[Funland] Nhòm trộm gái tắm và những xì căng đan thời thơ ấu....

Xetang2nong

Xe máy
Hồi cuối những năm 80 bọn em cấp 3 hay ra đường Vườn Hồng chơi sau giờ học buổi chiều (đường đối diện lăng Bác giờ đổi tên rồi). Đoạn giữa có 1 cái nhà vệ sinh công cộng, bọn em mót thì cứ vào đó giải quyết rồi ra chơi tiếp. Có lần 1 chú vào mãi không thấy ra, bọn em đợi lâu quá phải vào tìm, gọi í ới các kiểu mới thấy cu cậu lò dò đi ra mặt tái mét. Hỏi mãi mới ấp úng....có 1 ông bắt tao đứng yên để ông ấy....mút chim....tao sợ quá...về đi chúng mày ơi. Từ đó bọn em đi vào đó là phải có 2 thằng chứ không dám đi 1 mình nữa.
Hồi đó không thằng nào biết là lại có kiểu giới tính thứ 3 nên cũng chỉ sợ chứ không hiểu tai sao. Cấp 3 rồi mà chả hiểu biết gì, đúng là kiểu gái có mời cũng đếch dám chén.
Hóa ra ngày xưa khối cụ dại giống nhau :)

Xetang2nong

Xe máy
Ạ cụ!@
Nghe đoạn bà Sửu chỉ còn thiếu cái quần là thành ngọn đuốc sống mà em xuýt ngất.

Lại chuyện nhặt bóng. ..
Hồi đó có quả bóng da thì đúng là như mơ giữa thiên đàng. Vì bọn em hằng ngày toàn sân đất bóng bưởi. Họa may có quả bóng nhựa khi thằng nào trong xóm được bố mẹ cho đi chơi thị xã mang về.
Vào cuối dịp hè cả bọn trong xóm lại phân công nhau đi vặt chộm bưởi, mang phơi nắng cho héo để làm bóng đá. Đều đều sau một buổi trưa, là y như rằng mất vài quả dưới n nhát dao lạnh lùng từ tay chú Hoạn. Kèm theo một câu quen mồm thành kinh điển " mịa cha! Này thì bóng này". Quả bưởi bị xẻ đôi ba gì đó mà chúng tôi thì quan tâm lấy quả khác để ko phải dừng chận đấu. Hôm nay thì khác, có quả bóng da gần rách của Tuấn đi chơi nhà bác ngoài Hà Nội xin hoặc chôm mang về. Ôi! Bóng da sút nhẹ quá... rầm 1 cái vào tận cửa nhà chú, cả lũ tái mét mặt. Thằng nọ đổi cho thằng kia... đoán rằng chú lại vác dao chém bóng, nhưng lạ thay chỉ nghe tiếng bộp bộp mà cấm thấy câu chửi của miệng đâu. Chúng tôi mon men vào tới cổng thì thấy chú nằm xõng xoài giữa sân. ... cả lũ chả đứa nào bảo đứa nào cút bằng sạch. Chỉ đoán rằng hậu quả của việc lấy dao chặt bóng da nó nảy đập ngược vào đầu @!.
May cụ không dùng bom bi để đá bóng nhểX_X

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Hồi lớp 4 e bị mấy ông lớn lừa đi xem phim chưởng, mệ tiên sư các bố cho xem "ng tình nữ bá tước" choáng váng mất mất ngày. Hỏi chưởng đâu nó bẩu "chưởng mềm" thằng ngu ợ. Sau sv đọc cô giáo thảo cũng khiếp:((
Nhà thằng bạn đến xem nhà nó không có đầu video toàn cử anh em trong hội ai có gì thì dùng đấy,ai có băng video thì mang băng,nhà ai có đầu thì mang đầu thôi. Mà hồi đây làm gì có xxx châu Á nhỏ nhắn xinh xắn đâu toàn Châu Âu với châu Phi nhìn mà choáng hết người. Ông nào ngồi xem là chân toàn gác chéo vào nhau không biết là tại sao :))

