Thăng long Ford Thanh Xuân làm ăn như thế này có được k các cụ!

bibiabc

Xe buýt
Đã muốn thôi cho thớt này chìm xuồng, vì dịch vụ của Ford cũng vẫn như thế cả thôi vì bình thường như cân đường hộp sữa mà. Vì dù sao Zad cũng để làm BH cả thể cả đầu, đuôi.... Đi BD ở đâu cũng thế cả thôi, cứ lấy sổ BH rồi kiếm cái ghế ngồi soi check list mà ktra.

Tối qua E có nhận được PM này từ cậu Thacnguyen

@thacnguyen: Nói chung là cậu làm về DV mà thế này là trình còn còi lắm. Cậu nên nhớ câu là khách hàng là thượng đế và khách hàng luôn luôn đúng. Tin tưởng bên cậu mang xe vào BD mà bên cậu làm thiếu công đoạn, góp ý thì bảo là nói xấu. Nếu trình cao hơn thì xem mấy bác sale của Ford khác nhé.

Cái đoạn đo đỏ này là như nào vậy cụ?? hi`hi`.Dạo này em toàn thấy thớt dìm hàng thoai ah. Trong khi đó người tốt, việc tốt thì lại ko được nêu lên. ^_^

HamLong3.0V

Xe điện
Cái đoạn đo đỏ này là như nào vậy cụ?? hi`hi`.Dạo này em toàn thấy thớt dìm hàng thoai ah. Trong khi đó người tốt, việc tốt thì lại ko được nêu lên. ^_^
Em vẫn nêu mà, các bác cứ tự giật mình mãi thôi :))

An Dong

Xe điện
Hôm trước nghe loáng thoáng em không để ý. Hôm nay xem lại cũng hơi nọng trong người. Trước hôm đi Điện Biên 1/9/2011, Hoàng Chung mang con Ếch vào kiểm tra nhiều thứ và Bảo dưỡng phanh. Rối, anh em lên đường. Lúc về, Hoàng Chung vượt trên xe em nói "Xe anh bị sao ấy". He he, cuối cùng thì tiếng kêu mà HC phát hiện lại chính từ con Ếch vừa được bảo dưỡng ở Ford Thanh Xuân mà ra. Câu chuyện lúc về mới nực cười, và chính cậu Nguyên (từ FTL chuyển sang) đã có những lời giải thích thật chán chả buồn nói. Những lời góp ý của anh em trên này chỉ là mong cho các chú tiến bộ và có nhiều khách hàng thôi nhá. Chưa chi đã bật lại như vậy thì anh em dù có quý cũng chịu thôi. Các chú nên học thái độ cầu thị của đồng nghiệp bên Ford Long Biên nhé. Giờ đường xa mà vẫn nhiều người sang đó làm đấy. Vài lời khó nghe.
Cụ nào đang dùng PVI mà muốn sơn ở 3H cũng OK. Hôm trước em đã làm thử rồi. Cụ đến Thái Thịnh khai báo, xác minh. Sau đó Cụ chọn Gara mà Cụ thích. Sau đó Cụ ủy quyền cho gara thanh toán, vậy là xong.

HamLong3.0V

Xe điện
Hôm trước nghe loáng thoáng em không để ý. Hôm nay xem lại cũng hơi nọng trong người. Trước hôm đi Điện Biên 1/9/2011, Hoàng Chung mang con Ếch vào kiểm tra nhiều thứ và Bảo dưỡng phanh. Rối, anh em lên đường. Lúc về, Hoàng Chung vượt trên xe em nói "Xe anh bị sao ấy". He he, cuối cùng thì tiếng kêu mà HC phát hiện lại chính từ con Ếch vừa được bảo dưỡng ở Ford Thanh Xuân mà ra. Câu chuyện lúc về mới nực cười, và chính cậu Nguyên (từ FTL chuyển sang) đã có những lời giải thích thật chán chả buồn nói. Những lời góp ý của anh em trên này chỉ là mong cho các chú tiến bộ và có nhiều khách hàng thôi nhá. Chưa chi đã bật lại như vậy thì anh em dù có quý cũng chịu thôi. Các chú nên học thái độ cầu thị của đồng nghiệp bên Ford Long Biên nhé. Giờ đường xa mà vẫn nhiều người sang đó làm đấy. Vài lời khó nghe.
Cụ nào đang dùng PVI mà muốn sơn ở 3H cũng OK. Hôm trước em đã làm thử rồi. Cụ đến Thái Thịnh khai báo, xác minh. Sau đó Cụ chọn Gara mà Cụ thích. Sau đó Cụ ủy quyền cho gara thanh toán, vậy là xong.
Giáo sư chỉ bảo đúng quá, nhưng đôi khi các bác ý k0 hiểu hoặc cố tình k0 hiểu. Nếu không có thái độ cầu tiến thì muôn đời thổi sáo thôi. Đôi khi em cũng thấy buồn anh Tuấn ah..., mình vẫn là người có lòng

An Dong

Xe điện
Giáo sư chỉ bảo đúng quá, nhưng đôi khi các bác ý k0 hiểu hoặc cố tình k0 hiểu. Nếu không có thái độ cầu tiến thì muôn đời thổi sáo thôi. Đôi khi em cũng thấy buồn anh Tuấn ah..., mình vẫn là người có lòng
Đúng quá. Mà ngã tư HL-Huế cũng có món đấy nhá. Anh nhớ là ngon phết đấy. Hôm nào off chui đấy phát nhỉ.

HamLong3.0V

Xe điện
Đúng quá. Mà ngã tư HL-Huế cũng có món đấy nhá. Anh nhớ là ngon phết đấy. Hôm nào off chui đấy phát nhỉ.
Hàng đấy sạch sẽ nhưng k0 chất bằng hàng bán sáng sớm ở ngã tư HL-Ngô Quyền anh ah, hôm nào bác có nhã hứng em mạn phép mời bác làm tý :D

hoangchung06

Xe buýt
lại có vụ off chui đây, hóng:)):))

ZAD Viet

Xe điện
Đã muốn thôi cho thớt này chìm xuồng, vì dịch vụ của Ford cũng vẫn như thế cả thôi vì bình thường như cân đường hộp sữa mà. Vì dù sao Zad cũng để làm BH cả thể cả đầu, đuôi.... Đi BD ở đâu cũng thế cả thôi, cứ lấy sổ BH rồi kiếm cái ghế ngồi soi check list mà ktra.

@thacnguyen: Nói chung là cậu làm về DV mà thế này là trình còn còi lắm. Cậu nên nhớ câu là khách hàng là thượng đế và khách hàng luôn luôn đúng. Tin tưởng bên cậu mang xe vào BD mà bên cậu làm thiếu công đoạn, góp ý thì bảo là nói xấu. Nếu trình cao hơn thì xem mấy bác sale của Ford khác nhé.
Đẹp mẹ thằng Thạc Nguyên nó dám nhắn tin cho Bác như thế à?
Để em cho mấy thèng em nó dậy bảo nó nhé giúp Bác nhá :D

Cụ nào cùng bảo hiểm PVI với em k nhỉ?

An Dong

Xe điện
Đẹp mẹ thằng Thạc Nguyên nó dám nhắn tin cho Bác như thế à?
Để em cho mấy thèng em nó dậy bảo nó nhé giúp Bác nhá :D

Cụ nào cùng bảo hiểm PVI với em k nhỉ?
Ơ,
em bảo hiểm PVI cùng Cụ đây.
@ Hàm Long - nhớ vụ này nhé
@ Hoàng Chung: không phải hóng. Hẹn với Chiến anh sẽ hú. Nhá.

FE09

Xe buýt

thacnguyen nói:
Bác có xe oto Ford không, sang công ty em cho nước vào đèn rồi thử nếu nổ em đền cho cả xe bác và xe anh Cường luôn, sao các bác có tiền mua oto mà chả hiểu biết gì cả, lại đi nói xấu người khác, VN mà có khoảng chục thằng như bác chẳng loạn
Cậu dịch vụ này của Ford TX chán quá, chẳng chỉ ra nguyên nhân hỏng (ví dụ như bác Viet Voiz đã làm) để các anh em rút kinh nghiệm, lại cứ thích thách đố nhau để làm gì nhỉ? với ngôn từ giao tiếp như của cụ này chắc Fort TX mất ít nhất 2 khách hàng rồi, lại còn tới gần 3 nghìn lượt xem cái thớt này nữa.

Chỉnh sửa cuối:

laser29z

Đi bộ
Ôi zoài ơi, FLB cũng lắm bài ăn tiền của khách lắm, móc đồ xe ra, đi vào trong 1 tý rồi ra bắt đầu mới thử rồi bảo hỏng..., có thay thì em thay hộ đồ xe tai nạn và ông anh kín đáo cho em vài lít; chết khiếp: hóa ra nhiều xe tai nạn nằm đây quá, vfa cũng có nhiều thợ sửa chữa bảo dưỡng "bị thương" quá.

puremoon

Xe buýt
Em nói thật em đọc cái thớt này và rất mất cảm tình với Ford Thanh Xuân vì cậu Nguyên. Chắc chắn sẽ chẳng bao giờ chui vào đấy, mà cũng chẳng dám recommend cho ai vào đấy. Em không vơ đũa cả nắm đâu, chắc chắn Ford TX cũng có nhiều bác cầu tiến hơn nhiều.

Nông_dân

Xe buýt
Hôm trước nghe loáng thoáng em không để ý. Hôm nay xem lại cũng hơi nọng trong người. Trước hôm đi Điện Biên 1/9/2011, Hoàng Chung mang con Ếch vào kiểm tra nhiều thứ và Bảo dưỡng phanh. Rối, anh em lên đường. Lúc về, Hoàng Chung vượt trên xe em nói "Xe anh bị sao ấy". He he, cuối cùng thì tiếng kêu mà HC phát hiện lại chính từ con Ếch vừa được bảo dưỡng ở Ford Thanh Xuân mà ra. Câu chuyện lúc về mới nực cười, và chính cậu Nguyên (từ FTL chuyển sang) đã có nhủnwg lời giải thích thật chán chả buồn nói. Những lời góp ý của anh em trên này chỉ là mong cho các chú tiến bộ và có nhiều khách hàng thôi nhá. Chưa chi đã bật lại như vậy thì anh em dù có quý cũng chịu thôi. Các chú nên học thái độ cầu thị của đồng nghiệp bên Ford Long Biên nhé. Giờ đường xa mà vẫn nhiều người sang đó làm đấy. Vài lời khó nghe.
Sơn ở 3H có được về hay ngồi cafe ko, hay phải canh như cụ Ngoc p đã dạy. Em sẽ đề nghị pvi cho em làm ở 3H xem.

puremoon

Xe buýt
Sơn ở 3H có được về hay ngồi cafe ko, hay phải canh như cụ Ngoc p đã dạy. Em sẽ đề nghị pvi cho em làm ở 3H xem.
Theo kinh nguyệt của em thì ko phải canh ạ. Cụ Toàn làm ăn khá cẩn thận . Nhưng NGHE nói là hay bị hết acqui do thợ nghe nhạc.

Chắc ăn cụ cứ tháo Acqui đèo về ạ. :))

ZAD Viet

Xe điện
Có cụ nào vào 538 đường Láng chưa ạ????
Gara 3H ở đâu các cụ ơi! Để cuối năm em bảo BH thay áo mới cho vợ em ạ!

puremoon

Xe buýt
Ngay Ngụy Như Con Tôm giao với Vũ Trọng Phụng. Em làm ở đấy 1 lần, thấy sơn ổn lắm. Nhưng mà giá cũng xứng đáng với chất lượng sơn luôn :))

ZAD Viet

Xe điện
Ngay Ngụy Như Con Tôm giao với Vũ Trọng Phụng. Em làm ở đấy 1 lần, thấy sơn ổn lắm. Nhưng mà giá cũng xứng đáng với chất lượng sơn luôn :))
Đối diện CT em!
Để em nói với bên PVI xem có wen bên đó k.
Thanks cụ!

Nông_dân

Xe buýt
Theo kinh nguyệt của em thì ko phải canh ạ. Cụ Toàn làm ăn khá cẩn thận . Nhưng NGHE nói là hay bị hết acqui do thợ nghe nhạc.

Chắc ăn cụ cứ tháo Acqui đèo về ạ. :))
Các cụ nhiệt tình thế này thì Fo mất hết khách à. Em sẽ thử thay đổi xem sao. E cũng mất niềm tin vào Fo rồi

An Dong

Xe điện
Về được Cụ ạ. Vụ ắc-quy cũng không hẳn thế đâu. Nhưng mình phải dặn Toản. Trẻ ai chả nghịch ngơm. Thợ họ cũng thế cả mà. Cụ làm ở đấy buổi chiều đội RS hay đánh võng lắm đấy.

Nông_dân

Xe buýt
Về được Cụ ạ. Vụ ắc-quy cũng không hẳn thế đâu. Nhưng mình phải dặn Toản. Trẻ ai chả nghịch ngơm. Thợ họ cũng thế cả mà. Cụ làm ở đấy buổi chiều đội RS hay đánh võng lắm đấy.
Em mà gặp được đội Rs thì em mời off chui RTC ngay. Đa ta các cụ