[Funland] Tiềm năng Bất động sản Hà Nội cho chu kỳ phát triển mới từ 2023

muabenem123

Xe lăn
Hà Nội, ta còn em hàng phố cũ rêu phong...
Lô đẹp mặt đường hay lô trong vậy cụ? Giờ ĐA cũng ko có dự án nào mấy, dự án mà mới để dùng bank lại càng không. Tiền chưa đủ thì cụ bảo em nên nằm chờ hay chuyển hướng ạ :D
Mặt đường chứ cụ, hàng limited mà. ;))

dacsan.gt

Xe tải
Phiếu tính giá là thế, có ai chốt chưa là chuyện khác. Phiếu tính giá này tôi cũng lấy được. HDMB đang đợi mốc mặt mà chủ đầu tư vẫn chưa thấy gọi lên.
P.S. Mà vãi l, vừa chia ra 719tr/m2 :)) Giá ngang với Vin Bason trung tâm Quận 1 mà cầu thì chưa thấy đâu. Quả này nếu có người chốt thật (không phải hàng biếu các bác) thì bái phục dân chơi bake :D
Giá này chắc tương đương với Green Bay, Green Bay giờ mấy căn mặt hồ giá cũng phải tầm đấy có khi còn hơn nói chung mấy cái hàng limited này thì hét sao chả được

thanhphuong06

Xe tải
Giá này chắc tương đương với Green Bay, Green Bay giờ mấy căn mặt hồ giá cũng phải tầm đấy có khi còn hơn nói chung mấy cái hàng limited này thì hét sao chả được
Nói chung phải có người mua thật cơ.

Toàn rao láo, nhằm đẩy hàng cho biệt-thự-gì-đó 700tr/m2

Sắp bị bank bóp có khác, dùng mọi thủ đoạn để thoát hàng, price bay tung nóc nhưng volume thì... =))

muabenem123

Xe lăn
Hà Nội, ta còn em hàng phố cũ rêu phong...
Lên ofun mà vẫn còn yêu ghét thì vẫn chưa đủ nhớn cụ ạ ;))
Nhớn hay nhỏ ko qtrong. Qtrong là lập trường và tư tưởng đàng hoàng. Nhiều thằng lý lẽ nhưng lại lươn lẹo mới đáng sợ cụ nhé. Tư duy và kiến thức khéo bằng con kiến nhưng chuyên đi khịa bẩn, còn ko bằng bác xe ôm rảnh rang ngồi đọc báo. ;))