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
ĐÚng là tuổi thơ. Em nhòm gái tắm mà thèm rỏ dãi không làm gì được, chảy bố nó cả ra quần thế có chết không
E đang tưởng tượng cụ đang ngó chảy ra chân mà chơi quả tông thái, lúc ý có ng đi qua thì có mà ngã dúi dùi nhể?:))

Xetang2nong

Xe máy

laobo

Xe buýt
May cụ không dùng bom bi để đá bóng nhểX_X
Cảm ơn cụ.! Đọc dc mấy mẩu của cụ mà tối hôm ý nhà em chắc chắn tiết kiệm điện đó ạ.
Thường là tối nào cũng bật điều hòa, đắp chăn. Em đang trong chăn mà phọt cười bắn ra ngoài - đoạn chuyện cô Sủu. Nằm ngoài thấy lạnh, e phải lặng lẽ tắt điều hòa đi... Gấu em thấy lạ nó hỏi: Anh bị làm sao mà tự nhiên đi tắt điều hòa? ...Ừ thì tiết kiệm điện cái. Tháng này có nóng đâu mà tiền điện nhà mình vẫn tăng mạnh nhỉ????

Xetang2nong

Xe máy
Cảm ơn cụ.! Đọc dc mấy mẩu của cụ mà tối hôm ý nhà em chắc chắn tiết kiệm điện đó ạ.
Thường là tối nào cũng bật điều hòa, đắp chăn. Em đang trong chăn mà phọt cười bắn ra ngoài - đoạn chuyện cô Sủu. Nằm ngoài thấy lạnh, e phải lặng lẽ tắt điều hòa đi... Gấu em thấy lạ nó hỏi: Anh bị làm sao mà tự nhiên đi tắt điều hòa? ...Ừ thì tiết kiệm điện cái. Tháng này có nóng đâu mà tiền điện nhà mình vẫn tăng mạnh nhỉ????
Cẩn thận cục nóng điều hòa nhé cụ, điện nó giật tung chim..kkk...thế thí khác gì bà Sửu đi ị mà suýt thành đuốc sống :)

taiadau

Xe điện
Cụ chủ chuyển nghề viết đi, em thấy văn phong, bút lực của cụ ngon đấy...

Xetang2nong

Xe máy
Cụ chủ chuyển nghề viết đi, em thấy văn phong, bút lực của cụ ngon đấy...
Cũng đang mơ đây cụ ạ :) Bâu giờ em ra sách cụ đừng mua sách lậu, hãy mua sách chíng hãng ủng hộ em nhá :o)

battai

Xe buýt
Tiếng còi tàu rúc lên từng hồi đầy vội vã, thúc giục.

Cả đoàn tàu hộc lên và xanh rì sắc áo lính.

Tiếng la hét: Em ơi, xinh quá! Anh yêu em! và những tràng tiếng cười rộn rã vọng xuống. Cô gái đạp xe cười tủm tỉm nhìn lên.

Cửa sổ các toa nghẹt cứng tiếng hò hét và xanh rì áo lính.

Kìa...bỗng một hai ba rồi nhiều, càng nhiều và trắng xoá bay phấp phới xuống lòng đường.

Thư, cơ man nào là thư từ những ô cửa sổ tàu hoả bay xuống.

Có tiếng hét: Các cô bác làm ơn gửi hộ chúng cháu với!

Trẻ con nhặt, người đi đường dừng xe nhặt, người lớn trong nhà chạy ra nhặt.

Tiếng hét: Đi nhé! Bọn cháu sẽ về và không bao giờ bỏ chạy!

Lũ trẻ chạy theo vẫy, người già vẫy lén quay mặt dụi mắt, chắc do bụi!

Cô gái vừa bị trêu cũng dừng xe, bỏ nón vẫy!

Hà nội tuổi thơ của em là vậy.

Sau này, đôi lúc như lúc này, em vẫn tự hỏi liệu bao nhiêu anh lính trong số đó nguyên vẹn về với mẹ cha và bao nhiêu đã " mãi mãi tuổi 20" nơi biên viễn.?!
Ôi, Hà Nội nơi em sinh ra và lớn lên đầy rẫy kỷ niệm. Tuổi thơ với chơi "găng" ở gốc cây, chơi quay trên vỉa hè, mua cá chọi ở chợ Hôm, Mo, Nghi Tàmvv...

Warren Bocphet

Xe hơi
phục cụ ngồi viết ra chừng này, nói thật em đọc đến nửa thấy cụ cũng bá đạo lắm đấy

hieu12345678912

[Tịch thu bằng lái]
Tuổi thơ của cụ chủ dữ dội đừng hỏi :))

Xetang2nong

Xe máy

Huuminh

Xe tăng
Hồi mới dậy thì cũng có lần khoét tường nhìn cô bé hàng xóm tắm, có cảm giác người bị nhìn trộm cũng biết hay sao í nên động tác kỳ cọ rất có tính biểu diễn phô trương...
Hôm sau lỗ khoét to hơn truớc mà em không hề tác động vào, nhà em có ma, hoặc cô nàng cố tình khoét to hơn vẫn là nghi án ám ảnh em 25 năm nay:D
Nghe cụ kể mà bất giác e lại nhớ tới chuyện tiếu lâm: Cái đinh mục. :D

pqt

Xe hơi
Đọc văn các cụ mà rách hết cả mồm, ký ức tuổi thơ gập ghềnh cũng ùa về.
Hồi đó giữa những năm 80 trong khu tập thể cứ mỗi năm lại đón 1 vài đoàn các từ các tỉnh xa về học nghề ươm tơ toàn u 18 -20. Xí nghiệp bố trí cho các chị ở tập trung trên khu nhà trẻ, vậy là cứ tối đến là e cũng mon men theo các anh mò mẫm lên chơi, các anh thì vào tán tỉnh còn mấy thằng nhóc như em thì chỉ có đứng ngoài rình mò xem phim..., thôi thì cũng đủ thứ từ rình tắm đến rình mấy a chị quoằn quoại.., có trò mà đến giờ e vẫn nhớ là được mấy a xui dại lấy trứng tôm giã ra hoà với nước rồi cho vào súng phun nước sau đó cứ tam giác với quang gánh các chị phơi mà triển. Vậy là chỉ việc chờ tối đến các chị tắm xong là tha hồ mà xem các chị gẩy đàn chỗ đó ..., cả bọn rình xem xong còn bàn luận của chị này nhiều sợi chị kia ít sợi thậm chí có chị như em bé...

cuongduyS5568

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đọc văn các cụ mà rách hết cả mồm, ký ức tuổi thơ gập ghềnh cũng ùa về.
Hồi đó giữa những năm 80 trong khu tập thể cứ mỗi năm lại đón 1 vài đoàn các từ các tỉnh xa về học nghề ươm tơ toàn u 18 -20. Xí nghiệp bố trí cho các chị ở tập trung trên khu nhà trẻ, vậy là cứ tối đến là e cũng mon men theo các anh mò mẫm lên chơi, các anh thì vào tán tỉnh còn mấy thằng nhóc như em thì chỉ có đứng ngoài rình mò xem phim..., thôi thì cũng đủ thứ từ rình tắm đến rình mấy a chị quoằn quoại.., có trò mà đến giờ e vẫn nhớ là được mấy a xui dại lấy trứng tôm giã ra hoà với nước rồi cho vào súng phun nước sau đó cứ tam giác với quang gánh các chị phơi mà triển. Vậy là chỉ việc chờ tối đến các chị tắm xong là tha hồ mà xem các chị gẩy đàn chỗ đó ..., cả bọn rình xem xong còn bàn luận của chị này nhiều sợi chị kia ít sợi thậm chí có chị như em bé...
Đọc của cụ cũng hấp dẫn nhỉ, dưng mà ngày ấy tối mò soi thế quái nào thấy sợi

pqt

Xe hơi
Đọc của cụ cũng hấp dẫn nhỉ, dưng mà ngày ấy tối mò soi thế quái nào thấy sợi
Tất nhiên lúc đó các chuỵ vẫn ở trong phòng đèn đóm sáng trưng còn cửa thì đóng sạch, bọn em rình trộm dòm qua các khe hở trên cửa sổ. Chủ đích rồi mà cụ chỉ chờ các chị tắm tối xong mặc đồ vào là có kịch hay để xem.