[Funland] Nhòm trộm gái tắm và những xì căng đan thời thơ ấu....

kiendaydien

Xe buýt
thế em í đi kiểu gì vậy cụ :))
Ăn thua gì hả cụ , năm 96 em chạy taxi suốt ngày đỗ ở Công Dung , các em chưa có khách toàn trèo lên xe ngồi nghe nhạc chém gió với nhau . Em nào mà mới vào nghề ngày tầm 40 shoot là chuyện bình thường nhá .

Xetang2nong

Xe máy
motip giống giống cụa Pẹt với Phín thôi chứ nhân vật, tình tiết khác mà cụ :) e tin là của cụ chủ đới :))
Sặc, nói thật là iêm nghĩ như nào viết như ấy, toàn chuyện tuổi thơ em, chứ có biết Pẹt Phìn nào đâu. Giống nhau tí cũng là chuyện thường thôi các cụ ạ :)

Xetang2nong

Xe máy
Đọc câu chuyện của cụ nhớ ngày xưa đi dòm tắm trộm, vừa lo vừa sợ thế mà chym thằng nào cũng cứng ngắc.
Vừa lo vừa sợ mà chim vẫn cứng ngắc được thì iêm ạ cụ mấy ạ cụ nhá :)

maianh2004

Xe tải
Đọc chuyện của các cụ vừa thấy vui, vừa thấy tiếc cái ngày xưa quá. E cũng góp tí mẩu chuyện quê.
Ngày bé, vào mùa gặt các cụ hay phơi rạ trên các bờ mương nước để cho khô về làm cái để đun, bọn em chả biết học ở đâu lợi dụng những chỗ khe nước chảy, rải một đoạn dài phủ kín lên trên. Bà con đi qua vô tình dẵm phải cái khe rãnh đã phủ rạ ấy ngã lăn ra. Đau nhất là những ai có xe đạp đi qua về toàn bị sang vành. Mà hồi ấy xe đạp quý và hiếm lắm, cả làng e đâu như có 5-6 cái thôi. Giờ nghĩ lại cũng thấy dại ghê.
Chuyện nữa cũng liên quan đến cái rãnh nước nhưng là nơi các cụ đào rộng hơn để tát nuóc từ mương lên rồi cho chảy vào ruộng, chỉ be tí bờ ngăn nước còn mọi người muốn qua thì phải nhảy sang bên kia. Bọn em toàn lấy bùn nhão bôi 2 bên hoặc té nước cho ướt làm bẫy. Thế mà cũng ối người trượt chân tụt xuống ướt như chuột lột.
Còn chuyện ái ú, vk-ck thì e trải qua ngay từ những ngày ấy, hồi lớp 3. Híc, toàn bị những anh chị lớn trong xóm xui dại (cơ mờ cũng thinh thích mặc dù...), thôi em chả kể nữa đâu, ngượng bỏ mịa. Hí hí hí

Xetang2nong

Xe máy

Xetang2nong

Xe máy
Nghe tít em định vào thả câu: "Ui giời, tưởng có ảnh...thôi e đi ra". Mà thế qué nào tò mò đọc mấy dòng nghe lọt tai quá nên ko ra nữa, ngồi đọc chậm rãi và tưởng tượng cho bằng hết. Công nhận văn củ chủ hay phết, mà e nghĩ cụ chủ ngoài thật là anh Thường phải ko, chẳng qua vào văn nên đổi vai tí phỏng :-w
Công nhận mấy tay ngày bé ngoan ngoan, điểm cao đều tất cả các môn sau lớn lại ko ăn thua lắm; chính mấy tay quậy quậy sau lại ngon (quậy nhưng vẫn phải giỏi môn Toán cơ, chứ kiểu dốt đặc cán mai thì ít :D)
Em mà được như anh Thường thì đã phúc tổ 70 đời nhà em cụ ạ :)

bientrangt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Hồi đó, thuở đu tàu điện đi học và cũng để trốn học phiêu du Hà nội.

