[Funland] Toyota Cross

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
Xe đô thị thì nên dùng trợ lực điện chứ nhỉ, vios hình như trợ lực điện mà
Đúng rồi bác. Hầu như các xe đi gia đình, trong phố thì trợ lực điện. Như Wigo, vios, altis,...
Các dòng trợ lực thuỷ lực sẽ là Prado, Hilux,...

myob

Xe tăng
Thớt uy tín sao ấy nên đội anti vào rên cũng tinh tế hơn.
:))

Cụ lội hết còm chưa mà còn trợ lực dầu?
Cụ hình như đi Morning nửa đời giờ ko biết đi xe gì rồi,
Cụ lại viết tào lao rồi... nên hiểu một cách tích cực đi cụ... em viết là thể hiện một cách hết sức ngạc nhiên, ngạc nhiên là làm sao có chuyện đó được???
Còn em xin trả lời câu hỏi của cụ về xe em đang đi cụ nhé:
1. Em có cái xe đạp mini nhật... để bụi lâu không dùng
2. Em có cái xe vespa ls 150 nhập italia hịn... em vẫn hay đi phố
3. Em có cái kia morning 2012... nhập Hàn nguyên bản... em mua ngay từ lúc nó mới nhập... phải nói rằng con xe đó hiệu quả đến nỗi em không biết bán đi thì mua xe gì:)
3. Em có cái xe nissan teana... em chuyển về tỉnh để đi công việc
4. Em có cái ... mà phải là vợ em có cái mazda cx5 mới mua... vợ em yêu cái xe đấy lắm vì không to và không nhỏ... chẳng sợ vặt gương như lái con rx350.
....em sống với bố mẹ em...nên nhà cũng cần có xe cho bố mẹ em...
5. Bố em đi lesux gx 470 mới mua được một năm
6. Nhà có cái rx350 đời 2010 không bán vì bán thấy rẻ
7. Có chiếc gs 350 mua lái cho mẹ em từ năm ngoái
8. Có chiếc gs350 đời 2010 mua cùng rx350 vẫn để gara nhà em vì như con rx cũ
9. Có chiếc cá mập sieana dùng để đi gia đình
10. Có chiếc camry mua cách đây 2 năm để cho khách mượn khi ra hà nội làm việc...
Nhưng em vẫn quý con kia morning nhất... vì nó được việc và cụ vẫn nhớ đến nó... còn tại sao nhà em chứa được từng đấy xe thì mình bàn vào việc khác chỉ biết thêm 2 xe nữa sân nhà em vẫn đỗ được cụ ạ...

nguyenducuong

Xe tải
Nhìn cũng đẹp. Nhưng cháu có tiền thì cháu mua xe khác.

Gai Hai phong

Xe máy
Cụ lại viết tào lao rồi... nên hiểu một cách tích cực đi cụ... em viết là thể hiện một cách hết sức ngạc nhiên, ngạc nhiên là làm sao có chuyện đó được???
Còn em xin trả lời câu hỏi của cụ về xe em đang đi cụ nhé:
1. Em có cái xe đạp mini nhật... để bụi lâu không dùng
2. Em có cái xe vespa ls 150 nhập italia hịn... em vẫn hay đi phố
3. Em có cái kia morning 2012... nhập Hàn nguyên bản... em mua ngay từ lúc nó mới nhập... phải nói rằng con xe đó hiệu quả đến nỗi em không biết bán đi thì mua xe gì:)
3. Em có cái xe nissan teana... em chuyển về tỉnh để đi công việc
4. Em có cái ... mà phải là vợ em có cái mazda cx5 mới mua... vợ em yêu cái xe đấy lắm vì không to và không nhỏ... chẳng sợ vặt gương như lái con rx350.
....em sống với bố mẹ em...nên nhà cũng cần có xe cho bố mẹ em...
5. Bố em đi lesux gx 470 mới mua được một năm
6. Nhà có cái rx350 đời 2010 không bán vì bán thấy rẻ
7. Có chiếc gs 350 mua lái cho mẹ em từ năm ngoái
8. Có chiếc gs350 đời 2010 mua cùng rx350 vẫn để gara nhà em vì như con rx cũ
9. Có chiếc cá mập sieana dùng để đi gia đình
10. Có chiếc camry mua cách đây 2 năm để cho khách mượn khi ra hà nội làm việc...
Nhưng em vẫn quý con kia morning nhất... vì nó được việc và cụ vẫn nhớ đến nó... còn tại sao nhà em chứa được từng đấy xe thì mình bàn vào việc khác chỉ biết thêm 2 xe nữa sân nhà em vẫn đỗ được cụ ạ...
Cụ khoe tưởng kinh nhưng hoá ra đúng em hình dung về cụ.
Cả cái đám xe nhà cụ từ con mini Nhật đến nx con ô tô chả con nào cá tính cả cụ ạ. Tiền thì có thể có chút ít.
Có con GX470 ra vẻ tí nhưng lại là GX chứ ko phải LX và nhất lại là 470 cũng mười mấy tuổi rồi.
Cụ khoe thêm chục dòng nữa đi cụ, thêm nước hoa hay áo vét gì nữa càng xinh thơm tho hơn đấy ạ.
Vãi khoe,

Thôi em sửa thêm dòng nữa:
Cụ viết Lexus là “lesux” đấy ạ - mục 5 ý - trong khi nhà cụ có đến 4 con “lesux”.
:)) :))
Chắc lỗi chính tả ai cũng có khi mắc.

Chỉnh sửa cuối:

Chẫu_Chuộc

[Tịch thu bằng lái]
Cả cái đám xe nhà cụ từ con mini Nhật đến nx con ô tô chả con nào cá tính cả cụ ạ. Tiền thì có thể có chút ít.
Có con GX470 ra vẻ tí nhưng lại là GX chứ ko phải LX và nhất lại là 470 cũng mười mấy tuổi rồi.
Cụ khoe thêm chục dòng nữa đi cụ, thêm nước hoa hay áo vét gì nữa càng xinh thơm tho hơn đấy ạ.
Vãi khoe
Không biết có khoe cái lờ của gấu không dùng đến để các cụ mượn.
Khú khú khú. Em fun xong Em té

qlevis

Xe điện
Toy đến Lx 570 vẫn trợ lực dầu mà cụ nên lái rất nhạt nhẽo, vất vả nếu đi đường xa. Chỉ thằng ngồi sau là sướng vì nó cách âm tốt, xác nặng nên đằm đã 😂
có nhầm ko nhể?e chạy rx350 maf còn trợ lực điện mà. Tay lái biến thiên theo tốc độ

Chẫu_Chuộc

[Tịch thu bằng lái]
Đúng rồi bác. Hầu như các xe đi gia đình, trong phố thì trợ lực điện. Như Wigo, vios, altis,...
Các dòng trợ lực thuỷ lực sẽ là Prado, Hilux,...
Điện hay dầu e thấy ok. Cứ điềm đạm mà đi ok tất

myob

Xe tăng
Vãi khoe,

Thôi em sửa thêm dòng nữa:
Cụ viết Lexus là “lesux” đấy ạ - mục 5 ý - trong khi nhà cụ có đến 4 con “lesux”.
:)) :))
Chắc lỗi chính tả ai cũng có khi mắc.
Khổ... em nông dân mà cụ...nhưng cụ nói cũng đúng... em đi con kia morning rất lâu rồi đấy cụ ạ...mà em hay gọi nó là “ li sục”... chứ đọc đúng anh ngữ như cụ thì em không bằng thật.... chịu.... mà cụ có tài nhìn người vcd... bái phục cụ luôn

Gai Hai phong

Xe máy
Khổ... em nông dân mà cụ...nhưng cụ nói cũng đúng... em đi con kia morning rất lâu rồi đấy cụ ạ...mà em hay gọi nó là “ li sục”... chứ đọc đúng anh ngữ như cụ thì em không bằng thật.... chịu.... mà cụ có tài nhìn người vcd... bái phục cụ luôn
Không, cụ và nhà cụ không nông dân tí nào. Chảnh gớm ý. Ô tô nhiều hơn cả người cơ mà.

Dưng cơ mà “li sục” của cụ thì nguyên hãng nó là Lexus hay lesux hả cụ?
Đây là văn viết hoàn toàn em có “đọc” gì như cụ bịa đâu cụ!

Chỉnh sửa cuối:

myob

Xe tăng
Không biết có khoe cái lờ của gấu không dùng đến để các cụ mượn.
Khú khú khú. Em fun xong Em té
Làm gì mà động chạm đến thần tượng thánh Toy của cụ mà đã dãy nảy lên thế... em có chê bai gì đâu... mà nhà em cũng dùng đấy... nhưng rất tiệc chỉ có một số loại... còn mấy loại thì em không có ý kiến

DurexXL

Xe lăn
Chốt

Em đã call 3 số bán xe Toyota Cross, em yêu cầu đúng theo thân chủ của em:
1. Bản V
2. Màu trắng
3. Giao càng sớm càng tốt

Câu trả lời gần như nhau:
1. Hết xe, sớm nhất tháng 5 có xe
2. Giá đúng niêm yết, ko fix vì xe hot
3. Muốn sớm, giữa tháng 3 có xe thì mua slot, 30-30tr

Con này lăn bánh 950-960 triệu

Em báo cáo các Lão

Các Lão có kênh tốt hơn thì giới thiệu giúp em ạ

Chỉnh sửa cuối:

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Chốt

Em đã call 3 số bán xe Toyota Cross, em yêu cầu đúng theo thân chủ của em:
1. Bản V
2. Màu trắng
3. Giao càng sớm càng tốt

Câu trả lời gần như nhau:
1. Hết xe, sớm nhất tháng 5 có xe
2. Giá đúng niêm yết, ko fix vì xe hot
3. Muốn sớm, giữa tháng 3 có xe thì mua slot, 30-30tr

Con này lăn bánh 950-960 triệu

Em báo cáo các Lão

Các Lão có kênh tốt hơn thì giới thiệu giúp em ạ
Bác add zalo hoặc alo em Duy 0963639583. Em có xe tháng 4 màu trắng. Giá mềm dẻo, anh em thiện chí mua rất dễ làm việc ạ

dalink

Xe điện
"Cảm giác lái" là bản rút gọn của "Cảm giác, cảm xúc của người ngồi ôm vô lăng khi lái xe" cụ ạ
Nếu cụ hỏi thật, thì em xin mời cụ lái thử con Toyota Vios đời 2012 và con Mercedes C200 cùng đời, mà không cần quan tâm đến giá tiền và xuất xứ của 2 con ấy. Rồi cụ phát biểu so sánh giữa tốc độ, độ đầm chắc, phản hồi vô lăng, abc xyz bờ lô bờ la....
Nếu cụ thấy khác bọt, em sẽ đưa thêm các phương án so sánh giữa những xe cùng phân khúc nhưng khác hãng để cụ so sánh tiếp. Nếu cụ thấy, lái 2 em kia là như nhau, thì thôi
:D
Đúng rồi. Em có con chevrolet và mẹc, mỗi lần lái mẹc em đều cảm thấy rất cảm xúc, vui vẻ. Chứ lên con chevy chỉ đơn thuần là con trâu cày.

DurexXL

Xe lăn

assanovic

Xe tải
E thấy G,V đều rất đáng tiền, HV cũng vô đối về công nghệ nhưng dành cho đại gia đam mê hybrid hoặc mua xe thứ N cho mèo lái có lẽ hợp hơn :))

Cơ mà quan trọng hơn, ngồi lội còm mới thấy nhiều thánh bàn phím ngồi tưởng tượng cuộc đời mình qua những comment thật. Nói thật chứ gõ phím cũng cần phải có kiến thức tí cho đỡ lòi cái ngu, ít ra như e đây này thì còn đỡ phô ;))

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
E thấy G,V đều rất đáng tiền, HV cũng vô đối về công nghệ nhưng dành cho đại gia đam mê hybrid hoặc mua xe thứ N cho mèo lái có lẽ hợp hơn :))

Cơ mà quan trọng hơn, ngồi lội còm mới thấy nhiều thánh bàn phím ngồi tưởng tượng cuộc đời mình qua những comment thật. Nói thật chứ gõ phím cũng cần phải có kiến thức tí cho đỡ lòi cái ngu, ít ra như e đây này thì còn đỡ phô ;))
Làm sao mà cản được lực lượng anh hùng bàn phím bác :)). Đông đảo, nhiệt huyết và không biết gì
HV và V options tương đương nhau bác ạ.Bản HV trội hơn mỗi cái động cơ và chế độ lái thôi

Tĩnh hiên trà

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy chú sêu bảo là bộ pin giá hãng chỉ có 100 củ thôi.
Thế thì hy vọng lúc nó hỏng thay cell ngoài mất tầm 5 chục. So với xăng cũng chả tiết kiệm hơn đâu nhưng dc cái êm ái hơn và giảm thiểu phát thải khi đi trong thành phố !

santavn

Xe tải
Cái xe vài trăm triệu cũng mổ xẻ cảm giác lái với cảm xúc lái, thùng tôn với thùng tiếc..vv, cứ như dg bình luận bmw, Lex với Mec, đã là xe cỏ rồi thì tầm giá đấy thích con nào thì phang thôi, hơn nhau là ko đáng kể.