[Funland] Nhòm trộm gái tắm và những xì căng đan thời thơ ấu....

Xetang2nong

Xe máy

manhthanphong

Xe hơi
tuổi thơ dữ dội

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Hồi trước ngõ nhà em có 1 nhóm các anh hư, suốt ngày cứ đúng giờ thì nhòm trộm vào nhà chị bán bánh gai, chị này làm nhà tắm lại dựa ra ngõ chung.. các anh hư kia ngày nào cũng ngắm chị ấy tắm, có 1 lần có tiếng quát tháo ỏm tỏi, ấy là tiếng 1 bác già gọi là tổ trưởng của cả ngõ, bác ấy đầu bạc trắng, đạo mạo, cao ráo tri thức.. bác ấy mắng các anh kia thậm tệ, các anh rất là sợ.

Mấy ngày hôm sau em nghe các anh ấy kể là các anh ấy sau đấy bị chiếm chỗ... giờ cái mấy cái lỗ để dòm ấy bác già kia chiếm sạch, cứ đến giờ là bác ấy đứng đấy, ko thằng nào dám ra :))

Auto_teen

Xe hơi
ĐÚng là tuổi thơ. Em nhòm gái tắm mà thèm rỏ dãi không làm gì được, chảy bố nó cả ra quần thế có chết không

Xetang2nong

Xe máy
Hồi trước ngõ nhà em có 1 nhóm các anh hư, suốt ngày cứ đúng giờ thì nhòm trộm vào nhà chị bán bánh gai, chị này làm nhà tắm lại dựa ra ngõ chung.. các anh hư kia ngày nào cũng ngắm chị ấy tắm, có 1 lần có tiếng quát tháo ỏm tỏi, ấy là tiếng 1 bác già gọi là tổ trưởng của cả ngõ, bác ấy đầu bạc trắng, đạo mạo, cao ráo tri thức.. bác ấy mắng các anh kia thậm tệ, các anh rất là sợ.

Mấy ngày hôm sau em nghe các anh ấy kể là các anh ấy sau đấy bị chiếm chỗ... giờ cái mấy cái lỗ để dòm ấy bác già kia chiếm sạch, cứ đến giờ là bác ấy đứng đấy, ko thằng nào dám ra :))
Cho iêm hỏi cụ có phải là một trong các anh "hư" kia không ?

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com

Xetang2nong

Xe máy

titcoi

Xe tăng
Khu Nguyễn Công Trứ trần tầng 4 là vôi rơm. Hồi em cấp II toàn trèo lên nhìn xuống nhưng chỉ nhòm được đi nhẹ với đi nặng, chạ thấy gì còn tắm thì chạ được thấy vì giờ các chị tắm thì mình lại chạ được trèo lên, bố mẹ về rồi có mà dám trèo lên (em ở tầng 3)

bime

Xe đạp
Ngày bé bọn em cả trai lẫn gái chơi trò đánh trận giả, những đêm trang sáng chui túc bui rậm vui đáo để. Nhưng giờ nghĩ lại thấy ghê, gặp phải rắn rết thì toi.

4banhVP

Xe máy
Lúc nào rảnh cụ bảo mợ ấy cho xem lại dấu vết thời gian xem sao :))

doubledecker

Xe tải
Nhà tắm nhà ông Chung cạnh đường cái, chả có mái gì sất. Em sang nhà bác họ chơi, nhà bác 2 tầng nhìn sang nhà ông Chung, đang chơi thì ông anh họ kéo tụt lên tầng 2, bố khỉ tưởng gì - cô con dâu ông chung tắm ở dưới hai thằng ở trên cứ gọi là cứng hết cả người - bố khỉ 8-}8-}8-}

trungcienco1

Xe buýt
Ngày xưa e ấm chén, chịch xã giao từ hồi lớp 10. Nhớ nhất mò vào nhà bạn gái. E nó ở tầng 2, nhà lại cầu thang ở ngoài. Ngồi chơi đến đêm bố mẹ e tưởng mình về rồi, hóa ra e vẫn ở đấy. Thi đấu đến 2h thì trèo tường về. Còn vài lần rủ nhau ra đồng mới vui cơ. Hơn hẳn ks 5 sao bây giờ :)

laobo

Xe buýt
Ạ cụ!@
Nghe đoạn bà Sửu chỉ còn thiếu cái quần là thành ngọn đuốc sống mà em xuýt ngất.

