Tại sao Mondeo vẫn không qua mặt được Camry

Trạng thái
Thớt đang đóng

baby_driver

Xe tải
em thì chả biết máy móc thế nào ( chưa đựoc lái bao giờ 2 con này , chỉ được ngồi sau )
nhưng khoản loa xập xình thì camry đúng là xách bánh chạy theo sau, chả có cửa gì lại được kể cả FE /:) ... k hiểu sao người ta thích camry thế :(

Mazspeed

Xe container
em thì chả biết máy móc thế nào ( chưa đựoc lái bao giờ 2 con này , chỉ được ngồi sau )
nhưng khoản loa xập xình thì camry đúng là xách bánh chạy theo sau, chả có cửa gì lại được kể cả FE /:) ... k hiểu sao người ta thích camry thế :(
Có thể người ta thích Cam đến thế là vì cái chi tiết bác chưa biết đến ấy :D.

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
E chạy Mông về quê, ông anh em chạy yaris, leo lên xe và khen như cam :)) nhìn màn hình thì bẩu là lắp thêm à? rồi cửa nóc...ghế điện...e bẩu là về phân khúc thì nó cùng với Cam nhưng Cam ko có cửa so với nó, Cam chỉ hơn là về thương hiệu ở VN và ko mất giá thôi...ông ý lại bĩu môi bảo là sao mà bằng Cam được. E bẩu là e cá với a là hơn, trừ những điểm e nói Cam hơn đi chứ option, cảm giác lái, độ đầm...Cam ko có cửa, lão ý thấy e gay gắt cũng ứ nói thêm, còn e thì e thì nếu ông ý nói thêm nữa e cũng léo thèm nói, vì có nói cũng chả thông được, vì số người như thế rất....đông :)) mình ko có sức mà tranh cãi =))

boy_xedap

Xe điện
Em cũng thấy số đông chưa chắc đã đúng.
E chạy Mông về quê, ông anh em chạy yaris, leo lên xe và khen như cam :)) nhìn màn hình thì bẩu là lắp thêm à? rồi cửa nóc...ghế điện...e bẩu là về phân khúc thì nó cùng với Cam nhưng Cam ko có cửa so với nó, Cam chỉ hơn là về thương hiệu ở VN và ko mất giá thôi...ông ý lại bĩu môi bảo là sao mà bằng Cam được. E bẩu là e cá với a là hơn, trừ những điểm e nói Cam hơn đi chứ option, cảm giác lái, độ đầm...Cam ko có cửa, lão ý thấy e gay gắt cũng ứ nói thêm, còn e thì e thì nếu ông ý nói thêm nữa e cũng léo thèm nói, vì có nói cũng chả thông được, vì số người như thế rất....đông :)) mình ko có sức mà tranh cãi =))

Ngoc Phan XLS

Xe container
Ếch thì có cái qué gì mà khen! Nhưng sao lại có người gọi bác là Ngốc?
Dạ em Ngốc vì dám mua Ếch mới cứng, đấy là họ nói thế cụ ạ! Họ bảo sao không tìm con Ếch cũ cho nó rẻ! Mà nói chung đã mua Ếch để đi là gàn gàn dở dở rồi! Xe Toy ngon lành như thế, bán lại được giá như thế không đi cứ đâm đầu vào Ếch với chả Nhái!!!:))

Ếch thì đúng là với những người như cụ họ không chửi cho là may rồi đấy! Lấy đâu ra khen bây giờ!!!! Ngoài cái đám anh em hội Ếch nhà em thì em chỉ thấy có duy nhất 2 người khen xe em là Gấu và 1 anh bạn thân! Tuy nhiên, anh này cũng thú nhận sẽ không mua Ếch vì không đủ can đảm!!!:P

jang

Xe tăng
Mondeo đời trước đẹp bao nhiều phần đời này xấu bấy nhiêu phần! Em thất vọng về thiết kế lắm. Cùng là dòng Mondeo mà để 2 con xe đời cũ và đời mới trông khác nhau hoàn toàn.
Có phải bỏ tiền mua con Mondeo này em mua Camry chạy còn hơn. Em không phải thích Toy mà là trông cái tướng xe cũng có thể nói Camry trông lịch lãm và sang trọng hơn Mondeo này nhiều.
Cụ này nói chuẩn. Em thấy thiết kế của Mondeo đời mới xấu hơn đời cũ nhiều, nhất là cái đuôi. Trông đằng sau cứ như hàng Hồ Cẩm Đào.^:)^

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ này nói chuẩn. Em thấy thiết kế của Mondeo đời mới xấu hơn đời cũ nhiều, nhất là cái đuôi. Trông đằng sau cứ như hàng Hồ Cẩm Đào.^:)^
Chưa kịp vừa mắt mình cụ ạ! Nó đổi mới nhanh quá!!! Em cũng thích phom cũ của nó hơn, nhưng không dám chê phom mới xấu!:-$

duongnm

Xe đạp
Cụ XLS nói đúng đấy chớ,bên TQ thì đúng là nhiều Buick và VW nhất ( tầng lớp trung nhé),các cơ quan NN thì dùng nhiều Mitsu Pajero các cụ ạ. Còn hạng có của thì dân nước nào chẳng loanh quanh Mer,Audi và BMW.
CÁc cụ chịu khó kiếm nguồn thống kê tin cậy khoảng 10 năm đổ lại rồi hãy bình loạn nhé, cứ không thì thành Thầy bói xem Voi hết.
Cụ nào cũng tả cái mình thấy, đều đúng cả.
Kính.

Ngoc Phan XLS

Xe container
CÁc cụ chịu khó kiếm nguồn thống kê tin cậy khoảng 10 năm đổ lại rồi hãy bình loạn nhé, cứ không thì thành Thầy bói xem Voi hết.
Kính.
Bác cho em xin cái "nguồn thống kê" như bác nói với!:-w
Em chỉ kể lại nhửng gì mấy ông bạn người Tàu nói chuyện chứ em lượn bên đó mấy lần thôi thì đâu dám đưa ý kiến cá nhân ra!:">

Mà nhanh nhanh tí bác nhé! Kẻo mấy năm nữa lại lạc hậu mất vì các hãng xe Đại Lục nó phát triển nhanh lắm đới!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em chưa vào cái showrom nào bẩn như của phò cả.
Đấy là lý do đầu tiên em ko chọn phò
Ở đâu mà bẩn thế hả bác? Em chưa được thấy bao giờ bác ơi! Bác đưa lên đây để anh em biết mà tránh với! Lý do cuối cùng để em bỏ Toy là thái độ kênh kiệu và đòi hỏi vô lý của nhân viên bán hàng Toy khi em hỏi mua xe vào cuối năm ngoái!

745Li

Xe container
Kính.
Cụ đưa cái nguồn của cụ lên cho moị người cùng mở mang hiểu biết xem nào. Nc nào khác thì em đêk biết chứ riêng anh Trung hoa Dân quốc thì em cũng có hân hạnh đc đến 3 lần rồi,và cái em nói trong bài trước là cái mà tận mắt em nhìn thấy ở Nam Ninh,Quảng Châu chứ bên ấy người ta đêk có voi cho khách lạ sờ tự do như ở VN mình đâu{Truyện ngụ ngôn} cụ ạ.

Mazspeed

Xe container
Dạ em Ngốc vì dám mua Ếch mới cứng, đấy là họ nói thế cụ ạ! Họ bảo sao không tìm con Ếch cũ cho nó rẻ! Mà nói chung đã mua Ếch để đi là gàn gàn dở dở rồi! Xe Toy ngon lành như thế, bán lại được giá như thế không đi cứ đâm đầu vào Ếch với chả Nhái!!!:))

Ếch thì đúng là với những người như cụ họ không chửi cho là may rồi đấy! Lấy đâu ra khen bây giờ!!!! Ngoài cái đám anh em hội Ếch nhà em thì em chỉ thấy có duy nhất 2 người khen xe em là Gấu và 1 anh bạn thân! Tuy nhiên, anh này cũng thú nhận sẽ không mua Ếch vì không đủ can đảm!!!:P
À ra thế, mua Ếch bị coi là gàn dở à! Quả thật em không biết, vì em chưa bao giờ quan tâm đến Ếch cả. Nếu mua crossover nhiều khả năng em chọn CR-V, hoặc máu hơn thì X1 hoặc Q5.

