[Thảo luận] Trạm 19 - công an giao thông tỉnh phú thọ

Tribute

Xe container

Ngoc Phan XLS

Xe container
Lười quá. Chuyện thế nào thì kể cho anh em hóng tí, đi chơi cho chán lại về phục vụ Gấu luôn hay sao mà kêu mệt.:D
Nó thế đới ạ! Mệt!:D

Cụ biết cầu Phủ Đổng mới rồi đới, chiều HN - Bắc Ninh ý, vừa mới làm xong đẹp mơ màng!

Cái biển hạn chế 40km/h đẹp tươi trên quãng đường khá dài cho đến tận gần đường đôi có biển phân làn xe con, xe khách, xe tải, . . . ở trên cao ấy thì mới có biển hết cấm 40!

Em tôn trọng Luật nên cứ bò 40km/h, ông bạn chạy xe khác cũng nối đuôi em sau khi hỏi em sao chạy chậm thế và biết là hạn chế tốc độ!

Các xe khác không biết hay cố tình cứ thúc mít em xin vượt và chạy qua thì hằm hằm nhìn em như thú mới sổng chuồng ở bách thú ra ý!
Em đành lượn vào làn trong ổn định chạy cho bà con vượt đỡ khổ!

Đến chỗ bắt đầu đường đôi thì bị bắt và như cụ nghe đấy!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Ke ke, lão NP này nhìn mặt non choẹt nên dễ bị CÁ cắn câu. Hóa ra bọn CÁ toàn nhầm hàng.:P
Hức. . .

Chắc vía em nó nặng!

Cụ nhớ vụ ngã tư Láng Hạ - Thái Hà cụ câu ngày mấy lượt không được còn em làm phát ăn luôn không?=))

Tribute

Xe container

Cụ biết cầu Phủ Đổng mới rồi đới, chiều HN - Bắc Ninh ý, vừa mới làm xong đẹp mơ màng!

Cái biển hạn chế 40km/h đẹp tươi trên quãng đường khá dài cho đến tận gần đường đôi có biển phân làn xe con, xe khách, xe tải, . . . ở trên cao ấy thì mới có biển hết cấm 40!

Em tôn trọng Luật nên cứ bò 40km/h, ông bạn chạy xe khác cũng nối đuôi em sau khi hỏi em sao chạy chậm thế và biết là hạn chế tốc độ!

Các xe khác không biết hay cố tình cứ thúc mít em xin vượt và chạy qua thì hằm hằm nhìn em như thú mới sổng chuồng ở bách thú ra ý!

Cái máy ở nhà tự dưng tịt xừ nó phần âm thanh, đã nghe được gì đâu. Ờ, thế đoạn cầu PĐ thì nó bẩu cụ phải đi theo biển phân làn ở đâu? biển ở Hải Phòng hay biển ở Cầu Chui? Hay biển ở Lạng Sơn nhỉ?

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cái máy ở nhà tự dưng tịt xừ nó phần âm thanh, đã nghe được gì đâu. Ờ, thế đoạn cầu PĐ thì nó bẩu cụ phải đi theo biển phân làn ở đâu? biển ở Hải Phòng hay biển ở Cầu Chui? Hay biển ở Lạng Sơn nhỉ?
Em có hỏi xxx rồi đới!

Cụ nhớ nghe cả hai đoạn ghi âm nhé!
Cái iPhone của em authorize cho nhiều máy tính quá nên giờ không sync ra được mà iTunes nó cứ đòi erase để sync từ máy tính ra nên em không lấy nguyên đoạn ghi âm ra được mà phải share bằng email thẳng từ điện thoại và nó bắt cắt bớt nên mới thành hai đoạn có trùng nhau đới!

Em đá đểu chũng nó là cái biển ở đầu QL1A tại Móng Cái có hiệu lực tại Sài Gòn không thì nó lại bẩu là tỉnh này qua tỉnh khác mới cắm lại biển! Ặc ặc . .

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

xe_bo_keo

Xe hơi
Đến bao giờ trung tâm hồ Gươm vé xe đúng giá in & trước cửa Lăng B xxx không dám nhận tiền mặt thì ........... , đầu não mà còn loạn thì nơi xa nó nhiều chuyện vấn đề lắm - " sống chung với lũ " ngày nào mà chẳng nghe đài báo tuyên truyền :D

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Suy cho cùng cũng chỉ tại cái biển hạn chế 40 :D Biển này cũng mới cắm mà, phải không cụ?!

Các bác xxx cứ bác này đuối lý là bác kia hỗ trợ, cũng hay :D

o0NewDriver0o

Xe buýt
Lỗi này được phép xem hình ảnh trước khi ký bb mà, sao cụ ko yêu cầu ngay lúc đó nhỉ.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Suy cho cùng cũng chỉ tại cái biển hạn chế 40 :D Biển này cũng mới cắm mà, phải không cụ?!

