So sánh fortuner với Pajero sport 2011 của mít

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Thế cụ tưởng xe nó có chắc?
Nhân tiện hỏi cụ tý về Navara, cậu em của em đang định lấy bán tải, em bảo nó cứ Vua mà chơi, nó bảo Vua đi không sướng bằng New Ranger! Có phải không cụ?
iem cứ tưởng Mit nó tích hợp, Vua nó chỉ thua BT50, new ranger bản 3.2 thôi, còn lại nó bóp tất (offroad k tính kụ nhóe) hehe

Chỉnh sửa cuối:

V.T.A

Xe điện
iem cứ tưởng Mit nó tích hợp, Vua nó chỉ thua BT50, new ranger bản 3.2 thôi, còn lại nó bóp tất (offroad k tính kụ nhóe) hehe
Vua tự phong thôi . Lý thuyết so sánh dạng bác học ngâm cứu luận điểm hơn thua ở đâu ko rõ chứ thực tế : Nói đến offroad thì NaVara nó như thằng bé vẫn còn cởi chuồng đứng nhìn các anh khác chơi mà thèm thuồng nhỏ dãi .

quangdzung

Xe điện
BT50 thì ngon đấy. Nhưng mỗi tội xấu quá, không thương được

coolpix8700

Xe ngựa
mấy cái radar detector này bàn nát chuyện trên OF từ khi mới ra ôtôfun; hình như còn cái thớt đính của cụ giaothong bên mục ATGT hay kinh nghiệm lái xe;
sau bao nhiêu năm thì cái gì hay ho đc giữ lại; cái gì vớ vỉn thì bị đào thải; đúng trong trường hợp này.
Bọn mũi lõ còn hay treo cái đĩa CD ở trước gương. Thỉnh thoảng cũng thấy lái xe ở VN bắt chước, nhưng ở mình không có tác dụng vì xxx chụp không sử dụng đèn flash, cái đĩa ấy chẳng phản xạ lại làm lóa ảnh. Tụi chúng còn có loại biển số sẽ lóa trắng khi flash chớp, tác dụng hơn đĩa cd rất nhiều nhưng cũng chẳng tác dụng ở VN vì không có ánh chớp đèn thì các con số vẫn hiện rõ mồn một (dùng biển số này bị xxx tóm sẽ ra tòa)!

Chỉnh sửa cuối:

Luu Lehong

Xe container
Hiện tại Mít PS phải xem khắc phục lỗi thế nào đã rồi mới so sánh tiếp! Giờ còn xe nào chạy được nữa đâu :))

RAVA

Xe ba gác
Hiện tại Mít PS phải xem khắc phục lỗi thế nào đã rồi mới so sánh tiếp! Giờ còn xe nào chạy được nữa đâu :))
-Em dự PS đang leo lét cho quả này chắc ngắc ngoải. Ko biết cái lỗi lực siết bu lông camber có bằng lỗi nứt đòn treo dưới, lỗi trục các đăng với lỗi motor ghế ko nhỉ?:((

SmallRiver

Xe điện
-Em dự PS đang leo lét cho quả này chắc ngắc ngoải. Ko biết cái lỗi lực siết bu lông camber có bằng lỗi nứt đòn treo dưới, lỗi trục các đăng với lỗi motor ghế ko nhỉ?:((
Hè hè, lỗi vẫn chưa xảy ra, chỉ có thể sẽ xảy ra, nên Mit mẹ bắt phải kiểm tra nó khác với cái việc FT đang chạy mà đứt bu lông và sụp ổ gà lệch góc bánh xe mà lại không trong diện kiểm tra chứ?

RAVA

Xe ba gác
Hè hè, lỗi vẫn chưa xảy ra, chỉ có thể sẽ xảy ra, nên Mit mẹ bắt phải kiểm tra nó khác với cái việc FT đang chạy mà đứt bu lông và sụp ổ gà lệch góc bánh xe mà lại không trong diện kiểm tra chứ?
-Bác phải gọi là fan cuồng đến phát dại của Mit mới phải, chắc nó phải lộn vài vòng hay cháy xe thì mới bác mới sáng mắt ra được? Mà ở bên box Mit em thấy bác có cái comment có lẽ là xứng đáng là hay nhất trong năm khi bác nói "Lỗi này ko phải là của VinaStar mà là lỗi của nhà cung cấp"? Suy nghĩ ấu trĩ và giản đơn ntn thì đến bao giờ mới khá được?:D

Luu Lehong

Xe container

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt

RAVA

Xe ba gác
E thấy FT đâm và lộn nhiều hơn hay sao ý? Hay do e toàn đọc trúng bài FT.
-Nó nhiều gấp hàng chục lần thì bác thấy nó lên báo nhiều chứ sao! Sao bác ko hỏi là tại sao mấy con Hyundai Country đâm nhau lăn lộn nhiều thế mà chả thấy con Toy Coaster nào?:D