[Thảo luận] Trạm 19 - công an giao thông tỉnh phú thọ

Ngoc Phan XLS

Xe container
Nghe đến cái đoạn lôi biên bản ra lập roài, thêm tý nữa đi cụ.
Mà lần sau cụ bảo ông bạn quay từ xa rồi ghép tiếng vào cho thêm phần sinh động.
Em vừa nghe lại trên iphone vẫn còn nguyên. Sẽ tìm cách lôi ra cho các cụ nghe đủ!
Em dốt IT quá.

Em nằng nặc xin biên bản nhưng cuối cùng Ngài đội trưởng tìm cách thả em đi tay không!

binhtx83

Xe buýt
Em vừa nghe lại trên iphone vẫn còn nguyên. Sẽ tìm cách lôi ra cho các cụ nghe đủ!
Em dốt IT quá.

Em nằng nặc xin biên bản nhưng cuối cùng Ngài đội trưởng tìm cách thả em đi tay không!
Nghe cụ nói cứng quá nên XXX cóng luôn ợ. Hi, chấn chỉnh đội ngũ xxx này là nhiệm vụ không chỉ của tập thể OF.

MIT-ONE

Xe điện
lên báo lao động rồi các cụ nhé
chúc mừng và thanks cụ chủ

windys

Xe tăng
Em vote cụ Ngọc.

Mẹ cái bọn xxx, hoạch họe, sách nhiễu, nói thì sai lè ra còn loằng ngoằng, cái xã hội này càng ngày càng mệt mỏi. Các cụ ngồi trên mà không siết lại kỉ cuơng, nghiêm minh, thì mất quyền ngay.

newdrive

Xe tải

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em vote cụ Ngọc.

Mẹ cái bọn xxx, hoạch họe, sách nhiễu, nói thì sai lè ra còn loằng ngoằng, cái xã hội này càng ngày càng mệt mỏi. Các cụ ngồi trên mà không siết lại kỉ cuơng, nghiêm minh, thì mất quyền ngay.
Thời buổi loạn lạc, đói kém xxx cứ dọa được ông nào thì cố kiếm thôi!

Các cụ ngồi trên no đủ từ lâu rồi, lo gì nữa cụ!
Chán lắm cụ ạ!

Bắt em là chú trẻ nhất mới ra trường, bắt xong chú ấy lấy giấy tờ của em giao cho xxx già mặt cau có đen xì bị em mắng là có thái độ không đúng với dân ấy! Lão này đã kịp ghi tên tuổi, biển số xe em vào biên bản! Hắn còn dọa dẫm kiểu là thích thì cứ giữ dân đấy!b-(

xxx tổ trưởng là cái ông mà cuối cùng em bẩu là: cám ơn, anh chuẩn! Tổ trưởng mặt mũi trắng trẻo, ăn nói nhẹ nhàng nhất! Và khi thấy em cứ nhất định đòi biên bản cho dù xxx già đen đúa đã ghi mấy dòng thì biết là không nuốt nổi nên đã tìm cách đuổi em lượn! Hôm nay bạn Gấu đang đợi nên Gấu sốt ruột ra lấy giấy tờ chứ nếu không vướng Gấu là em tìm cách lấy bằng được cái biên bản về nộp cho cụ havu ngay!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em là fan của cụ Ngoc Phan và ụ Thanh Binh, em chuẩn bị đồ ghề đủ cả để tiếp xxx rồi he he :)
Bần cùng bất đắc dĩ thôi cụ ạ!

Em đâu có thích cãi nhau với xxx!!! Vừa mệt vừa tức chứ sung sướng gì đâu!

Nhưng em kiên quyết không bao giờ lùi bước trước cái xấu cái sai của họ! Biết là mệt mỏi, tốn thời gian và tiền bạc nhưng tính em là thế!

windys

Xe tăng
Lần sau nếu có vụ nào như thế, thì cụ hỏi xem các xxx là dạy con thế nào ? Có ăn gian nói dối như bố không ?
Bọn vô liêm sỉ

loi_luxury

Xe hơi
Em thích nhất cái câu nói cái món tốc độ của cụ chủ.hix

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em cũng phải chuẩn bị đầy đủ đồ nghề để ra đường mới được.
Đồ nghề đơn giản thôi:
1- Tuân thủ Luật GT.
2- Không việc gì phải sợ xxx. Sai thật thì nộp phạt Kho Bạc đàng hoàng.
3- Nhớ bình tĩnh không ra khỏi xe ngay mà bật chức năng ghi âm của điện thoại lên đút vào túi áo ngực trước.
4- Có thêm cái X-Driven để có bằng chứng không thể chối cãi về tình trạng đi đứng của mình trong tình huống bị khép tội nếu xxx chí phèo biết sai vẫn lập biên bản! Giúp cụ havu thêm vũ khí chiến đấu trước Tòa!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em thích nhất cái câu nói cái món tốc độ của cụ chủ.hix
Em thề là nếu xxx hôm nay có súng thì hàng trăm lái xe nộp mạng không oan ức gì!

Đường qua cầu Phù Đổng mới đẹp như mơ! Em phải ấn O/D off để xe không lên hết số chạy quá tốc độ 40 cụ ợ! Bà con không chịu được cứ vượt trái phải em loạn xạ hết! Thế rồi cái thằng tử tế nhất là em lại bị bắt!b-(

KIA4526

Xe đạp
Làm đến cùng đi. Gửi 1 bản cho nhag báo xinh đẹp nào đó cũng hay.

Tribute

Xe container

Tribute

Xe container