Maybach Tàu

Xe container
Ơ, box Mông cơ mà, sắp uýnh nhau rồi, hihi

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Ở đâu mà bẩn thế hả bác? Em chưa được thấy bao giờ bác ơi! Bác đưa lên đây để anh em biết mà tránh với! Lý do cuối cùng để em bỏ Toy là thái độ kênh kiệu và đòi hỏi vô lý của nhân viên bán hàng Toy khi em hỏi mua xe vào cuối năm ngoái!
em vào phò giải phóng , vừa bẩn , nhân viên nếu ko già thì cá sấu chúa
ngồi ê mông chả ai mời cốc nước , sàn bẩn hôi mùi dầu . ko như vào honda sạch sẽ và lịch sự như đi cafe . Ngồi vào bàn là có nhân viên ra hỏi ăn uống gì ko .

Ơ, box Mông cơ mà, sắp uýnh nhau rồi, hihi
đang nói đến ếch đấy mụ chiến đi còn gì

Ngoc Phan XLS

Xe container
ngồi ê mông chả ai mời cốc nước , sàn bẩn hôi mùi dầu . ko như vào honda sạch sẽ và lịch sự như đi cafe . Ngồi vào bàn là có nhân viên ra hỏi ăn uống gì ko .

Em chưa vào cái chỗ cụ vào bao giờ! Cụ thử đến Ando Ford hoặc Long Biên Ford xem sao! Mà chán cụ thật, đi tham khảo có 1 chỗ đã quyết định luôn!:D

Porsche 911

Xe container
Ford Long Biên chưa thấy trưng bày xe. Nghe nói đến giữa T10 thì mới bán.

Ngoc Phan XLS

Xe container
À ra thế, mua Ếch bị coi là gàn dở à! Quả thật em không biết, vì em chưa bao giờ quan tâm đến Ếch cả. Nếu mua crossover nhiều khả năng em chọn CR-V, hoặc máu hơn thì X1 hoặc Q5.
Cụ chán thật! Cố tình bớt đi 1 chữ "mới" của em!
Mua Ếch mới là gàn dở chứ Ếch cũ bây giờ cũng như Mông thôi: rẻ và không có mà bán!=))

Bim với Au đì em chửa dám mơ như cụ, còn CR-V em lại không hợp khẩu vị giống cụ! :D
Ơ nhưng mà sao cụ không chọn Toy nhỉ??? Em tưởng cụ thấy Toy là nhứt nhừn nhựt cơ mà??? RAV4 ngon đấy chứ?

Maybach Tàu

Xe container

Chiến cái giề, em chả tuổi giề mà chiến với đấu. Với em thì cứ lắm tiền là mua xe hịn, kệ mị a thiên hạ chê hay không, cứ đắt nhất mà mua. Nhưng bây h thì chỉ có tiền đi xe ôm -cũng phải chơi ngon đắt nhất mà ôm :))

Mazspeed

Xe container
Cụ chán thật! Cố tình bớt đi 1 chữ "mới" của em!
Mua Ếch mới là gàn dở chứ Ếch cũ bây giờ cũng như Mông thôi: rẻ và không có mà bán!=))

Bim với Au đì em chửa dám mơ như cụ, còn CR-V em lại không hợp khẩu vị giống cụ! :D
Ơ nhưng mà sao cụ không chọn Toy nhỉ??? Em tưởng cụ thấy Toy là nhứt nhừn nhựt cơ mà??? RAV4 ngon đấy chứ?
Em chả bỏ chữ "mới" đi đâu. Đối với em ếch mới ếch cũ như nhau cả thôi mà. Không phải em coi Toy là nhất, mà là em ưa chuộng hàng Nhật. Về dòng CUV thì em thích CR-V hơn Rav-4 chủ yếu là vì hình thức. Thật ra cái Ford Edge cũng đẹp, nhưng có tiền cũng không chắc em đã mua, vì em không khoái xe Mỹ.

Trạng thái
Thớt đang đóng