[Thảo luận] Trạm 19 - công an giao thông tỉnh phú thọ

billbill

Xe buýt
Đến hay chưa đến 50km/h em nghĩ chắc cụ chủ cũng biết. Nếu đúng là chưa đến 50km/h mà xxx thuốc lại thì cũng dễ nhận biết thôi, sự việc đã thế này cứ đòi xem ảnh gốc. Mà nếu xxx ko lưu lại thì càng có cớ để phát biểu :D

Nếu đợt cụ chủ lên đó, em mà rảnh em xin bám càng, em lên em xin xem cái kiểm định của máy nó thế nào ;)

Đúng thế! Cái chính là tinh thần phục vụ, thái độ làm việc của xxx là điều đáng bàn, bất luận sự việc của cụ chủ đúng/sai thế nào!
Có để ý nhưng có những lúc >50 ko biết lúc nào khi lơ là thôi. Cháu có lần bị bắn 58km/h cãi nhau với xxx vì nghĩ mình đã biết chỗ xxx thường bắn.

Tribute

Xe container
Hoan hô cụ Bình và cụ HaVu (b)
Ủng hộ các cụ làm tới cùng theo luật để chỉnh đốn các công bộc của dân.
Để tránh gây hiểu nhầm về OF và Ofer đề nghị các cụ không nói đùa chuyện ăn uống có người khác trả tiền nhé. Em biết là các cụ Fun thôi nhưng trong thớt này thì không nên.
Em đồng tình quan điểm của cụ, sự việc nghiêm chỉnh, anh em cần nghiêm túc trong tham luận.

Ơ, em không bao giờ nói đùa nhé. Chuyện này là thật và các cụ cứ hiểu thật nhé.
Ko đùa nữa nhé.

Theo dõi từ đầu, mặc dù cụ chủ chưa kể tường tận nhưng em dự cái vụ này như sau:

- Cụ chủ bị bắn tốc độ bằng... mồm. Lúc đầu xxx cũng dự là vỉa được tí nào cứ vỉa với phương châm, xxx đã dừng xe thì lái xe là người sai rồi nhé :D
- xxx không ngờ là sau khi dừng xe, cụ chủ ko có ý định chơi trò 50-50 mà bắt lập biên bản. Đến nước này, do đã thông báo với người vi phạm là lỗi tốc độ 62/50 mà ko lập biên bản, chả lẽ lại cho đi vì không được :D

Vì thế, cụ chủ cầm biên bản về, đến ngày lên giải quyết. Khi lên, ứ có hình ảnh kèm quyết định nộp phạt. Sự việc tiếp tục diễn biến như clip cụ chủ đưa và các báo đưa tin ;)

Nếu sự việc đúng thế, với đầy đủ bằng chứng, chứng cứ, em dự vụ này sẽ còn nhiều cái hay ho!

Mấy lão Ếch chém kinh thật, chuyện có cái đeck gì mà làm rùm beng, thằng nào đã ngu lại tinh vi thằng đấy chết, có gì lạ đâu.:P

Đến hay chưa đến 50km/h em nghĩ chắc cụ chủ cũng biết. Nếu đúng là chưa đến 50km/h mà xxx thuốc lại thì cũng dễ nhận biết thôi, sự việc đã thế này cứ đòi xem ảnh gốc. Mà nếu xxx ko lưu lại thì càng có cớ để phát biểu :D

Nếu đợt cụ chủ lên đó, em mà rảnh em xin bám càng, em lên em xin xem cái kiểm định của máy nó thế nào ;)

Đúng thế! Cái chính là tinh thần phục vụ, thái độ làm việc của xxx là điều đáng bàn, bất luận sự việc của cụ chủ đúng/sai thế nào!

