[Funland] Nhòm trộm gái tắm và những xì căng đan thời thơ ấu....

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Hội em còn toàn rủ nhau ra chỗ chuồng khỉ rình đôi, ngày ấy đi chơi thứ bảy kiểu gì chả có mảnh vải nhựa áo mưa kê lên gác ba ga ngồi cho êm đýt vào công viên trải ra để làm giường dã chiến, chủ yếu là mặc quần lụa cạp chun cho tiện giao dịch, có đôi thì ngồi vào nòng nhau, có đôi thì truyền thống, nói chung các kiểu nhưng mà cứ đang lúc chuẩn bị giần giật khấu đuôi là y rằng hoặc nhẹ thì viên sỏi nặng thì gói hoả mù toàn cát hay gio bếp. Vui vui là!
Để ym mà xem cụ ném đá hội nghị thế thì:((

jackiehuy

Xe điện
Em cũng xin góp vui mấy chuyện hồi nhỏ nhớ lại vẫn còn buồn cười.
1. Hồi đấy cũng là khoảng tầm năm 1999, e đang học lớp 9, lúc đấy điện thoại di động rất hiếm và đắt, đa số là gọi máy bàn. Hôm đó e phải thức đêm làm bài tập vì cô giáo cảnh báo hôm sau sẽ kiểm tra bài của e nếu em vẫn ko làm sẽ mời phụ huynh lên gặp. Học dốt làm mãi ko xong nên định gọi cho con bé quỳnh học giỏi nhất lớp và nó ngủ ở phòng có điện thoại nên ko sợ làm phiền bố mẹ nó. Khốn lỗi lớp e có đến tận 2 quỳnh, đứa quỳnh kia thì bố mẹ rất nghiêm, đêm rồi dở quyển danh bạ các bạn học của lớp thấy quỳnh gọi luôn. Chuông déo được khoảng 4 hồi thì đầu bên kia thấy có giọng nam ngái ngủ nhấc máy alo, chột dạ rồi nhưng vẫn nói:
Em: bác ơi cho cháu gặp bạn quỳnh
Bố nó: cháu là bạn quỳnh à?
Em: vâng, cháu học cùng lớp với bạn ấy (biết ngay là gọi nhầm rồi nhưng vẫn phải nói)
Bố nó: thế cháu biết bây giờ là mấy giờ rồi ko?
Em: ấy chết cháu xin lôi, cháu gọi ở nước ngoài về nên ko để ý giờ Việt Nam, cháu xin lỗi. (Sao lúc ấy nhanh trí thế nói được như thế để chống chế, định cúp máy nhưng bố nó lại bảo)
Bố nó: vậy à, vậy đợi tí để bác gọi nó, chắc chúng mày lâu chưa gặp nhau.
Đợi một lúc thấy giọng ngái ngủ, cái quỳnh alo ai đây?
Em: tôi huy đây
Nó: có việc gì gọi tôi muộn thế?
Chẳng biết nói gì nên bảo luôn, tôi gọi điện hỏi xem bà ngủ chưa, nếu ngủ rồi thì ngủ tiếp đi, rồi e cúp máy. Và gọi cho quỳnh kia gỏi bài.
Hôm sau lên lớp nó đuổi e quanh trường để đánh.
2. Hồi đấy ở Cẩm Phả đồi còn rất nhiều, trưa trưa bố mẹ đi làm, mấy thằng ko ngủ trưa hay rủ nhau lên đồi hái sim. Hôm đấy vào một khu chắc ít người lên nên có rất nhiều sim chín mọng. Cứ mải hái lúc sau quay lại ko thấy 1 thằng đâu sợ quá tìm quanh ko thấy đâu đến tận chiều tối ko thấy đâu đành về và qua nhà nó xem nó về nhà chưa, về nhà thấy mẹ nó ngồi ở cửa hỏi thì mẹ nó bảo nó về lâu rồi, về cái lao vào giường nằm luôn.
Bực quá định lao vào chửi nó một trận vì làm mấy thằng đi tìm mãi. Thì thấy nó đang nằm trên giường quằn quại ôm cờ him. Hỏi mãi nó mới nói đang hái sim đạp nhầm tổ ong bé bé mà ko biết, bị một con ong bay vào ống quần đùi đốt vào bọng ái (hồi đấy làm gì có quần sịp mà mặc mấy thằng toàn quần đùi và để đồng hồ quả lắc) sưng vù lên và đau quá nên chạy thẳng về nhà.
Mấy thằng nghe xong lăm ra cười ko đứng được dậy. May là sau này nó có 1 trai, 1 gái rồi.

