hết nghĩa của câu đó b-)

Chỉnh sửa cuối:

silkforkiller

Đi bộ
Cụ thật là vãi chưởng, hâm mộ tinh thần tự tin của cụ :)) Tuy nhiên 1 chiếc Corrolla Altis cũng không nên nhìn Camry bằng nửa con mắt dù Camry có nhiều và nhàm đến đâu chứ :))
Mình thì thấy Li hợp với giới trẻ ,nam hay nữ đều hợp còn mỗi loại xe có ưu và khuyết điểm của nó SH ko ai chê nhưng các bác thử nghĩ xem . 1 nông dân bán được 1 mảnh đất có 1 khoản tiền kha khá chắc chắn họ sẽ vào cửa hàng của Honda chứ ko vào Pi và chọn ngay SH . mặc dù Honda ra đời sau Pi rất nhiều nhưng người Vn là vậy chuộng đồ nhật . còn bền hay không thì bây giờ là năm bao nhiêu rồi các bác định chọn 1 cái xe đi cả đời à...?! SH có thể dành cho nhiều đối tượng Nhung Pi vẫn là đẳng cấp có nét đẹp đậm chất riêng phong cách ! còn bác so sánh Atis với Camry cùng của toyota làm gì ? mỗi hãng đều có 1 phân khúc xe riêng và 1 phân khúc người tiêu dùng khác nhau Li - PCX (honda) , Beverly - SH .... Người phong cách chắc chắn sẽ chọn vẻ đẹp của Pi ....

dungbin91

Xe hơi
Nói nghe ngứa cả ***. Cái xe máy chứ cái gì đâu mà phong cách ý với style ý.
nó thì đúng là cái xe máy rồi ,nhưng nó không phong cách Ý thì phong cách gì hả cụ, Mỹ, Tàu, Campuchia à. Em thì không biết cụ coi là phong cách gì nhưng cái Piaggio nó nổi tiếng với phong cách Ý đặc trưng đó cụ. Còn cái SH cụ đang đi, honda cũng có slogan dành cho dòng xe này : Phong thái đỉnh cao, đẳng cấp sang trọng này nọ. Em mà như cụ em cũng có thể nói : Honda nói nghe ngứa cả lỗ. Cái xe máy chứ có cái gì đâu mà bày đặt phong thái đỉnh cao với chả đẳng cấp sang trọng ( em nói bọn honda nhé , công ty lớn thế , đầu óc kinh doanh chuyên nghiệp mà ngu quá không hiểu biết bằng cụ)

mrrocky

Xe buýt
bác chủ thớt cứ độ xe cho em là đẹp ngay, ko ai chê được đâu :x

hailonghk

Xe buýt
Mình thì thấy Li hợp với giới trẻ ,nam hay nữ đều hợp còn mỗi loại xe có ưu và khuyết điểm của nó SH ko ai chê nhưng các bác thử nghĩ xem . 1 nông dân bán được 1 mảnh đất có 1 khoản tiền kha khá chắc chắn họ sẽ vào cửa hàng của Honda chứ ko vào Pi và chọn ngay SH . mặc dù Honda ra đời sau Pi rất nhiều nhưng người Vn là vậy chuộng đồ nhật . còn bền hay không thì bây giờ là năm bao nhiêu rồi các bác định chọn 1 cái xe đi cả đời à...?! SH có thể dành cho nhiều đối tượng Nhung Pi vẫn là đẳng cấp có nét đẹp đậm chất riêng phong cách ! còn bác so sánh Atis với Camry cùng của toyota làm gì ? mỗi hãng đều có 1 phân khúc xe riêng và 1 phân khúc người tiêu dùng khác nhau Li - PCX (honda) , Beverly - SH .... Người phong cách chắc chắn sẽ chọn vẻ đẹp của Pi ....
Đấy là tôi ví dụ vui về thái độ cụ kìa thôi chứ có so sánh xe gì với cái xe gì đâu, vào 4rum nói chuyện vui mà đôi co mãi mệt quá.

