[Funland] Nhòm trộm gái tắm và những xì căng đan thời thơ ấu....

Thichtat

Xe tăng
Thớt này còn hót dài, em ngoách hết cả mồm rồi!

cucsat123

Xe tăng
hồi bọn em lớp 4 lớp 5 cái rào bách thảo còn là tường buổi tối bọn em cả hội 4. 5 đứa trèo tường vào ( vì đi cổng mất vé) đến chô các đôi đứng quây quanh xin 2000 đôi nào ko cho cứ đứng lì đấy luôn láo nháo thế mà đi nửa tiếng được 2 sọi cả hội tối đi ăn chơi nhoè :))

kiendaydien

Xe buýt
Thời những năm đầu 90 tụi em cả đám suốt ngày vào CV Thủ Lệ xem các đôi tình tự . Bò men theo triền hồ cứ nhè lúc nào các đôi tụt quần ra là hô xung phong tay cầm que xiên qua giữa 2 quần để cho ko kéo đc quần lên . Hoặc ttời xưa khi tụi em thi công cầu Bình ở Sao Đỏ -HD ra thuê nhà khách chuyên gia ở Phả lại phòng bên cạnh chịch nhau ầm ầm , đu cả cửa sổ bò sát để xem , đang mải mê xem tự nhiên thấy bóng đen đứng lù đằng sau , hét toáng lên tưởng ai hoá ra sư phụ mình . Hồi đấy tụi em làm ở công trường Nomura của Nhật thời năm 94 suốt ngày ra bãi đi rình . Bọn em toàn gọi là đi quay video

GANHO

Xe buýt
Có cụ nào còn nhớ món bắn ống phốc không ạ=P~
Món này bọn em toàn dùng mắt sắn hoặc quả đay bắn nhau, nện vào mặt đau phết, may mà không tên nào bị vào mắt chứ không thì lại miễn đi lính

tqtuan

Xe tăng
Híc, đọc chiện cụ chủ em lại nhớ thời bé con non nớt của mình.
Ngày xưa nhà em ở khu tập thể Kim Liên. Đận lớp 5 lớp 6, nghỉ hè bọn em hay trèo vào trong vườn sinh vật của trường Kim Liên để chặt trộm trúc làm cần câu hoặc chặt cành cây làm súng cao su. Có lần bọn em trèo vào chặt trúc gần ngay nhà tắm của trường, nhà tắm thì không có cửa. Vừa chui trong bụi vừa nghểnh tai nghe ngóng bác bảo vệ thì nhìn thấy hai cô giáo tắm. Hồi đó nhà trường còn có phòng ở nội trú cho các cô. Chời ơi, các cô tắm truồng các cụ nhé! Lần đầu tiên trong đời em được nhìn thấy cái đó, cảm giác thật là ... Yomost. Em chính thức mất tân về mặt tư tưởng kể từ khi ấy. Bọn em còn nhiều lần trèo vào vườn cây dững mong một lần gặp lại cố nhân nhưng không được. Sau đó có lần bọn em bị bác bảo vệ bắt được, nhốt vào nhà kho, may có một anh quân khu đến xin cho nên thoát.
Cụ học thời thầy Dậu Hiệu trưởng hả? Mà anh quân khu tên gì vậy?

tuantumtim

Xe hơi
Em hóng Các Cụ! ^_^! cuối chiều đọc được bài các Cụ, em nhẹ hẳn cái thằng người. Kính các Cụ!

DVG

Xe điện
Cuối 70 đầu 80, vườn hoa Pasteur còn tập kết hàng họ. Bọn em cứ mong cuối tuần không phải học để lên xem mua bán. Ngày đó còn mốt quần lụa nhưng bó trên, ống rộng, vén ống lên là xong một hiệp. Ngồi chơi vơ vẩn đếm hiệp, có chị tối được 3 hiệp, kinh.... giá rổ em ko biết :))

kiendaydien

Xe buýt
Cuối 70 đầu 80, vườn hoa Pasteur còn tập kết hàng họ. Bọn em cứ mong cuối tuần không phải học để lên xem mua bán. Ngày đó còn mốt quần lụa nhưng bó trên, ống rộng, vén ống lên là xong một hiệp. Ngồi chơi vơ vẩn đếm hiệp, có chị tối được 3 hiệp, kinh.... giá rổ em ko biết :))
Những năm 2000 hàng họ trên đường Bưởi cũng nhiều , em mở quán cafe vườn ở đoạn đầu dốc tập lái để các ẻm có khách thì phi vào chòi . Mỗi lần có khách là bán đc 1 cốc sữa ...hic..hic.. Kỷ lục nhất là có em tên Thu hồi đấy mới ở quê lên trong 1 buổi tối uống tạn 12 cốc sữa liền .

cucsat123

Xe tăng
Những năm 2000 hàng họ trên đường Bưởi cũng nhiều , em mở quán cafe vườn ở đoạn đầu dốc tập lái để các ẻm có khách thì phi vào chòi . Mỗi lần có khách là bán đc 1 cốc sữa ...hic..hic.. Kỷ lục nhất là có em tên Thu hồi đấy mới ở quê lên trong 1 buổi tối uống tạn 12 cốc sữa liền .
thế em í đi kiểu gì vậy cụ :))

Bluehelmet

Xe buýt
Hớ hớ thế thì thời đó quý tộc nhiều lắm ! Mùa hè vẫn đi giày luôn nhá :))

Kiếm đôi giày vải bộ đội với công nhân còn dễ hơn kiếm đôi dép nhựa , rõ là cái thời quý tộc :((
Nhà cháu rất thèm một đôi dày bát kết ( chả hiểu sao gọi thế ) mà không có, quanh năm đi dép lốp. Đi đúc lại là một đẳng cấp khác

Mr_Spy

Xe tăng
Nhớ hồi xưa ít to lét nên mọi người toàn đi xe đạp ra ngoài đồng ngồi :D. Thấy có người ngồi lô nhô đằng xa là bọn e đạp đổ xe đạp, khổ chủ biết đấy nhưng lực bất tòng tâm :))

giahuy156

Xe buýt
Hồi em khoảng 10 tuổi mấy đứa trong xóm thấy người lớn hút thuốc lá thế là rủ nhau đi cạo cây quế cuốn vào tờ lịch thi nhau hút, nhả khói như thật.
còn xem phim kiếm hiệp hồng kông mấy thằng bị nhiễm cũng thắp hương kết nghĩa huynh đệ. Nguyện ko sinh cùng ngày cùng tháng cùng năm. Nhưng nguyện chết cùng ngày cùng tháng cùng năm. Giờ huynh đệ mỗi đứa một nơi thằng nằm ở tân lập mút chỉ 20năm, thằng thì dặt dẹo, thằng thì tai nạn cụt cả chân.

Vkphoto

Xe tải
Nghe chuyện cụ hay quá