Tại sao Mondeo vẫn không qua mặt được Camry

Trạng thái
Thớt đang đóng

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
80 km/h mới liếc thì chỉ ở Việt Nam mình có mỗi đường Pháp Vân - Cầu Giẽ nó mới chịu liếc hử cụ?
Cái vụ liếc này có lẽ thiết kế cho tương lai, chứ ở Vịt Ngan có mấy đường đi được 80km đâu, vọt lên 1 cái là bị phang ngay

Mon 29V

Xe điện
Bg có thêm Đại Lộ Thăng Long nữa nhá Es!!! Em công nhận là sao em thèm Mon mới thế!!

@Mòn9VV: Anh ơi, thứ 7 sang Ford Long Biên cho em chạy Mon mới cái cho đỡ nhớ
Hey lâu quá anh em ko gặp nhau. T7 này có vụ gì ở LB Ford đấy bác?

Mon 29V

Xe điện
Cái vụ liếc này có lẽ thiết kế cho tương lai, chứ ở Vịt Ngan có mấy đường đi được 80km đâu, vọt lên 1 cái là bị phang ngay
Vấn đề là ở VN thì chắc chắn ko ai vào cua tốc độ 80 buổi tối rồi, có coi như không.

Jumong

Xe tải
Website
www.facebook.com
Cái bài báo này đã phân tích đủ đâu, sao không đề cập đến những vấn đề như nó ăn xăng như uống nước, với người VN thì đây là một trong những tiêu chí rất quan trọng để người ta mua xe. Nó lại không đủ sang để những người đủ giàu để không quan tâm đến vấn đề xăng dầu có thể mua, nếu mua xe sang người ta lại mua Mec hoặc BMW. Ngoại hình nó thì trông như cái hộp, kiểu chặt to kho mặn này chắc là người Mỹ thích hơn
Bác đã kiểm nghiệm chưa mà lại bảo Mondeo mới này "ăn xăng như uống nước"??

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Bác đã kiểm nghiệm chưa mà lại bảo Mondeo mới này "ăn xăng như uống nước"??
Thôi, có khi cứ chấp nhận coi như xe Ford nó tốn xăng đi. Chứ đi giải thích mãi thế này em thấy cũng mệt phết, mà có ai tin đâu?

Maybach Tàu

Xe container
Thôi, có khi cứ chấp nhận coi như xe Ford nó tốn xăng đi. Chứ đi giải thích mãi thế này em thấy cũng mệt phết, mà có ai tin đâu?
Xe cộ bàn làm gì, có bán "vé giờ: không cụ Ét???:D

Porsche 911

Xe container
90k 02 tiếng! Em đọc được ở đâu cái vé này nhỉ 8-|

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Xe cộ bàn làm gì, có bán "vé giờ: không cụ Ét???:D
Cụ khách quen rồi, mai em cấp cho cái thẻ VIP giá không đổi khuyến mại giờ gấp đôi, yêu cầu duy nhất là chỉ được tắm 1 lần... ~X(

halogelcar

Xe buýt
đào mộ nên 1 cái: mondeo - camry 2.0E mới - mazda 6, tầm tiền sêm nhau, nên mua con nào các cụ nhỉ?

superdrives

Xe điện
Đọc bài này xong lại thấy buồn buồn, thương hiệu FORD sao vẫn chưa được chấp nhận nhỉ. Nếu em có xiền, nhất định em sẽ làm em Mondeo chiến cho sướng, chả tội gì đi Camry.
Theo em thì cũng giống như xe Dream thái và Spacy thôi cụ à! Toy đẫ ăn vào tiềm thức của dân VN rùi thế nên mới có câu: "Xe máy thì chọn Honda, oto thì cứ Tô Y Ô Ta mà dùng" đấy thoai. Và đúng là nội thất của Mon nghèo nàn và không bắt mắt bằng Toy cùng đời cụ ạ!

ducleminh

Xe điện
Theo em thì cũng giống như xe Dream thái và Spacy thôi cụ à! Toy đẫ ăn vào tiềm thức của dân VN rùi thế nên mới có câu: "Xe máy thì chọn Honda, oto thì cứ Tô Y Ô Ta mà dùng" đấy thoai. Và đúng là nội thất của Mon nghèo nàn và không bắt mắt bằng Toy cùng đời cụ ạ!
Sang kiếm con Mẹc hay Bi mà xài, Toy làm gì cho nó mệt.

alexlo999

Xe hơi
vì sau đơn giản chỉ vì nhìu người VN không biết gì về xe , cứ thấy thương hiệu là múc

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chả biết cụ nói thế nào chứ em thấy nội thất Mondeo đâu có kém cạnh gì Toyota đâu, em ngồi camry rồi thấy cũng chả có chức năng gì đặc biệt để bảo là nội thất hơn Mondeo cả. Riêng cái ghế da thì em thấy Mondeo là xịn nhất so với các dòng xe cùng loại.

lapin

Xe container
Thiết kế giống camry đời kế tiếp, bảo đảm luôn đi trước.

expedition

Xe tải
Chả biết cụ nói thế nào chứ em thấy nội thất Mondeo đâu có kém cạnh gì Toyota đâu, em ngồi camry rồi thấy cũng chả có chức năng gì đặc biệt để bảo là nội thất hơn Mondeo cả. Riêng cái ghế da thì em thấy Mondeo là xịn nhất so với các dòng xe cùng loại.
Nhất trí với cái hạng mục ghế da, khoang rộng, thoải mải, tuy nhiên, các hạng mục khác như đồng hồ taplo, radio, thì em không chắc là nó được bắt mắt như Camry, bên cạnh đó, chưa mua thì đã nghĩ đến chuyện sau này sẽ bán cho thằng nào rồi :D ...khoản này thì Mondeo không qua mặt được Camry ạ

V.T.A

Xe điện
vì sau đơn giản chỉ vì nhìu người VN không biết gì về xe , cứ thấy thương hiệu là múc
Cụ nghĩ sai rồi , không phải Vịt ta mà cả toàn cầu luôn , thuơng hiệu ToY luôn tranh chấp số 1/2 dẫn đầu về lượng xe bán ra . Nó phải có lý do gì mà thu hút lượng người sử dụng, chắc chủ xe đều loại đầu đất không biết gì về xe cụ nhể .

shininchi

Xe hơi
Cụ nghĩ sai rồi , không phải Vịt ta mà cả toàn cầu luôn , thuơng hiệu ToY luôn tranh chấp số 1/2 dẫn đầu về lượng xe bán ra . Nó phải có lý do gì mà thu hút lượng người sử dụng, chắc chủ xe đều loại đầu đất không biết gì về xe cụ nhể .
Nhưng mà chất của TOY ở Mỹ nó ngon hơn chất TOY ở VN kụ ợ, còn Mondeo thì giống nhau trên toàn thế giới. Nếu mà Cam Mỹ với Mông Việt ngang giá nhau thì còn tính đc, chứ Cam Việt mà cao ngất ngưỡng thì đúng là phí 1 đống tiền để ném vào nó mà chả đc cái tích sự gì

Trạng thái
Thớt đang đóng