Các bác xxx cứ bác này đuối lý là bác kia hỗ trợ, cũng hay :D
Biển 40 này mới cắm nhưng đường đẹp lắm rồi, mặc dù đang phải dọn dẹp hai bên rìa đường!

Các bác ấy không đúng nên có xa luân chiến em cũng chấp 3 cột điện!

Cố kiếm cái biên bản để làm dongkijote second version mà không được!~X(

Bobby Car

Xe buýt
Anh CS bảo cụ lái lon chứ ko phải lái non .:D

xanh

Xe điện
Biển 40 này mới cắm nhưng đường đẹp lắm rồi, mặc dù đang phải dọn dẹp hai bên rìa đường!

Cơ mà cụ vẽ đường cho c-/hó chạy đấy nha , mai xxx đem súng ra mỏ vàng đấy thì kiếm ối xèng !

Chỉnh sửa cuối:

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cơ mà cụ vẽ đường cho c-/hó chạy đấy nha , mai xxx đem súng ra mỏ vàng đấy thì kiếm ối xèng !
Biển báo rõ ràng, chết ở đó vì mát ga thì oan ức gì cụ?

Xxx thừa biết chuyện đó chứ chả cần em vẽ! Chắc súng hỏng hoặc khai thác vàng ở mỏ khác ngon hơn thôi!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

Đời nó thía đấy! Em thấy ai đó bảo: Cây ngay ko sợ chết đứng nhưng thực ra cây ngay thì bị đốn đầu tiên :D

Đường mới mở thêm 1 chiều, to rộng và đẹp, cắm quả biển 40 gần như chả ai tuân thủ mỗi 2 xe nhà cụ chạy đúng tốc độ lại dính quả làn đường.

tetevn

Xe hơi

Hôm thứ 6 em cũng chạy qua cầu Phù Đổng, cầu mới đường mới đang ngon mà lại cắm biển 40~X( làm em sun, em chạy xuống 40 đc tí thì vừa khó chịu vừa bị nhiều bác soi quá, ko chịu nổi nhiệt nên đành a dua theo lên 60 . May mà ko dính :D. Cụ chạy thật là chuẩn chỉ =D>

Xe Đạp Ôm

Xe tải
Thời buổi loạn lạc, đói kém xxx cứ dọa được ông nào thì cố kiếm thôi!

Các cụ ngồi trên no đủ từ lâu rồi, lo gì nữa cụ!
Chán lắm cụ ạ!

Bắt em là chú trẻ nhất mới ra trường, bắt xong chú ấy lấy giấy tờ của em giao cho xxx già mặt cau có đen xì bị em mắng là có thái độ không đúng với dân ấy! Lão này đã kịp ghi tên tuổi, biển số xe em vào biên bản! Hắn còn dọa dẫm kiểu là thích thì cứ giữ dân đấy!b-(

xxx tổ trưởng là cái ông mà cuối cùng em bẩu là: cám ơn, anh chuẩn! Tổ trưởng mặt mũi trắng trẻo, ăn nói nhẹ nhàng nhất! Và khi thấy em cứ nhất định đòi biên bản cho dù xxx già đen đúa đã ghi mấy dòng thì biết là không nuốt nổi nên đã tìm cách đuổi em lượn! Hôm nay bạn Gấu đang đợi nên Gấu sốt ruột ra lấy giấy tờ chứ nếu không vướng Gấu là em tìm cách lấy bằng được cái biên bản về nộp cho cụ havu ngay!
Em thật với cụ nhé, kiểu xin biên bản của cụ Dù bố em làm to em cũng cha cho nữa là mấy chú ấy.:P

isabinh

Xe điện
Làm thế nào bây h, nó cứ thế, mình cứ chịu à. Liệu chụp ảnh cả đường cả biển rồi gửi lên BGTVT được không?. Hôm nọ em đi Quảng ninh qua đaọn này ức lộn hết cả ruột. Hay đêm ra ủn đổ

Đại Ba

Xe điện
Chưa biết kết quả vụ quá tốc độ của cụ thế nào, nhưng cậu Mạnh này chắc chắn lại dính sẹo vụ nhai kẹo cao su rồi.

MIT-ONE

Xe điện
Vụ này báo Lao động đã đăng rồi mà các cụ ( Lấy nguồn từ bài của cụ chủ thớt đấy )
Chả biết thằng nhá kẹo ấy sáp nhá cái gì
Dù sao e vân hoan hô cụ chủ
Sau này có lẽ OF nên mở một lớp dậy quay và ghi cho AE

TL_Vietnam

Xe lăn
Nếu có ảnh thật thì nó đã đưa kèm biên bản cho kụ rồi :-B