Xuống tới chợ Mơ đã là cảm giác tận cùng thế giới. Em với hai thằng cùng phố đu tàu xuống nhà bác nó mạn Đại La bây giờ. nhà bác nó toàn vườn táo, mấy thằng chết mê mệt với đầy ự cặp sách, đang ăn thì buồn ị, thằng kia chui vào góc vườn ...đi thiên nhiên.

Nhà bên có chó, nó chui rào sang....chơi, ông ôn tinh vi ném hòn đá suỵt đuổi. Ông chó hung dữ lao vào nhe răng tẩn, ông mãnh đang ị không kịp kéo quần, vừa lom khom vừa chạy la oai oái. Ông chó cũng kịp đuổi và in trọn hàm răng vào m.ông ông mãnh.

Báo hại ông bác vừa bực vừa sợ đưa đi tiêm. Cả ba thằng về lại thêm trận lươn vì tội trốn học.

Từ đó, ông mãnh có tên H.mông chó. Nhớ hồi cấp 3, nó cưa con bé phố bên, đi chơi qua phố bị bọn trẻ con nghe xúi, reo hò:Anh H mông chó có người yêu kìa!
Em biết ai là H. mông chó òi nhá, gặp ôm gái suốt ngày :))

biển xanh06

Xe điện
Đọc bài của cụ tuổi thơ lại tràn về trong em, hồi học cấp 2 mấy thằng rủ nhau đi ăn cắp hồng xiêm, sau đấy ra cánh đồng ngồi ăn nhìn thằng bạn cắn một miếng mặt nhăn như khỉ nhựa dính đầy mồm, nhưng đã mất công ăn cắp thì cứ phải ăn một miếng xem thế nào.

bientrangt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com

pain

Xe ba gác
LÃO TRONG DANH SÁCH RÓT HÀNG NGÀY ÒI, KO PHẢI XIN ĐÂU, KHÁT QUÁ UỐNG BIA NHA ;))
Nhân chuyện bia rượu em lại nhớ chuyện phê đầu tiên.

Anh hàng xóm bộ đội oánh K về phép. Các bố hẹn nhau qua nhà chơi, em bé tí sang hóng hớt.

Vẫn nhớ các ông ấy trông như phỉ, mặt ông nào cũng vàng khè. Chuyện rôm rả, rượu bú tít mù.

Thằng bé tranh thủ phá mồi thì mấy ông lừa uống. Ngụm đầu tiên thì phun luôn ra mâm, các bố ấy kích bơm đại loại kiểu bộ đội phải thế, uống hoành thì oánh mới hay....thế là em uống.

Được hơn chén thì bắt đầu thấy ngây ngây rồi quay cuồng. Thấy buồn tè, vạch luôn ra lái đầu nhà....xong lại vừa đi vừa lái.

Chiều về bị ăn trận lươn bét nhè, anh hàng xóm bị mẹ em mắng một trận. Bố ấy sợ quá nên mang tặng em cái thắt lưng Tàu, còn giữ tới giờ. Nhưng cú nhất là bị mấy đứa con gái cùng phố trêu là đồ lái....ngoằn nghèo:(. Em thất tiết với bọn nó từ ấy:((

LeTai1979

Xe cút kít
Nhà cháu rất thèm một đôi dày bát kết ( chả hiểu sao gọi thế ) mà không có, quanh năm đi dép lốp. Đi đúc lại là một đẳng cấp khác
Em có 1 đôi bát kết với 1 đôi dép gò (quai hậu nhựa màu trắng). :D

cogangmuaxe

Xe tăng
Khoảng lớp 9-12 tôi đã nhìn trộm được 4 cái bím, chị hàng xóm là chính, lâu lâu có vài chị em đến nhà tắm nữa. Nói chung là suốt đời chắc cũng chả quên nổi. Có điều ai cũng khá nhiều sợi

matizvan2009

Xe ba gác
300 còm rồi mà vẫn chưa cụ nào dám kể chuyện được các chị, các cô cho vào đời sớm. OF nhà mình kém tắm nhỉ.(:|(:|(:|