[Funland] Tất cả về dao làm bếp

Vô lăng ngang

Xe tăng
Mấy đêm nay em đều nằm mơ một lần đc cầm trên tay As dù chỉ cầm thôi chứ ko phải đc sở hữu
Cụ làm em bật cười, đang múa phím phải xách nó ra chụp hầu cụ ngắm đỡ.

Hay ta tổ chức trao đổi tù binh nhỉ, tamma cũng đang là đích ngắm của em.

Hong Phong bv

Xe tăng
Cụ làm em bật cười, đang múa phím phải xách nó ra chụp hầu cụ ngắm đỡ.

Hay ta tổ chức trao đổi tù binh nhỉ, tamma cũng đang là đích ngắm của em.
Tamma giờ này xa em rồi, em đang nhớ em ấy đây. Có duyên em vẫn cưới em ấy thêm lần nữa
Ps nhìn cái lưỡi kia ngọt phải biết

Vô lăng ngang

Xe tăng
Tamma giờ này xa em rồi, em đang nhớ em ấy đây. Có duyên em vẫn cưới em ấy thêm lần nữa
Ps nhìn cái lưỡi kia ngọt phải biết
Ôi thôi, cụ đã cho biểu tượng của tinh thần Nippon ra đi lúc nào vậy. Không nhớ đã đồng ý báo em trước rồi hả, giận rồi đới.

Trunght89

Xe buýt
Bọn trẻ con nhà em chỉ iphone ipad là nhanh thôi. Còn dao kéo không phải gu của nó, nói nó cứ ì ra. Con này em nhờ thằng đệ cũ đang ở bên đó mua.

Em lờ mờ đọc được từ này là 青鋼 thép xanh.
Trên dao in chữ 青入, chữ này thường thấy trên các con dao bãi em đã từng nhìn. vẫn được ra giá 1.3t. Em tạm dịch là kẹp lõi xanh. Còn cái loại dao Nakiri cỏ này chắc chỉ xanh 2 thôi. Em bảo một tay chơi bên đó đi tìm con 青紙スーパー鋼 cứ chữ đó mà hỏi. Không cần loại cán đẹp gỗ đỏ khâu sừng hay ngà voi, cán có tang ốp gỗ là được. Hy vong cuối tuần này chúng nó đi chơi cua được 1 em nào đó.
Giờ em phải nghĩ cách đá cái đống không gỉ bớt đi. Hoặc là khéo tay khéo mồm như lão cướp tán 1 mợ nào đó để vay tiền mua =))
Cụ có con thép trộn nào inbox cho em con với

caco85

Xe đạp
Từ ý tưởng

Đến hành động!
Phải nói là đẹp miễn chê các cụ ạ!
Chưa bỏ mod chuôi đc các cụ ạ, cứ nhìn thấy một cái chuôi đẹp, là em lại ngứa ngáy chân tay.
Cụ hoàn thiện nốt phần lưỡi cho nó cân xứng với cán dao cụ ạ.
Cán thì đẹp con lưỡi dao thì như chưa làm gì.

Chỉnh sửa cuối:

Tuan Can

Xe container

Tuan Can

Xe container
Thủ công ko hòa hoa , phong nhã nhưng mang nét đẹp riêng kiểu cô gái thôn quê cụ nhỉ, càng ngắm càng yêu
Chuẩn quá, nhìn nét mộc mộc của nó mới quyến rũ. Nhìn cái vân vân loang loang rỗ rỗ ráp ráp ấy hút hồn thật.

Vô lăng ngang

Xe tăng
Thủ công ko hòa hoa , phong nhã nhưng mang nét đẹp riêng kiểu cô gái thôn quê cụ nhỉ, càng ngắm càng yêu
Chuẩn quá, nhìn nét mộc mộc của nó mới quyến rũ. Nhìn cái vân vân loang loang rỗ rỗ ráp ráp ấy hút hồn thật.
Em nó đúng là gái quê mà các cụ :x
Cỗ quê chính hiệu đây, Bunka phù hợp nhất với bối cảnh này. Xem ra anh chàng Fuji bên cạnh có vẻ lạc lõng làm sao :))
Takeda_bunka (3).jpg

ThinhVNM

Xe tăng
Cỗ quê chính hiệu đây, Bunka phù hợp nhất với bối cảnh này. Xem ra anh chàng Fuji bên cạnh có vẻ lạc lõng làm sao :))
Takeda_bunka (3).jpg
Cụ thái cái gì trắng trắng đấy? Dao em là cứ tránh xa đám cỗ, 1 là mất không bắt đền ai đc, 2 là họ làm ẩu đem băm chặt là toi

Hong Phong bv

Xe tăng
Takeda_bunka (3).jpg
Em cứ nghĩ cụ Vô lăng ngang khéo tay , khéo miệng chắc là sát gái lắm , em nói sai cụ bỏ quá cho nhé

Vô lăng ngang

Xe tăng
Cụ thái cái gì trắng trắng đấy? Dao em là cứ tránh xa đám cỗ, 1 là mất không bắt đền ai đc, 2 là họ làm ẩu đem băm chặt là toi
Phần bì của lợn rừng, thuốc thử cho mọi loại thép, tạo ra khác biệt lớn nhất giữa aogami, shirogami và phần còn lại b-)
Em cứ nghĩ cụ Vô lăng ngang khéo tay , khéo miệng chắc là sát gái lắm , em nói sai cụ bỏ quá cho nhé
Cụ lại soi em roài nhá. Em lành như đất, không nguy hiểm như cụ nghĩ.

Tuan Can

Xe container
Takeda_bunka (3).jpg
Cụ có cả thanh trường đao Fuji kia ah. Đúng là chơi từ đầu nên toàn hàng khủng.

Tướng cướp

Xe điện
Nakiri Aogami cầm tận tay, thái thử thịt lợn rán, nhận xét độ sắc chẳng khác Sg2 là mấy.

Nhưng aogami ko có độ bóng bẩy, hào hoa, phong nhã như Chef8 sg2 được, cảm giác cầm cũng không ăn được Chef mèo.
Độ giữ sắc, đều 64hrc nên em nghĩ là như nhau.
Bảo quản thì chênh lệch nhau hoàn toàn.
Vậy tại sao cứ chọn thép đen làm gì?
Em lỡ mua 3 con aogami, trong đó có 1 con AS
Và thấy mình nên trung thành với đội quân sg2.

Trunght89

Xe buýt
Nakiri Aogami cầm tận tay, thái thử thịt lợn rán, nhận xét độ sắc chẳng khác Sg2 là mấy.

Nhưng aogami ko có độ bóng bẩy, hào hoa, phong nhã như Chef8 sg2 được, cảm giác cầm cũng không ăn được Chef mèo.
Độ giữ sắc, đều 64hrc nên em nghĩ là như nhau.
Bảo quản thì chênh lệch nhau hoàn toàn.
Vậy tại sao cứ chọn thép đen làm gì?
Em lỡ mua 3 con aogami, trong đó có 1 con AS
Và thấy mình nên trung thành với đội quân sg2.
Cụ thái thịt bắp bò mới cảm nhận được độ sắc của em nó. Vợ em thái mỏng như tờ giấy luôn