xperiax10

Xe hơi
Rất vui vì ý kiến của các cụ .Em cảm ơn ạ .Về e thì sơ lược như sau
tài chính cũng tạm ổn , người nói chung là thấp ,gầy, ăn mặc cũng tạm gọi là có style ạ.Đi lib vẫn chuẩn các cụ nhỉ ? nghe ý kiến các cụ em cũng thấy thông tư tưởng phết rùi
Còn ý kiến cá nhân của e thì e thấy lib và sh mỗi xe nó có một vẻ đẹp riêng , tùy theo gu của từng người mà chiến ạ.

phu0ngpyo

[Tịch thu bằng lái]
Nói chung là các bác bên này chém nhau kinh quá , xe của ai thì người ấy thấy đẹp thôi , tốt nhất là xe ai cũng đẹp cũng phong cách hết các bác đừng có thằng dở hơi chê thằng ko biết bơi :))

MinPrince

Xe buýt
SH vẫn ở đẳng cấp khác mà các bác, em đi li ko nhìn SH bằng nửa con mắt đâu :)) . Có tiền là em xúc SH bán Li ngay :">

kevin93

Xe tải
thế anh chủ thớt kết luận chọn xe gì rồi ạ

conchimmuloa

Xe tải
em khuyên bác lên làm 1 thằng WIN côn tay đi cho nó chất =))

nanhtrang87

Xe đạp
Nam đi Li có chuẩn không thì thứ 7 đi off sẽ biết ngay

r0m3o

Xe hơi
chỉ 1 câu thôi ạ: Tuyệt vời

nobitath

Xe máy
con trai đi Lib là chuẩn nhất ồy. Chả nhẽ cứ SH PS mới là nam tính @@. Bây giờ nói thật ra ngoài đường thằng nào đã đi Li thì nhìn thằng đi SH = nửa con mắt vì SH quá nhàm rồi
hix đi Liberty thì nhìn thằng đi SH = nửa con mắt có khác gì bác đang nhìn đời = nữa con mắt..soi vào gương đi xem ở đời mình là ai q.trọng mình phải sống đúng lương tâm của mình đừng khinh thường bất kì 1 ai hết núi này cao thì có núi khác cao hơn sống để người ta nể thì bác có đi xe gì người ta củng nể bác hết ..sh xe honda của nhật còn piagio thì của italia 2 hãng khác nhau..người đi sh thì phong cáck của sh người đi liberty thì phong cáck của liberty..quan trọng chó gì đâu mà các bác phải chém nhau kinh thế..nó củng chỉ là cái phương tiện đi lại thôi mà..hihih

koj.k0ol

Xe tăng
thích thì nhích chứ,,, cứ nghe các cụ thì chắc bạn đi cup 50 mới lắp gương là ko bị soi đâu, lại còn dc khen là hoài cổ, biết nhớ về ngày xưa... em thề

MadlyInLove

Xe hơi
con trai đi Lib là chuẩn nhất ồy. Chả nhẽ cứ SH PS mới là nam tính @@. Bây giờ nói thật ra ngoài đường thằng nào đã đi Li thì nhìn thằng đi SH = nửa con mắt vì SH quá nhàm rồi :|
Có thấy mình đầu 3:-O không bác.Uốn lưỡi trước khi phát ngôn nơi công cộng.Nói thật chính bác mới là cái người đi " Khinh " người.Nâng cao sĩ diện cho mình đấy bác ạ. Em thề bác này đi ngoài đường có phong cách đưa hàm ra trước và ngẩng mặt lên trời,mắt trái nhắm,mắt phải lim dim. Nói cho thẳng 1 câu là bác có SH với LI sẵn sàng bác đi SH.nói cho nó vuông,còn kêu không là bác đang bóp họng bác đấy.Lớn rồi đừng để cái mồm nó chỉ mọc răng bác ạ

phu0ngpyo

[Tịch thu bằng lái]
Xe nào mà chẳng đi đc nam với nữ đau hết cả đầu