Service for KCC

Catdontlove

Xe buýt
Kính các cụ về thớt Quán gió với Tin tức sự kiện nhé, Có muốn em xì lốp không thì bảo :D

Cloudless

Xe tải
Trưa nay em đưa v2 qua GP nhờ đc Thế kiểm tra ghẻ lở ngoài da rồi gửi Li để thẩm định và duyệt, hi vọng mọi việc êm xuôi :) V2 em ghẻ toàn thây các cụ ạ
Cảm ơn đc Thế và cụ Bốn nhiều ạ.

@cụ Tùng: cụ 4 đang ở HP đó, v2 cụ có vấn đề gì thì qua ăn vạ nhanh nhanh :))

HoangTung76

Xe điện
Trưa nay em đưa v2 qua GP nhờ đc Thế kiểm tra ghẻ lở ngoài da rồi gửi Li để thẩm định và duyệt, hi vọng mọi việc êm xuôi :) V2 em ghẻ toàn thây các cụ ạ
Cảm ơn đc Thế và cụ Bốn nhiều ạ.

@cụ Tùng: cụ 4 đang ở HP đó, v2 cụ có vấn đề gì thì qua ăn vạ nhanh nhanh :))
Úi zời, em gặp rùi cụ nhá, tối nay em đc mời đi khai trương Kia HP đấy ạ.

HoangTung76

Xe điện
Cụ nhớ mặc áo Kia Careenns cllub nhé, đem theo logo tặng KIA Hải phòng (nếu chưa có thì cụ bóc xe ra nhé)
Xe em đang nằm trong Kia Hp để biểu dương lực lượng rồi ạ.
Cụ 4 thấy lôi hẳn một xe 50 chỗ toàn chân dài từ thủ đô xuống để biểu diễn tối nay.

tdang1

Xe tăng
Cụ Bốn có ý định mở thêm giờ làm dịch vụ vào chủ nhật không ah? Em chỉ rảnh cuối tuần, và nhất là vào chủ nhật nên khó có dịp đi kiểm tra xe quá...Cà rem của em đang có tiếng kêu cạch cạch phía trước khi đi qua chỗ xóc mà chưa đi kiểm tra được

KMV

Xe tải
Cụ Bốn có ý định mở thêm giờ làm dịch vụ vào chủ nhật không ah? Em chỉ rảnh cuối tuần, và nhất là vào chủ nhật nên khó có dịp đi kiểm tra xe quá...Cà rem của em đang có tiếng kêu cạch cạch phía trước khi đi qua chỗ xóc mà chưa đi kiểm tra được
Hiện bên em không làm Chủ nhật nhưng nếu các kụ có nhu cầu, có thể book lịch trước em xem tình hình kụ thể và có thể bố trí làm cho kụ.

HoangTung76

Xe điện
Hiện bên em không làm Chủ nhật nhưng nếu các kụ có nhu cầu, có thể book lịch trước em xem tình hình kụ thể và có thể bố trí làm cho kụ.
Cụ đây rồi, dạo này bận bịu quá ít mò vào nhà chúng em, cụ chịu khó nghía qua thớt chuẩn bị sinh nhật nhà KCC 1 tuổi, xem có giúp đc nhà KCC bọn em gì không nhé, hoặc chí ít cũng bố trí time đến dự nhé??

KMV

Xe tải
Cụ đây rồi, dạo này bận bịu quá ít mò vào nhà chúng em, cụ chịu khó nghía qua thớt chuẩn bị sinh nhật nhà KCC 1 tuổi, xem có giúp đc nhà KCC bọn em gì không nhé, hoặc chí ít cũng bố trí time đến dự nhé??
Không có gì thay đổi thì em sẽ xin 1 chỗ tham gia cùng các cụ ạ, còn nếu thay đổi thì em xin thêm 2 chỗ nữa cho 2 chân dài đi cùng ạ.:)). Mà cụ nào có thể làm ơn mail cho em xin danh sách tonaf bộ gia đình nhà KCC mình hiện nay không ạ, càng chi tiết càng tốt ạ (Biển số, Loại xe, Nick name, địa chỉ, điện thoại, e-mail...) em muốn chuẩn bị 1 chút quà (nếu có thể) để mừng các kụ ạ

HoangTung76

Xe điện
Không có gì thay đổi thì em sẽ xin 1 chỗ tham gia cùng các cụ ạ, còn nếu thay đổi thì em xin thêm 2 chỗ nữa cho 2 chân dài đi cùng ạ.:)). Mà cụ nào có thể làm ơn mail cho em xin danh sách tonaf bộ gia đình nhà KCC mình hiện nay không ạ, càng chi tiết càng tốt ạ (Biển số, Loại xe, Nick name, địa chỉ, điện thoại, e-mail...) em muốn chuẩn bị 1 chút quà (nếu có thể) để mừng các kụ ạ
Chiện nhỏ cụ ơi

Orient Sea

Xe điện
Hoan hô cụ. Sẽ có danh sách full members gửi cụ.

Chỉnh sửa cuối:

kiamorning2007

Xe tăng
Hoan hô cụ 4, thi thoảng em hay làm phiền cụ tư vấn qua alo cho em rất nhiệt tình mà em vưỡn chưa được nghía cụ phát nào, hẹn gặp cụ ngày đại lễ nha.

KMV

Xe tải
Hoan hô cụ 4, thi thoảng em hay làm phiền cụ tư vấn qua alo cho em rất nhiệt tình mà em vưỡn chưa được nghía cụ phát nào, hẹn gặp cụ ngày đại lễ nha.
Em đang "đêm quên ăn ngày quên ngủ" chờ gặp các kụ đây ạ

nothinghd

Xe điện
Em đang "đêm quên ăn ngày quên ngủ" chờ gặp các kụ đây ạ
Thế quái nào xe em từ hồi kêu ca với cụ về vụ điều hòa thì giờ lại chạy ngon lành mới hay chứ :D; cụ nhớ dắt theo chưn dài tham gia vụ ọp Carens tháng tới nhá...

Hindu

Xe tải
Chỉ còn 3 ngày nữa \m/\m/\m/ (các cụ thông cảm, bi giờ đi đến đâu cháu cũng thấy mọi người nói :"chỉ còn 3 ngày nữa" nên cháu cũng a dua, a tòng nói leo) là thời điểm cháu cùng đồng hành với vợ 2 được 20.000 km, hôm nay nhà cháu đã đưa vợ 2 sang Kia Long Biên để các cụ khám bệnh và chăm sóc định kỳ.

Cảm ơn cụ Bốn, cụ Sơn và các anh, em đã chăm sóc vợ 2 nhà cháu chu đáo =D>=D>=D>

KMV

Xe tải
Chỉ còn 3 ngày nữa \m/\m/\m/ (các cụ thông cảm, bi giờ đi đến đâu cháu cũng thấy mọi người nói :"chỉ còn 3 ngày nữa" nên cháu cũng a dua, a tòng nói leo) là thời điểm cháu cùng đồng hành với vợ 2 được 20.000 km, hôm nay nhà cháu đã đưa vợ 2 sang Kia Long Biên để các cụ khám bệnh và chăm sóc định kỳ.

Cảm ơn cụ Bốn, cụ Sơn và các anh, em đã chăm sóc vợ 2 nhà cháu chu đáo =D>=D>=D>
Cảm ơn cụ đã động viên, chúng em sẽ cố gắng hết sức để phục vụ các cụ ngày càng được chu đáo hơn.

laodatma

Xe điện

chuvoicon

Xe tăng
Hôm trước em vác vợ 2 qua TH Long Biên để sửa lại nước sơn, được Cụ Bốn và Cụ Sơn chăm sóc làm em cảm động wá, thank các Cụ nhiều
Em còn vụ cái công tắc đóng mở kính hậu nữa Cụ dõi theo hộ em tí nhé.

KMV

Xe tải
Hôm trước em vác vợ 2 qua TH Long Biên để sửa lại nước sơn, được Cụ Bốn và Cụ Sơn chăm sóc làm em cảm động wá, thank các Cụ nhiều
Em còn vụ cái công tắc đóng mở kính hậu nữa Cụ dõi theo hộ em tí nhé.
Cụ cứ yên tâm đi ạ, khi có thông tin cái là bên em sẽ ới cụ ngay ạ.

chuvoicon

Xe tăng
Vâng, em cám ơn Cụ, xe em còn cái dây curoa nó kêu rin rít, nếu Cụ thấy chỉnh được thì khi nào qua thay cái công tắc Cụ nói các bác thợ chỉnh giúp em luôn, à Cụ để giành cho em 1 cái secour phòng thân, nhỡ khi nó vẫn rin rít...

Cụ cứ yên tâm đi ạ, khi có thông tin cái là bên em sẽ ới cụ ngay ạ.