Chỉnh sửa cuối:

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Mấy lão Ếch chém kinh thật, chuyện có cái đeck gì mà làm rùm beng, thằng nào đã ngu lại tinh vi thằng đấy chết, có gì lạ đâu.:P
Không có cái dek gì cũng phải làm cho ra phải quấy chớ cụ :D

xe thủng lốp

Xe container
Cái đất nước này rồi sẽ đi về đâu nhỉ các cụ.:(
Hi vọng cụ chủ thắng dưng mà có thắng thì má cũng phải sưng chút xíu. 1 thời gian sau thì đâu cũng hoàn đó%-(

Tribute

Xe container
Không có cái dek gì cũng phải làm cho ra phải quấy chớ cụ :D
Ấy là anh góp ý mấy lão ếch, người nhà Ếch ộp oạp tùy lúc tùy chỗ, chuyện ngang trái cũng có chính kiến và chơi tới cùng, nhưng ko nhất thiết phải "diễu võ dương oai".

hjeukoj

Xe hơi
Em lót dép hóng. Ủng hộ cụ làm cho ra ngô khoai vụ này.

ThienRacer

Xe buýt
CỤ chủ có thông tin gì mới thì up lên Page 1 nhé. em hóng vụ này mấy hôm nay rồi, nhiều page quá loạn hết cả mắt :)

ndphuc80

Xe máy
Em nhiệt liệt ủng hộ cụ chủ thơt.anh em Of chúng ta nên nêu cao tinh thần đoàn kết. Gọi là có tí ti, e xin ủng hộ cụ 200k gọi là lộ phí cho cụ.cụ cho e xin cái tài khoản ngân hang để e gửi.nhanh gọn lắm

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em nhiệt liệt ủng hộ cụ chủ thơt.anh em Of chúng ta nên nêu cao tinh thần đoàn kết. Gọi là có tí ti, e xin ủng hộ cụ 200k gọi là lộ phí cho cụ.cụ cho e xin cái tài khoản ngân hang để e gửi.nhanh gọn lắm
Em nghĩ sự việc cụ chủ vẫn tiếp tục tiến hành và chắc cũng chưa cần có sự giúp đỡ về kinh tế.

Số tiền đó em nghĩ cụ sang đây chia sẻ thì có ý nghĩa hơn đối với cụ!

hoa cai do

Xe tải
bác xxx hết giò hành chính không được ăn gì, ăn tạm cao su, chẹp chẹp... xấu hình ảnh lực lượng võ trang quá!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Ấy là anh góp ý mấy lão ếch, người nhà Ếch ộp oạp tùy lúc tùy chỗ, chuyện ngang trái cũng có chính kiến và chơi tới cùng, nhưng ko nhất thiết phải "diễu võ dương oai".
Đúng là Ếch giả cầy có khác!:P

Thần Tài

Xe điện
Ủng hộ cụ chủ chiến đấu với cối xay gió, khộng làm đổ cối xay thì cũng xước sơn nhỉ.

Sprinter 1626

Xe buýt
Em rất bức xúc, khi nào đi giải quyết cụ nhớ hú một tiếng nhé để ae theo.
Nếu phải ngủ qua đêm mọi người hãy cẩn thận,đừng để nó vứt bao cao su đã qua sử dụng vào phòng!

thule6

Xe điện
Ơ vẫn chưa ngã ngũ hả các cụ!!! em đặt gạch hóng tiếp

billbill

Xe buýt
Ơ vẫn chưa ngã ngũ hả các cụ!!! em đặt gạch hóng tiếp
Cụ chưa bị bao giờ rồi, còn lâu nếu không nộp phạt và lấy bằng về còn tranh cãi xem ai sai thì còn phải hàng tháng chưa chắc đã ra ngô ra khoai đâu.

khongan

Xe buýt

Cụ chưa lên xem chỗ lấy ảnh của xxx roài. Em đã đến vài lần - cũng ngạc nhiên là OF nhà mình toàn 50/50 hay sao mà không thấy lên gặp xxx những vụ xem ảnh như thế này bao giờ -
đại khái thường như sau: cho các cụ vào xem loạt ảnh lưu trong máy tính đàng hoàng, nếu cụ thắc mắc sẽ in ra cho cụ luôn. Cụ lưu ý không còn ảnh trên máy ảnh để xem đâu nhé !? đôi khi xxx cho cụ xem ảnh in ra luôn mà không cho cụ xem ảnh trên máy tính vội, bảo vì bộ phận lưu trữ đó thuộc phòng khác hôm nay nghỉ làm hẹn cụ chiều hôm sau chẳng hạn

Về kỹ thuật chỉ khó mỗi việc là có ảnh chụp xe của cụ chủ hôm đó thật hay không, còn cái hiển thị tốc độ 1phút là xong, cho cụ check thoải mái không phân biệt nổi ghép hay không đâu nếu cụ không được ôm cả cái ổ cứng của xxx về /!

Chuyện bắn võ mồm này là sắp đặt của cả 1 tập thể chứ không phải riêng 1 chú xxx nào đâu ạ

Em dự kịch bản khi cụ chủ lên thì xxx sẽ xin lỗi cụ là đẹp cho cả hai bên

Nên em rút kinh nghiệm là đề nghị xxx cho xem ảnh ngay lúc đó, kể cả có bắn cách xa 10 km. Nếu không bắt 1 xe ôm đến "mời" 1 anh xxx đi cùng mình, không thì như thằng bạn em nó làm là đứng ra giữa đường chặn xe hộ xxx !?! nhiều khi xxx bận quá phải giúp các anh ấy 1 tay

Chỉnh sửa cuối:

xe thủng lốp

Xe container
Cụ chưa lên xem chỗ lấy ảnh của xxx roài. Em đã đến vài lần - cũng ngạc nhiên là OF nhà mình toàn 50/50 hay sao mà không thấy lên gặp xxx những vụ xem ảnh như thế này bao giờ -
đại khái thường như sau: cho các cụ vào xem loạt ảnh lưu trong máy tính đàng hoàng, nếu cụ thắc mắc sẽ in ra cho cụ luôn. Cụ lưu ý không còn ảnh trên máy ảnh để xem đâu nhé !? đôi khi xxx cho cụ xem ảnh in ra luôn mà không cho cụ xem ảnh trên máy tính vội, bảo vì bộ phận lưu trữ đó thuộc phòng khác hôm nay nghỉ làm hẹn cụ chiều hôm sau chẳng hạn

Về kỹ thuật chỉ khó mỗi việc là có ảnh chụp xe của cụ chủ hôm đó thật hay không, còn cái hiển thị tốc độ 1phút là xong, cho cụ check thoải mái không phân biệt nổi ghép hay không đâu nếu cụ không được ôm cả cái ổ cứng của xxx về /!

Chuyện bắn võ mồm này là sắp đặt của cả 1 tập thể chứ không phải riêng 1 chú xxx nào đâu ạ

Nên em rút kinh nghiệm là đề nghị xxx cho xem ảnh ngay lúc đó, kể cả có bắn cách xa 10 km. Nếu không bắt 1 xe ôm đến "mời" 1 anh xxx đi cùng mình, không thì như thằng bạn em nó làm là đứng ra giữa đường chặn xe hộ xxx !?! nhiều khi xxx bận quá phải giúp các anh ấy 1 tay
Đây là trường hợp mà em sợ nhất.Còn chuyện cái tập thể ở đây to hay bé thế nào thì em chẳng biết.
Nhưng mà cụ chủ thớt nên cất cái xe vi phạm ở nhà kẻo xxx chụp ảnh rồi gép vào thì mệt lắm :P

thongnhat

Xe buýt

Em cũng đoán thế này. Mọi chuyện đều thu xếp được hết, kể cả báo chí nhé, rồi sẽ im phăng phắc.
@Phan3H: Cụ dạo này sao lại lạc quan với đời thế?