QĐ85

Xe tải

cucsat123

Xe tăng
em hay nhảy tàu điện từ Ngã Tư Sở lên nhà bạn ở hàng Đậu mua cá chọi, lúc về qua Ô Chợ Dừa toàn phải bỏ cá vào mồm đổ nước đi, cái túi nilong nhét vào đế giày, đi qua lại giở ra múc nước ở rãnh ngay mép đường rồi nhổ cá vào đi tiếp về :((
tại sao qua ô lại phải làm thế hả cụ ???

russoldat

Xe buýt
vào đọc tự nhiên nhớ lại thời xưa, xấu hổ quá, em đi ra đây :((

Xetang2nong

Xe máy

Cuoihn

Xe tăng
Em cũng xin góp vui mấy chuyện hồi nhỏ nhớ lại vẫn còn buồn cười.
1. Hồi đấy cũng là khoảng tầm năm 1999, e đang học lớp 9, lúc đấy điện thoại di động rất hiếm và đắt, đa số là gọi máy bàn. Hôm đó e phải thức đêm làm bài tập vì cô giáo cảnh báo hôm sau sẽ kiểm tra bài của e nếu em vẫn ko làm sẽ mời phụ huynh lên gặp. Học dốt làm mãi ko xong nên định gọi cho con bé quỳnh học giỏi nhất lớp và nó ngủ ở phòng có điện thoại nên ko sợ làm phiền bố mẹ nó. Khốn lỗi lớp e có đến tận 2 quỳnh, đứa quỳnh kia thì bố mẹ rất nghiêm, đêm rồi dở quyển danh bạ các bạn học của lớp thấy quỳnh gọi luôn. Chuông déo được khoảng 4 hồi thì đầu bên kia thấy có giọng nam ngái ngủ nhấc máy alo, chột dạ rồi nhưng vẫn nói:
Em: bác ơi cho cháu gặp bạn quỳnh
Bố nó: cháu là bạn quỳnh à?
Em: vâng, cháu học cùng lớp với bạn ấy (biết ngay là gọi nhầm rồi nhưng vẫn phải nói)
Bố nó: thế cháu biết bây giờ là mấy giờ rồi ko?
Em: ấy chết cháu xin lôi, cháu gọi ở nước ngoài về nên ko để ý giờ Việt Nam, cháu xin lỗi. (Sao lúc ấy nhanh trí thế nói được như thế để chống chế, định cúp máy nhưng bố nó lại bảo)
Bố nó: vậy à, vậy đợi tí để bác gọi nó, chắc chúng mày lâu chưa gặp nhau.
Đợi một lúc thấy giọng ngái ngủ, cái quỳnh alo ai đây?
Em: tôi huy đây
Nó: có việc gì gọi tôi muộn thế?
Chẳng biết nói gì nên bảo luôn, tôi gọi điện hỏi xem bà ngủ chưa, nếu ngủ rồi thì ngủ tiếp đi, rồi e cúp máy. Và gọi cho quỳnh kia gỏi bài.
Hôm sau lên lớp nó đuổi e quanh trường để đánh.
2. Hồi đấy ở Cẩm Phả đồi còn rất nhiều, trưa trưa bố mẹ đi làm, mấy thằng ko ngủ trưa hay rủ nhau lên đồi hái sim. Hôm đấy vào một khu chắc ít người lên nên có rất nhiều sim chín mọng. Cứ mải hái lúc sau quay lại ko thấy 1 thằng đâu sợ quá tìm quanh ko thấy đâu đến tận chiều tối ko thấy đâu đành về và qua nhà nó xem nó về nhà chưa, về nhà thấy mẹ nó ngồi ở cửa hỏi thì mẹ nó bảo nó về lâu rồi, về cái lao vào giường nằm luôn.
Bực quá định lao vào chửi nó một trận vì làm mấy thằng đi tìm mãi. Thì thấy nó đang nằm trên giường quằn quại ôm cờ him. Hỏi mãi nó mới nói đang hái sim đạp nhầm tổ ong bé bé mà ko biết, bị một con ong bay vào ống quần đùi đốt vào bọng ái (hồi đấy làm gì có quần sịp mà mặc mấy thằng toàn quần đùi và để đồng hồ quả lắc) sưng vù lên và đau quá nên chạy thẳng về nhà.
Mấy thằng nghe xong lăm ra cười ko đứng được dậy. May là sau này nó có 1 trai, 1 gái rồi.
Cụ cũng ở CP à? Cụ ở khu nào thế, hái sim trên đồi nào thế ạ?

Cuoihn

Xe tăng
Thế thì còn gì bằng, nhưng cúc tần nó sẵn hàng rào còn dây mơ thì hiếm hơn.
Súng này chỗ em gọi là súng Bật Mông luôn. Không biết có phải chỉ bắn vào mông nên đặt tên thế luôn X_X

ngungo thien ly

Xe container
Ngày xưa được đâu đi xem chèo trẻ con chúng em thích lắm, các anh lớn dẫn đi xem trốn vé lại còn nấp ở đằng sau bao giờ diễn mới thò mặt ra xem, lúc nấp thì các anh lớn mắt chữ A, mồm chữ O, chúng em thì chả biết gì chỉ không nhịn được cười khúc khích ...

còm còm

Xe hơi
Em chả cần dòm. Khi nào trời mưa to là mấy đứa trong xóm cởi hết áo ra tắm mưa, xong lại chạy vào mặc. :D. Hồi đó toàn trẻ con chơi với nhau, bố mẹ bận lo cơm áo gạo tiền. Có khi còn rủ nhau xuống ao tắm, hớt cá, bắt ốc.~o):D:D

thesun142

Xe tải
Website
linkcat.net
Ngoác mồm ra mà cười với chuyện kể của các cụ thôi.
Em thì chỉ có vụ ăn trộm khoảng 300c dây chun của bà đổi lông gà lông vịt gần nhà hổi 7 tuổi, oánh 3 cây với tụi trong xóm được tầm 1000c bện thành 1 dây dài to oạch ( nhớ không nhầm là 20c 1 mắt). Thế nào bị bà ấy biết đc mách baba cho 1 trận no đòn lại còn phải trả hết dây chun cho bà ấy nữa. Mất cả chì lẫn chày khuyến mại thêm trận đòn :-t:-t:-t

soc bo

Xe buýt
những ngày xưa thân ái.

Dinh_Phong

Xe tải
thời xưa ko có nhiều phim xxx như bây giờ nhỉ,toàn phải mất tiền ra chợ giời hỏi là phim hoạt hình đặc sắc, thường thì có 2 loại á - âu :)
Ngày xưa xem phim xxx hiếm lắm. Thằng bạn nó có ảnh xxx mà in đen trắng còn chuyền tay nhau xem giấm giúi cơ. Vui nhất là trốn học rùi rủ nhau về nhà thằng bố mẹ đi làm vắng không ở nhà là phân chia thằng mang băng xxx và thằng thì xách đầu video đến nhà nó bật xem. Hài hước nhất là cái thằng ngoan nhất lớp học giỏi nhất lớp lại là thằng nghiện món đấy nhất,suốt ngày rủ cả bọn xem và luôn hỏi có băng video mới chưa :))

Nokfev

Xe cút kít
Trương Định phố , Hoàng Mai quận , Hà Nội tỉnh ...
Website
www.nhattao.com
tại sao qua ô lại phải làm thế hả cụ ???
Qua Ô chỗ Đê La Thành (trước có cái chợ) có mấy nhà bán cá chọi , bọn trẻ trâu Xã Đàn nó hay chặn ở đấy trấn cá rồi bán lại cho cho mấy hàng này, nếu mua của mấy hàng này thì nó không trấn :((

soc bo

Xe buýt
em có chuyện nhớ đời. hai anh em chơi cạnh bờ ao. thằng cu em ko quần ko aó đứng ôm thân cây phi lao. em thì lon ton xem cá lên đớp mấy cái cọng cỏ em thả. thế quái nào trượt chân. tý phi xuống ao. chới với thế nào cầm ngay đc cái cu của thằng em. nó thì ôm lấy cái cây. thế là may em ko ngã ra ao mà chỉ tuột xuống cạnh bờ. hheeh. may nhờ con cu nên còn mạng chứ ko thì toi vì em ko biết bơi. trưa nắng lại có 2 anh em.