Lại chuyện nhặt bóng. ..
Hồi đó có quả bóng da thì đúng là như mơ giữa thiên đàng. Vì bọn em hằng ngày toàn sân đất bóng bưởi. Họa may có quả bóng nhựa khi thằng nào trong xóm được bố mẹ cho đi chơi thị xã mang về.
Vào cuối dịp hè cả bọn trong xóm lại phân công nhau đi vặt chộm bưởi, mang phơi nắng cho héo để làm bóng đá. Đều đều sau một buổi trưa, là y như rằng mất vài quả dưới n nhát dao lạnh lùng từ tay chú Hoạn. Kèm theo một câu quen mồm thành kinh điển " mịa cha! Này thì bóng này". Quả bưởi bị xẻ đôi ba gì đó mà chúng tôi thì quan tâm lấy quả khác để ko phải dừng chận đấu. Hôm nay thì khác, có quả bóng da gần rách của Tuấn đi chơi nhà bác ngoài Hà Nội xin hoặc chôm mang về. Ôi! Bóng da sút nhẹ quá... rầm 1 cái vào tận cửa nhà chú, cả lũ tái mét mặt. Thằng nọ đổi cho thằng kia... đoán rằng chú lại vác dao chém bóng, nhưng lạ thay chỉ nghe tiếng bộp bộp mà cấm thấy câu chửi của miệng đâu. Chúng tôi mon men vào tới cổng thì thấy chú nằm xõng xoài giữa sân. ... cả lũ chả đứa nào bảo đứa nào cút bằng sạch. Chỉ đoán rằng hậu quả của việc lấy dao chặt bóng da nó nảy đập ngược vào đầu @!.

cardreamer

Xe điện
Hị hị, em không cố ý, nhưng hồi cuối cấp 2 cũng hay được xem nhộng.
Gần nhà có ngôi trường bổ túc văn hóa cho công nhân và thanh niên dân tộc nội trú. Trường hồi ấy đơn sơ lắm, ở cạnh cái hồ rất đẹp. Khu nhà tắm ở cạnh hồ, không mái không cửa đã đành, nhưng buồn cười nhất là mấy chị học sinh dân tộc, hồn nhiên dã man, chỉ vào nhà tắm để cởi treo quần áo, xong nude rồi thì tồng ngồng chạy xuống hồ... nhà dân ở bên kia hồ, cách có đôi trăm mét chứ mấy, thôi thì hưởng đủ, nhìn còn nhận ra mặt ấy chứ, các bác ấy bảo vô phúc có hôm có khách vào 4h chiều thì đỏ mặt vãi. Mình có xem mấy lần hihi

kduc

Xe Cứu Trợ

giahuy156

Xe buýt
Ngày xưa e ấm chén, chịch xã giao từ hồi lớp 10. Nhớ nhất mò vào nhà bạn gái. E nó ở tầng 2, nhà lại cầu thang ở ngoài. Ngồi chơi đến đêm bố mẹ e tưởng mình về rồi, hóa ra e vẫn ở đấy. Thi đấu đến 2h thì trèo tường về. Còn vài lần rủ nhau ra đồng mới vui cơ. Hơn hẳn ks 5 sao bây giờ :)
Cụ giỏi nhỉ. E ngày xưa lớp 10 cũng nằm ôm ấp, sờ soạng mà ko biết ấm chén như thế nào cả. Giờ nghĩ lại vẫn thấy tiếc

biahoihanoi

Xe lăn
Hồi cuối những năm 80 bọn em cấp 3 hay ra đường Vườn Hồng chơi sau giờ học buổi chiều (đường đối diện lăng Bác giờ đổi tên rồi). Đoạn giữa có 1 cái nhà vệ sinh công cộng, bọn em mót thì cứ vào đó giải quyết rồi ra chơi tiếp. Có lần 1 chú vào mãi không thấy ra, bọn em đợi lâu quá phải vào tìm, gọi í ới các kiểu mới thấy cu cậu lò dò đi ra mặt tái mét. Hỏi mãi mới ấp úng....có 1 ông bắt tao đứng yên để ông ấy....mút chim....tao sợ quá...về đi chúng mày ơi. Từ đó bọn em đi vào đó là phải có 2 thằng chứ không dám đi 1 mình nữa.
Hồi đó không thằng nào biết là lại có kiểu giới tính thứ 3 nên cũng chỉ sợ chứ không hiểu tai sao. Cấp 3 rồi mà chả hiểu biết gì, đúng là kiểu gái có mời cũng đếch dám chén.

Chỉnh sửa cuối: