[Thảo luận] Trạm 19 - công an giao thông tỉnh phú thọ

binhtx83

Xe buýt
Theo dõi từ đầu, mặc dù cụ chủ chưa kể tường tận nhưng em dự cái vụ này như sau:

- Cụ chủ bị bắn tốc độ bằng... mồm. Lúc đầu xxx cũng dự là vỉa được tí nào cứ vỉa với phương châm, xxx đã dừng xe thì lái xe là người sai rồi nhé :D
- xxx không ngờ là sau khi dừng xe, cụ chủ ko có ý định chơi trò 50-50 mà bắt lập biên bản. Đến nước này, do đã thông báo với người vi phạm là lỗi tốc độ 62/50 mà ko lập biên bản, chả lẽ lại cho đi vì không được :D

Vì thế, cụ chủ cầm biên bản về, đến ngày lên giải quyết. Khi lên, ứ có hình ảnh kèm quyết định nộp phạt. Sự việc tiếp tục diễn biến như clip cụ chủ đưa và các báo đưa tin ;)

Nếu sự việc đúng thế, với đầy đủ bằng chứng, chứng cứ, em dự vụ này sẽ còn nhiều cái hay ho!
Cam on cu vi da mo ta chinh xac tinh huong cua e a. E ol bang dt nen ko go dc tv. Cac cu thong cam o.

khongan

Xe buýt
Theo dõi từ đầu, mặc dù cụ chủ chưa kể tường tận nhưng em dự cái vụ này như sau:
- Cụ chủ bị bắn tốc độ bằng... mồm. Lúc đầu xxx cũng dự là vỉa được tí nào cứ vỉa với phương châm, xxx đã dừng xe thì lái xe là người sai rồi nhé :D
- xxx không ngờ là sau khi dừng xe, cụ chủ ko có ý định chơi trò 50-50 mà bắt lập biên bản. Đến nước này, do đã thông báo với người vi phạm là lỗi tốc độ 62/50 mà ko lập biên bản, chả lẽ lại cho đi vì không được :D
Thứ nhất là theo phân tích của cụ thì anh em nên nọp phạt chứ 50-50 xxx hỏng là do OF nhiều đấy
Thứ hai cụ chủ topic không làm nhanh vụ này thì xxx có Photoshop ngay, chờ xem

ldthuan

Xe máy
Thứ nhất là theo phân tích của cụ thì anh em nên nọp phạt chứ 50-50 xxx hỏng là do OF nhiều đấy
Ảnh mà shop thì chả qua được mắt đâu bác ạ

xe thủng lốp

Xe container
Chi phí dự là cao cụ ạ, mất thời gian nữa, cơ mà chắc vì muốn cuộc đời này nó trong sáng nên cụ í chịu thiệt í mà :D
Iêm cũng bị bọn này thịt 1 phát lỗi không tín hiệu dẫn hướng, tất nhiên là iêm sai :P

bachkhoak40

Xe điện
Hôm nào lên đấy cụ thông báo rộng rãi để có anh em nào rảnh thì qua đấy cho nó đông vui, anh em ngồi đấy chém gió cho nó sợ xanh mặt đi

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Sốp thế nào đc cụ, cái này chả sợ.

Giờ cùng lắm thì chỉ có cái biển số xe và tưởng tưởng ra xe cụ chủ thế nào thôi, con con Civic màu sáng hay tối... đại loại như vậy.

Cứ thuốc thang vào là biết ngay à!

binhtx83

Xe buýt
Vang, e se moi bac havu tu van giup de giai quyet vao t2 tuan sau. E se cap nhat roi hau cac cu.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ nói thế thì mới rõ ràng nhé, em phải nói to, hỏi rõ thế để chúng nó không cắn lại các cụ nhé :D
Hé hé. .

Quan chức, mặc dù là ở OF, có khác!:P

Thank cụ đã lo cho con dân óp phơ! Giá mà chỗ khác cũng được như vậy thì tốt quá!

xebokeooto

Xe tăng
Sốp thế nào đc cụ, cái này chả sợ.

Giờ cùng lắm thì chỉ có cái biển số xe và tưởng tưởng ra xe cụ chủ thế nào thôi, con con Civic màu sáng hay tối... đại loại như vậy.

Cứ thuốc thang vào là biết ngay à!
E chỉ sợ nó chụp rồi nhưng chưa đến 50km/h rồi nó chỉ sửa cái số km thôi. Còn nếu không có ảnh thì bố ông nào dám "thuốc" một cái xe mình chưa nhìn thấy.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ hiểu nhầm! Anh em không cổ súy 50-50! Sai thì nộp Kho Bạc nhân dân đàng hoàng! Đúng thì ta chiến đến hết khả năng có thể!

Vụ này mà Trương Tuần dám chơi PS thì gọi là tự tay xiết cà luôn!
Kể cả có ảnh xịn mà hành dân đến 2 lần không cho xem cũng đã vi phạm quy định ngành rồi! Chưa kể thái độ tiếp dân như thế nữa!

Duong_Anh

Xe buýt
em hóng vụ của cụ chủ thớt, nhìn thằng này mà muốn đấm cho cái vào mặt

hatrang03

Xe hơi
Vậy là T2 cụ chủ lại phải nên à, e đợi hóng xem xxx trả lời thế nào, chúc cụ vững vàng

czechonline

Xe điện
Kiểu này lại bắn bằng mồm giống Thanh Hoa quế đây mà .

calibrationwater

Xe điện
Cụ hiểu nhầm! Anh em không cổ súy 50-50! Sai thì nộp Kho Bạc nhân dân đàng hoàng! Đúng thì ta chiến đến hết khả năng có thể!

Kể cả có ảnh xịn mà hành dân đến 2 lần không cho xem cũng đã vi phạm quy định ngành rồi! Chưa kể thái độ tiếp dân như thế nữa!
Đúng là bọn cẩu ... Bác chủ thớt cố lên. Nếu nó in ảnh ra giấy kg cho xem ảnh File gốc thì dùng PS sao phát hiện được ?

kimithanh

Xe tăng
quá khổ thân bác, em là em cứ tiền tươi thóc thật cho nhanh kỳ kèo mệt đầu với bọn này, em thề là em dị ứng khi đi làm thủ tục hành là chính

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
E chỉ sợ nó chụp rồi nhưng chưa đến 50km/h rồi nó chỉ sửa cái số km thôi. Còn nếu không có ảnh thì bố ông nào dám "thuốc" một cái xe mình chưa nhìn thấy.
Đến hay chưa đến 50km/h em nghĩ chắc cụ chủ cũng biết. Nếu đúng là chưa đến 50km/h mà xxx thuốc lại thì cũng dễ nhận biết thôi, sự việc đã thế này cứ đòi xem ảnh gốc. Mà nếu xxx ko lưu lại thì càng có cớ để phát biểu :D

Nếu đợt cụ chủ lên đó, em mà rảnh em xin bám càng, em lên em xin xem cái kiểm định của máy nó thế nào ;)

Đúng thế! Cái chính là tinh thần phục vụ, thái độ làm việc của xxx là điều đáng bàn, bất luận sự việc của cụ chủ đúng/sai thế nào!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Cho thằng xxx này chết
Chết hay không thì hiện tại cũng chưa biết thế nào, nhưng em nghĩ cứ làm được gì nó tốt hơn 1 chút cho cái xã hội này thì cụ chủ vẫn nên làm, mặc dù rất nhỏ.

aijin

Xe tăng
Lâu mới vào OF thấy có vụ này hot quá!Em oánh dấu để hóng tập tiếp theo.....