So sánh fortuner với Pajero sport 2011 của mít

quangdzung

Xe điện
Cũng rất khó hiểu. Cty em rất nhiều xe khác nhau, Ranger 2 chú. Triton 1 chú, Murano, Roger, captiva, Everest đủ cả. Có nhõn mỗi 1 chú FT (không tính sedan). Vậy mà lật đúng chú Fortune mới lạ. Đã thế còn lật trong phố. Chắc kết luận là do số đen thôi

Gia Cát Lạng

Xe buýt
-Nó nhiều gấp hàng chục lần thì bác thấy nó lên báo nhiều chứ sao! Sao bác ko hỏi là tại sao mấy con Hyundai Country đâm nhau lăn lộn nhiều thế mà chả thấy con Toy Coaster nào?:D
Cụ lại nhầm County e chả thấy lăn lộn bao giờ. :D Nếu có chắc toàn hàng County khoai. Còn Coaster giờ đứng yên còn chả thấy nữa là lăn lộn.

Isu_zu

Tháo bánh
Gà cùng 1 mẹ, cãi nhau làm gì :))

SmallRiver

Xe điện
PS giờ đi viện cả, FT giờ chả con nào để so sánh, một mình 1 chợ kể cũng buồn :D
Có tính cái vụ âm thầm sửa lỗi phanh trước cách đây 3-4 tháng vào không cụ? Vụ này mà không bưng bít thì các Fan sao hớn hở như này được?

Chỉnh sửa cuối:

libra_dmg

Xe hơi
lỗi nhỏ thôi mà các bác. mang đến các đại lý kiểm tra lại là ok thôi .ko phải lăn tăn đâu ạ

Luu Lehong

Xe container
Có tính cái vụ âm thầm sửa lỗi phanh trước cách đây 3-4 tháng vào không cụ? Vụ này mà không bưng bít thì các Fan sao hớn hở như này được?
Bác nhạy cảm qua đâm hay ngjĩ ngợi! ae bên này cũng buồn lắm chứ, cùng là một mẹ mà ông em út vốn sức khoẻ đã kém, nay lại thêm đau yếu hỏi người anh nào không buồn :D
Có khi còn thương hơn nữa ý chứ :>

SmallRiver

Xe điện
Bác nhạy cảm qua đâm hay ngjĩ ngợi! ae bên này cũng buồn lắm chứ, cùng là một mẹ mà ông em út vốn sức khoẻ đã kém, nay lại thêm đau yếu hỏi người anh nào không buồn :D
Có khi còn thương hơn nữa ý chứ :>
Công nhận bưng bít giỏi thật. FT lỗi phanh trước cách đây mấy tháng âm thầm fix mà NTD không hay biết, vẫn mua ào ào!

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Công nhận bưng bít giỏi thật. FT lỗi phanh trước cách đây mấy tháng âm thầm fix mà NTD không hay biết, vẫn mua ào ào!
Xe Toy Mỹ lỗi chân ga cả mấy triệu chiếc, không có vụ dính ga chết cả nhà ng ta thì có lộ ra bao giờ đâu cụ nhề???? Bưng bít là sở trưởng của Toy toàn cầu rồi :v

SmallRiver

Xe điện
Xe Toy Mỹ lỗi chân ga cả mấy triệu chiếc, không có vụ dính ga chết cả nhà ng ta thì có lộ ra bao giờ đâu cụ nhề???? Bưng bít là sở trưởng của Toy toàn cầu rồi :v
Thôi cụ ạ, chuyện lâu rồi mà! Nói thật thì các cụ ấy bảo mình dìm hàng. Em cũng xin dừng so sánh tại đây ợ! :))

Luu Lehong

Xe container
Hồi cái chuyện tay Tạch làm giùm beng, em có hỏi mấy chú thợ của hãng khi bảo dưõng xe xem lượng xe vào khắc phục ôc siết ghế với mấy lỗi tố khác nhiều ko, các chú ý bảo : "cái thằng điên, phản chủ ngồi bới bèo ra bọ. Mấy cái lỗi ý thì khi mua xe về, thay tháo nội thất nhiều người làm, thợ ngoài xiết ốc vẫn có làm sao". Em chả bình luận gì.!
Tuy nhiên cũng có tiếng nói của Tạch thì nội bộ trong hãng và các hãng khác cũng chú ý hơn. Nhưng Toy xưa nay em thấy vẫn trách nhiệm với khách hàng hơn ối anh khác qua các việc triệu hồi, khắc phục lỗi nếu có :-?
Còn cái chuyện bác kể "FT lỗi phanh trước cách đây mấy tháng" thì em ko để ý thật, nhiều xe FT chạy xuôi ngược ầm ầm có làm sao. Mà sao bác biết nhể, nói rõ thêm cho ae nghe xem sao hay bác bịa ra :D

Do cái tội Toy vượt mặt GM ở Mỹ nên mới có chuyện. Ở VN có mấy ông nào chạy xe Nhập thèm mang đi thay chân ga đâu, giờ cũng chả sao. Toàn vài ông lái kém gây tai nạn làm trò :D