[Thảo luận] Trạm 19 - công an giao thông tỉnh phú thọ

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ chưa lên xem chỗ lấy ảnh của xxx roài. Em đã đến vài lần - cũng ngạc nhiên là OF nhà mình toàn 50/50 hay sao mà không thấy lên gặp xxx những vụ xem ảnh như thế này bao giờ -
đại khái thường như sau: cho các cụ vào xem loạt ảnh lưu trong máy tính đàng hoàng, nếu cụ thắc mắc sẽ in ra cho cụ luôn. Cụ lưu ý không còn ảnh trên máy ảnh để xem đâu nhé !? đôi khi xxx cho cụ xem ảnh in ra luôn mà không cho cụ xem ảnh trên máy tính vội, bảo vì bộ phận lưu trữ đó thuộc phòng khác hôm nay nghỉ làm hẹn cụ chiều hôm sau chẳng hạn

Về kỹ thuật chỉ khó mỗi việc là có ảnh chụp xe của cụ chủ hôm đó thật hay không, còn cái hiển thị tốc độ 1phút là xong, cho cụ check thoải mái không phân biệt nổi ghép hay không đâu nếu cụ không được ôm cả cái ổ cứng của xxx về /!

Chuyện bắn võ mồm này là sắp đặt của cả 1 tập thể chứ không phải riêng 1 chú xxx nào đâu ạ

Em dự kịch bản khi cụ chủ lên thì xxx sẽ xin lỗi cụ là đẹp cho cả hai bên

Nên em rút kinh nghiệm là đề nghị xxx cho xem ảnh ngay lúc đó, kể cả có bắn cách xa 10 km. Nếu không bắt 1 xe ôm đến "mời" 1 anh xxx đi cùng mình, không thì như thằng bạn em nó làm là đứng ra giữa đường chặn xe hộ xxx !?! nhiều khi xxx bận quá phải giúp các anh ấy 1 tay

Em cũng đoán thế này. Mọi chuyện đều thu xếp được hết, kể cả báo chí nhé, rồi sẽ im phăng phắc.
@Phan3H: Cụ dạo này sao lại lạc quan với đời thế?
Em đồng tình quan điểm với 2 cụ!

Đúng là ở mình, không có việc gì là không thể. Nhiều việc khó khăn hơn vẫn giải quyết bằng cách này hay cách khác một cách đơn giản trong tầm tay họ.

Ý em chỉ muốn nói, dù đến đâu cũng mong cụ chủ làm đến nơi đến chốn theo đúng lý lẽ, pháp luật cho phép để xxx cũng dần hiểu rằng, không phải bất kỳ điều gì cũng bịt mắt đường người dân.

Mong muốn nhỏ nhoi vậy thôi mừ!

Hắc Ín

Xe tăng
Cụ chủ lưu ý nếu có dính cái bẫy hòa cả làng thì cũng nên có ghi âm, quay phim, chụp ảnh về cho anh em xem bài của xxx nhé (tránh trường hợp 1 số cụ giải quyết xong lại có lý do tế nhị ạ)

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em cũng đoán thế này. Mọi chuyện đều thu xếp được hết, kể cả báo chí nhé, rồi sẽ im phăng phắc.
@Phan3H: Cụ dạo này sao lại lạc quan với đời thế?
Chả phải lạc quan cụ ạ! Cho dù thu xếp ổn thỏa thì xxx cũng phải mất nhiều thứ để thu xếp và đó là đã đạt một phần mục tiêu của chúng ta! Và họ sẽ phải làm ăn chuẩn hơn!

mrlinh

Xe đạp
E cũng bức xúc nhiều vụ với mấy xxx này rồi. tiếc là ko quay đc...vote cụ chủ

congnhuanphat

Xe điện
Em lót dép ngồi đợi kết quả của Cụ chủ
Trạm 19 cách đay 3 năm em cũng dính 1 phát 53/50 nhưng khi em đòi xem ảnh thì xx cho em ngồi Bồ câu trắng quay lại khoảng 1 km xem trên máy luôn và em quay lại ký biên bản

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Trạm 19 cách đay 3 năm em cũng dính 1 phát 53/50 nhưng khi em đòi xem ảnh thì xx cho em ngồi Bồ câu trắng quay lại khoảng 1 km xem trên máy luôn và em quay lại ký biên bản
Ít ra cũng phải thế này chứ!

Tribute

Xe container
Chả phải lạc quan cụ ạ! Cho dù thu xếp ổn thỏa thì xxx cũng phải mất nhiều thứ để thu xếp và đó là đã đạt một phần mục tiêu của chúng ta! Và họ sẽ phải làm ăn chuẩn hơn!
Nghe nói lão NP vừa câu được con cá to tướng ở "sông thiêng" Bắc Ninh, đang hóng câu chuyện câu cá thần sông thiêng của lão đây. Lão sát cá này trên tài Quang Cá Quả.

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Theo cái anh NĐ 34 thì vượt tốc độ dưới 5km/h thì chỉ bị nhắc nhở mà cụ

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

Ngoc Phan XLS

Xe container
Nghe nói lão NP vừa câu được con cá to tướng ở "sông thiêng" Bắc Ninh, đang hóng câu chuyện câu cá thần sông thiêng của lão đây. Lão sát cá này trên tài Quang Cá Quả.
Em mệt quá! Em email cái file ghi âm rồi cụ up lên hộ em nhé!

xebokeooto

Xe tăng

19B- 000.85

[Tịch thu bằng lái]
chúc cụ chủ nhanh tìm đc công lý, ko thể để cho ai cũng đè ra mà lấy tiền đc các cụ nhể

adonis

Xe buýt

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em đã nghe đoạn ghi âm, phải nói là phong cách rất chuẩn mực của 1 Hiệp sỹ.
Nhưng mà đoạn ghi âm bị thiếu à cụ?
Em chưa kịp nghe hết lại! Có thể nó thiếu vì ghi bằng iPhone4 có độ dài tầm 12 phút! Em gửi từ iphone qua email chắc bị cắt mất!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hay nhất cái câu nó bảo cụ lái non, đúng là non thật, đi bò ra đường.
Vâng! Em lái non và ẩu nên nhìn cái biển hạn chế 40 km/h em chạy có đúng 40 cụ ợ! Nhìn bà con vượt phải tội nghiệp quá nên em vào làn trong chạy, ông bạn đi cùng cũng nối đuôi em và cả hai bị bắt!

quacachua

Xe đạp
Vâng! Em lái non và ẩu nên nhìn cái biển hạn chế 40 km/h em chạy có đúng 40 cụ ợ! Nhìn bà con vượt phải tội nghiệp quá nên em vào làn trong chạy, ông bạn đi cùng cũng nối đuôi em và cả hai bị bắt!
Nghe đến cái đoạn lôi biên bản ra lập roài, thêm tý nữa đi cụ.
Mà lần sau cụ bảo ông bạn quay từ xa rồi ghép tiếng vào cho thêm phần sinh động.

Chỉnh sửa cuối: