Tại sao Mondeo vẫn không qua mặt được Camry

Trạng thái
Thớt đang đóng

NHA-MINH

[Tịch thu bằng lái]
em thì ngồi nhiều CR-V, RAV 4, chẳng thích bằng cái FE AT của em, chật vãi, hình thức ko đàn ông, khỏe khoắn như FE. thằng bạn em đi CR-V còn thích ngồi FE của em, thích cái form khỏe của xe Mỹ.

Boeing-787

[Tịch thu bằng lái]
Em chưa vào cái showrom nào bẩn như của phò cả.
Đấy là lý do đầu tiên em ko chọn phò
Mình đi mua xe chứ có mua showrom của nó đâu bác, miễn là không tuềng toàng tạm bợ quá là được. Cá nhân em thấy mấy đại lý của FORD cũng tạm ổn, tất nhiên là không sang trọng lắm rùi ( mà mía nó chớ, sang quá thì bày bán RR chứ bán phò làm đíu gì ! )
Nhà bác chắc sang trọng hỉ !???... chắc hơn nhà em nhiều hỉ !...

Mon 29V

Xe điện
Các cụ lan man quá, bây giờ sang cả Ếch, CRV Rav rồi là sô rum. He he chả thấy cụ nào đi cả Cam lẫn Mon vào cho ý kiến chỉ đạo cả (hình như chỉ có cụ Adco là đang sử dụng cả 2 con này).

Boeing-787

[Tịch thu bằng lái]
Chào cụ Mon 29V !
CN tuần này nhà Fhò cụt lại ọp ẹp đới, cụ có thu xếp thời gian bận bịu chiếu cố ghé thăm các cháu cho zui nhá !

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em chả bỏ chữ "mới" đi đâu. Đối với em ếch mới ếch cũ như nhau cả thôi mà. Không phải em coi Toy là nhất, mà là em ưa chuộng hàng Nhật. Về dòng CUV thì em thích CR-V hơn Rav-4 chủ yếu là vì hình thức. Thật ra cái Ford Edge cũng đẹp, nhưng có tiền cũng không chắc em đã mua, vì em không khoái xe Mỹ.
Hay lắm! Em bái phục người Nhật làm hàng tốt thật!
Em thì nếu nhiều tiền sẽ nghía xe Đức, ít tiền thì Mẽo thôi!

Mon 29V

Xe điện
Chào cụ Mon 29V !
CN tuần này nhà Fhò cụt lại ọp ẹp đới, cụ có thu xếp thời gian bận bịu chiếu cố ghé thăm các cháu cho zui nhá !
Cảm ơn cụ, em cũng hay ngó bên chi hội Phò cụt các cụ nên cũng biết chủ nhật này các cụ ọp ẹp chém gió. Hôm ấy em lại dính quả về quê đưa bà em ra HN chán thế!

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Em chả bỏ chữ "mới" đi đâu. Đối với em ếch mới ếch cũ như nhau cả thôi mà. Không phải em coi Toy là nhất, mà là em ưa chuộng hàng Nhật. Về dòng CUV thì em thích CR-V hơn Rav-4 chủ yếu là vì hình thức. Thật ra cái Ford Edge cũng đẹp, nhưng có tiền cũng không chắc em đã mua, vì em không khoái xe Mỹ.
Hơi lạ, vì Escape nó chỉ có chữ Ford thôi, chứ nó có phải của Ford đâu. Mazda Tribute tháo logo Mazda ra gắn logo Ford vào đấy chứ.
Hay là vì Ford nắm cổ phần chi phối Mazda nên bây giờ Mazda không còn được coi là xe Nhật nữa?

chauchau

Xe điện
không ai đem "sở thích" của mình đi tranh luận "sở thích" của người khác...Giờ thì em đã hiểu vì sao... thớt này dài thế... he he...

Mazspeed

Xe container
Hơi lạ, vì Escape nó chỉ có chữ Ford thôi, chứ nó có phải của Ford đâu. Mazda Tribute tháo logo Mazda ra gắn logo Ford vào đấy chứ.
Hay là vì Ford nắm cổ phần chi phối Mazda nên bây giờ Mazda không còn được coi là xe Nhật nữa?
Cho kụ check thông tin và nói lại thêm lần nữa!

Mắt Kính

Xe điện

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cho kụ check thông tin và nói lại thêm lần nữa!
Thôi em xin cụ tha cho ông bạn Ếch nhà em! "Ngưu tầm Ngưu, Ếch tầm Ếch"! Bọn em tự sướng với nhau là đủ rồi!8-> Chứ xe Mỹ làm sao mà đú được với xe Nhật!

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
không ai đem "sở thích" của mình đi tranh luận "sở thích" của người khác...Giờ thì em đã hiểu vì sao... thớt này dài thế... he he...
Hố hố. Ý e cũng như ý cụ. E thấy cứ ở đâu có tranh luận về xe là lại có bố này nhảy vào, nói cũng lắm, làm thớt dài ngoằng, cơ mà đã đem sở thích vào mà phang nhau thì e nói thật là e ghét bố đấy. Hố hố. E đọc com mà léo thèm nói. Nhảm vãi =))

Chỉnh sửa cuối:

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hố hố. E thấy cứ ở đâu có tranh luận về xe là lại có bố này nhảy vào, nói cũng lắm, làm thớt dài ngoằng, cơ mà đã đem sở thích vào mà phang nhau thì e nói thật là e ghét bố đấy. Hố hố. E đọc com mà léo thèm nói. Nhảm vãi =))
Ấy chết! Thế thì mất vui!!!

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Hố hố. E thấy cứ ở đâu có tranh luận về xe là lại có bố này nhảy vào, nói cũng lắm, làm thớt dài ngoằng, cơ mà đã đem sở thích vào mà phang nhau thì e nói thật là e ghét bố đấy. Hố hố. E đọc com mà léo thèm nói. Nhảm vãi =))
Diễn đàn là chỗ đông người, yêu cầu đồng chí đíu được nói "léo".

Ngoc Phan XLS

Xe container
Hế hế. E để các cụ vui vì e còn bận vui ở chỗ khác :))
Biển sốOF-3190Mua xe ngàyJan 2007Thường ởNơi nào đông vui là em bu vàoSố km2,377Động cơ OF2335 Mã lựcEm tưởng cụ vui đâu chầu đấy chớ???=)) Mà cãi nhau ở đây cũng vui chớ sao??? No béo gì đâu???=))

Mắt Kính

Xe điện
Đơn giản, hiểu biết rộng.

Đồng chí cũng thế, nhá nhá nhá.

@all: Em thấy thớt đủ dài và toàn làm tốn tài nguyên của diễn đàn chứ chẳng có gì mới, các cụ đừng còm men nữa và đóng thớt được rồi, em bắt đầu thấy không fun, mất vui.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Đơn giản, hiểu biết rộng.

Đồng chí cũng thế, nhá nhá nhá.

@all: Em thấy thớt đủ dài và toàn làm tốn tài nguyên của diễn đàn chứ chẳng có gì mới, các cụ đừng còm men nữa và đóng thớt được rồi, em bắt đầu thấy không fun, mất vui.
Vưỡn FUN đấy chớ cụ!:-o

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Vâng. E rút kinh nghiệm cơ mà cụ cũng nói đấy nhá :))
Biển sốOF-3190Mua xe ngàyJan 2007Thường ởNơi nào đông vui là em bu vàoSố km2,377Động cơ OF2335 Mã lựcEm tưởng cụ vui đâu chầu đấy chớ???=)) Mà cãi nhau ở đây cũng vui chớ sao??? No béo gì đâu???=))
Hơ. THế là e phải ở lại à :))
Hế hế. Cụ làm thớt thêm dài rồi đới nhá

Trạng thái
Thớt đang đóng