So sánh fortuner với Pajero sport 2011 của mít

Hằng Lê

Xe tăng
nào thì đấu

[video=youtube;9X-jbK_of5A]http://www.youtube.com/watch?v=9X-jbK_of5A[/video]

otohagiang

Xe container
sợ thì bác phải so cùng chức năng cũng như số trục (liên quan đến hạng phân loại của xe) chứ
cùng hạng với em đấy ở Nga Ngố có GAZ TIGER 2975, liên doanh Nga-Ý là IVECO LYNX (IVECO RYS)

coolpix8700

Xe ngựa
Xe này họ không chỉ lôi nó vào các cuộc chiến về khả năng bò, mà còn chịu được mìn. Cái Gaz thì công bố 1 bên bánh chịu được đến 9kg TNT, còn xe Mỹ không công bố.
Chịu mìn là khả năng sống sót của người ngồi trên xe cao. Cửa, ca bin không biến dạng sau vụ nổ!
Có 1 cái MRAP bị dính mìn ngay hôm lính Mỹ rút khỏi Afga. Động cơ bay mất, bánh mỗi nơi 1 chiếc, nhưng cánh cửa và ca bin còn nguyên!

Nhưng ở VN, để chuyển quân nhanh vào vùng chiến sự có khi vẫn cái xe này thì thông dụng hơn

[video=youtube;yLTUl6zFuJU]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpag e&v=yLTUl6zFuJU[/video]

otohagiang

Xe container
Xe này họ không chỉ lôi nó vào các cuộc chiến về khả năng bò, mà còn chịu được mìn. Cái Gaz thì công bố 1 bên bánh chịu được đến 9kg TNT, còn xe Mỹ không công bố.
Chịu mìn là khả năng sống sót của người ngồi trên xe cao. Cửa, ca bin không biến dạng sau vụ nổ!
Có 1 cái MRAP bị dính mìn ngay hôm lính Mỹ rút khỏi Afga. Động cơ bay mất, bánh mỗi nơi 1 chiếc, nhưng cánh cửa và ca bin còn nguyên!

Nhưng ở VN, để chuyển quân nhanh vào vùng chiến sự có khi vẫn cái xe này thì thông dụng hơn

[video=youtube;yLTUl6zFuJU]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpag e&v=yLTUl6zFuJU[/video]
vâng, quân đội cần cơ động nhanh với 1 lực lượng lớn, nên xe tải thông dụng, dù là bất kỳ nước nào
xe bus thì khỏi nói, ta có trang bị nhưng rất ít
các xe thông dụng vẫn là gaz66 như bác đưa, zil, gấu, ural, kamaz 2-3 cầu
mới đây là xe mitsubishi, isuzu, hyundai và cả xe Tàu khựa
nếu chuyển quân = suv thì hẳn các bác sẽ thấy chi phí đội lên gấp vài chục lần là bình thường, xe phóng nhanh nhưng chở được ít

nntrexanh

Xe buýt
Vâng hôm nay em mới vào đăng ký nên đang phấn khởi đạp ga chạy liên tục bác ạ,thank

nntrexanh

Xe buýt
-FT loại nào, 1 hay 2 cầu, trình lái của chủ xe ntn, chạy theo kiểu gì, đến giữa vũng thì dừng rồi phi tiếp hay lấy đà từ xa rồi lao qua? Bác chơi cái cờ níp PS rồi tả con FT bằng mồm thì ai tin?:^o
các bác cho em hỏi là đi xe máy dầu có bì đối tác làm ăn cười cho không nhỉ,vì em thấy máy dầu nổ to quá và thấy mọi người bảo chỉ có xe tải mới chậy máy dầu còn đi 4 đến 7 chỗ thì đi xe máy xăng mới đáng.

otohagiang

Xe container
các bác cho em hỏi là đi xe máy dầu có bì đối tác làm ăn cười cho không nhỉ,vì em thấy máy dầu nổ to quá và thấy mọi người bảo chỉ có xe tải mới chậy máy dầu còn đi 4 đến 7 chỗ thì đi xe máy xăng mới đáng.
thế mà xe châu ÂU giờ rất nhiều xe máy dầu bán ra ầm ầm đấy, kể cả BIM MER nhé
chẳng ai cười cái đấy cả đâu
bác làm việc trong phòng hay trên xe đang nổ máy?

RAVA

Xe ba gác
-Nếu bác dùng để đi cày trên đường trường nhiều thì hãy dùng máy dầu số MT, còn nếu chỉ chạy loanh quanh trong phố, thỉnh thoảng mới đi xa thì làm con máy xăng số AT cho nó nhàn.

Gia Cát Lạng

Xe buýt
Máy dầu giờ cũng phun điện tử rùi. Ko ồn như xưa. Được cái tiết kiệm hơn máy xăng, giá dầu lại rẻ hơn nữa.
Nhưng máy xăng đi bốc và bền hơn, sạch hơn. :D Giờ các hãng lớn đang ra nhiều xe máy dầu hơn rùi.

SmallRiver

Xe điện
Máy dầu giờ cũng phun điện tử rùi. Ko ồn như xưa. Được cái tiết kiệm hơn máy xăng, giá dầu lại rẻ hơn nữa.
Nhưng máy xăng đi bốc và bền hơn, sạch hơn. :D Giờ các hãng lớn đang ra nhiều xe máy dầu hơn rùi.
Bền hơn thì chưa chắc đâu. Sprinter và Transit bét cũng phải 45 vạn mới phải làm máy, có con Tran em biết chủ xe chạy giữ đến 60 vạn mới làm máy đấy ạ.

Gia Cát Lạng

Xe buýt
Bền hơn thì chưa chắc đâu. Sprinter và Transit bét cũng phải 45 vạn mới phải làm máy, có con Tran em biết chủ xe chạy giữ đến 60 vạn mới làm máy đấy ạ.
Thế mà cụ khoe ác quá. Xe bus chợ với xe khách chạy 100 vạn chưa làm máy là thường. :D
E thì vẫn khoái máy xăng hơn. Đang muốn kiếm e này máy dầu bản full mà ko có :

Hoặc là đặt e MEC Sprinter 9 chỗ thôi.

mr.ku'n

Xe buýt
PS giờ có máy xăng rồi

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
thế mà xe châu ÂU giờ rất nhiều xe máy dầu bán ra ầm ầm đấy, kể cả BIM MER nhé
chẳng ai cười cái đấy cả đâu
bác làm việc trong phòng hay trên xe đang nổ máy?
Hồi iem sang denmark thấy taxi toàn mec c220di, ngôì trong êm ru.

Nhôm nhựa

Xe điện
Lôi cụ này về đây cho xôm, bên bõ kia nói thế này chả xướng lắm cụ nhỉ :))

Khổ, clip kỹ xảo đâu, hôm giới thiệu test drive PS tại VN thì em thấy ông ngừoi Nhật ấy là thật, cho khán giả lên xe thưởng thức cũng là thật, xem trực tiếp luôn chứ không có tý gì là kỹ xảo đâu nhé!

[video]http://youtu.be/QBJ6MVvUd44[/video]
[YOUTUBE]QBJ6MVvUd44[/YOUTUBE]