[Thảo luận] Trạm 19 - công an giao thông tỉnh phú thọ

Wakeup

Xe điện
Cụ chủ làm đơn phản ánh lên thanh tra Cục cho d/c đại úy về vườn luôn.
Em nghĩ thằng em này về vườn chỉ vì thái độ tiếp dân ntn thì hơi khó, nhưng bị xếp chửi cho thì chắc chắn là có.

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Cụ Bình hôm nào mời anh em lên Phú Thọ công tác tí nhỉ? Hôm đới ăn uống thế nào em mời dưng thằng khác nó có nhã ý giả tiền đới.

1landuynhat

Xe đạp
vụ này hay quá. kụ Bình mời kụ havu lên trạm 19 một bữa đi. Em cũng hóng vụ này vì tết vừa rồi em có fang vào *** xe Altis của chú trạm pho trạm 19 (nick name: Minh gái). Em xem trạm 19 xử lý sao vụ này.

lau ga gia

Xe buýt
trạm phó ở đấy hình như là Bác Tiến Đen thì phải

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ Bình hôm nào mời anh em lên Phú Thọ công tác tí nhỉ? Hôm đới ăn uống thế nào em mời dưng thằng khác nó có nhã ý giả tiền đới.
Đằng nào nó cũng được Lao Động bêu gương rồi thì tiền nó phải để làm việc khác chứ!?:D

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com

Jeep lun A2

Xe tải
Cụ giữ đoạn video đó kiểu gì cũng có kẻ đến mua đới!

Đùa tí thôi chứ cụ muốn cho bọn nó một bài học không? Cụ PM hỏi cụ havu nhé!
Cụ đưa cho vietnamnet. Nó mua đâu tầm hơn triệu 1 cái clip có giá trị đới. Vậy cụ lại còn lãi ấy chứ.

bachtoe

Xe điện
Website
www.quangcaotrongoi.com
Hơ lại còn vụ này cơ à, cho em theo với :))

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Cầm con điện thoại kiểu như iPhone trên tay thì quay được cảnh này cũng không khó mà!
Cũng phải học tập cụ chủ thớt để uốn nắn dần dần tác phong của công quyền đi!
Em nghĩ là có 1 người khác quay (bạn của cụ chủ chẳng hạn), chứ cụ không thể vừa nói chuyện, vừa quay mà ít bị rung hình như vậy.

Đương nhiên qua những vụ thế này, xxx cũng phải nghiêm túc rút kinh nghiệm và chỉnh đốn tác phong làm việc. Đề nghị các lãnh đạo kiểm điểm nội bộ và rút kinh nghiệm nghiêm túc. Có kết quả cuối cùng hồi âm lên báo Lao Động để công chúng được biết!

quacachua

Xe đạp
Em nghĩ là có 1 người khác quay (bạn của cụ chủ chẳng hạn), chứ cụ không thể vừa nói chuyện, vừa quay mà ít bị rung hình như vậy.

Đương nhiên qua những vụ thế này, xxx cũng phải nghiêm túc rút kinh nghiệm và chỉnh đốn tác phong làm việc. Đề nghị các lãnh đạo kiểm điểm nội bộ và rút kinh nghiệm nghiêm túc. Có kết quả cuối cùng hồi âm lên báo Lao Động để công chúng được biết!
Nghiêm túc rút kinh nghiệm :)
cụ hài thật

bachtoe

Xe điện
Website
www.quangcaotrongoi.com

Không ạ, cụ í tự quay đấy, :)) không thì sao tiếng của cụ í rõ thế, còn tiếng xxx thì hơi nhỏ

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Không ạ, cụ í tự quay đấy, :)) không thì sao tiếng của cụ í rõ thế, còn tiếng xxx thì hơi nhỏ
Có trường hợp bạn cụ chủ đừng bên cạnh hoặc ở sau cụ chủ thì vẫn có hiện tượng như cụ nói mà.

Cơ mà cụ chủ đâu rồi nhỉ? Cho anh em biết tình hình Trạm 19 thế nào rồi, cụ đã chuẩn bị tinh thần, giấy tờ thủ tục đến đâu rồi à? Em đảm bảo nếu là em dính vụ này, thớt này xôm hơn nhiều :))

bachtoe

Xe điện
Website
www.quangcaotrongoi.com
Có trường hợp bạn cụ chủ đừng bên cạnh hoặc ở sau cụ chủ thì vẫn có hiện tượng như cụ nói mà.

Cơ mà cụ chủ đâu rồi nhỉ? Cho anh em biết tình hình Trạm 19 thế nào rồi, cụ đã chuẩn bị tinh thần, giấy tờ thủ tục đến đâu rồi à? Em đảm bảo nếu là em dính vụ này, thớt này xôm hơn nhiều :))
Em giả nhời thay cụ chủ.
Cụ ấy về quê ăn cưới, hoàn cảnh tiếc tiền 3g nên không vào OF thường xuyên được ạ :))
Nếu cụ là chủ thớt vớ vẩn lại có vụ hoa cải ở Phú Thọ í nhỉ _ Em ủng hộ cụ :D

Hoan hô cụ Bình và cụ HaVu (b)
Ủng hộ các cụ làm tới cùng theo luật để chỉnh đốn các công bộc của dân.
Để tránh gây hiểu nhầm về OF và Ofer đề nghị các cụ không nói đùa chuyện ăn uống có người khác trả tiền nhé. Em biết là các cụ Fun thôi nhưng trong thớt này thì không nên.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em giả nhời thay cụ chủ.
Cụ ấy về quê ăn cưới, hoàn cảnh tiếc tiền 3g nên không vào OF thường xuyên được ạ :))
Nếu cụ là chủ thớt vớ vẩn lại có vụ hoa cải ở Phú Thọ í nhỉ _ Em ủng hộ cụ :D
Đang bị giữ bằng mà cũng về quê à :D

Fun tí thôi, em là cứ ủng hộ cụ chủ làm tới nơi tới chốn theo đúng trình tự pháp luật quy định dù có mất tí công, tí sức và tí xiền.

Tungbin

Xe buýt
xxx cò quay thì thôi rồi hỏi sao mình ức chế nhiều ,cứ hẹn lần mất thời gian lắm ợ. hoan hô cụ phải thế mới được